ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวคาวโลกีย์ 4 (ตำนานที่ทุกท่านรอคอยกลับมาแล้ว)

เริ่มโดย Sukita, เมษายน 22, 2021, 10:49:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หมอสาวเย็ดไอ้บอดเสร็จต้องรีบเข้าเวร เธอเองแทบไม่ได้ล้างหีรีบมา รพ.เธอเดินตรวจคนไข้จนเสร็จก่อนนั่งพักด้วยความเหนื่อยอ่อนใจคิดว่า พรุ่งนี้จะไปเย็ดเด็กดีหรือเย็ดไอ้บอดดี ก็มีเสียวเคาะประตูดังขึ้นหมอครับหมอนายเถคนเข็นเตียงเปิดประตูเข้ามา "เอ้าเถมีมีอะไรคะ" "คือผมๆ" "มีอะไรเถพูดมาเลยคนไข้เป็นอะไรฉุกเฉินไหม" "คือๆผมป่วยครับ" "ป่วยอะไรเถให้ฉันดูสิ หน้าแดงเลยมีไข้หรือ" "ก็นิดหนึ่งครับ" หมอกิ่งจับมือนายเถอายุใกล้เคียงกับเธอ แต่มันตัวดำมะเมือม "นั้นไงไปทำอะไรมาไข้สูงมากเลยเถ" "คือๆ" "เอาบอกมาสิจะได้รักษาได้" "ผม....ไปฉีดนิมาครับ" ไอ้เถชี้ไปที่เป้ากางเกง หมอกิ่งเลยพอรู้ว่าคืออะไรแม้ไม่เคยเห็น "ไหนๆเปิดให้หมอดูสิ" "ผมอายครับหมอกิ่ง" "จะอายทำไมนิหมอนะเคยเห็นมาเยอะอยู่แล้วเถ" "ผมอายนะหมอ" "จะรักษาไหมอายทำไมกัน ไปๆล็อกประตูแล้วขึ้นเตียงเลยจะตรวจให้" นายเถยอมทำตามก่อนขึ้นเตียงมันรูดกาวเกงลงเหลือแต่กางเกงในสีดำหมอสาวเม้มปากถึงความใหญ่จนตุ้งของคนเข้นรถ "เอาถอดอีกสิเถ" นายเถถอดกางเกงในอย่างว่าง่ายเท่านั้นเองลำควยมหึมาก็ดีดตัวออกมามันใหญ่มากอ้วนมากแดงกำตัดกับผิดดำของนายเถ "ฉีดอะไรมานิ" หมอกิ่งใส่ถุงมือก่อนกำไปที่ท่อนควยไอ้เถเจ็บร้องโอ๊ย "เจ็บหมอเบาๆครับ" "ทำมาทำไมนิ" "พอดีเมียไปฉีดจมูกครับหมอกระเป๋าเลยทำให้เสียเพิ่มอีกสองพันครับ" "ทำไปทำไมจะใช้การไม่ได้นะ แบบนี้หมอจะตัดออกเสียเลย" "หะหมออย่าครับรักษาได้ไหมครับ" "ไม่รู้สินะเจ็บมากใช่ไหมคงอักเสบหมอว่านะ" เดี่ยวฉีดยาให้นะว่าแล้วหมอกิ่งก็ดูดยาแก้อักเสบใส่เซอร์ริ่งเตรียมฉีด "ฉีดตรงนี้ไม่ไหสครับหมอ" "เอาถ้าฉีดช้าเน่านะ" "ครับๆงั้นหมอฉีดยาชาก่อนยาขนาดนั้นผมเจ็บตายเลย" "กลัวแล้วยังไปทำอีกนะเถ" ว่าแล้วหมอสาวก็ฉีดยาชาให้ไอ้เถร้องโอ๊ยจนมันเริ่มชาหมอสาวจึงจัดยาแก้อักเสบต่อ "เดินไหวไหมเราเอาถุงมือไปทิ้งด้วยแล้วไปล้างเสียนะให้สะอาดเลยละ" "ครับ" นายเถเดินเซออกจากห้องหมอกิ่งแอบถ่ายวีดีโอควยไอ้เถไว้ เพราะมันใหญ่บานแบบที่เธอไม่เคยเห็น หมอสาวเดินตรวจเวรต่อจนออกเวรตีห้านายเธอจึงกลับไปนอนวันรุ่งขึ้นเธอเปิดวีดีโอดูควยนายเถวันนี้ว่างไม่มีเวรเพราะเธอคสบเวรเพื่อนมาสองวันเธอเสียวหีที่มองควยนายเถในมือถือ ใจคิดจะไปวิ่งเย็นนี้ให้เด็กน้อยแทงหีเล่นอีก กริ้งหน้าบ้านดังขึ้นนายเถมาพร้อมสาแม่บ้านเมียมันเอาลำใยพวงโตมาฝากและกล้วยหอม "ขอคุณนะหมอที่ช่วยไอ้ตัวดีไว้คะ" "ไม่เป็นไรคะ" ไอ้เถมองหน้าแบบหมอสาวแบบยิ้มๆหมอสาวเลยแซวเล่น "แอบใช้งานแล้วหรือยังไม่หายนะ" "ใช้ได้แล้วครับ" สาแม่บ้านทุบไหล่ผัวรักเบาๆ หมอสาวยิ้มแบบรู้การ "กลับไปทำการบ้านเถอะเถ" "ครับ" หมอสาวใจอยากลองของเถบ้างแต่เมียเถมาด้วยไว้มีเวรค่อยหลอกนายเถมาตรวจก็ได้ นายเถรีบขึ้นรถพาเมียออกไป หมอกิ่งมองตามน้ำหีไหลชุ่มกางเกงใน เธอเดินเข้าบ้านพร้อมกับลำใยพวงโต พอเหลือบตาดูกล้วยหอมขนาดพอดีจะมุดหีได้ เลยเอาเข้าบ้านเธอหาที่เหมาะเป็นโซฟาก่อนจะแก้กางเกงออกแล้วค่อยๆจับมันกดเข้าหีเธอใจจิตนาการว่า #เถจ๋าเอากิ่งทีเอากิ่งด้วย# ปากหีค่อยๆกลืนกล้วยหอม เข้าไปทีละนิดทีละนิดเธอเขี่ยแตดตามไปเร่งน้ำเงี่ยนให้ชะโลมกล้วยหอมที่ดันเข้ามา เถจ๋ากิ่งเสียวจังโอววว กิ่งกดเข้าไปครึ่งดุ้นก็ครูดด้านในไปมาโอววเถจ๋าเถจ๋า เธอลืมคิดไปเลยว่าไอ้เถก็มาเวรเย็น หลังจากเถส่งเมียเสร็จมันเลยกลับมาเข้าเวร สาทำกับข้าวมาฝากหมอกิ่งสองอย่าง ไอ้เถรีบเอามาให้ก่อนเข้าเวร พอมันมาเห็นประตูกดกริ๊ง ก็ไม่มีคนออกมา เลยแนบตามองข้างหย้าด้านในเห็นหมอสาวคนสวย กำลังรูดกล้วยหอมดุ้นโตเข้าหีไปมาอยู่ ไอ้เถแทบบ้าหมอจ๋าเงี่ยนขนาดนี้ทำไมไม่บอกเถเถจะเย็ดให้ เถรีบเดินออกมากดมือถือลางานเปลี่ยนเวรบอกป่วย หัวหน้าก็ยอมแต่ให้ไปเอาใบรับรองหมอมา จะยากอะไรเดี่ยวก็มีคนรับรองแน่ๆ เถกลับมาที่ประตูก่อนกดกริ๊งซ๊ำ หลายครั้งกิ่งสะดุ้งขึ้นจากการแทงหีไปมารีบคว้ากระโปงใกล้มือใส่โดยไม่ใส่กางเกงใน นายเถแอบมองผ่านบานเกร็ดที่มีม่านบังแต่ไม่มิดอยู่ "เอาเถมาทำอะไร" "สาให้เอากับข้าวมาให้หมอครับ" "ไม่เป็นไรเถกินเถอะ" พูดยังไม่ทันจบเถก้มลงก่อนดันตัวขึ้นที่หว่างขาวหมอสาวแล้วหมอกิ่งล้มลงใกล้กับประตู "ว้ายเถทำอะไรกันนิ" ไอ้เถไม่ตอบแต่ถลกกระโปรงสาวสวยเลียหีแบบสุดคลั่ง "อุยเถอย่าเถกิ่งอย่าไม่เถโอววว" "หมอเงี่ยนไม่บอกเถละครับ เอากล้วยแทงรูทำไมครับ" "ว้ายเถแอบดูฉันหรือบ้าจริง" "ใช่ครับผมแอบดูจนต้องลาเวรมาเป็นผัวให้คุณหมอกิ่งคนสวยไงครับ" "บ้าๆแล้ววันนี้ไม่เข้าเวรเปลหรืออูยยย" "ลาแล้วครับเดี๋ยวหมอต้องรับรองให้ผมนะครับแพล็บๆให้สมจะเย็ดสักห้าทีครับ" ไอ้เถเลียแตดสาวงามอย่างสุดคลั่งน้ำหีที่ เยอะอยู่แล้วยิ่งเยอะอีกไอ้เถยกหีดูดแตดอย่างอร่อยลิ้น ส่วนหมอสาวสุดกลั้นอารมณ์เงี่ยนคราง ซี๊ด แถมด้วยใช้สองมือบีบเต้าตัวเองไปมา "หมอพร้อมแล้วสิครับไอ้เถคนนี้คืนนี้จะเด้าหมอกิ่งคนสวยให้เรียกผัวขาไม่ขาดปากเลย ให้สมที่อยากเย็ดมานานครับ" หมอสาวไม่ตอบปล่อยให้ไอ้เถอุ้มร่างเธอขึ้นบรรได สาวสวยคิดถึงบทรักบทแรกของเธอที่โดนเด็กเย็ดไอ้บอดเย็ดและไอ้คนงานเฒ่าพรเลียหี เธออยากรู้ว่าไอ้คนงานเปลของรพ.จะสร้างความมันส์ให้เธอได้ขนาดไหน ไอ้เถคุกเข่ากลางวางหีของหมอสาวแล้วลากลิ้นเลีย อย่างเอร็ดอร่อย "อุยย เถ ขาเบา ก่อนกิ่งเสียวววว" มันรู้ได้เลยว่าหมอสาวคนนี้มีประสบการณ์มาแล้ว มันจึงระบายลิ้นเลียหนังแตดในหี ของหมอสาวสีแดงสดเข้าปากอย่างเอร็ดอร่อยลิ้นฉกเอาน้ำรักสุดหวาน โดยเลียครั้งต่อครั้งอย่างเมามัน หมอกิ่งสะดุ้งโหยงทุกครั้งที่ถูกลิ้นเลียหีแบบสาแกใจเธอจริงๆ แต่ว่ามือของเธอก็ซุกซนจับกับลำควยของมัน ซึ่งมีขนาดไม่ผิดกับไอ้บอดเพราะควยยุบตัวแล้ว กิ่งรูดลำควยไอ้เถสุดจะทานทน มันรีบกางเกงออกออกให้เหลือ แต่ลำควยชี้หน้าดูของหมอสาวไว้มองดูแล้วยิ้มเยาะอย่างพอใจ ในลำควยแข็งดำทะมึน นาทีนั้นเองไอ้เถไม่รอช้ารีบนำหัวควยเสยแคม ยัดเข้าร่องรูหี เข้าไปเต็มๆจนหมอต้องปากประกบไอ้เถแน่น ความรู้สึกเสียวกระสันคันหีสุดๆ ไอ้เถมองดูแล้วแสยะยิ้มไปดูดปากบางสวยเด้าควยไป ใครจะเชื่อมันได้เย็ดหมอสาวคนสวยบนเตียงนอนของเธอเอง มันเด้าควยใส่หมอสาวอย่างเมามัน "อูยยเถจ๋า ดูดนมให้อีกิ่งด้วยอูยย" ไอ้เถรีบอ้าปากอมหัวนมหมอสาวอย่างสุดมันส์ ควยแทงหีเข้าๆออกๆคุณหมอสาวก็เด้งหียกสะโพกกลมสวยสู้สุดชีวิตสมศักดิ์ศรีหมอสาวจากมหาลัยดังของประเทศ การเย็ดกันระหว่างทั้งสองคนร้อนระอุไปหมดในห้องซึ่งมีแอร์ร้อนเป็นทะเลเพลิง "อูย เถจ๋า ผัวขาเอาเมียกิ่งแรงเลยโอววว ผังดูดหีเก่งของเมียโอววว" ชายชั้นต่ำตักตวงความสุขจากหมอสาวลูกสาวไฮโซ อย่างเมามัน งัดควยจนน้ำหีแตกเป็นคราบขาวใช่แล้วนั้นแหละน้ำควยไอ้บอด มันจวนจะแตกแต่คิดในใจว่าเย็ดต่อ ที่นี่มันอาจจะต้องเป็นเรื่องแน่ๆ เพราะถ้าใครมาพบเจอมันทำการเย็ดหมอสาวอยู่ในบ้านพัก อย่างนี้มันอาจจะต้องเดือดร้อน มันรีบถอนควยจูบหีหมอสาว ก่อนจูงร่างเปลือยหมอสาวที่เงี่ยนหีสุดๆ แล้วให้หมอสาวขึ้นมอเตอร์ไซค์ไปกับมัน
