ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทริปสังเวียนรักร่วมสาบาน copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 20, 2021, 01:32:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ทริปสังเวียนรักร่วมสาบาน

(ภาคสองของ"เด็กเอ็นฯมาเสียวให้กลางวัน")

ผมและเพื่อนๆพอได้ข่าวว่าอากาศหนาวกำลังจะมา พวกเราตัดสินใจว่าเรามาวางแผนหาเรื่องสนุกๆทำกันน่าจะเข้าที โดยเราตกลงกันว่าพวกเราจะไปกางเต๊นท์กัน และเงื่อนไขสำคัญที่เราตกลงกัน คือเราจะพา"เด็ก"ไปด้วย1 คน ใครหาไม่ได้ก็ต้องจ้างเด็กเอ็นฯไปด้วยอย่างน้อย1คน ถึงไม่มีใครพูดมันออกมาอย่างโจ่งแจ้ง แต่ผมเองก็คิดว่าทุกคนก็รู้อยู่แก่ใจว่าทริปนี้น่าจะได้เป็นสังเวียนรักร่วมสาบานของพวกเราทั้ง 4 คนอีกครั้ง ถึงแม้จริงๆจะไม่ใช่เรื่องแปลกใหม่ เพราะเวลาไปเที่ยวเปิดห้องvip ก็เรียกว่าไม่เคยมีครั้งไหนที่พวกเราจะแยกออกเป็นคู่ๆอยู่แล้ว แต่การออกทริปครั้งนี้มันกลับทำให้ผมรู้สึกกระชุ่มกระชวยไม่หยอก เพราะมันจะเป็นครั้งแรกที่ผมนำกิ๊กสาวสุดร่าน เลขา"ฝน"ของผมเองไปออกทริป และจะได้เห็นเธอแหกขารับท่อนเอ็นของเพื่อนๆสนิทผมเข้าไปชำเราร่องรักของเธอโดยไม่รู้ตัว ไหนๆก็ร่านหนีผัวมาแหกขาให้เจ้านายอย่างผมเอาแทบจะทุกพักกลางวัน จะรับอีกสักสามสี่ควยก็คงจะไม่ใช่เรื่องใหญ่...

หลังจากตกลงวันที่แน่นอนกันได้ ผมก็รับอาสาหาที่พักกางเต๊นท์ ผมตั้งใจเลือกเป็นวันธรรมดา บนยอดดอยที่ค่อนข้างจะห่างไกลจากแหล่งท่องเที่ยวพอสมควร ที่นี่ไม่มีอาคาร มีเพียงห้องน้ำและลานกางเต๊นท์ไว้คอยอำนวยความสะดวก และที่สำคัญ ทางที่พักกำชับว่าพวกเราจะต้องไปถึงก่อนหกโมงเย็น เพราะเจ้าหน้าที่พนักงานทั้งหมดจะกลับเหลือเพียงแขกที่มากางเต๊นท์เท่านั้น

ในที่สุดก็มาถึงวันที่พวกเรานัดหมาย เช้าวันนั้นเรานัดเจอกันที่สนามบิน เพราะเดี๋ยวพวกเราจะบินไปพร้อมกัน แล้วไปเช่ารถตู้ขับไปยังที่พัก ผมเลือกชุดที่รัดและสั้นที่สุดให้ยัยฝนเลขาสาวตัวร่านของผมใส่ เรียกว่าผ้าแนบเนื้อซะจนเห็นขอบกางเกงในแบบ T-Back ลูกไม้ ตัวเก่งจนใครเห็นก็อดมองไม่ได้

