ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 8 เพื่อกู...เพื่อนกู

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 22, 2021, 08:26:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elelle

kirinae

อัศวิน รัตนแก้ว

แสดงว่าตอนนั้นโบนัสจัดว่าคบซ้อนแต่แรก. ค่อนข้างเข้าใจยากเหมือนกัน ใจสตรี ยอมรักว่างงกับโบนัสจริงๆ. แต่เอาเถอะ วัยหนุ่มสาวนี่นา.

ฮ่าๆ กะให้เขาเจ็บ แต่กลายเป็นชอบมากซะงั้น จริงๆเพื่อนไม่เรียกร้องฐานะอะไร ก็รักเพื่อนมากๆก็ดีอยู่นะผมว่า..

Lookyee

เจอแบบนี้ ไม่รู้เลยว่าซ้อนแผนอีกไหม กลัวอ่ะ เป็นเราเรานิ่งอ่ะ

สมชาย ร่ำรวย

มันมีอะไรในกอไผ่นะเนี้ยลุ้นมากๆสรุปโบนัสเสดพีทจริงรึ

biggiggog

ทุกคนช่วยกันมาขนาดนี้แล้ว
ก็เหลือแต่ทั้งคู่มี่แหละ
จะเอายังไงกันดี
ขอบคุณครับ

subanrl2

โบนัสคงทำใจไม่ได้ที่มีอะไรกับพีท
เพชรทำใจยอมรับสภาพได้คงหมดเรื่องคาใจได้แล้ว

notkey

jakrasri

เพชรนี่เผลอไม่ได้เลย รองาบอย่างเดียว

nananews

mot66

ngoo

ในใจโบนัสยังกังวลอะไรอยู่ หรือว่าจะรอให้ป้องเป็นคนรุกก่อน ป้องเองก้อเถรตรงมากนะ

vigo3820

กองเชียร์ ีีุีีีุีทุกรุ่นเลย  ตกลงว่าพืทขีนใจโบนัท หรืออารมย์พาไป

myidol

จัดไปอีกหลายๆดอกเลยนะกับเพื่อนเนี่ย พี่ก็เย็ด น้องก็เย็ด น้องโบนัสคงพลาดแค่กับไอ้พีทเนี่ยแหละมั้ง พระเอกเรื่องนี้บูชาขุนแผนรุ่นไหนครับ