มันไปที่บ้านของพ่อมัน ก่อนที่เปิดห้องรีบ เอาควยยัดหีหมอกิ่งต่อเลย สาวเองก็เกร็งหีให้ลำควยของไอ้เถโดนดูดปลายควย ทำให้เสียวจัดมัน ระเบิดน้ำควยใส่ร่องหีกิ่ง เธอรู้สึกซาบซ่านไปหมด แต่เธอก็ยังน้ำไม่แตกเพราะว่าเธอยังไม่ได้ขึ้นขย่มแบบที่เธอชอบ ภายในห้องพ่อมันเปิดเป็นสำนักคนทรงเจ้า พ่อมันชอบหลอกแดกใบ้หวยชาวบ้านไปวันๆ โดยที่มีลูกศิษย์อีก 2 คนของพ่อมันพ่อมันชื่อไอ้ม้ากับไอ้สาเป็นลูกมือ พ่อมันได้เห็นไอ้เถได้พาร่างของหมอสาว เข้าไปในห้องที่มัน ห้องที่ประดับประดารูปปั้นมีธูปมีเทียนดอกไม้ ไว้ลอกชาวบ้าน พ่อมันแอบดูพ่อมันชื่อไอ้เฒ่าธง มันได้เห็นร่างของกิ่งขึ้นขย่มลูกชายก้นขาวกลมกลึงร่างงามปานเทพธิดา ไอ้แก่ธงมองไปก็ควยลุกไป ส่วนลูกน้องอย่างไอ้สองคนก็รีบมาตามนายดู "เถลากเข้าไปในห้องพี่ธง" "ไม่รู้วะแต่ว่าสวยวะ" "เนี่ยไม่ใช่เมียนะพี่ธง ผมคุ้นๆคนที่โรงพยาบาลนะ" "เออน่ะปล่อยมันไปเถอะสาวๆสวย ขนาดนี้เป็นกูก็เอาไอ้ม้าไอ้สา" "น่ะจริงๆครับพี่เถสวยมากเลย"  ไอ้เถได้จับร่างของหมอสาวเปลือยกายล่อนจ้อนถอนออกจากควย น้ำหีน้ำควยไหลออกปากหีหมอสาว มันมาจุดเทียนที่โต๊ะหมู่บูชาให้แสงสว่างขึ้นได้ชมร่างหมอสาวคนสวยชัดๆ ทำให้เห็นร่างงดงามของหมอสาว 3 คนตาลุกโชนมองดูร่างหมอสาวเป็นตาเดียวกัน โดยที่ไม่พูดอะไรแต่ควยไม่แข็งตรงเพราะว่าหมอสาวทั้งสวยทั้งหมดงามซะเหลือเกิน ไอ้เถจับสาวสวยอ้าหีดูดเลียแตดอีกครั้งหนึ่ง  "อูยยยผัวเถขา ดูแตด เมียกิ่งเก่ง เหลือ อูยยย" "ชอบกูดูดหีหรืออีหมอเมียกูฮ่าๆๆ"  คำพูดนั้นทำเอาไอ้สารู้ได้ทันที เลยว่าสาวคนนร้คือ หมอกิ่งคนสวยประจำโรงพยาบาลอำเภอ "อุลูกพี่ธงพี่มา บุญ ควยพวกเราแล้วอีดอกนิหมอคนสวยประจำโรงพยาบาล" "หึไอ้ลูกจัญไรกูนิบุญควยที่แท้มีเมียใหม่เป็นหมอ" "โหไอ้สัดเถ มึงนิโชคดี ขอลุงม้าบ้างดิ" สามคนยิ่งรู้ว่าหมอสาวสูงศักดิ์มาเย็ดกับไอ้คนเข็นเตียงอย่างไอ้เถยิ่งควยลุกอยากเข้าไปแจม สาวร่างสวยตอนนี้สุดร่าน เธอให้ไอ้เถนอนลง ก่อนที่เธอจะเป็นฝ่ายขึ้นจากทางด้านบน เธอใช้ท่าโปรดขย่มต่อผู้ชาย ก่อนเด้งเอวบางใส่ลำควยจนน้ำหีแตกซาน "มันหี ดีมากเลย ผัวเถจ๋า โอววว" "อูยเมียหมอก็หีตอดควยผัวเหลือเกินโอว" ไอ้สามคนมองดูร่างของหมอสาวคนสวยเด้าเด้งหีใส่ไอ้ลูกชายของไอ้ธงคนส่งเจ้า ตอนนี้ไอ้เถุงดันลำควยใหญ่สวนหีหมอสาวแบบไม่ลดละ เที่ยนบูชาก็ไม่ได้ช่วยให้เกิดความสว่างมาก ร่างสาวงานที่กำลังขย่มเย็ดอย่างออกรสออกชาติ เธอพอใจกับลำควยฉีดขยายขนาดของไอ้เถมาก จนต้องชวนไอ้เถเลิกกับเมีย "อูยย ผัวขา เลิกกับเมียเก่าเถอะ เดี๋ยวเมียหาเลี้ยงเองโอวว" "ยอดเลยเมียกิ่งจ๋าเย็ดดีเย็ดเก่งเงินเดือนเยอะเดี๋ยวจะเลิกกับเมียเก่าเลยย" การที่หมอสาวขึ้นขย่มเย็ดลำควยของไอ้เถ ทำให้เธอยิ้มอย่างมีความสุขก่อนที่มันจะอ้าปากดูดหัวนมทั้งสองของหมอสาวเข้าปาก อย่างเอร็ดอร่อยความงดงามของเรือนร่างที่งามราวกับว่า ไปศัลยกรรมมาทั้งตัว เกิดจากการรักการออกกำลังกายอยู่เป็นประจำ การที่เธอชอบวิ่งออกกำลังกายทำให้ร่างกายฟิตเปรี๊ยะ "อูยรูปร่างเมียดูดีเหลือเกิน ไม่น่าเชื่อว่าร่องหี เมียกิ่งจะฟิตขนาดนี้โอวว" ไอ้เถครางอย่างมีความสุข มันจับก้นของหมอสาวเด้าเข้าสู่ลำควยของมันครั้งแล้วครั้งเล่าจนหมอสาวก็เสียวแตดไปหมด จนครั้งสุดท้ายที่กิ่งถูกจับหีแทงควยสุด 7 นิ้วของมัน หมอกิ่งก็ปล่อยทั้งนั้นฉี่และน้ำเงี่ยนออกมาเต็มลำควยของมัน "โอวววอ๊าก ผัวจ๋าเมีย กิ่ง อีกิ่งแตกแล้ว อายยย" ไอ้เถกระทุ้งรับความสุขสันต์ที่มันได้รับจากหมอสาว ที่ขึ้นขย่มต่อเก่งเหลือเกิน เด้าควยจนสุดและระเบิดน้ำควยใส่ร่องรูหีของหมอสาวอย่างสุดมัน ก่อนที่จะกระชากของผมสาวคนสวยเอามาปากมาดูดเลียลอ้น แล้วกระซิบถามไปว่า "เมียจ๋าผัวอยากจะเลิกกับเมียเก่าจังจะได้มาอยู่กับเมียใหม่ เมียเย็ดเก่งของผัว" "เอาสิจ๊ะนอนเย็ดรอเย็ดเมียกิ่งทุกวันเลยนะคะ" ระหว่างสองคนพรอดรักหวานฉ่ำ ประตูห้องจะถูกไขออกมา @

หมอกิ่ง12 ผัวมาแล้วครับ ลีลาผัวคนที่4 หมอกิ่งอาจธรรมดา แต่ความจัดจ้านหมอกิ่งเริ่มทวี....แล้ว แต่งร้อนๆอาจผิดไปบ้าง ขออภัย

Sukita

บททบทวนครับ

หมอกิ่งมาเป็นหมอสาวมาทำงานใช้ทุนที่อำเภอหนึ่งที่เป็นจังหวัดใกล้เคียงกับกรุงเทพ แม้นพ่อเธอจะรวยแต่เพราะเธอเป็นคนที่ชอบทำอะไรด้วยตนเองมาโดยตลอดเธอจึงไม่ขอให้พ่อหรือโรงพยาบาลเอกชนมาซื้อตัวไป ความที่หมอกิ่งเป็นคนสวยนิสัยดีเข้ากับคนอื่นง่ายจึงมีหนุ่มๆเข้ามาติดพันพูดคุยกับหมอคนสวย โดยที่เธอก็ไม่ได้ไปใส่ใจความสวยอะไรเธอมีเพียงแป้งบางๆทาผิวหน้าและลิฟมันทาปากสีอ่อนๆ อาจเป็นเพราะเธอออกกำลังกายชอบวิ่งในทุกวันเลยทำให้รูปร่างเธอสวยผิวดีจากข้างใน รูปร่างสูงผอมเพรียวดูดีตามแบบสาวสมัยใหม่ประกอบกับการแต่งกายในชุดทำงานที่คุณแม่เลือกมาให้อย่าดีเลยยิ่งส่งผลให้สาวสวยดูภูมิฐานตามฐานะ หนุ่มน้อยใหญ่ในโรงพยาบาลได้เก็บหมอคนสวยไปทรามานจู่มาสองปีแล้วอีกไม่กี่เดือนสาวสวยก็จะกลับไปเรียนต่อเฉพาะทางที่ต่างประเทศเนื่องจากได้ทุน แต่ยังไม่มีชายใดเลยที่จะได้เรียกตัวเองว่าเป็นแฟนหมอกิ่ง อาจเป็นเพราะหมอกิ่งคนสวยทางบ้านไม่อบอุ่นเอาเสียเลยการที่เธอเป็นลูกคนเดียวแถมยังต้องมาเห็นพ่อเธอมีเมียน้อยคนแล้วคนเล่าทิ้งให้แม่เธอเสยใจเลยทำให้กิ่งเองไม่อยากเสียใจต้องกินน้ำตาแบบแม่ ประกอบกับตอนเรียนมัธยมเธอคบกับเพื่อนสนิทที่เป็นผู้ชายแต่กลับหลอกเธอไปห้องเพื่อนหวังจะลงแขกกิ่งแต่โชคดีแม่เคยให้สเปรย์พริกไทยเธอเลยรอดออกมาได้อย่างหวุดหวิด และยิ่งมาเห็นเพื่อนนักเรียนแพทย์ที่เป็นแฟนกันเลิกกันคนแล้วคนเล่าเลยทำให้หมอสาวไม่เคยปักใจเชื่อผู้ชายอีกต่อไป
        วันหนึ่งตอนหมอกิ่งตรวจคนไข้เธอออกมารอรับฟิลม์เอ๊กซ์สเรย์ เป็นตอนที่ไอ้พรชายแก่รุ่นพ่อของเธอเดินมาโรงพยาบาลมาขอเงินแม่ชอยเมียที่มาเป็นแม่บ้านบริษัทรับจ้างทำความสะอาดโรงพยาบาลเห็นหมอสาวสุดสวยมันต้องอุทานอุ "สวยเหี้ยๆเลยอีคนสวย" มันมองตาไม่กระพริบพอดีไอ้หนุ่มเข็นเตียงเดินมาเห็นสายตาที่ปานจะกลืนคุณหมอ "มองอะไรลุง" "มองนางฟ้าหรือคนวะ" "ผมว่าลุงอย่าไปมองนางฟ้าคนสวยคนนี้เลยใครๆมาโรงบาลก็มองหมอกิ่งทั้งนั้นแหละ" "หมอหรือวะไอ้หนุ่มกูเกิดมาไม่เคยเห็นใครสวยหยาดฟ้าขนาดนี้เลย" "ฮะๆๆลุงเอาไปฝันเถอะสวยขนาดนั้นผมก็เอาแก่ไปฝันตอนเอาเมียหลายรอบแล้ว" ไอ้หนุ่มมองยะลุงพรก่อนเดินยิ้มเข็นเตียงออกไป ไอ้พรกัดฟันคิดไอ้เวรเอ๋ยดูถูกกูเดี่ยวพ่อจะลากอีหมอมาทำเมียให้ดูในใจไอ้แก่พรคิด ก่อนที่ใยชอยจะเอาเงินที่ยืมเพื่อนมาให้มันสองร้อยก่อนดุไอ้พรพี่ใช้น้อยๆหน่อยสิฉันหาให้พี่ใช้ไม่ทันแล้วนะ ไอ้พรทำหน้าเว็งก่อนจะเดินออกจากโรงพยาบาล ใครจะรู้ว่าไอ้พรเคยเป็นแมงดาคุมซองใหญ่ยานพัฒพงษ์มาก่อนแต่โดนจับค้ายาสมัยที่ยาบ้ายังเป็นยาม้าอยู่เลยมันออกจากคุกมาอาศัยกับอีชอยเมียเก่าสมัยอยู่บ้านนอกด้วยกัน แม่ชอยติดออกติดใจในรสรักตั้งแต่สมัยไปทำงานโรงงานยานชานเมืองและด้วยความหลงไอ้พรเลยชวนมาอยู่ด้วย ไอ้พรเย็ดเก่งมาขนาดตอนนั้นมันมีสาวน้อยใหญ่กระหรี่แม่ค้าคุณนายมาขอใช้บริการวันหนึ่งสามเวลาไม่รู้มันมีอะไรดีแต่ถ้ามันไม่ยุ่งกับยาม้าละก็ป่านี้มันอาจจะรวยมีเงินหลายสิบล้านไปแล้ว
