ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep10 #77

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 22, 2021, 03:12:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

บีกับฟินอยู่ที่สิงคโปร์
หลังจากปาร์ตี้ที่โน่น สองคนนั้นก็หายไปทำงานกันปกติ
ที่เซนโตซ่า คนส่วนใหญ่ก็ไปแฮงค์เอาท์ที่นั่นกันอยู่แล้ว แต่ที่ไม่ค่อยดีคือมีไอ้ทอมบินไปคุยงานที่นั่น
และก็ตามนั้น...อาจจะมีข้อดีตรงที่ฟินเมาและคิดว่าคนที่เอาเธอเป็นผม แต่ตื่นมาอารมณ์มันก็เลยเถิดไปไกลแล้ว
ส่วนบีแค่โดนล้วง แต่ที่ดีที่สุดคือฟินปล้ำบีให้ผมดู

เชี่ยยยยยยยยยยย ผมอุทานออกมาดังๆ

โควิดระลอกสาม
สู้ๆนะครับทุกคน
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

poppyza

ช่วงโควิดรักษาสุขภาพด้วยนะครับไรต์​

poongpong

อ้างจาก: poppyza เมื่อ เมษายน 22, 2021, 03:16:44 หลังเที่ยง
ช่วงโควิดรักษาสุขภาพด้วยนะครับไรต์​

เช่นกันครับ ว่าแต่ ทีม บี ฟิน เม หรือยัวครับเนี่ย

Mild191

DrEd

ขอบคุณครับ เรื่องยังสนุกเหมือนเดิม เดิมทีฟินจะเป็นคนที่ใจกล้าและชอบลองที่สุดแต่ถึงตอนนี้เมไล่มาติดๆแล้ว

peddo

ได้อย่างในตอนนี้สักคืนในชีวิตก็ไปนอนยิ้มในโลงได้แล้วครับ โควิดรอบนี้ หลายที่ทำงานยังเปิด แม้จะต้องรักษาระยะห่าง อ่านเรื่องเสียวที่ทำให้ใจกระชุ่มกระชวยดีกว่าครับ
ยัวกับเมครั้งนี้เหมือนส่งท้ายก่อนโควิด หลังจากนี้คงยากจะเจอกันตัวเป็นๆ ยกเว้นไปลอกดาวน์ที่เดียวกัน แต่ถ้าต้องเปิดเผยไทม์ไลน์ละก้อ คนคงโอ้โหกันทั้งเมือง อิอิ
ขอบคุณครับ

ieaky

รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ ขอบคุณไรท์ที่แบ่งปัน

Prasard Komkum

The Naive

ช่วงนี้ดูเมจะปลดปล่อยน่าดูเลยนะครับ ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

633sqd

ฟินกับบีจะบินกลับมากักตัวด้วยมั๊ยนะ ทีมเราสองสามคนดั้งเดิมจะได้กลับมาอยู่ด้วยกัน

Phoowadol

ไทม์ไลน์ ของเรื่องเล่า...มันช่างห่างไกลกัน กับ ช่วงเวลาปัจจุบันเป็นอย่างมากเลย.......แต่อย่างน้อยก็ทำให้เราเบาใจได้ ว่า  ผู้แต่ง ยัง มีความเป็นปกติ สุขดี..รวมไปถึง สาวๆด้วย...อันนี้ น่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง.....แต่ว่า เหตุการณ์ในปัจจุบันนี้ เจ้าเชื้อโควิด สายพันธุ์ อังกฤษ นี่เล่น เอาพวกเรา เสีย กระบวนท่าไปหลาย  ออกฮากว่า จะคุมได้ยากเสียด้วย  ดังนั้น ขอให้ท่าน  poongpong รักษาสุขภาพด้วยนะครับ....ยืดอก พกเจล อัลกอฮอล และ แมสก์ ตลอดเวลา นะครับ  ด้วยความเป็นห่วงครับ
     เข้าเนื้อกากันหน่อย....การกลับมาของตอนนี้ ดูเหมือน เหตุการณ์ ทุกอย่าง มันเกิดขึ้น แบบรวดเร็ว ไปซะหมด  ไม่ว่า จะเป็นทางฝัง  ิินกับบี ทาง สิงคโปร์  และ  ทางฝั่ง พระเอก คั่วนัวกับ สองสาว เม กับยัง....ทุกอย่างเหมือนเร่งรีบ..ทุกอย่างดูเหมือนเกิดขึ้นและจบ เร็วมาก  .รึว่าผมคิดไปเอง...นิ...... แต่ว่า ที่ท่านทิ้ง คีย์เวิลด์ไว้ ตอนท้าย  มันคืออะไร....ทำไม่ถึงตกใจขนาดนั้นอะครับ....อย่าบอกนะครับว่าเป็นเรื่องไม่ค่อยจะสู้ดี......
    ถึงตอนท้ายนี้  ยังไงก็ขอบคุณท่านผู้แต่งเป็นอย่างสูงครับ ที่ มาแตกความเสียว สุข คลายเหงาให้กับ ขาวเรา xonly8 ในยามที่ต้องกักตัวอยู่บ้านกัน ..ขอบคุณมากครับ  ดูแล สุขภาพด้วยครับท่าน

