ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตเซ็กซ์ของ... น้องพลอย

เริ่มโดย MORENUMENT, เมษายน 22, 2021, 09:06:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MORENUMENT

รูปภาพใช้เพื่อประกอบการเล่า ไม่เกี่ยวข้องใดๆและ ชื่อตัวละคร เป็นการสมมติขึ้นทั้งสิ้น

เรื่องเซ็กซ์ เป็นเรื่องธรรมชาติของใครหลายๆคนค่ะ บางคนเซ็กซ์เป็นส่วนสำคัญของชีวิต
หลายๆคู่รักเลิกลากันก็เพราะเรื่องบนเตียงก็มี ที่เกริ่นๆมานั้น จะสื่อว่า
ชีวิตเซ็กซ์ของหลายๆคน มันไปบังคับกันไม่ได้ ใครใคร่ชอบแบบไหน ก็เสพสมกันไปแบบนั้น
เรื่องที่จะพูดต่อไปนี้ เป็นเรื่องของ พลอยเองค่ะ
สาวมหาวิทยาลัย ชื่อดังแห่งหนึ่ง
ด้วยอายุในวัย 22-23 เป็นวัยกำลังเจริญพันธุ์เลยหล่ะ

ก็แนะนำตัวเลยนะค่ะ เราชื่อพลอย คะ
หุ่นอาจจะไม่ได้ บึ้มๆ อะไรขนาดนั้น แต่ด้วยความขาว หมวย
สูงพอประมาณ 150 ต้นๆ ขาเรียวยาว เวลาใส่กระโปร่ง นศ. สั้นๆ
ก็ทำให้เป็นที่หมายตาของชายหลายๆคน ทั้งในมหาวิทยาลัย
และในสถานที่ๆเธอย่างกายเดินผ่านไปแถวๆนั้นนั่นหละ
เพื่อนๆในคราสเรียนต่างก็ถามพลอยแหละว่า ไม่เห็นพาหนุ่มๆ มาเปิดตัวเลย
ซุ่มกินกับใครอยู๋ หนุ่มคณะไหน การ์ดเองก็ได้แต่บอกไปว่า ยังไม่มีคนคุยเลย
มีเข้ามาแป๊ปๆก็ผ่านไป อาจจะด้วยความที่ทางบ้าน ฐานะค่อนข้างดี
เลยทำให้หนุ่มถอดใจเป็นธรรมดาค่ะ