        วันถัดมาตาพรมาโรงพยาบาลอีกวันนี้มันรอจนห้องตรวจเหลือแต่ห้องหมอกิ่งมันจึงรีบทำบัตรแล้วเข้ามาตรวจที่ห้องตรวจหมอกิ่ง "เป็นอะไรคะคุณลุง" เสียงหวานของกิ่งทำเอามันยิ่งคลิ้มมากขึ้น "คือๆๆผมงงๆครับ" "ไหนดูความดันสิคะ" ไอ้แก่ยื้นกระดาษวัดความดันออกมาให้เธอ "ปกตินี่คะลุง แล้วมีอาการป่วยตรงไหนไหมคะ" กิ่งรีบจับชีพจรไอ้พรก็ปกติ "ลุงไปตากแดดมาไหมคะ" "อาจใช่ครับ" "ไม่เป็นไรคะสงสัยลุงจะเป็นลมแดดนะคะ เดียวหมอสั่งยาบำรุงให้แต่ต้องไปนอนพักนะคะ" พูดจบหมอสาวก็เขียนไปสั่งยาให้ไอ้แก่พรเดินไปเอาที่ห้องจ่ายยา ไอ้แก่เดิยยิ้มเพราะได้เจอเหยื่อสาวสุดสวยแบบใกล้ชิดแล้วสวยถูกใจมันยิ่งนักผิวนิ่ขาวอมชมพูสวยปากบางหุ่นน่ารักมันเจอหญิงมาก็มากแต่จะหาที่น่ามองไม่เบื่ออย่างหมอคนสวยยากยิ่งยิ่งทำให้มันอยากเอาหมอมาฉีดยามันใส่ยิ่งนัก มันนั่งรอจนเย็นก่อนบอกให้อีชอยกลับบ้านไปก่อนมันดอมๆมองๆหลังโรงพยาบาลหวัดจะหาบ้านพักหมอกิ่งให้เจอ เป็นเวลาเย็นแล้ววันนั้นกิ่งลงมาเพื่อจะปลูกต้นมะลิที่เธอถอยรถทับตาย ใช้ให้โรงพยาบาลแต่เธอไม่มีเครื่องมือพอนึกได้ก็ลืมไปขอที่ห้องคนสวนมาไว้ก่อน เอาไงดีเนี่ยเราไอ้แก่พรขี่จักรยานผ่านมาเจอ "เอาคุณหมอหรือครับ" "เอาคุณลุงไม่ไปผักผ่อนละคะ" "พอดีผมมาหาแฟนที่เป็นแม่บ้านแก่ไม่อยู่นะครับ แล้วคุณหมอจะทำอะไร" "จะปลูกต้นไม้สองต้นคะแต่ยังไม่มีเครื่องมือจะไปเอาห้องคนสวนก็ปิดแล้ว" งันผมทำให้ว่าแล้วไอ้พรก็เดินหยิบมีดที่ท้ายรถมันมาแล้วเดินไปตัดกิ่งไม้มาเหลาจนปลายแหลมก่อนจะก้มลงมือคุดดิน "ลุงป่วยอยู่ไม่ต้องก็ได้เดียวหนูคุดเองนะคะ" "ไม่เป็นไรครับหมอผมทำได้หมอแกะถุงต้นไม้เถอะครับ" สาวสวยนั่งลงในชุดกางเกงขาสั้นสีขาวเสื้อสีฟ้าฉีกถุงต้นไม้ออก ตาไอ้แก่ขุดไปก็มองขาขาวออกคับบีไม่ใหญ่เล็กไปช่างดูเป็นลูกผู้ดีมีตะกูลเสียจริงสวยเนียนยังกับนางฟ้า ทั้งคู่ช่วยกันปลูกต้นไม้จนเสร็จก่อนจะแยกย้าย ไอ้แก่พรมองไปเห็นถังสีกับแปรงเลยทัก "คุณหมอจะทาสีบ้านพักหรือครับ" "คะทามานานแล้วยังไม่เสร็จเลย" "ไม่จ้างใครมาทาละครับ" "ไม่เป็นไรคะอยากทำเอาทำบ้าเขาแก่เองก็อยากทาเองคะ" "งั้นวันเสาร์ผมมาทาให้นะครับ" "จะดีหรือคะลำบากลุงอีกแล้ว" "ไม่ลำบากอะไรหลอกผมต้องมาส่งแนแม่บ้านอยู่แล้ว" "ก็ได้คะงั้นเนี่ยคะถือว่าช่วยกันคะ" สาวสวยเอาเงินออกมาห้าร้อยให้ไอ้พรก่อนจะแยกย้ายกันไป
        และวันเสาร์ก็มาถึงไอ้แก่พรมาแต่เช้าแต่งตัวทะมัดทะแมงดีมาก ส่วนหมอกิ่งคนสวยวันนี้ปล่อยผมยาวประบ่าดูแล้วสวยกว่าวันอื่นๆที่รวบผมไปทำงานอีก หมอกิ่นแนะให้ลุงพรทาสีตามที่เธอต้องการตามบริเวณบ้านพักก่อนจะบอกว่าจะกลับมาตอนบ่ายแล้วถามลุงพรว่าจะกินอะไรก่อนเธอต้องไปเข้าเวรครึ่งวันเช้าเพราะหมอกลับบ้านกันหมดแล้วเหลือเธอกับหมออีกไม่กี่คน ไอ้แพรทาสีไปใจก็ลอยคิดหาวิธีจับสาวสวยขนาดมาล่อให้ได้คิดไปมาก็ยังหาแผนดีๆไม่ได้ มันตัดใจก้มหน้าทาสีต่อจนเกือบเสร็จ และเสียงสวรรค์ก็ดังขึ้น "ลุงคะบ่ายแล้วกินข้าวได้แล้วคะหนูซื้อราดหน้ามาฝากสองห่อเลยคะ" "ขอบคุณครับกำลังหิวๆอยู่พอดี" หมอสาวพาลุงพรมากินข้าวที่ครัวหลังบ้านตอนนั้นเองที่ทั้งคู่ได้พูดคุยกันสร้างความสนิทกัน ไอ้แก่พรขอตัวหมอสาวไปดูดยาเส้น "หมอครับผมขอตัวไปสูบยานะครับ" "สูบตรงนี้ก็ได้ลุงไม่เป็นไรหลอก" "เอาแล้วคุณหมอกิ่งไม่เหม็นหรือครับ" "ไม่หลอกหอมออกสมัยตอนกิ่งวัยรุ่นก็เคยหัดสูบ" "จริงหรือครับเห็นหมอเรียบร้อยไม่น่าจะสูบ" "คือตอนนั้นหมอเครียดคะลุง พ่อแม่ทะเลาะกันจะเลิกกันเรียนก็หนักอยู่หอด้วยเห็นเพื่อนมันว่าสูบแล้วหายเครียดเลยลองสูบดูคะ" "แล้วหมอไม่ติดหรือครับ" "ปล่าวคะหนูสูบเดือนเดียวเองพอดีต้องออกไปฝึกรักษาโรงบาลชนบทเลยเลิกเดี๋ยวอาจารย์หมอรู้จะโดนเล่นงานคะ" "แล้วตอนนี้สูบไหมผมม้วนยาเส้นให้" "ไม่เอาหลอกคะแค่ดมๆก็พอแล้วคะลุงพร" ว่าแล้วไอ้พรก็มวนยาสูบโดยสาวสวยไม่สนใจอะไรหันมาอีกที่ไอ้พรก็สูบควันเข้าปากก่อนพ้นออกมาให้สาวสวยดม "หมอไหมครับคุณหมอกิ่ง" "หอมจะแต่กลิ่นมันแปลกๆนะไม่คล้ายบุหรี่ที่กิ่งเคยลงสูบ" "อ้อยาเส้นครับมันเป็นกลิ่นแท้ๆจากธรรมชาตินะครับ" หมอกิ่งหารู้ไม่ว่าที่ไอ้แก่พรมวนใช่ยาเส้นแต่มันเป็นเนื้อหรือกัญชาล้วนๆ หมอสาวดมเข้าไปเต็มๆแถมพูดคุยกับไอ้พรมันดึงเกมพูดคุยกับหมอสาวก่อนจุดเนื้อดูดมวนต่อมวนให้หมอดม "ไม่น่าเชื่อว่าคุณหมอกิ่งนะจะชอบบุหรี่แบบนี้นะครับ" หมอสาวยิ้มด้วยอาการเมาๆก่อนจะตอบ "ฮะ ลุงนะหมอก็คนนะคะถึงรู้ว่ามัดสูบจะเป็นมะเร็งแต่ก็ช่วยให้หายเครียดดีนะคะ อือมึนๆสงสัยหนูจะเมาควันแล้วลุงพรนะรมควันอยู่ได้" ไอ้พรสูบกัญชาไปสี่มวนแล้ว "คอแห้งจังครับอยากกินเบียร์ครับหมอกิ่ง" หมอกิ่คนสวยยิ้มก่อนเอาเงินออกมาสองร้อยให้ไอ้พรรีบขี่จักรยานพักหนึ่งก็กลับมาพร้อมเบียร์สี่ขวด หมอดื่มด้วยกันไหมครับ "ได้คะแต่นิดเดียวนะฮะ" "ดีครับผมดื่มเสร็จก็จะรีบไปทาสีสองคนยังคุยออกรสก่อนหมอจิ๊บเบียร์เย็นๆไปครึ่งแก้ว ไอ้พรเอาบุหรี่สายฝนที่มันซื้อมาฝากหมอกิ่ง 5 ตัวมาให้หมอ "อะไรกันคะลุง" "ผมซื่อมาฝากหมอนะ" "แต่กิ่งเลิกแล้วนะคะไม่เป็นไรหมอเครียดๆค่อยสูบครับ" ไอ้พรสูบกัญชาอีกสองมวนให้หมอสาวดมก่อนมันจะไปทาสี หมอสาวยิ้มแป้นเดินเข้าห้องรับแขกก่อนเปิดทีวิดูหนังไปจิ๊บเบียร์ไปเพลินใจ ไอ้แก่ก็ผิวปากทาสีอยู่ด้านนอกในใจคิดแม่สมันน้อยเอ๋ยเธอเผยจุดอ่อนให้พรานล่าสวาทอย่างมันเห็นจึงไม่อยากที่มันจะจัดการ มันแค่รอเวลาที่หมอสาวสูดควันจากเนื้อที่บรรจุในมวนบุหรี่สายฝน และแล้วควันก็ลอดผ่านหน้าต่างที่มันทาสี มันยิ้มกุมควยตุงมองเห็นหมอกิ่งคนสวยในมาดขี้ยาสาวกำลังลิ้มรสเนื้อที่ถูกลอกว่าเป็นบุหรี่ม้วนมี่หนึ่ง สาวสวยตาหวานมองจอทีวีก่อนทุดกายนอนตะแคงดูหน้าจอ สบายอารมณ์ ไอ้พรคิดเดี๋ยวเถอะอีหมอคนสวยเดี๋ยวมึงจุดอีกมวนกูจะไปหาอีคนสวย
@มันทาสีอีกสิบนาทีหมอสาวยิ้มหวานนอนดูทีวี ไอ้แก่พรเห็นหมอกิ่งหวานใจหยิบกัญชาม้วนสองเข้าปากมันเลยวิ่งมาที่ตู้เย็นหยิบเอาแก้วรินเบียร์เย็นๆก่อน เดินถือขวดมาที่ห้องรับแขกที่หมอสาวนอนสบายอารมณ์อยู่ในชุดทำงานสีน้ำเงินเป็นสูท แล้วเสื้อด้านในเป็นสายเดี่ยวสีน้ำตาลกับกระโปรงสั้นสีเดียวกับเสื้อ   "เอ๊า...คุณลุงเสร็จแล้วหรือคะ" หมอกิ่งอมควันก่อนซุดเข้าปอด "หมอสูบบุหรี่เก่งจังครับนี่ครับเบียร์" หมอสาวค่อยๆลุกขึ้นนั้งบนโซฟา "ขอบคุณนะคะลุงพรมาดูหนังกัน" สาวสวยเรียกชายแก่อย่างเป็นกันเอง ไอ้พรก็ไม่ปฏิเสธมันรีบนั่งข้างๆสาวสวย แต่เว้นระยะห่างให้สาวกิ่งดูปลอดภัย "ลุงพรอย่าบอกใครนะว่าหนูเป็นขี้เหล้าขี้ยาแบบนี้นะ" "ไม่หลอกครับคุณหมอกิ่งโตแล้วนี่แค่เป็นการคลายเครียดนะครับอย่าคิดมาก" "นะลุงพรสัญญานะอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครนะ" "ไม่หลอกครับผมไม่บอกใครหลอกจะเก็บไว้เป็นความลับแน่นอนครับ" "ขอบคุณคะ จะให้กิ่งตอบแทนยังไง" "ตอนนี้นึกไม่ออกครับกินเบียร์กันดีกว่า" แล้วทั้งคู่ก็พูดคุยกันไปดูหนังไปแบบสนุก สาวสวยยิ้มไม่หุบด้วยฤทธิ์กัญชาคุยไปก็ขำไปบอกถึงอาการเมาได้ที่ "หมอครับผมปวดฉี่ขอฉี่ใส่ขวดได้ไหมขี้เกียจเดินไปเข้าห้องน้ำ" "อะๆๆลุงเนี่ยไม่อายหนูหรือคะ" "อายก็อายแต่มันปวดนะครับ" ไอ้พรเฒ่าจอมแสบทำซื่อก่อนจะหยิบขวดเบียร์ที่หมดแล้วหันไปอีกด้านแล้วปลดปมกางเกงแพรออก "แหมะๆๆลุงฉี่ต่อหน้าหนูก็ได้หนูเป็นหมอนะแค่นี้หนูเคยเห็นนะ" สาวสวยสนุกเพราะเมาเลยพูดหยอกไอ้แก่ ว่าแล้วไอ้เฒ่าหื่นก็หันตัวกลับมากลับไปทางที่หมอกิ่งอยู่เธอตกใจอุทานเสียงหลงเมื่อเห็นควยไอ้แก่ "ว๊ายยตายลุงไปทำอะไรกับไอ้นั้นมาคะ" สาวสวยตกใจแต่ไม่ลืมถามคำถามคาใจออกไป "ปล่าวๆครับตอนหนุ่มๆผมโดนพลุแตกใสครับ" "หรือคะน่าสงสารจังคะผิดรูปไปเลย เอาแล้วนี่เม็ดอะไรคะ" "ก็ไม่รู้ครับมันขึ้นมานานมาก็แล้ว" "มามะหนูดูให้นะคะ" หมอสาวเคยจับควยคนไข้เด็กมาบ้างเลยไม่อายอะไร เธอเชื่อสนิทเพราะไม่เคยเห็นควยหัวผ่าเบนซ์แบบนี้แถมฝังมุกไว้รอบโคนขนาดยังไม่ขยายยังดูน่ากลัวพิกล สาวสวยค่อยๆจับดุ้นควยอย่างไม่มีเขินเพราะเธอเมายาหรือความเป็นหมอก็ไม่ทราบ "สงสัยลุงจะเป็นหูดละมังคะหนูก็ไม่ถนัดด้านผิวหนังหลอกคะ" "ก็คงจะอย่างนั้นนะครับ" ควยมันอยู่ในอุ้งมืออุ่นมันยังไม่ลุกมันเตรียมจะพองแล้วเพราะมือหมอกิ่งที่แสนซนไปจับปลายหัวเงี่ยง "พอๆๆก่อนครับหมออย่าจับปลายนั้น"  "ทำไมละคะ...