ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 70

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 22, 2021, 08:09:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ผมว่ายังไม่ทันเข้าเมือง น้องเป็ดต้องขอให้ป๋าหาผู้ช่วยเพิ่มแน่ มดลูกกับกระเพาะปัสสาวะน่าจะระบมครับ
ขอบคุณครับ

ziggy2

เป็ดเด็ดจริงๆ กว่าจะถึงเมืองใช้เวลาหลายวันแน่ๆ

kodzilla

เนื้อเรื่องอ่านสนุกขึ้นมากเลย น่าติดตามมาก

thana7

teerapong2534m

ป๋าชัยสุดยอดจริงๆหรือละครอิจฉาเลยว่ะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เจ้าเมืองนี่ลนหาที่ตายจัง ว่าแต่ถ้าเจ้าเมืองตายนี่ป๋าชัยจะเป็นเจ้าเมืองคนต่อไปไหมนะ งานนี้เหมือนป๋าชัยพาน้องเป็ดมาฮันนีมูนเลย กว่าจะไปจะกลับสงสัยหอยน้องเป็ดจะบานแน่ๆเลย....อิอิ
555....โดนไปเจ็ดดอก น้องเป็ดขาถ่างจนต้องพากลับบ้านเลย เจ้าเมืองเลยยืดระยะเวลาตายออกไปอีกหน่อย....หึหึ

wing0

จรัญ บุญชู

สุดยอดป๋า...ความหื่นมีอยู่ในตัวทุกเวลานาที

keng7799

น้องเป็ด ไม่รู้ความลับ แล้วจะติดใจของใหญ่ ว่าแต่ไปงวดนี้ จะไปเหมาเอาเผ่าไหนมาสร้างเมืองอีก

papa969

Gameoftoyz

หวนมาหาเมียๆแล้วนึกว่าจะต่อกับสาวเผ่าอื่นลืมเมียแล้วนะเนี่ย

sunnies

ตกลงจ่ะไปปราบเจ้าเมืองกลับมาล่อเป็ดระหว่างทางเสียนี่

pm2015

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

ล้อหมาเพลิน นึกว่าลืมเมียๆเสียแล้ว ::DookDig::

jeab2504