ภายนอกดูสดใส ลุกคุณหนูเบาๆ สวยๆเชิดๆ หลายๆคนก็คงคิดแหละว่า
เสปคหนุ่มที่พลอยมองต้องแบบ ตี๋ ขาว หล่อ แน่ๆ อืม.......จริงๆก็ไม่ผิดนะค่ะ
ก็ชอบมองแหละ ก็อยากกินบ้างเป็นบางครั้ง......แต่!!!
นี่คือสิ่งที่พลอยไม่เคยบอกใครมาก่อน ไม่กล้าแม้จะพูดเลยค่ะ เน้นทำเลย อิอิ55
คือ.....อืม...พลอยก็ยัง งงๆ กับตัวเองอยู๋นะ555
คือพลอยอ่ะ ชอบมองผู้ชายที่แบบ กำยำๆ ผิวดำๆ ดูแบบใช้แรงงานหนักๆ
พวกพี่ๆกรรมกรงี้...พี่วินมอเตอร์ไซค์งี้ ยิ่งหน้าหื่นๆ พลอยชอบมองมากๆ
และก็ชอบยั่วๆ ใส่พวกพี่ๆเค้าด้วย
และนี่คือจุดเริ่มต้น ที่ทำให้พลอยชอบอะไรแนวๆนี้อ่ะค่ะ
--------------------------------------------------
วันนั้นพลอยเลิกเรียนช่วงประมาณ 6 โมงเย็นค่ะ ก็หิวๆอ่ะ ขับรถ ฮอนด้า accord
ไปหาอะไรกินที่ตลาดย่านหนึ่งอ่ะค่ะ ของกินคือเพียบเลย
วันนั้นใส่ ชุดนักศึกษามหาวิทยาลัยรัดรูป กระโปรงทรงเอ สั้นม๊ววกๆ
ก็ขับรถไปหาที่จอด พอลงรถมาผัวแม่ค้าร้านผัดไทยก็มองตาเป็นมันเลยค่ะ
จ้องตั้งแต่หน้ายัน ขาอ่อนเลย พลอยก็ชอบนะ ยั่วๆ อ่ะ สยิวๆดี
ก็เดินไปเลื่อย เดินดูนู้น ดูนี่ สายตาหันไปเห็นร้านขายพวกเสื้อชั้นในหญิงราคาถูกๆ
ก็เข้าไปหาเลือกซื้อดูค่ะ ซึ่งพ่อค้าเป็น ผู้ชาย555
อีตาพ่อค้าก็แหม....มาแนะนำ
พ่อค้า : ขาวๆแบบน้องนี่ นี่ๆๆ...เอาแบบนี้ดีกว่านะ...ลูกไม้สีสดๆ
พลอย : มันจะคันๆมั้ยอ่ะพี่....หนูไม่ชอบ...เกาๆไปผิวเสียหมด
          เนื้อผ้ามันไม่ค่อยดีป่ะ
เมียพ่อค้า : ไอหัวงู!!!.....มึงเอาอีกแล้วนะ..กูให้มาช่วยขายของ ไม่ใช่ให้มาหม้อเด็กๆ
พลอยก็เลือกซื้อเป็นกางเกงซับในไปค่ะ เสื้อชั้นในดูๆแล้วยังไม่ถูกใจค่ะ
และก็เดินไปหาของกิน...จนได้ของกินหิ้วกับไปกินที่ห้องพัก ระหว้างเดินทางกลับไปที่รถ
ก็มีชาย 3 คน เดินตามหลังพลอยมาค่ะ
ผช.1  : หูย...แม่มเว้ย...ขาวไปทั้งตัวเลยมึง
ผช.2  : ก้นเด้งนิดๆด้วยว่ะ มึงดูดิ.....หึหึ
ผช.3  : มึงกล้าป่ะ....เห้ยๆ..น้องเค้าเลี้ยวขวาไปแล้ว
ผช.2  : กล้าไรว่ะ...
ผช.3  : เอามือไปแตะๆตูดทีนึงดิ๊55

พลอยได้ยินค่ะ แต่ก็เชิดใส่ มันไม่กล้าทำไรหรอกค่ะ คนเยอะมากๆ
แต่ก็รีบๆเดินค่ะ เพราะพลอยไม่อยากให้ใครมาจับตูดค่ะ555
ก็เดินมาจนขึ้นรถกำลังจะขับออกไป อืม....เปิดกระเป๋าหาโทรศัพท์เอามาดู
IG หน่อย เห้ย.....ลืมพาวเวอร์แบงค์ กบัหูฟังที่ ห้องเรียนอีกละ
โห.....ยังไงก็ต้องกลับไปเอาอ่ะ วันนี้จะเอามาใส่ฟังเพลงก่อนนอนป่ะ

พลอยเลยยอมขับรถกลับไปเอาที่มหาวิทยาลัยค่ะ ไม่อยากเปลืองตัวซื้อใหม่ค่ะ
เห็นรวยๆ คุณหนูๆ แต่ก็ใช้เงินเป็นนะค่ะ
พอขับรถไปถึงที่ตึกคณะ ประมาณ 19.30 น. แหละ ก็รีบเดินขึ้นไปเอาของที่ลืมไว้ค่ะ
พอดีมีคนเรียนคราสดึก เลยขอเข้าไปเอาค่ะ ดีๆๆไม่ต้องกลัวผี55
และพลอยก็เดินลงมา มุ่งหน้าไปที่ลานจอดรถคณะ
ระหว่างไข่กุญแจรถ ก็ได้ยินเสียง ซ๊ดดดดด!!!...อูย.....ในห้องด้านหลังที่จอดรถค่ะ เลยเดินๆเข้าไปย่องๆดู
เอ้!!!.....ไม่มีใครเลย!!!......อืมเสียงมาจากไหนนะ...ตอนนั้นอยากรู็อยากเห็นมากกว่ากลัวผีอีกแหละ