อุยลุงมันพองแล้ว" หมอสาวเมายาจนลืมไปเลย ว่าถ้าจับที่ปลายจู้ผู้ชายจะเสียวจนควยพอง "อุยยตาย ขอโทษคะลุงหนูแค่อยากดูตรงปลายที่ลุงนั้นคะ" "ไม่เป็นไรหลอกครับจับดูสิครับผมชอบ" "ชอบอะไรกันคะลุงหนูอายนะ" "ไม่ต้องอายหลอกครับแหมหรือกลัวผมจะทำอะไรหมอ" "ปล่าวกลัวสักหน่อยนะ" "ถ้าหมอกลัวก็เอาเข็มขัดหมอมัดมือผมไว้สิแล้วหมอทำต่อได้" หมอกิ่งคงเมาได้ที่เลยหัวเหราะแถมยังถอดเข็มขัดออกมารัดมือทั้งสองของไอ้แก่พรไว้ "แน่นยังครับหมอ" "ลุงพรนะให้กิ่งเล่นอะไรบ้าๆๆน่าเกลียด" "น่าเกลียดหมอก็เล่นนิ ลองจับอีกทีสิครับหมอ" มันนั่งบนโซฟาแบบโดนมัดมือไพหลังไว้ส่วนหมอกิ่งคอยๆจะควยไอ้พรอีกรอบครั้งนี้ควยขนาด 5 นิ้วขยายตัวเป็นดุ้นควยยักย์เก้านิ้ว "อุยลุงใหญ่มากของลุงใหญ่มากเท่าแขนหนูเลย" "ครับมันใหญ่ครับสงสัยมันเจอสาวสวยถูกใจละครับ" หมอสาวเอาอีกมือที่ไม่ได้จับควยไอ้แก่ทุบออกตาพรเบาๆ "หมอเคยเห็นใหญ่ๆแบบนี้ไหมครับ" "ใครจะไปเคยคะเคยเห็นต่อของคนไม่สบายกับเด็กๆใครจะไปเคยเห็นแบบนี้ยาวเท่าไรคะ" "ไม่รู้สิไม่เคยวัดครับ" หมอสาวไม่มามัวสงสัยเธอรีบเอาไม้บรรทัดในกระเป๋าถือเธอมาวัด "อุลุงคะเก้านิ้วครึ่งใหญ่มากเลยคะ" "ลองกำดูสิครับแล้วหมอคนสวยรูดเบาๆนะ" "บ้าลุงใครจะไปทำให้" "เอ้หมอยังติดค่าปิดปากที่ไม่ให้ผมบอกใครว่าหมอกินเหล้าสูบบุหรี่นะ" "ก็ได้ลุงเจ้าเล่ห์นะ" เธอพูดแล้วยิ้มๆก่อนที่จะใช้มือที่กำควยแทบไม่รอบจับแล้วรูดแบบคนไม่เคยไปที่กลางดุ้นควย ควยมีเส้นเลือดปูดโปนพองแข็งสู้มือสาวสวย "อุ...หมอครับผมเสียวจังโอววว" "บ้าลุงอย่าครางอายเขา" "ก็ผมเสียวควยนะครับมือหมอกิ่งนุ่มรูดควยแล้วเสียวสุดขั้วเลยครับ" "บ้าลุงน๊ะ มาพูดคำหยาบคายจัง" "อูยยคนมันเสียวเขาก็พูดหยาบกันทั้งนั้นแหละครับ" หมอสาวไม่ต่อปากต่อคำเธอใช้มือเรียวสวยรูดควยไอ้แก่พร เธอเสียวจี๊ดไปที่ร่องหีเพราะควยไอ้แก่มันใหญ่โตหัวเบนซ์ก็บานโร่น่ากลัวแถมด้วยเส้นเลือดที่ปูดโปนโดยรอบมันทำเอาสาวสวยต้องใจสั้น แต่เพราะฤทธิ์เนื้อเธอจึงกล้าทำอะไร แบบที่ไม่เคยทำมาก่อนในชีวิต ตอนนี้อาการคล้ายคนอยากช่วยตัวเองเริ่มเกิดขึ้นขาสองข้างของหมอเริ่มส่ายไปมาไม่อยู่สุขในใจเธอคิด(อุยแย่แล้วเราทำไมมาอยากเวลาแบบนี้บ้าจริง) ไอ้แก่พรเห็นอาการสาวสวยก็เลยขยับตัวเข้าไปนั้งใกล้ๆแต่มือยังคงถูกผูกไว้จึงเล้าโลมไม่สะดวก "หมอกิ่งทำต่อไปสิครับดูสิมันคงชอบพองขึ้นมาสุดๆเลยครับ" "คะๆหมอจะทำให้แต่ลุงพรอย่าเอาเรื่องที่หมอทำให้ไปบอกใครนะกิ่งอาย" "ถ้าหมอร้อนก็ถอดเสื้อนอกก็ได้นะครับเห็นเหงื่อตกเชียว" หมอสาวยอมถอดเสื้อสูทคลุมออกเผยให้เห็นเสื้อสายเดียวสีน้ำตาล โดยเธอก็ไม่คิดมากว่าจะโดนทำอะไรต่อไป ก่อนเธอจะจุดดูดเนื้ออีกฟอดใหญ่และกดเร่งแอร์ให้เย็น ก่อนเอามือมากุมที่หัวควยไอ้แก่แล้วรูดควยต่อ "หมอครับหมอแต่งชุดอย่างนี้ดูเซ็กซี่กว่าเดิมมากเลยครับ" "อุยลุงนะมาชมกิ่งแบบนี้ไม่เอาอย่าพูดมากเอาบุหรี่ไปสูบไป" "หมอเขินนะสิผมแค่ชมเองหมอสวยจริงนะหนุ่มทั้วโรงพยาบาลก็แอบชอบหมอทั้งนั้น" "ลุงรู้ได้งัยกันคะ" "รู้สิผมเห็นหนุ่มๆมองตอนหมอเดินไปเดินมันตาเป็นมัน โชคดีอะไรของผมอย่างนี้มีหมอสวยๆมารูดควยชัดว่าวให้" "ดูลุงพูดเข้าสิบ้าๆๆเดียวกิ่งไม่ทำให้นะ" หมอสาวทุบไปที่ท้องน้อยไอ้แก่พรเบาๆทำให้เธอต้องหันซอกคอขาวมาทางมัน มันก็เลยสมมะนาคุณด้วยการไซร์ซอกคอขาว "อย่าลุงอย่ารังแกกิ่งนะ"  ไอ้เฒ่าไม่ตอบแต่กับแลบลิ้นสากออกมาตัวเข้าซอกของงามระหงของเธอกิ่งดึงตัวกลับ แต่ไอ้แก่เบ้หน้าตามไปหอมซอกคอขาว กิ่งตกใจแต่มือยังคงกุมควยไอ้แก่อยู่ "อย่าลุงไม่ดีมังคะทำแบบนี้" "หอมเหลือเกินครับคุณหอมหมอไปทั้งตัวเลยครับขอผมหอมที่คอนะครับ" "จะๆๆดีหรือกิ่งรู้สึกแปลกๆนะคะ" "น่านะหมอผมแค่อยากดมนะครับให้คนแก่ได้ชื่นใจหน่อย" "นะแค่ดมนะลุงอย่าทำอย่างอื่นนะไม่งั้นกิ่งไม่รูดให้เนี่ยให้หลอกนะคะ" ว่าแล้วสาวสวยก็รูดควยใหญ่เบาๆแต่ไอ้แก่ไซร์ซอกคอหอมอย่างสนุกปาก ขาสาวสวยปัดไปมาอยู่ในกระโปร่งสั้นบอกถึงอารมณ์เสียวสุดรันจวนสีหน้าเริ่มแดงระเรื่อ "หอมครับหอมเหลือเกินครับหมอกิ่งครับ" "หอมได้ก็หอมไปสิคะอย่าพูดมากคะฮึยย" หมอสาวเริ่มหรี่ตาพริ้มรับอารมณ์สุดเสียว ไอ้แก่มองเห็นดังนั้นเลยอ้าปากเลื่อนขึ้นมาดูดอมติ่งหูหมอสาวเบาๆ "อุยลุงนะซนอีกแล้วนะ" "หมอครับหมอเสียวติ่งหูไหมครับ" "ถามบ้าๆลุงใครมาโดนแบบนี้ก็เสียวทุกคนแหละอือ...อ" ไอ้พรจัดการไซร์ทั้งซอกคอขาวดูดอมติ่งหูหมอสาวเริ่มหายใจขาดเป็นช่วงๆ ไอ้แก่เริ่มไซร์หน้าผ่านซอกคอทั้งสองข้างหนักขึ้นจน สาวสวยมีทีท่าจะอ่อนแรงเธอเริ่มรูดควยช้าลงตาหลับพริ้มรับอารมณ์เสียวซอกคอสุดรัญจวน ไอ้พรรูดีว่าหมอสมั่นน้อยเริ่มอยากมากขึ้นมือโดนมัดแต่มันใช้ไหล่ค่อยๆดันร่างของหมอสาวให้เอียงตัวจนเกือบจะนอน "ลุงจะทำอะไรนะแค่นี้กิ่งก็แย่แล้ว" "น่าหมอผมทำอะไรหมอไม่ได้หลอกมือก็ถูกมัดอยู่ผมทำอะไรหมอไม่ชอบก็บอกหยุดนะผมจะไม่ทำต่อ" ว่าแล้วมันก็จับผ่าเท้าคุณหมอขวัญใจขึ้นมาหอมอย่างสุดรัก ก่อนจะอ้าปากอมเล็บเท้าอย่างสุดรักไคร่ "อย่าๆลุงมันสกปรกนะ" "อะไรกันไม่สกปรกหลอกครับเท้านุ่มแบบคุณหมอผมขอดูดอมทั้งวันสบายเลย" ว่าแล้วมันก็ดูดนิ้วหมอสาวเล่นนิ้วแล้วนิ้วเล่าอย่างสนุกปากก่อนจะอ้าปากเลียผ่าเท้า หมอสาวเสียวสยิวโดนดึงขาไปมาจนหวอใต้กระโปรงสั้นเปิดเห็นกางเกงในสีฟ้าที่เป้ามีน้ำออกเป็นดวงๆ ให้มันเห็นมันมองเป้าหมายหลัก ก่อนคิดในใจอยากรีบแหกหีสดๆของหมอสาวเข้าไปเลียแต่ของสนุกให้ชุมลิ้นก่อนค่อยกินหีสดๆเวลาของมันมีถมไป "เสียวจังลุงจั๊กจี้ด้วยลุงนิทำดีจัง" "ถ้าคุณหมอชอบผมเลียให้ทุกวันเลย" หมอสาวไม่ตอบแต่ตอนนี้ไอ้แก่พรเริ่มไล่ลิ้นมาที่น่องปลี๊ของสาวสวยแล้ว มันเลียที่เข่าหมอสาวเบาๆก่อนจะไล่ลิ้นไปทำแข้งสาวสวยที่มีไรขนอ่อนสีทองประดับอยู่ มันไม่ลืมมองจุดยุทธศาสตร์ของหมอกิ่งที่เปียกปอนไปด้วยเมือกเงี่ยน "พอเถอะคะคุณลุงหนูจะไม่ไหวแล้ว" "ไม่ไหวอะไรครับหนูหมอกิ่งคนสวย" "คือๆๆถ้าลุงทำต่อกิ่งไม่ไหวคะ" "ครับผมจะหยุดครับแต่ผมขอหอมคุณหมอให้ชื่นใจนะครับ"  "ก็ๆๆได้คะ" ว่าแล้วไอ้แก่คนไร้งานทำดีแต่เกาะเมียกินอย่างมันก็หอมไปที่แก้มสุกปลั่งดังลูกตำลึงของหมอสาวที่หลับตาหยี่ เพราะความกลัวปนอาย ไอ้แก่ดันจมูกไปที่แก้มสาวสวยหมอสามรู้สึกสยิวปนกลัวเกิดมาจน 25 ก็พึ่งโดนหอมที่แก้มครั้งแรก "หมอกลัวผมหรือครับ" "เปล่าๆๆคะ" "แล้วทำไมเกรงเชียวครับ" "คือๆกิ่งไม่เคยนะคะ" "หลอกกันหรือเปล่าครับหอมสวยขนาดนี้จะไม่เคยถูกหอมถูกจูบได้ไงครับ" ไอ้พรมันก็รู้แต่ทำพูดหยอกสาวสวยเล่นไปเท่านั้นเองมันนั้งที่พื้นให้หมอนอนสบายบนโซฟานุ่มก่อนหอมแก้มหอมไปอีกฟอด "อุยลุงนะเกินไปแล้วนะ" "น่านะคุณหอมคนสวยแก้มคุณหมอหอมจะตายดมอีกร้อยทีก็ไม่เบื่อหลอกครับ" ว่าแล้วมันก็หอมไปอีกฟอดตอนนี้กิ่งจะอ้าปากห้ามไอ้แก่เลยได้ทีประกบปากหนาดำกับปากบางสวยของหมอสาวแบบเธอก็ไม่ทันตั้งตัว