เพื่อนที่มาคนแรกของผมคือเจ้า"เอก" และสาวเจ้าที่มันพามาหน้าตาแสนจะจิ้มลิ้ม ชื่อน้อง"มาย" น้องมายทำงานอยู่ธนาคารแห่งหนึ่งที่เจ้าเอกเพื่อนของผมเข้าไปทำธุรกรรมการเงินอยู่บ่อย จนเดือนหนึ่งที่น้องมายต้องทำยอดประกัน จึงมาอ้อนขอให้เจ้าเอกมันทำ ซึ่งก็แน่นอนเธอต้องทอดเรือนร่างที่ขาวราวกับหยวกกล้วยให้ไอ้เอกเชยชม และหลังจากนั้นทั้งคู่ก็ยังแอบนัดเย็ดกันเรื่อยมา โดยแฟนตัวจริงของยัยมายไม่เคยระแคะระคายแม้แต่น้อย เจ้าเอกมันเคยเอารูปมาอวดเพื่อนๆ ถึงนมจะไม่เรียกว่าใหญ่เบอร์ต้น แต่ด้วยความขาว และที่สำคัญ โกนมาอย่างเกลี้ยงเกลาเรียกได้ว่าทำเพื่อนๆน้ำลายหกกันเป็นแถบๆ ผมล่ะแทบจะอดใจไม่ไหวเมื่อได้เจอตัวจริงของน้อง อยากจะล้วงลงไปลูบกลีบความสาวของน้องมายเสียแต่ตอนนั้นเลย แต่ก็ต้องข่มใจไว้ก่อน

คนต่อมาคือไอ้"ต้น" ไอ้ต้นพาเด็กเอ็นฯมาชื่อน้อง"ป็อบ" ปกติเป็นเด็กทำงานกลางคืน เรียกว่าหน้าตารูปร่างไปเป็นพริตตี้มอร์เตอร์โชว์สบายๆ น้องคนนี้ไม่เคยเห็นหน้า แต่ก็พอเดาได้ว่าน่าจะเป็นเด็กในสังกัดไอ้ต้นมัน เพราะไอ้ต้นถึงจะหน้าตาไม่ค่อยได้เรื่องนัก แต่มันมีฐานะดีกว่าเพื่อนๆอยู่หลายขุม เงินทองแทบจะมีไว้โปรย แถมมันขึ้นชื่อว่าเป็นพ่อมดสารเคมีซะด้วย เลยไม่แปลกที่จะมีเด็กทำงานกลางคืนในสังกัดเป็นสิบๆ ถึงป็อบจะดูเรียบร้อย แต่ผมมั่นใจว่าเธอคนนี้ไม่เบาแน่นอน

คนสุดท้ายคือไอ้"บอย" ซึ่งมาพร้อมกับความเซอร์ไพ้ร์ส ที่ทำเอาผมและเพื่อนๆอีกสองคนต้องหันมองหน้ากัน เพราะไอ้บอยเอายัย"ฟร้อง"มาด้วย ไม่ใช่ว่าเธอไม่สวยหรืออะไรนะครับ แต่ยัยฟร้องน่ะแฟนตัวจริงของไอ้บอยมัน แถมเป็นเด็กเรียบร้อยเรียนเก่ง ที่สำคัญนมยัยฟร้องนี่cup Eแท้ๆแม่ให้มา ลองจินตนาการเอาเองละกันครับ นมcup Eแต่เอว24 มันขนาดไหน พวกเราเห็นยัยฟร้องได้แต่ส่ายหน้า แผนการของพวกเราต้องมาล่มเพราะความเซ่อซ่าของไอบอยแท้ๆ แถมมาถึงยัยฟร้องยังแซวว่าพวกเราเอาสาวที่ไหนมา จะฟ้องเมียพวกเราอีก เล่นเอางานเกือบจะกร่อย แต่ไหนๆมาถึงนี่แล้ว ก็ไปมันให้รู้แล้วรู้รอด ระหว่างทางไอ้เอกกับไอ้ต้นก็แอบไปกระซิบไอ้บอยเรียบร้อย ว่าถึงเวลาให้มันเอายัยฟร้องเข้านอนแล้วมาร่วมกิจกรรมด้วย

