ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 6 นั่นก็พี่..นี่ก็น้อง..

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 20, 2021, 08:45:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

นายป้องยังสับสนตัวเองอยู่ สงสารน้องโบนัสนะครับ

Ttum1188

peddo

เขียนได้เก่งจริงๆ ครับ ทำคนอ่านมีอารมณ์ร่วมด้วย อยากบอกพระเอกว่า เมิงมันเหียกจริงๆ อย่ามาทำเป็นใสซื่อ คิดว่าไม่เข้าใจคนอื่นเขาคิดยังไง จริงๆ มันสำคัญที่สิ่งที่เอ็งคิดนั่นแหละ พอจะเอาผู้หญิง ก็คิดยังไงก็ได้ให้เข้าข้างตัวเองให้ได้เอา พอเจอปัญหา ก็ใช้เซกส์ เทอราปีให้ตัวเองสบายตัวหัวโล่ง คนอื่นจะเป็นไงช่างมัน
ขอโทษครับ อินไปหน่อย
สะใจที่ได้ด่าครับ เพิ่งพูดไปหยกๆ ไม่ทันขาดคำ มันเล่นไปสองน้ำ

ijfkdory

รักเค้ามากแล้วขอเลิกกะเค้าก่อนทำไมวะโบนัส ไม่เข้าใจจิงๆ

Naratt

thing

delealpi

จะเคลียร์กันได้ไหม เป็นกำลังใจทั้งคู่ครับ

jackwan01

tvqoscjc

grabungza

เดาว่าเป็นน้องแปมแน่เลย อยากให้คืนดีกับโบนัสจังคนเรามันพลาดกันได้

Johnathan Doe

โชคดีที่โบกัสไม่เอาพีท ยังมีโอกาสลมหวลกลับ

MAC

หนูโบนัสคิดว่าโดนคนเอาแล้วเลยไม่อยากให้น้องเสียใจเลยบอกเลิกนะ ::Dizzy:: ::Thankyou::

pongsap