@ เธอพยายามใช้มือผลักอกไอ้แก่ออกแต่ไอ้พรลุกเร้าด้วยการสอดลิ้นเข้าสู่โพรงปากหอมหวานของเธอ ทันใดนั้นความรู้สึกสยิวก็ทวีคูณก่อตัวขึ้นเมื่อลิ้นที่แสนชำนาญเกมกามสอดส่ายไปตามไรฟันกระพุงแก้มหอมกิ่งเริ่มอ่อนระทวยรวยรินจนเธอไม่ดิ้นรนขัดขืน ทำให้ไอ้พรเริ่มสอนเสียวด้วยการใช้ลิ้นสอดเข้าไปตวัดเอาลิ้นแดงอุ่นของคุณหมอคนสวยขวัญใจประจำโรงพยาบาลออกมาดูดเลียเล่นราวลูกอมรสน้ำผึ้งมือหมอสาวที่ดันอกไอ้พรเริ่มดันเบาลงออกแนวลูบแผงอกไอ้แก่เสียด้วย ไอ้พรมองตาหมอกิ่งแล้วดูดดันลิ้นให้ควานไปทั่วก่อนแลกน้ำลายอุ่นกับหมอสาวไปมาอย่างรวนจวนใจมันจริงๆหอมหวานแบบนี้กูไม่ปล่อยมึงไว้แน่อีคนสวย หมอสาวเริ่มพริ้มตาปล่อยอารมณ์ไป กับความรู้สึกใหม่ที่ไม่เคยได้รับรู้มาก่อน เธอค่อยๆตวัดลิ้นเบาๆในจังหวะที่ลิ้นหยาบหนาของไอ้พรรุกเร้าเข้ามาในปาก ไอ้พรทำหน้ายิ้มให้หมอสาวอย่างเปียมสุข หมอกิ่งเริ่มปล่อยตัวปล่อยใจไปกับรสจูบที่ไอ้แก่หื่นมอบให้เธอ (อุยนี้เราเป็นอะไรนี้ลุงแก่ทำไมทำเราอยากแบบนี้โอวววทำไงดี) หมอสาวนึกในใจแต่ปลายลิ้นเธอควานคนไปกับลิ้นสากหนาของไอ้เฒ่าอย่างสุดสุขสม ไอ้แก่ดูดปากสาวสวยจนแก้มอิ่มนวลปอดลงอย่างเห็นได้ชัดเธอโดนดูดน้ำลายจนคอแทบแห้งตอนนี้อกไอ้แก่แนบกับอกอวบได้รูปของเธอแม้นมันจะไม่มีมือมาโล้มเล้าแต่การที่อกแนบกันจนนมเธอบี้ไปมาก็สร้างความเสียวกระสันจนหมอสาวค่อยๆโอบหลังไอ้แก่จนรอบ ไอ้แก่ยิ้มก่อนจะค่อยพาตัวขึ้นมานอนทับสาวสวยบนโซฟานุ่มหนา มันดูดปากหอมกิ่งแบบไม่ให้ปากบางสวยหลุดไปหมอสาวคงกระหายไม่น้อยเพราะไอ้แก่ดูดปากเธอแบบคลั่งไคล้จนเธอแทบไม่เหลือน้ำลายไอ้แก่ถอนปากมันออกมาก่อนหอมแก้มหมอสาว "ลุงนะรังแกกิ่ง" "โถหมอครับหมอสวยขนาดนี้ผมห้ามใจไม่อยู่จริงๆปากหมอก็หอมมากๆเลยขอผมจูบอีกทีนะ" ยังไม่ทันที่หมอสาวจะอ้าปากห้ามหรือบอกว่าได้ไอ้แก่พรก็จูบแบบดันลิ้นเข้าปากสวยของหมอกิ่งแบบเต็มๆลิ้นมันจัดการคายน้ำลายออกมาให้หมอกิ่งบางตอนแรกมันก็นึกว่าหมอสาวคงไม่กล้ากินเข้าไป แต่หมอสาวกับอ้าปากดูดกินน้ำลายมันลงคอราวกับคนหิวกระหายน้ำสุดๆไอ้แก่ได้ทีอ้าปากกว้างคายน้ำลายให้ไหลเป็นทางตามเรียวลิ้นหอของมันก่อนจะไหลลงสู่ปากหมอสาวที่ดูดกินอย่างไม่มีอายแต่หน้าเธอหลับตาพริ้มบอกถึงความสุขที่ได้รับ ไอ้แก่ใช้ลิ้นเข้าพันกับลิ้นหมอสาวที่สอดรับออกมาลิ้นระบายใส่กันจนน้ำลายทั้งคู่กระเซนซึมออกที่มุมปากดูแล้วหื่นกระหาย ไอ้แก่พรจูบเชยที่ปลายคางสาวสวยก่อนจะไล่ลิ้นมาดูดคอ "อือ ลุงขา กิ่งเสียว โอยยย" "เสียวหรือครับหมอผมขอหอมส่วนอื่นบางนะครับ" "อุยย ไม่เอาแล้วคะแค่นี้กิ่งก็เสียวจะแย่แล้วโอ๊ยย" ไอ้แก่ไม่ตอบแต่ประจงประทับปากไปที่ซอกอกระหว่างไห่ปลาร้าของหมอสาว "อุยอย่าคะลุงอย่าทำตรงนั้น" หมอสาวร้องห้ามไอ้แก่หอมที่ไหล่สาวสวยที่มีสายยกทรงและเสื้อสายเดียวตัวบางปิดบังอกคู่งาม "หมอครับหมอทำไมสวยขนาดนี้โอวเกิดมายังไม่เคยเห็นใครผิวละมุนอย่างหมอเลย" "อุยยลุงนะบ้าๆๆโอววอย่าเลียอุยพอๆๆคะ" ไอ้แก่พยายามไซร้ซอกอกแต่หมอสาวก็บิดตัวหลบทำให้แผ่นหลังนวลเนียนหันให้ไอ้แก่ได้โล้มเลีย "อุหลังหมอสวยจังขาวเนียนตาดีผมขอหอมนะครับ" "อุยยได้คะแต่อย่าลวนลามหนูอีกนะ" หมอสาวเปิดทางเพราะคิดว่าแค่แผ่นหลังคงไม่เป็นไร แต่หารู้ไม่ว่ามันจะเสียวจนเธอต้องยอมมัน ไอ้แก่ใช้ปากไล่ไปตามซอกคอลงมาที่ไหล่ทั้งสองจากทางด้านหลัง "อือ ลุงจ๋า อย่าซนอย่าหอมตรงนั้นอุย" ไอ้พรหอมไปที่ซอกรักแร้ที่ดูแลจนขาวสวยให้ไอ้แก่พรได้แลบลิ้นออกมาโล้มเลีย "อุยลุงคะสกปรกคะไม่เอาไม่เลียตรงนั้นนะอุย....จักจี้จัง" "น่าคุณหอมหอมจังที่รักแรยังหอมเลยขอไอ้แก่เลียนะครับ" ไอ้พรเลียไปสาวสวยเสียวจนดิ้นไปมาแต่ไอ้แก่เอาตัวทับไว้ให้เธอส่ายไปมากมันเลยลงลิ้นเน้นได้อย่างมันในอารมณ์ ไอ้แก่กดสะโพกให้ดุ้นควยเด้าก้นงอนงามของหมอกิ่งเบาๆ หมอสาวรับรู้ได้ว่าดุ้นควยโตๆไอ้แก่มาดันก้นนิ่มๆของเธอ ทำเอาหมอสาวรู้สึกเสียวร่องหีไปหมด ไอ้แก่ค่อยคาบสายเดียวเสื้อตัวจิ๋วลงมาจนพ้นไหล่เมื่อไรไม่ทราบ  ไอ้แก่พรจูบสายเสื้อในสีฟ้าสวยของหมอสาว แต่หมอสาวไม่ยอมให้ไอ้แก่เอาสายเสื้อออกจากแขนของเธอ ไอ้แก่เลยหาทางใหม่ ด้วยการถอยตัวมาที่ก้นงอนงามมันมีรอยต่อระหว่างเสื้อสายเดียวกับกระโปรงที่มีเนื้อเนียนมันจังการเสือกหัวเข้าไปจูบรอยต่อนั้นเบาๆก่อนจะดันหัวไปเอาปากคาบเสื้อสายเดียวขึ้นจนถึงตรงตะขอยกทรง "ลุงพรเกเรอีกแล้วนะ" "น่าคุนหมอขอหอมหน่อยนะ" ไอ้แก่ประทับรอยจูบไปที่ผ่านหลังสาวงามก่อนจะเลียหลังจนทั่วแล้วจึงมาให้ความสำคันกับการเลียลิ้นไปที่ซอกสีข้างที่เนียนนุ่มก่อนจะกับมาทำให้หมอสาวใจเต้นด้วยการเลียตรงตะขอยกทรงของเธอ "ไม่เอานะลุงไม่แกะนะ อุยย" "ก็ได้ครับหมอกิ่งคนสวยงั้นผมเล่นตรงนี้นะ" ไอ้แก่เจนกามมันเลื่อนตัวออกหมอสาวเมายานอนควัมถอนหายใจยาวคงนึกว่าจะรอด แต่ไอ้แก่กลับเอาหน้าสุดหื่นของมันมาประทับกับก้นหมอกิ่ง "อุยลุงนะแกล้งกิ่งอีกแล้วนะ" แก่ไม่พูดมากมันเห็นหมอสาวกำลังยกตัวขึ้นหนีมันมันเลยสอดหัวผ่านกระโปร่งสั้นสีน้ำตาลเข้าไป "ว้ายลุงไม่เอาแบบนี้กิ่งไม่เอา" หมอสาวพยายามบิดตัวกลับมานั้นแต่หัวไอ้แก่ยังไม่พ้นกระโปร่งของเธอ เธอพยายามเอามือจับหัวไอ้แก่ออกแต่ไอ้แก่รู้ดีว่าต้องทำอะไรมันบรรจงใช้ลิ้นสากปาดไปที่เป้าเกงเกงในตัวน้อยสีฟ้าที่เป้าเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของหมอสาว "อุยยไม่เอาลุงไม่เลียยยอุยยยกิ่งไม่อุยยย" หมอสาวโดนเลียเม็ดแตดโดจนดันกางเกงในเป็นเม็ดขึ้นมาเธอพยายามถกกระโปร่งดึงหัวไอ้แก่พรอออก แต่ตอนนี้ปากไอ้พรดูดติดเป้าเกงเกงในลูกไม้เน้นๆแบบปลาดูดกระจกก่อนจะฉกลิ้นออกมาเล่นงานเม็ดแตดที่มีผ้าบางๆกั้นอยู่ "อูยยยลุงพอเถอะอูยยยอ์อกิ่งเสียยยว ฉี่จะราดแล้วโอ๊ยยยยย" ตอนนี้เธออยู่ในสภาพนั่งกระโปร่งถกแหกขาออกโดยมีหน้าไอ้พรแนบรูหีอยู่มือก็ป่ายไปบนหน้าไอ้แก่ปากก็ร้องห้ามป่นซูดไปด้วย "อุยยยลุงงงจ๋าอูยยยอย่าเลียยยกิ่งเสียยยววโอ๊ยยยยไม่ไหวแล้ววววโอ๊ยยยยย" ไอ้แก่ไม่นมันดูดหนักอีกก่อนจะวนลิ้นไปตามร่องหีจนกางเกงในฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอจนท่วมร่องก้น หน้าท้องหมอสาวเกรงจนแข็งขับน้ำเงี่ยนออกมาสู้ลิ้นไอ้แก่ "อูยยลุงจ๋าโอ๊ยยยยอย่าอูยยยทำแบบนี้หนูเสียวโอ๊ยยยย" สะโพกเริ่มส่ายเป็นวงกลมยกขึ้นลงแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว ขาข้างหนึ่งเหยียดตรงจนชี้ฟ้า (โถถ้ากูไม่โดนมัดมือพ่อจะแหกหีเลียให้ดิ้นเลยอีเหี้ยเอ๋ย) ไอ้แก่พรคิดในใจแต่ปากยังคงเลียหีอย่างสนุก "อูยยลุงขาอย่าเลียตรงนั้นโอ๊ยยยหนูเสียวซี๊ดดด" "เสียวมากไหมหมอคนสวยย" "อูยยยยเสียวลุงพอเถอะทำที่อื่นก็ได้แต่ตรงนี้กิ่งไม่ไหวแล้วโอ๊ยยย" ไอ้แก่เลื่อนตัวขึ้นมาก่อนถามหมอสาวเสียงหวาน "แล้วจะให้ผมทำที่ไหนละหมอ" "อุยยที่ไหนก็ได้ลุงแต่ตรงนั้นไม่เอาแล้ว" ไอ้แก่เลยโน้มตังเอาปากประกบปากบางของหมอสาวอีกครั้ง หมอสาวก็สอดลิ้นออกมาดูดปากแต่โดยดีไอ้แก่ดันร่างหมอสาวจนติดเบาะโซฟามันเปลือยอยู่แล้วเลยสามารถใช้ควยเบนซ์ถูไถ่เป้าเกงเกงในบางรัดหีของหมอสาวได้จนหมอสาวต้องส่ายสะโพกรับเบาๆ "อูยยยลุงนะอย่าดันไอ้นั้นใส่กิ่งนะอูยยย" "น่าหมอเบาๆไม่ได้ใส่เขามานิไม่เป็นไรหลอก" หมอสาวยักหน้าก่อนจะประกบปากดูดกับไอ้แก่พรอีกรอบ ไอ้แก่ดันควยสีแตดในกางเกงในลูกไม้สวยจนเม็ดแตดโดออกมาเห็นได้ชัดส่วนน้ำเงี่ยนหมอสาวไม่ตองบอกตอนนี้ไหลจนเกงเกงในชุมโชคไปหมด หมอสาวเริ่มดูดปากแลกลิ้นหนักขึ้นบอกอาการเงี่ยนสุดจะระบาย ต้องปล่อยออกมาด้วยการกอดคอไอ้แก่รุกเร้าดูดปาจนน้ำลายหกเต็มมุมปาก ไอ้แก่ถอนปากออกดังป๊อก "ไงหมอกิ่งเป็นไงเสียวไหมเสียวมากไหม" "โอ๊ยยยลุงกิ่งเสียวลุงนะดูสิเอามันมาสีอยู่ได้อูยยย" "ก็ควยนี่ไม่สีหีแล้วจะให้สีอะไรเล่า" "ลุงนะลามกที่สุดอูยยยยโอ๊ยยย" หมอสาวทุบอกไอ้แก่ดังปึก ส่วนไอ้แก่ยังไม่ลืมส่ายเอวเด้าขึ้นลงขึ้นลงจนหัวควยเปียกน้ำเงี่ยนหมอสาวไปหมดแล้ว "อูยยยลุงนะพอนะหนูเสียววโอ๊ยยยเสียวว" "เสียยวมากไหมจ๊ะ" "เสียวลุงอูยยยยโอ๊ยยย" "เสียววอะไรจ๊ะคนสวย" "หนูเสียยวววเสียยวนั้นนะลุงโอ๊ยยย" หมอสาวทำที่ไม่กล้าตอบแบบสุดๆ ทำเอาไอ้แก่ฉุนนิดๆ