มาถึงที่พัก ทุกอย่างก็เป็นไปอย่างราบรื่นดี ต่างคนต่างเข้าเต๊นท์ที่จัดเตรียมไว้ รีบไปอาบน้ำอาบท่า ก่อนไฟจะตัดเครื่องทำน้ำอุ่นจะไม่ทำงาน ซึ่งพอพนักงานกลับกันหมดก็ยิ่งเข้าแผน เพราะแขกที่เข้าพักวันนี้มีแต่พวกเรา เราจึงนัดกันออกมาทำหมูกะทะและก่อไฟผิงกันตรงลานกิจกรรม ไม่นานทุกคนเริ่มอิ่ม อาหารก็ถูกจัดการยกออกไป เหลือพวกเราแปดคนนั่งผิงไฟกินเหล้ากัน โดยนั่งซุกผ้าคลุมที่เตรียมมาเป็นคู่ๆ นั่งคุยกันสัพเพเหระกันอย่างสนุกสนาน จนไอ้เอกไอ้ต้นส่งซิกบอกไอ้บอยให้เอายัยฟร้องไปเก็บ ยัยฟร้องซึ่งก็เริ่มกรึ่มๆ หันมาทำท่าเป็นรู้ทัน พวกเราจึงแซวไปบอกไอ้บอยตอนเย็ดอุดปากอีฟร้องด้วยนะ เดี๋ยวพวกกูเกิดอารมณ์ไปแจมไม่รู้นะ ยัยฟร้องเลยรีบวิ่งเข้าเต๊นท์ไป

หันมาอีกที ไอ้ต้นจูงมือน้องป็อบเข้าเต๊นท์ ผมก็คิดว่าพวกมันคงไปเติมของกินเหล้าเฉยๆสำหรับพวกมันคงไม่พอ ไม่นานคู่ผมกับคู่ไอ้เอกก็เริ่มนัวเนียดูดปากเจ้าสาวที่พวกเราพามา พร้อมกับช่วยกันกรอกเหล้าพวกเธอ ให้ได้ระเริงรัก...ตามแผนกลกามของพวกเรา ไม่นานไอ้ต้นเดินออกมาพร้อมกับประกาศอย่างไม่สะทกสะท้าน พวกมึงพร้อมหรือยัง? อีป๊อบมันพร้อมรอพวกมึงแล้ว ผมและไอ้เอกหันมองไปที่เต๊นท์ไอต้น ต้องตกใจ เพราะมันเปิดประตูเต๊นท์ออกอล่างฉ่าง ข้างในมีอีเด็กป็อบนอนตาลอยข้อเท้าซ้ายถูกมัดไว้กับข้อมือซ้าย ข้อเท้าขวามัดไว้กับข้อมือขวา ถึงแม้จะดูไม่ได้สตินัก แต่ก็ดูเธอไม่ขัดข้องแม้แต่น้อย แถมยังส่งสายตามายั่วผมกับไอ้เอกด้วยซ้ำ

ด้วยความที่ยัยมายเมาจนไม่ได้สติ ไอ้เอกเลยเป็นคนแรกที่ลุกขึ้นไปจู่โจมอีเด็กป็อบ มันค่อยๆเอามือลูบโหนกหีอวบอูมที่ปกคลุมไปด้วยขนอุยอ่อนๆที่จัดเรียงอย่างเป็นระเบียบ เอานิ้วโป้งกดกรีดไปตามร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเสียวที่ไอ้ต้นเริ่มไว้ ส่วนผมไม่ทันที่จะลุกยัยฝนโผตัวเข้ามากอดผม พร้อมถอดกางเกงผมลงขึ้นคร่อมตัวผมอย่างรวดเร็ว ก่อนจะหย่อนร่องสีฉ่ำๆลงมาอมท่อนควยผมอย่างรวดเร็ว "กูไม่ให้ใคร พี่เป็นผัวหนู หนูไม่ให้พี่ไปเอาใคร?" ผมรู้เลยว่ายัยฝนตอนนี้ก็แทบไม่ได้สติเพราะพูดจาก็อ้อแอ้ แถมถ้าเป็นปกติไม่มีทางที่ฝนจะพูดคำหยาบกับผม

ยังไม่ทันไรไอ้ต้นเดินเข้ามาจากไหนก็ไม่รู้..มายืนอยู่หลังยัยฝน ก่อนมันจะดึงผมยัยฝนอย่างแรง จนยัยฝนต้องลุกขึ้นจากควยผมอย่างไม่เต็มใจ ก่อนมันจะพูดข้างหูยัยฝนว่า "เดี๋ยวพี่ๆทุกคนก็เป็นผัวเธอครบทุกคน เธอจะหวงไปทำไม?" ก่อนจะกดตัวยัยฝนคุกเข่าท่าหมา และถอดกางเกงตัวเองกระหน่ำแทงควยเข้าไปอย่างหื่นกระหาย ถึงแรกๆจะดูยัยฝนไม่เต็มใจนัก แต่ไม่นานผมก็เริ่มได้ยินเสียงครางของยัยฝน แถมเรียกไอ้ต้นเพื่อนผมว่า "ผัวขา แรงๆ แรงอีกค่ะผัวขา" มันช่างเป็นภาพที่สะใจผมจริงๆ อีเลขาตัวร่านของผมตอนนี้มีผัวเพิ่มอีกคน และที่สะใจกว่าคือผัวที่บ้านของมัน ไม่เคยได้รับรู้เรื่องพวกนี้เลย