Bankrupt

ครั้งนี้มาเร็ว เป็นกำลังใจให้สำหรับงานเขียนดีๆครับ ขอบคุณครับ

pamaaeng

ฟินกับบี อยู่ต่างถิ่น ชั่วโมงบินสูง แต่ สาวเม มาแรง กำลังไล่ตามติดๆ

"สะเต อะโลนิ อัตตะ โหมิ"
Stay alone at home กันเตอะ ....  ::Beggar::

poongpong

อ้างจาก: Phoowadol เมื่อ เมษายน 22, 2021, 04:08:34 หลังเที่ยง
ไทม์ไลน์ ของเรื่องเล่า...มันช่างห่างไกลกัน กับ ช่วงเวลาปัจจุบันเป็นอย่างมากเลย.......แต่อย่างน้อยก็ทำให้เราเบาใจได้ ว่า  ผู้แต่ง ยัง มีความเป็นปกติ สุขดี..รวมไปถึง สาวๆด้วย...อันนี้ น่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง.....แต่ว่า เหตุการณ์ในปัจจุบันนี้ เจ้าเชื้อโควิด สายพันธุ์ อังกฤษ นี่เล่น เอาพวกเรา เสีย กระบวนท่าไปหลาย  ออกฮากว่า จะคุมได้ยากเสียด้วย  ดังนั้น ขอให้ท่าน  poongpong รักษาสุขภาพด้วยนะครับ....ยืดอก พกเจล อัลกอฮอล และ แมสก์ ตลอดเวลา นะครับ  ด้วยความเป็นห่วงครับ
     เข้าเนื้อกากันหน่อย....การกลับมาของตอนนี้ ดูเหมือน เหตุการณ์ ทุกอย่าง มันเกิดขึ้น แบบรวดเร็ว ไปซะหมด  ไม่ว่า จะเป็นทางฝัง  ิินกับบี ทาง สิงคโปร์  และ  ทางฝั่ง พระเอก คั่วนัวกับ สองสาว เม กับยัง....ทุกอย่างเหมือนเร่งรีบ..ทุกอย่างดูเหมือนเกิดขึ้นและจบ เร็วมาก  .รึว่าผมคิดไปเอง...นิ...... แต่ว่า ที่ท่านทิ้ง คีย์เวิลด์ไว้ ตอนท้าย  มันคืออะไร....ทำไม่ถึงตกใจขนาดนั้นอะครับ....อย่าบอกนะครับว่าเป็นเรื่องไม่ค่อยจะสู้ดี......
    ถึงตอนท้ายนี้  ยังไงก็ขอบคุณท่านผู้แต่งเป็นอย่างสูงครับ ที่ มาแตกความเสียว สุข คลายเหงาให้กับ ขาวเรา xonly8 ในยามที่ต้องกักตัวอยู่บ้านกัน ..ขอบคุณมากครับ  ดูแล สุขภาพด้วยครับท่าน

ขอบคุณครับ หายไปหลายตอนเลยนะครับ ปลอดภัยเช่นกันครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ขอบคุณมากครับที่เอามาลงให้อ่าน ยังสนุกเหมือนเดิม นึกว่าเมจะหลุดโลกซะแล้วว ดียังเป็นแค่ผู้ชม เหลือไว้ซักคนเหอะอย่าให้เมมั่วเลย  ::DookDig::