มันเลยละหัวลงมาที่ซอกอกหมอสาว หมอกิ่งใจระทึกเพราะรู้ว่าเธอคงโดนจู่โจมที่นมแน่ๆ ไอ้พรจูบที่กลางซอกอกหมอกิ่ง "อย่าคะลุงกิ่งรับไม่ไหวหลอกคะอูยย" "รับไม่ไหวได้ไงอีคนสวย" "ลุงพรอย่ากัดอย่าทำหนูกลัวโอ๊ยย" ไอ้แก่ใช้ปากกัดสายเดี่ยวของเสื้อเธอจนขาดติดปากก่อนจะใช้ปากลากเสื้อจนนมในยกทรงสีฟ้าปลิ้นออกมาให้มันได้เชยชม มันอ้าปากประกบยอดอกของหมอสาวในยกทรง "อย่าลุงพอเถอะแบบนี้มันเสียวโอ๊ยยยลุงใจร้ายจังอูยยย" นี่ขนาดมันถูกมัดมือยังสามารถจัดการกับเสื้อตัวน้อยเธอหลุดมากองที่ท้องน้อยได้อย่างชำนาญจึงไม่ยากที่จะใช้ปากลากเสื้อยกทรงตัวสวยไปกองที่อกช่วงบนเท่านั้นเอง หัวนมชมพูมันวาวราวทับทิมน้อยๆก็ปรากฎตัวท้าสายตาของไอ้แก่หื่น ไอ้แก่ไม่ลังเลมันเลยรีบดูดอมหัวนมลุกตั้งชันของหมอคนสวยเข้าปาก "ลุงใจร้ายอูยยยหนูเสียยยวโอ๊ยยยยยอูยยย" "ลุงใจไม่ร้ายนะดูที่ควยลุงสิน้ำหนูออกจนติดควยลุงเปียกแล้วขอลุงดูดนมให้สนุกนะ" "อูยลุงขาลุงใจร้ายมากเลยหนูเสียววนมโอ๊ยยยลุงดูดมันเบาๆอูยยย" "แจ๊บๆๆดูดเบาๆมันไม่มันหลอกอีคนสวย" "อูยยยยค่อยหน่อยลุงนมจะหลุดแล้วอูยยยเจ็บหัวนมจังอูยยเสียยวตรงนั้นก็เบาๆลงแทงแรงจังอูยยย" "ไม่แทงหีแรงๆดูดนมแรงๆแล้วจะเงี่ยนหรือวะ" "อูยยลุงนะอย่าหื่นมากสิคะอูยยยกิ่งกลัวคนหื่นๆนะอูยยยย" "เดี๋ยวมึงก็จะชอบหื่นๆเงี่ยนๆอย่างกูมันถึงใจนะโว้ย" ไอ้แก่มันดูดสองเต้าอิ่มต่อจนหัวนมแข็งเปื้อนน้ำลายมันไปหมดแล้ว หมอสาวต้องเชิดหน้าแหงนขึ้นครางเงี่ยง ปล่อยอารมณ์เงี่ยนส่วนมือก็กดหัวไอ้แก่ให้ดูดนมทั้งสองเต้าอย่างไม่ตั้งใจ แต่ตอนนี้ก็โดนดูนมแทงเป้าเกงเกงในมาร่วมยี่สิบนาทีแล้วอาการต่อต้านจนแทบจะหมดไปแล้ว ตอนนี้เธอยอมที่จะให้ไอ้แก่รุกเร้ามากขึ้นเพราะการดูดนมแรงๆทำให้เสียวมากขึ้นมากขึ้นจนคราง "ซี๊ดอาซี๊ดอูยยยยโอวววว" อย่างไม่หยุดปากเสียทีไอ้แก่ก็มันมากเพราะนมสดๆเด้งๆแบบนี้ไม่ได้หากินกันง่ายๆ "อูยยยลุงจ๋าดูดอีกหนูเสียยยวนมจังอูยยยย" "แล้วหีเสียวไหมที่รัก" "อูยยยยเสียยวคะอูยยยยแต่อย่าให้กิ่งพูดเลยอูยยยกิ่งอายนะลุงอูยยย" "เอ้าเสียวหีก็พูดมาสิอีหมอมึงจะเก็บไว้ทำไม ดูสินำหีแตกจนหมอยออกมาดำขนาดนี้แล้ว" หมอสาวยังมาเอียงอาย ไอ้แก่พรเลยละหน้ออกไปเอาปากประกบร่องหีที่มีเกงกางในสีฟ้าหุ้มอยู่ ก่อนจะอ้าปากไล่ไปตามขอบกาเกงในที่มีน้ำเล็ดออกมาอย่างมีเชิง มันเห็นหมอสาวหลับตาครางมันเลยจัดการขั้นเด็ดขาด "อูยยยลุงจ๋าโอยยยยลุงขากิ่งไม่ไหวแล้วววววโอ๊ยยยยยอย่าสอดลิ้นเข้าไปอูยยยย" ไอ้ใช้ฟันกัดขอบกางเกงในให้เบไปทางหนึ่งก่อนจะอ้าปากไล่ไปจนสามารถดูดเม็ดแตดแดงที่อยู่กลางขนหมอยรกของหมอสาวจนเจอก่อนจะดูดราวกับดูดหัวนมและขบเบาๆเท่านั้นหมอสาวก็มีอันกระฉูดออกมาสุดสุดในชีวิต @ "อูยอาย ลุงจ๋า กิ่งอออกแล้วอูยยยยย" ไอ้แก่ไม่พูดมากรีบดูซับน้ำเงี่ยนที่หมอสาวคนสวยหลั่งออกมาให้ดื่มอย่างสุดรัก ก่อนหมอสาวจะรู้สึกตัวลุกขึ้น "ลุงนะไม่น่าทำกิ่งแบบนี้นะ" "ครับๆต่อไปผมจะไม่ทำแต่หมอสวยเหลือเกินได้กินน้ำหีหมอผมก็ตายตาหลับแล้ว หมอสาวลุกขึ้นจัดเสื้อผ้าก่อนเดินขึ้นไปอาบน้ำห้องด้านบน "หมอครับหมอจะกินอะไรผมทำให้" "อะไรก็ได้ง่ายๆคะตู้เย็นมีผักกับไข่ลุงช่วยทำหน่อยนะ" ว่าแล้วหมอสาวก็เดินเข้ามาปลดปมเข็มขัดที่มือไอ้แก่ออก แต่เธอยังเห็นควยโดของไอ้แก่กับตามันพองใหญ่เสียจนเธอคิดเสียวหีขึ้นมาอีก สาวสวยขึ้นไปอาบน้ำด้านบนในขณะที่ไอ้แก่ง่วนกับการเตรียมอาหารอยู่ด้านล่าง หมอสาวเปิดสายน้ำอุ่นกระทบยอดอกที่แดงเป้งเธอคิดถึงการดูดขบที่ไอ้แก่ทำกับเธอเมือกี๊ยังเสียวหัวนมแดงจี๊ดๆอยู่เลย พอสายน้ำมากระทบเนินหีเธอกับเสียวมากจนต้องถอดสายฟักบัวลงมาฉีดหีบรรเทาอารมณเงี่ยน "อูยยยไอ้ลุงบ้าแกจะรู้ไมฉันเสียวเพราะแกอูยยยย" หมอสาวหลับตาพริ้มรับอารมณ์เงี่ยนจากสายน้ำ "อูยยซี๊ดบ้าจังเลยมาเสียวอะไรขนาดนี้เนี่ย อูยยยย ต้องเร่งอีก อูยยยย" หมอสาวบิดเครื่องทำน้ำร้อนเร่งให้แรงขึ้นจนสุดแบบที่เธอก็ไม่เคยใช้สายน้ำแรงขนาดนี้มาก่อนกับหีเพราะกลัวกลีบสวยจะช๊ำและมีสีคล้ำไป "อูยยยยฉันเสียววโอวววอูยยยยยเหลือเกิน" หมอสาวเสียวจนอดครางออกมาไม่ได้เธอใช้อีกเมือบีบนมและนิ้วจิกหัวนมเบาๆ หมอสาวเริ่มครางระสำเธออยากแตกเร็วๆเพราะกลัวไอ้แก่พรมันรู้เธอเลยไปหยิบสายฉีดน้ำล้างก้นที่สายน้ำแรงกว่าหลายสิบเท่ามาฉีดหีอีกที ความแรงจากสายน้ำกระทบปากแคมและเม็ดแตดแรงเสียจนเสยกลีบแคมบานออกให้น้ำโดนแตดแบบจังๆ หมอสาวแหกขาออกฉีดแบบใจสั่นอีกมือต้องจับผนังห้องน้ำพยุงร่างงามไว้ก่อนจะส่ายจะโพกเป็นวงกลมแบบน้องจ๊ะคันหูทำครั้งแล้วครั้งเล่าพร้อมคราง "อูยยย อูนนนนเสียวววโอ๊ยยยอายยยอูยยยยยโอวววว" เธอทำอยู่นานน้ำหีก็ไม่ออก เป็นเวลาเดียวกับที่ไอ้แก่ทำกับข้าวเสร็จเห็นว่าหมอสาวขึ้นไปนานมากแล้วจึงเดินขึ้นไปตาม แต่ก่อนจะแคะห้องน้ำมันแนบหูฟังเสียงก็รู้ว่าหมอคนสวยกำลังใช้ธาราบำบัดเงี่ยนอยู่ มันเลยใช้มีดทำครัวที่ถือติดมือมาสะเดาะกลอนประตูห้องน้ำโดยการสอดมีกเข้าไปดันเขียวลูกบิดออกแต่โดยง่ายดาย มันค่อยๆแงมประตูห้องน้ำออก มันเห็นหมอสาวหันหลังให้เท้าหมอกิ่งเหยียบฝาชักโครกไว้ข้างหนึ่งมือก็ถือสายฉีดน้ำล้างก้นฉีดสายน้ำแรงดังฟีดใส่ร่องหีสวยแบบไม่ขาดสาย เธอส่ายก้นขาวจั๊วไปมาอย่างน่ามอง ไอ้พรเดนย่างสามขุมเข้าไปก่อนจะอ้าปากกว้างที่ง่ามขาสาวสวยมันประกบปากเข้ากับร่องหีหมอสาว "อุ...วายเข้ามาได้ไงคะ อูยยยยลุงอย่างเลียยกิ่ง" หมอสาวมีอันทรุดตัวเมื่อโดนไอ้แก่อ้าปากดูดหีปาดตาลเข้าเต็มๆ "อูยซี๊ดลุงอย่ากิ่งงงเสียวโอววววว" "แล้วที่หนูแอบมาแยงหีไม่เสียวหรือจ๊ะแพล็บๆๆ" ไอ้แก่ดูดหีหมอสาวเข้าเต็มตอนนี้มันมีสองมือที่ไม่ได้ถูกผูกไว้เลยง่ายในการล๊อคเนินหีไว้กับปากหนาโสโครกของมันหมอกิ่งพยายามพลิกตัวกลับมาทำให้ไอ้แก่พรดันร่างสาวสวยขึ้นไปนั้งบนถังกดน้ำของชักโครกส่วนมันก็นั่งอยู่บนฝาโถได้ทีนี้คงไม่ต้องเอยว่าไอ้แก่มันจะทำการเลียติ่งแตดสาวสวยได้อยางสะดวกโยธิน "อูยยลุงขากิ่งเสียวโอ๊ยยยยอูยยยลุงอย่าเลียตรงนั้นอูยยย" หมอสาวครางแต่มือยังคงกดหัวไอ้แก่พรให้แนบหีในใจก็คิดโอววมันชั่งเสียวกว่านิ้วมือเหลือหลาย เธอยอมให้ไอ้แก่ดอมดมหีอย่างสนุกสนานตามความต้องการของมันที่ดูดกิ่นเมือกเงี่ยนของเธอย่างคลั่งไคล้ "อูยยยลุงขาโอวววลุงพรอย่าเน้นตรงนั้นคะอูยยยหนูจะเสียวบ้าแล้วอยูๆๆ" "จะบ้าหรือบ้าอะไรกันจ๊ะคนสวยของไอ้พร" "ก็เสียวตรงนั้นนะคะอูยยยลุงขาอย่างดูดแรงกิ่งเสียวโอ๊ยยยย" "เอตรงไหนละลุงไม่รู้นิหนูคนสวย" "ก็ครงนั้นไงคะอูยยยยซี๊ดลุงนะเลียอยู่แท้ๆมาทำเป็นไม่รู้นะอูยยยย" "ก็บอกมาสิครับคนสวยว่าอย่าเลียอะไรก็รู้อยู่นิ" "อูยยยลุงนะอย่าให้กิ่งพูดนะอูยยยทะลึ่งจังอูยยยยเน้นเม็ดหนูอีกแล้วอาย" "ก็เม็ดอะไรละจ๊ะคนสวยพูดหยาบๆเลยลุงชอบจะตายพูดหี..ควย..แตด...