พอผมตั้งสติได้ ผมก็ตรงปรี่ไปยังน้องมายสาวแบงค์คนโปรดของผม ที่ตอนนี้นอนไม่ได้สติรอให้ผมไปย่ำยีเรือนร่างของเธอ ผมตรงเข้าไปถอดเสื้อผ้าของเธอออกอย่างใจเย็น เพราะผมอยากจะเห็นเรือนร่างของเธอทั้งตัวว่ามันจะสวยงามสักแค่ไหน? ซึ่งผมก็ไม่ผิดหวัง ความเนียนของผิวกอปรกับเนื้อตัวที่ขาวมาก ทำเอาผมอดใจไม่ไหว ก้มลงไปเลียตั้งแต่หน้าของเธอ ลากลิ้นไปทั่วหน้าละเลงจนเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลาย ก่อนจะเลื่อนลงมาที่อกคู่น้อย ผมยกแขนเธอขึ้นแนบข้างหัว ผมแทบไม่อยากจะเชื่อขนาดรักแร้ของเธอยังขาวเนียนแทบจะไม่มีรอยแม้แต่น้อย ผมอดจูบลงไปไม่ได้แล้วลากลิ้นไล่ลงมาหน้าท้อง สำรวจร่องหีที่ถูกโกนอย่างสะอาดสะอ้านของเธอ ยังไม่ทันที่ผมจะได้สำรวจ ไอ้ต้นตะโกนมาเร่งบอกให้ผมรีบๆเอา มันเอายัยฝนเสร็จมันจะมาเอาน้องมายเป็นเมียต่อ ผมเลยไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น จับขาน้องมายแยกออก ก่อนจะกดลงควยของผมเข้าไปในร่องหีเนียนๆของยัยมายอย่างดุดัน

ถึงน้ำเสียวจะยังไม่ถูกไอ้เอกเรียกออกมามากนัก แต่ตอนนี้อะไรก็หยุดความเงี่ยนของผมไม่อยู่แล้ว ผมกดลงไปมิดด้าม ร่องหียัยมายมันฟิดมาก จนแทบกดไม่เข้า ผมต้องยกขาโล้ตัวเธอจนมันรับท่อนเอ็นผมได้ถนัด ไม่นานที่ผมเร่งซอย ไอ้ต้นก็เข้ามาต่อคิวผมซะแล้ว บอกให้ผมไปลงกับอีกะหรี่ป็อบก่อน ผมหันไปยังเห็นอีเด็กป็อบนอนแหกขาเหมือนเดิม แต่ไอ้เอกกลับไม่อยู่ตรงนั้นซะแล้ว ผมหันมามองเห็นยัยฝนกำลังคุกเข่าอมควยให้ไอ้เอกชายชู้คนที่3 ของมันอย่างทะนุถนอม ผมจึงจำใจถอดควยจากร่องของน้องมาย ยังไม่ทันที่ผมจะจัดแจงท่าทางเรียบร้อย ผมหันไปอีกทีไอ้บอยกำลังกระทุ้งท่อนควยลำยักษ์ของมันเข้าออกร่องหีเด็กป็อบไปซะแล้ว

ผมเลยถอยมาดูไอ้เอกเย็ดยัยเลขาฝนของผมให้เต็มตา ควยของไอ้เอกกระแทกกระทั้นอย่างไม่บันยะบันยัง เล่นเอาน้ำเงี่ยนของทั้งยัยฝนและของไอ้ต้นกระฉอกออกมาจากร่องหีของฝน ผมทั้งสะใจทั้งอยากเห็นไอ้เอกฉีดน้ำของมันเข้าไปในตัวยัยฝนอีก แต่ตาผมก็ต้องไปสะดุดตรงหน้าเต๊นท์ไอ้บอย เพราะตอนนี้ยัยฟร้องกำลังยืนลูบหีตัวเองอย่างเอาเป็นเอาตาย ผมเลยตะโกนเรียกไอ้บอย ไอ้บอยซึ่งกำลังเมามันกับร่องหียัยป็อบ หันมายิ้มแล้วพยักหน้าให้ผม ผมเลยพุ่งตัวเข้าไปจู่โจมยัยฟร้องทันที