เลยตั้งใจตามเสียงนั้นไปค่ะ มันเบาๆมาจากด้านหลังสุดของที่จอดรถอีกที
มันเป็นที่จอดรถของ จนท.มหาวิทยาลัย ไรงี้ค่ะ
มีรถกระบะเก่าๆคันนึง จอดมุมสุดเลย ก็ค่อยๆเดินเข้าไป
ภาพที่เห็นเริ่มชัดขึ้น เป็น..........ลุง รปภ. กำลังนั่ง ตัวเกร็งๆ กระตุกๆ
มือถือรูปสาวแต่งชุดลีดส์มหาวิทยาลัย .......ทำไรว่ะ....
อ้อ.....ชักว่าว..........ห้ะ!!.......ชักว่าวในเวลางานแบบนี้เลยหรอ
พลอยเพ่งมองเข้าไปจกาด้านหลังของลุง รปภ. ปรากฏว่า
เป็นรูปของพลอยเองค่ะ...ตอนนั้นการ์ดถ่ายรูปประกวดเชียร์ลีด ของมหาลัย
ลุง รปภ. แกตั้งหน้าตั้งตา สาวดุ้นของแก มันส์เลยอ่ะค่ะ

ลุง รปภ. : อีพลอย....อีหน้าหมวย....กู
              อยากสอยหีมึง....
             อื้อ!!!....มันส์!!ควย.....จะล่อให้
                หีแม่งปริ้นเลย
พลอย : หือ....ก๊อกๆๆ..
             (พลอยเคาะกระจกรถกระบะ
             แก ที่เปิดลงมาครึ่งนึง)
             ลุงๆ...จะเอาให้หีปริ้นเลย
             หรอ...โหดจุง!!
ลุง รปภ. : เห้ยย!!!!......หนู...มาแต่เมื่อ
               ไหร่!!!!......
             ลุงเปล่านะๆ.....มันร้อน...ลุง
              นอนในรถเฉยๆ....

แกรุกรี้รุกลนมากๆ มือแกสะเปะสะปะไปมา.....จนต้องบอกให้แกใจเย็นๆ
ผ่านไปพักนึง...แกก็เก็บหนอนของแกเข้ากางเกง พร้อมที่จะลงมา
ก้มกราบพลอยค่ะ พลอยเองก็เข้าใจอ่ะนะ ผช.ต่อให้อายุขนาดไหน มันก็เงี้ยนอ่ะเนอะ

พลอย : ลุงแอบเอารูปหนูมาปู้ยี้ปู้ยำ นานรึยังค่ะ??
ลุง รปภ : ก็นานแล้วหล่ะหนู....แต่ๆ...มี
              สาวคนอื่นด้วยหน่ะหนู
พลอย : ลุงชื่ออะไรค่ะ
ลุง รปภ : ลุงชื่อพงศ์ อายุ 54 ปี บ้าน
                อยู่...
พลอย : ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้ค่ะ

ตอนยืนคุยกับแกไปเนี่ย...พลอยก็เริ่มหอยแฉะๆแล้วค่ะ ก็แหม
มาเจอ ชายสูงวัยคราวลุง เอารูปตัวเองมาชักว่าวแบบนี้
พลแยก็คนอ่ะค่ะ ก็ต้องมีสยิวๆกันบ้าง พลอยชวนลุงพงศ์เข้าไปในรถแกค่ะ
ลุงแกก็ งงๆ ว่าพลอยจะเอาไงกับแกต่อ

พลอย : ลุงชอบชักว่าวหรอ.......
ลุงพงศ์ : ก็....แหม....ครับๆ......
พลอย : งั้น....นี่คือการบ้าน.....ชักว่าว
            เพียวๆจะมันส์อะไรลุง
             อะนี่!!!