เงี่ยนสะใจดีไม่เชื่อคนสวยลองพูดสิจ๊ะ" ไอ้แก่พรสอบบทพูดแสนอุบาทกับหมอสาวลูกไฮโซ เธอเอียงอายมากที่จะต้องพูดแบบนั้นแต่รสการดูดแตดของไอ้แก่มันถึงอกถึงใจเธอมาก ยิ่งตอนนี้สองมือไอ้แก่สามารถบีบบี้คลึงเคล้าสองเต้าคับบีของเธอได้ด้วยยิ่งสร้างความเสียวซานแบบสุดพบพานให้เธอ "บอกได้ยังอีหมอมึงเสียวเหี้ยอะไรพูดมาดีๆกูรู้นะมึงนะขี้เงี่ยนอย่ามาแอ๊บอยู่" "อูยยยลุงขากิ่งไม่ได้แอ๊บคะอูยยยแต่กิ่งไม่เคยพูดคะอูยยยซี๊ดดโอววว" "ไม่เคยมึงก็หัดสิอีหมอมึงไม่หัดร่านๆเดี๋ยวมึงมีผัวผัวมึงจะทิ้งเอานะมึงแพล็บๆๆๆหีหวานจริงๆแดงดีด้วยอีหมอเอ๋ย" "อูยยยลุงขาเลยหีกิ่งเบาๆหน่อยคะเสียวจนน้ำจะออกแล้วอูยยยย" "ดีมาเรียกหีตรงๆเลยยยดีแล้วตรงนี้เรียกอะไรอีหมอคนสวย" ไอ้แก่เลียขึ้นจารูแคมหมอสาวก่อนบรรจงฉกลิ้นเล่นใส่ยอดแตดหมอสาวสีแดงสด "อูยยยยลุงนะเลียแตดกิ่งอีกอย่าพอแล้วเสียวคะฉี่จะไหลแล้วโอ๊ยยย" "ก็ให้มันไหลไปเลสิอีหมอดอกทองมึงจะกลั้นไว้หาพ่อมึงหรือ" "อูยยยยลุงขาอย่าด่าพ่อหนูสิให้เลียหีขนาดนี้แล้วอูยยยลุงจ๋าหนูไม่เคยเสียวขนาดนี้เลยโอ๊ยยยย" "ทำไมมึงกูจะด่าพ่อมึงไม่ได้อีดอกทองพ่อมึงก่อพ่อตากูเย็ดแม่มึงแล้วเกิดอีร่านอย่างมึงมาไงอีหมอ" "อูยยยก็ได้คะจะด่าเหี้ยอะไรก็ด่าไปเถอะอูยยยยมึงรีบเลียหีให้กูแตกแล้วๆด้วยยยโอ๊ยยยยยอูยยยยอ๊ากกก" หมอสาวเกงหน้าท้องครั้งสุดท้ายก่อนขนหมอยลุกซู้เพราะเธอน้ำแตกแบบฉี่แตกทะลักเป็นครั้งแรกของชีวิตวัยสาวของเธอ ไอ้แก่ดูกินน้ำรักที่ไหลกระฉูดออกมาอย่างสมใจของมัน หมอสาวถูกจับให้ตัวเลื่อนลงมานั่งบนชักโครกแทนมันมันให้หลังหมอกิ่งที่อ่อนระทวยจนหน้าแดงได้พิงกับโถกดน้ำก่อนจะพูดหยาบคายใส่เธอ "ไงอีหมอโดนดูดหีดูดเม็ดแตดเข้าหน่อยทำมาสำออยเลยนะมึง" ไอ้แก่พูดไปพลางแก้ผ้าตัวเองจนเปลือยควยชี้หน้าหมอสาวแบบเธอเองก็หวั่นๆว่ามันใหญ่และน่ากลัวว่าเมื่อกลางวันมากๆ  ไอ้แก่พรมันรีบอุ้มร่างเปลือยราวเทพธิดาของหมอสาวออกจากห้องน้ำเป้าหมายของมันคือห้องนอนสวยของหมอสาว แต่มันอุ้มร่างงามมาหยุดที่บรรไดขึ้นชั้นสอง มันวางร่างหมอสาวแนบข้างบันไดก่อนจะเอาขาหมอสาวพาดราวบันไดไว้ให้หีแหกออกมาทางด้านหลังจนเป็นพูลแบบทุเรียนเมืองจัน "อุยลุงจะรังแกหนูไปถึงไหนลุงกลับบ้านเถอะนะวันหน้าคอยมาใหม่นะ" "ได้ไงละอีหมอมันนี้มึงต้องเป็นเมียกูดูสิหีน้ำไหลขนาดนี้ยังไม่อยากมีผัวอีกหรือ" ว่าแล้วไอ้แก่ก็ก้มหน้าลงไปสูดดมหีทางด้านหลังที่หมอสาวแอ้นสะโพกอย่างสาใจ "อูยยพอเถอะนะลุงอูยยยเสียวววกิ่งจะยืนไม่ไหวแล้วอูยยย" "กูก็ไม่ได้ให้มึงยืนนิ่คุกเข่าลงมาสิกูจะแดกหีมึงจากด้านหลังเอง" หมอสาวละขาลงมาจากราวบันไดมาอยู่ในท่าคุกเข่าอยู่บนชั้นสองส่วนไอ้พรมันยังคงเหยียบราวบันไดก่อนโล้มเล้าก้นขาวขาวของเธอไปเธอก็ส่ายไปมาราวก้นมด "อูยยยพอเถอะคะลุงพรขากิ่งเสียวหีโอ๊ยยยย" "เสียวหรืออีคนสวยเดี๋ยวมีทีเด็ดกว่านี้อีกรับร้องส่ายตูดระริกแน่มึง" ไอ้แก่เปลี่ยนเป้าหมายใหม่จากรูหีที่แสนคุ้นเคย มันใช้สองนิ้วมือแหกรูก้นสาวสวยเบาๆก่อนจะค่อยใช้ลิ้นชำแรกลงไปอย่างสุดสะเดา "อ้ายลุงขาอย่าเลยตรงนั้นโอ๊ยยยอย่าเสียวคะอย่าไปเลียเลยยโอ๊ยยย" "เลียตรงไหนหรืออีหมอคนสวย" "อย่าเลียก้นคะอูยยยมันเสียววแล้วก็อูยยยสกปรกด้วยยโอ๊ยยยอย่าเอานิ้วแยงก้นสิคะอูยยย" "ไม่ให้กูเลียตูดมึงได้ไงกูเกิดมาก็ไม่เคยเห็นใครจะตูดแดงขนาดมึงเลยอีหมอ" "จะตูดแดงหรือดำอูยยยลุงอย่าเลียเลยคะกิ่งหวิวๆๆใจจะขาดแล้วโอ๊ยยยย" "ดีอีหมอเสียวนักใช้ไหมเอาไปสองนิ้วเลยย" ไอ้แก่มันเคยเป็นเดนคุกเรื่องล่อตูดเรื่องชอบของมันอยู่แล้วมันแทงสองนิ้วเข้ารู้ตูดหมอสาวอย่างไม่มียั่งก่อนจะจูบไซร้แก้มก้นงอนขาวใสไปมา "โอ๊ยยยลุงขาอย่าทรมานหนูเสียยวโอ๊ยยยยเจ็บตูดคะเบาๆคะลุงโอ๊ยยยย" "ไหนๆเจ็บแล้วหรือแค่นี้มึงคืนนี้มึงยังต้องมีมันปักกลางหีกลางตูดมึงอีกนะอีคนสวย" "อูยยไม่เอา ลุงแบบนี้กิ่งไม่เอาด้วยแล้ววโอ๊ยยยยเสียว" "ไม่เอาได้ไงมึงอีหมอวันนี้มึงต้องโดนอัดสองรูนี้แน่ๆ" หมอสาวโดนไอ้แก่พลิกตัวนอนหงายกับบันได สองนิ้วมันยังคงควานรูก้นสาวสวยให้ร่อนก้นไปมา ส่วนปากมันก็ดูดดันเม็ดแตดจากปากหีอย่างอร่อยลิ้นหมอสาวหายใจระทวยเธอเบ้หน้าสวยไปมาอย่างสุดกลั้นอารมณ์เงี่ยน "ไงอีคนสวยเจอแบบนี้สองรูสุกไหมมึง" "อูยยยลุงจ๋ากิ่งเสียววสุดๆแล้วโอ๊ยยยยเกิดมากิ่งไม่เคยยยยเสียยวอะไรขนาดนี้โอ๊ยยย" "ถ้ามึงเสียวจัดๆเงี่ยนสุดๆก็พูดถ่อยๆเลยยยอีดอกกิ่งกูชอบ" "อูยยยยซี๊ดดได้ไอ้แก่มึงเลียยยหีกูแทงตูดกูแรงๆๆโอ๊ยยยยยจะแตกอีแล้วววว" "ดีมากอีหมอร่านควยยยแพล็บๆๆๆไงเสียวแตดไหม" "โอ๊ยยยยยเสียยยสิไอ้แก่มึงเลียยยมันแรงๆเลยยยกูน้ำหีจะแตกแล้วววว" หมอสาวครางอย่างสุดร่านลืมความสูงศักดิ์ไปชั่วครูเพราะอารมณ์เงี่ยนประทุราวภูเขาไฟเดือด หมอสาวดึงหัวอ้แก่พรขึ้นมา ก่อนสั่งไอ้แก่พรไป "จูบบบสิจูบกูไอ้เหี้ยยยมึงทำกูเงี่ยนจูบกูสิ" "ได้อีดอกมึงอยากนักใช่ไหม" ว่าแล้วไอ้แก่ก็ประกบปากกับสาวงามอีกครั้งแต่ครั้งนี้มือยังแหกหีบี้แตดไว้แล้วนิ้วก็แยงก้นหมอสาวแบบให้ส่ายไปมาแบบไม่ติดขั้นบันได "ฮูยยยยมึงงงงไอ้แก่เหี้ยยมึงงอูยยยยยกูเงี่ยนนนหีเงี่ยนตูดเหลือเกินอูยยยย" "ใช่มึงนะดอกทองเขาอยากเย็ดมึงทั้งโรงพยาบาลเลยรู้ไหมม" "อูยยยยยจริงหรือไอ้แก่มึงรู้ได้ไงและอูยยยยยจู๊บๆๆๆ" หมอสาวพูดไปดูดลิ้นไอ้แก่ไป "ก็เวลามึงเดินผ่านใครกูเห็นแม่งควยลุกกันทั้งนั้นนิ" "จริงหรืออูยยยย แล้วววไอ้แก่พรควยยยมันลุกไหมจ๊ะ" "ถุยยยถามได้โง่ๆใครเจอสวยแบบมึงควยไม่ลุงก็ตุ๊ดแล้วววอีเวร" ไอ้แก่ไม่พูดปล่าวยังถมน้ำลายใส่ปากหมอสาวไปเธอกินไปอย่างไม่รังเกียจเลย "อูยยยยยเงี่ยยยนเป็นอย่างนี้เองงงอูยยยยไอ้แก่ขาพรขากิ่งจะไม่ไหวแล้ววววกิ่งร่านสุดๆแล้ววววโอ๊ยยยย" หมอสาวบิดเกรงเด้งตูดสู้นิ้วอีกพักใหญ่ๆก่อนจะถึงคราวที่เธอต้องกันกรามอีกครั้ง "โอ๊ยยยยยไอ้แก่กูไม่ไหววแล้วววโอ๊ยยยยยยหีแตกอีกแล้ววววโอ๊ยยยยยยยย" "หีแตกเลยยหรือน้ำกระฉูดแล้วววดีจริงอีเงี่ยน" หมอสาวน้ำแตกคาขั้นบันไดขึ้นห้องไอ้แก่ระดมดูดนมจ๊วบๆๆอย่างเมามันหมอสาวหายใจระทวยยแต่หน้าหวานยังยิ้มหวานใส่ไอ้แก่ @  มันรีบช้อนร่างหมอสาวอุ้มวิ่งเข้าห้องนอนที่มีเตียงผ้าปูสีฟ้าน่ารัก มันรีบวางร่างงามของสาวสวยลงไปอย่างใจเย็นเพราะคงไม่มีอะไรรอดมือมันแล้วสาวสวยเอื้อมมือจับรีโมตแอร์เปิดแอร์กดให้เย็นสุดๆเพื่อดับความร้อนจากราคะ "ร้อนจังคะหิวน้ำด้วยไปเอามาให้หน่อยคะลุง" สาวสวยพูดสั่งแต่ไอ้แก่ไม่ทำมันนอนลงแล้วบอกอย่างมีชัย "ไปเอาเองสิเอาเบียร์อีกขวดมากินด้วยนะ" หมอสาวค้อนงอนๆก่อนจะเดินลงไปเอาเบียร์ขึ้นมาดื่มกินเธอเห็นบุหรี่อีกมวนจึงไม่ลืมจะจุดสูบแล้วเดินขึ้นมา (เอ้เราทำอะไรเนี่ยจะยอมมันอีกทำไมเนี่ยบ้าจริงเรา) สาวสวยพอได้สติแต่เนื้อที่เธอจุดสูบมันกระตุ้นให้เธอคิดไปอีกแบบ (อุยไม่เป็นไรหลอกแฟนเราก็ไม่มีไม่ไดทำผิดกับใคร) หมอสาวตัดสินใจนำร่างเปลือยเดินมาในห้องนอนของเธอเองที่มีไอ้แก่พรนอนยิ้มควยโดอยู่ "มาแล้วหรืออีคนสวย มึงดูดอะไรอยู่มึงรู้ไหม" "ก็สูบบุหรี่ไงลุงจะมีอะไร" "อีโง่มึงดูดเนื้อหรือกัญชาอยู่โว้ยไม่รู้เลยมึงถึงได้สนุกเงี่ยนขนาดนี้" "เอ้กัญชาหรือไม่เคยแต่ก็สนุกจริงๆนะเอาลุงเจ้าเล่ห์เอาเบียร์ไป" "อ้าว่ากูหรืออีหมอดอกทอง" มันฉุดร่างหมอสาวลงไปนอนก่อนจะกัดฝาเบียร์เอาเบียร์เย็นๆราดร่างงามของหมอกิ่ง มันเริ่มที่หน้าท้องแบนราบของเธอก่อนจะจรดลิ้นลงไปเลียรอบรูสะดือสาวสวยเกรงเล็กน้อย "อุยยยลุงนะเย็นนะ" มันหยิบขวดเบียร์ขึ้นมาเล่นมันราดที่ซอกอกขาวๆ ก่อนจะดูดเลยต่อ "ไม่เอาเสียวนะอึยยยย" หมอสาวเสียวซี๊ดกับลิ้นอุ่นไอ้แก่ที่มาโล้มเล้าซอกคอขาวไล่มาถึงสองเต้าก่อนราดเบียร์ลงที่สองเต้าแล้วดูดอมเม็ดนมอย่างสมใจมัน "อุยยพอเถอะลุงจ๋าหนูเสียยวไม่ไหวแล้วว" ไอ้แก่ไม่หยุดมันราดเบียร์ลงที่แคมหีที่มีหมอยดกๆของหมอกิ่งปกคลุมจนมันชุ่มโชคไปด้วยฟองเบียร์ มันฉกลิ้นสากเข้าเลียหีหมอสาวจนเธอเดิ้นพร่านอีกรอบหนึ่ง "อูยยยยลุงบ้าจริงเมื่อไรจะเลิกเลียยยหีกิ่งเสียยยวนะอายยยย" "แพล็บๆๆก็หีมึงหวานขนาดนี้แกล้มเบียร์อร่อยดี" "อุยไม่ไหวแล้วเสียวหีโอ๊ยยยจะทำอะไรก็รีบทำเถอะอูยยย" ไอ้แก่พรเห็นหมอสาวเสียวหีจนใจระทวยมันเลยเอาควยหัวเบนซ์ของมันมาจ่อปากหีหมอกิ่งคนสวย "อุยยยลุงจ๋ามันจะไหวหรือกิ่งไม่เคยยมาก่อนเลยอูยยย" "ถุยยไม่เคยหรืออีดอกทองสวยอย่างมึงมีหรือยังไม่เคยมีผัว" มันพูดพลาดเอาหัวควยถูเม็ดแตดหมอสาวจนน้ำหีไหลชะโลมหัวเมอร์ซีเดสมันจนเป็นเงาหมอสาวหีกระตุกแคมหียวบๆๆ "ไงเสียวหีมากไหมอีคนไม่มีผัว" "อูยยยซี๊ดเสียววคะโอ๊ยยยยอย่ามั่วเขี่ยเม็ดแตดสิคะอยากจะแย่แล้วอูยยยย" "อยากอะไรจ้า....