นมcup Eถูกปลดเปลื้องพันธนาการออกมาโดยไว ผมจึงเข้าไปดูดหัวนมสีชมพูของยัยฟร้องอย่างหื่นกระหาย ยัยฟร้องได้แต่ครางเบาๆ บอกให้ผมเบาๆ แต่ตอนนี้อารมณ์ของผมมันหยุดไม่อยู่แล้ว ผมทั้งขบทั้งดูดหัวนม มือก็ตะโบมเคล้นคลึงทั้งสองเต้าอย่างเมามัน เสียงซี๊ดปากและร้องโอ๊ยเบาๆของยัยฟร้องยิ่งทำให้ผมเงี่ยนจัด แต่ยังไม่ทันที่ผมจะรุกเธอต่อ เธอผลักตัวผมลงก่อนจะคร่อมชุดนอนเดรสของเธอคลุมลำควยของผม ผมได้แต่รู้สึกถึงกลีบเนื้อนุ่มๆที่ฉ่ำไปด้วยน้ำเสียวของสาวน้อยกำลังค่อยๆกลืนท่อนของผมเข้าไปช้าๆ มันครูดกับผนังเป็นลอนๆในร่องหียัยฟร้องอย่างเสียวซ่าน ก่อนเธอจะโยกควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย

ในความคิดผม...ควยกำลังจะเสร็จในรูหีคนที่ในอนาคตจะมาเป็นเมียอย่างถูกต้องของเพื่อนสนิทผม มันยิ่งจุดอารมณ์ของผมไปไกล ก่อนผมจะเกร็งตัวกระเด้าสวนยัยฟร้องอย่างแรง ฉีดน้ำผมที่อั้นมาตั้งแต่น้องมายเข้าไปในตัวยัยฟร้องเต็มๆ ยังไม่ทันที่เธอจะลุก ไอ้เอกก็เอาควยของมันที่เต็มไปด้วยน้ำเสียวจากร่องยัยฝน และน้ำเงี่ยนของไอ้ต้นมาฟาดเบาๆที่ปากยัยฟร้อง ยัยฟร้องก็อ้าปากรับโดยดี ก่อนไอ้เอกจะกดหัวยัยฟร้องเข้าไปจนชิดลำควย และพ่นน้ำเข้าคอยัยฟร้องอย่างจัง ยิ่งยัยฟร้องสำลัก หีของเธอก็ยิ่งตอดข้างในทำให้ผมเสียวสุดๆ เสียงอ็อกๆที่เธอสำลัก..มันช่างติดตาตรึงใจผมเหลือเกิน สรุปวันนั้นพวกเราได้ปล่อยน้ำรักในตัวสาวๆแต่ละคนจนแทบจะไม่มีน้ำออกมา

และถึงความเสียวซ่านสุดหัวใจ จำต้องจบลงไปพร้อมกับทริปสั้นๆทริปนี้ แต่ที่แน่ๆตอนนี้ยัยฟร้องกลายเป็นเมียรักของกลุ่มเราทุกคน (จริงๆไอ้บอยมันชวนเธอสวิงมานานแล้ว แต่เธอไม่ยอม พอเธอรู้ว่าผัวจะมาสวิงเลยขอตามมาดู) ส่วนยัยฝนเลขาผมบางเที่ยงก็ไปสลับเล่นบทเลขาเลียขากับชู้อีก 3 คนของมันอย่างสม่ำเสมอ ยัยมายหลังจากวันนั้นเธอตื่นมาไม่รู้เรื่องอะไร ก็ยังเป็นที่รองรับอารมณ์ของไอ้เอกไปเรื่อยๆ ส่วนอีเด็กป็อบ พวกเราไม่เคยเห็นหน้าเธออีกเลย....