พลอยแหกขาออกเล็กน้อย โน้มตัวไปถก และถอด กางเกงในตัวสีดำแบบผ่าง่ามก้นๆ
แล้วเอาออกมายื่นให้แกค่ะ แกตลึงเลยแหละ

พลอย : พรุ่งนี้...ต้องพร้อมส่งการบ้าน
              นะลุง
ลุงพงศ์ : การบ้านอะไรครับ.......
พลอย : เอา กางเกงในหนู...ไปรดน้ำำ
           ของลุงตรงกลางเป้าหน่อยสิ
            ทำได้่้ม่ะ??..
ลุงพงศ์ : ด..ด....ได้....สิหนู...ลุงไม่คิดเลยว่าหนูจะมีเมตตาให้ลุงแบบนี้

แกหยิบกางเกงในสีดำเป้าเล็กๆ ด้านหลังมีเส้น ผ่ากลางตรงง่ามตูด ไป
และแกก็ดมโชว์ด้วย
ลุงพงศ์ : ซู๊ดด.......หืม.....น้ำหีผสม
               กลิ่นเยี่ยวนิดๆเลย
               กลิ่นหีดีเหมือนกันนะ
               หนู...ขนาดผ่านมาทั้งวันแล้ว
พลอย : อุ๊ย.....การ์ดก็อายเป็นนะ
             ลุง...พูดตรงเกิ้น!!!
ลุงพงศ์ : ใส่แบบนี้...แรดหรอหนู??
พลอย : ไม่บอกค่ะ....คิดเองสิลุง

และพลอยก็เดินลงจากรถกระบะคันนั้นมา กลับไปที่รถของตัวเอง
ก่อนจะหันกลับมาส่งยิ้มยั่วๆ ให้ลุง รปภ. เพื่อบิ้วให้แกเอาไป ชักน้ำควย รดเป้ากางเกงในของพลอยค่ะ..........

พลอยว่าเหตุผลที่ทำให้มีพฤติกรรมแบบนี้ น่าจะมาจากที่ เลิกคบหนุ่มคนนึงไปค่ะ
(พลอยไม่ซิงนะค่ะ)
แล้วเหงาๆ เลยมีช่วงนึงชอบดูหนังผู้ใหญ่ระบายอารมณ์ตัวเอง
บวกกับ ตอนเห็นโคยลุง รปภ. มันอลังการพอสมควร
เห็นแล้วแบบ สยิวๆ น้ำเดิน เสียวท้องน้อยเลยค่ะ

ไว้มาอัพเดทตอนต่อไปนะ

Rutt Non

อ่อยลุงแบบนี้ระวังเป็นเมียลุงนะหนู ระวังติดใจคนแก่ด้วย

ronin21_xonly

ชีวิต SEX หนูการ์ดนี้น่าจะไม่ธรรมดาท่าทางจะไม่เบาแบบนี้ยิ่งน่าติดตามจริงเชียว

funkypunk

Wichana

ก็ยืมของลุงระบายสักหน่อยจะเป็นอะไร

nipon

ns52800189NS

ชอบภาพประกอบครับ
แต่ถ้ามีสีแดงบ้าง...
จักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

มาทรงนี้ลุงยามได้อึ๊บแน่นอนครับ

จรัญ บุญชู

เล่นด้วยแบบนี้...เสร็จแน่นอน...รอได้ลุง

peddo

ลุงไม่ต้องรีบสาวแหนมหรอกครับ ทรงนี้เดี๋ยวน้องเขาก็มาเองครับ อย่าการ์ดตกโดนเด็กถล่มง่ายๆ หมดรูปละครับ

1819

งง กับชื่อ ครับ ตกลงจะชื่อพลอย หรือ การด์ ครับ   
แต่แนวเรื่องมาแบบนี้  นศ.สวยsex เจอกับชาย แก่ บึกบึนนี่ ขึ้นชักธงรบเลย แต่ใครจะ เก็บใครก่อน ยามหรือพลอย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Thepprasit Klinthanom

ชอบนะแนวนี้ แต่ไม่เอาแบบโดนจับเย๋ดนะ ชอบแบบยั่ว ๆ แล้วไปช่วยตัวเองแบบนี้ ยั่วแล้วรอดแบบเฉียดฉิวแบบนี้ ชอบมาก แบบยั่วแล้วเอาตัวรอดได้ทุกครั้งไม่ต้องเสียท่าให้พวกคนแบบนี้จะชอบมากเลย

ponggunyuki2527

รสนิยม น้องพลอยแปลกดี แต่ใจกล้าน่าดูนะ ขึ้นรถไปแบบนั้น

swss2511