อีหมอหมอยดก" "ก็อยากให้แกเสียบมันเข้ามาได้แล้วโอ๊ยยยยซี๊ดไอ้แก่เนี่ยโอวววว" "เขาเรียกว่าเย็ดโว๊ยยอีดอกทอง" "นั่นๆๆแหละอูยยยยเย็ดมาเถอะกูไม่ไหวแล้วโอ๊ยยยยถูแตดจนเงี่ยนจนไม่อยากเป็นหมอแล้วอูยๆๆ" "มึงไม่อยากเป็นหมอเลยหรืออีคนสวยไม่อยากเป็นหมอแล้วมึงจะเป็นอะไร" หมอสาวโดนลำควยฝังมุกถูไปมาที่ปากรูหีของเธอมันครูเม็ดแตดแคมหีไปจนถึงรูก้นจนมันเสียวมากจนเธอต้องครางหยาบๆระบายความเงี่ยนออกมา "ตอบกูมาสิมึงไม่อยากเป็นหมอมึงคิดอยากเป็นอะไร" "อูยยยเป็นอะไรก็ได้ขอให้โดนอูยยยลุงพรเย็ดโอวววววซี๊ด" ไอ้พรมันยิ้มกริ่มที่ทำหมอสาวคนสวยของโรงพยาบาลเงี่ยนจนต้องขอให้มันเย็ด ไอ้แก่มันยังดูไม่สาแก่ใจมันแกล้งเอาหัวควยไปดันแคมหีชมพูสดหมอสาวเบาแค่นี้ หมอสาวก็มีอันครางหนักว่าเก่า "อยูเข้าๆๆยังอูยยยเสียววหีนะอูยยยเล่นอยู่ได้นะแกอูยยยย" "ไหนๆบอกอีกทีสิอยากโดนอะไร" "อูยยยยไอ้บ้าฉันอยากโดนแกเย็ดไงไอ้แก่บ้าโอ๊ย" "แล้วบอกมาสิถ้าไม่เป็นหมอมึงอยากเป็นอะไร" "อูยยยยก็โอวววววเสียวววหีโอ๊ยยยเย็ดเถอะนะโอ๊ยยย" "ยังไม่บอกกูเลยมึงอยากเป็นอะไรรร" "โอ๊ยยยยมึงถามอยู่ได้ถ้ากูบอกมึงจะเย็ดกูไหมโอ๊ยยยซี๊ดดโอวววว" "บอกมาสิถ้ามึงตอบสะใจกูควยกูเย็ดหีมึงแน่อีหมอ" "อูยยยโอ๊วววฉันๆๆอยากเป็นนอูยยยยกระหรี่โอวววว" หมอสาวระเบิดอารมณ์เงี่ยนด้วยการพูดเชิญไอ้แก่ว่าอยากเป็นกระหรี่ "โอวววดีมากไม่อยากเป็นหมอก็ต้องเป็นกระหรี่ถูกๆฮะๆๆ" ว่าแล้วไอ้แก่ก็ดันหัวควยเสือกใส่แคมหีหมอสาวแต่เพราะความบานใหญ่ของควยทำให้เข้าหีไม่ได้มันปลิ้นออกมา "อูยยยไม่เข้าหรือไอ้แก่กูโอวววโดนแตดอีกแล้วว" "หือก็หีมึงฟิตจังเลยนิอีกระหรี่กิ่ง" "อูยยยปลิ้นอีกแล้ววอูยยยโอววโดนก้นกูอูยยยเสียว" หมอสาวโดนควยไอ้แก่แทงฉะแหลบมาถึงรูก้น ไอ้แก่ยังไม่ลดควมพยายามมันแหกหีจนเนื้อแดงของหีหมอสาวคนสวยแทบปลิ้นออกมาก่อนบรรจงกดหัวควยพร้อมคำรามในใจ(ทีนี้แหละมึงอีดอกทองกิ่ง) ไอ้พรกดควยลงมาหมอสาวก็แหกขาให้หีอ้ารับแต่มันก็แพล็ดไปอีกจนไปแทงสะดือสวยของหมอสาว "อูยยยยแสบบจังไม่เข้าอีกแล้วอูยยยย" "ก็ควยยกูใหญ่นิจ๊ะ" "อูยยยพอก่อนฉันขอลองทำเองบ้างไม่ไหวแบบบนี้กว่าจะเย็ดเข้าหีฉันถลอกหมดแน่ไอ้แก่อูยยย" หมอสาวลุกขึ้นส่วนไอ้พรก็เป็นฝ่ายนอนลงบ้าง "เอาแบบนี้ก็ได้อีเงี่ยนมึงลองขึ้นเองเลยย" "อูยยยก็กูเจ็บนิบอกแล้วไงว่าไม่เคยโดนเย็ดอูยยย" หมอสาวยกตัวนั่งย่องๆขึ้นส่วนไอ้แก่มันจับควยโดรอสวนหีหมอสาวที่ชุ่มชื่นด้วยน้ำเงี่ยน สาวสวยพยายามนั่งทับควยดุ้นม้าแต่มันก็ไม่วายปลิ้นออกจากร่องแคมหีไปโดนหน้าขา "อุยยยหลุดอีกแล้ววว" "หีมึงรูแม้งโคตรเล็กเลยอีหมอควยเด็กๆยังเย็ดไม่เข้าเลยย" "อูยยยยไม่เอาฉันอยากโดนอันนี้ของแกไอ้แก่จับขาฉันไว้อูยยยตรงแล้วโอววววจะลงแล้วนะ" ไอ้แก่มีอันเกรงควยแข็งไว้สองมือประคองหน้าขาหมอสาวที่ค่อยหย่อนสะโพกผ่ายลงเรื่อยๆอย่างช้าๆหวังให้แคมที่ยุบเพราะหัวควยผ่าผ่านเข้าหีไปให้ได้ แต่ก็ไม่เป็นผลเพราะควยปลิ้นออกทางรูก้นของหมอสาว จนแสบรูตูดแดง หมอสาวพยายามทำอีร่วมสิบครั้งแต่ก็ไม่เป็นผล ไอ้แก่เลยรวบร่างหมอสาวเข้ามาแนบอกก่อนดูดปากอย่างอ่อนล้า "หีมึงใหม่เย็ดลำบากจริงอีคนสวยย" "อูยยก็บอกแล้วไงว่ากูซิงอยู่ไอ้แก่แพล็บๆๆ" ทั้งคู่นอนดูปากกันพอให้หายเหนื่อย ไอ้แก่จับสาวสวยนอนควัมหน้าก่อนเอาหมอนข้างมาวางรองให้ก้นลอยเด่น ไอ้แก่จัดการเลียเสยรูหีก่อนเอานิ้วแยงหีที่ชุ่มน้ำเงี่ยนจนขนหมอยเปียกปอนไปหมดแล้ว "อูยยยเสียยยวจังงเลยยยโอวววไอ้แก่มึงเลียยอย่างเดียวก็ได้โอวววว" หมอสาวร้องครวนไอ้แก่ค่อยๆสอดนิ้วเข้ารูหีหมอสาวมันกดนิ้วชี้เข้าเบาๆยังกดไม่เข้าเลยเยื้อหีหมอสาวเหนียวแน่นกว่าคนปกติทั่วไปนี่เอง "หีมึงตันแล้วอีหมอวันหลังค่อยเย็ดวันนี้ให้กูล่อตูดมึงก่อน" "อูยยยยหีกูมันฟิตมานานแล้วนิ้วกูเคยสอดยังไม่ได้เลยโอววว" "ไว้กูจะเย็ดให้หีมึงปิดเอง" "อูยยยสัญญาแล้วนะต้องมาปิดหีกูนะไอ้แก่อูยยยย" ไอ้แก่คุยกันเสร็จก็ละเลงลิ้นลงที่รูหูรูดสีแดงสดของหมอสาวมันเลียตูดหมอสาวจนก้นสั่นระริกไปมา "เป็นไงตูดสั่นเลยโดนเลียตูดเข้าไปอีหมอ" "อูยยยถึงสั่นก็สั่นสู้นะอูยยยย" หมอสาวพูดตอบท้าทายไอ้แก่กลับมาก้นขาวส่ายไปมาเป็นวงกลมไอ้แก่พรลองสอดนิ้วเข้ารูตูดก็เข้าได้สะดวกดีมันเลยพิ่มอีกนิ้วเป็นสองนิ้วก็ไม่มีปัญหาอะไรเข้าได้ มันเลยคายน้ำลายใส่ฝ่ามือก่อนชะโลมไปทั่วลำควย หมอสาวเหลียวมามองควยไอ้แก่ที่พองใหญ่สุดฤทธิ์ ไอ้แก่บอกให้หมอสาวแหกก้นเอาไว้หมอสาวก็ทำตามอย่างไม่ขัดเขินมันบรรจงกดควยหัวเบนซ์เข้ารูตูดใหม่สดซิงของหมอสาวทีละนิดทีละนิดอย่างใจเย็น หมอสาวคนสวยเกรงก้นจนแข็งหลับตาปี้ให้ไอ้แก่ค่อยๆดันควยเข้ามาจนได้ครึ่งลำ "อูยยยมึงงกูแน่นตูดไปหมดแล้วอูยยยย" หัวควยที่จมดิ่งทำเอาสาวงามต้องร้องครางออกมา "ไงๆๆอูยยยตูดมึงดีมากถูกใจกูโอววว" ไอ้แก่พรเกรงควยเด้าเข้าไปพรวดใหญ่จนควยเข้ารูตูดหมอสาวสุดลำหมอสาวเกรงตัวจนปากบางสวยบิดเบี๊ยว "ฮุยยยหมดอยังโอ๊ยยยไอ้แก่ตูดกูบานแล้วซูดโอ๊ยยย" ไอ้แก่คายน้ำลายออกมาใส่ร่องก้นหมอสาวก่อนจะสาวควยสั้นๆเบาๆ "อูยยยซี๊ดโอววววเสียยยวจังเลยยยไอ้แก่เย็ดตูดเก่งจังอูยยยย" "อ้ากูมีดีกว่านี้อีกอีดอกทอง" ไอ้พรถึงจะวัยเกือบหกสิบแล้วแต่เรื่องเย็ดไม่เคยขาดมันชำนาญมากการทะลวงตูดสดๆแบบนี้ถ้าลองโดนมันเปิดมีอันติดใจทุกราย ไอ้แก่จับก้นงอนงามของหมอกิ่งไว้ก่อนจะออกสตาร์ทะยานเกียร์ห้าอย่งผู้มีชัย "อูยยยซี๊ดไอ้แก่อูยยยมึงกูเสียววตูดโอววววโอวววว" ไอ้แก่สาวควยเร็วจนก้นสาวสวยเด้งตามแรงควยตับๆๆๆๆแบบเพลงพี่เท้งก็ช้ากว่าหลายสิบเท่า "โอ๊ยยยอูยยยยไอ้แก่มึงโอววววสุดยอดเลยยยยไข่มึงโดนหีกูสุขหีมันส์ตูดจังโอววววว" หมอสาวเจอรักจัดหนักของไอ้แก่เข้าไปเล่นเอาเธอเองก็เสียวซูด สาวสวยไม่อยากเชื่อว่าความมันที่ไอ้แก่มันเด้ากระแทกมันสาแก่ใจที่เธอรอมาจนอายุ 25 ปี "อูยยยเสียวตูดโอวววววสะใจจังมึงไอ้แก่มึงเย็ดตูดกูมันสัดเลยยยไอ้สัดโอววววว" "อีดอกมึงแสบตูดสะใจไหมควยกูแดงหมดแล้วโอวววเลือดแตกเลย" "อูยยยยจะแตกอะไรก็รีบเอาเถอะแรงๆอีกกูชอบไอ้แก่" "อ้าเตรียมตัวเลยมึงกูมีทีเด็ดว่านี้อีกมึง" ว่าแล้วไอ้พรก็จับร่างหมอสาวคนสวยมาที่ขอบเตียงก่อนจะจับสองแขนด้วยสองมือให้ตัวบางของหมอกิ่งคนสวยโล้วมาด้านหลังสะโพกงอนงามก็ลอยเด่นเหมาะแก่การเด้าเย็ดตูดยิ่งนักมันเลยจัดการกระเด้าเสียหมอสาวเด้งก้นรับแทบไม่ทัน "อูยยยโอวววววไอ้แก่มึงโอวววววสูดยอดโอววววโอววววอ้าวววสะใจกูจริงโอวววว" "ห้ามึงสะใจกูก็สะใจตูดมึงแดกควยกูมันไหมอีหมอ" "โอววววสะใจจ้าโอววววซี๊ดโอวววไอ้แก่มึงเย็ดแรงๆไข่มึงได้โดนแตดกูอูยยยดีโอววววเสียวดีโอววว" หมอกิ่งคนสวยครางออกมาด้วยความสะใจที่ได้รับจากควยไอ้แก่ที่เด้าเย็ดตูดจนมิดก่อนจะชักออกแล้วอัดเข้าไปจนสุดทำให้เธอเสียวซาบซ่านในโพรงตูดดีแท้ ไอ้แก่พรเห็นสาวสวยมันจัดเลยหยุดเด้าแล้วให้หมอสาวทำเอง "อูยทำไมจู่ๆมึงหยุดละอูย" "อ้าอีหมอเงี่ยนก็กูจะให้มึงทำเองเลยไง" "ทำไงหรือจ๊ะไอ้แก่ที่รักของกิ่ง" "ก็ง่ายๆมึงก็ร่อนตูดใส่ควยกูไงทำได้ปล่าวมึง"  "อ๊าได้คะอือๆๆๆมันไหมไอ้แก่จ๋าโอววววกูมันสุดยอดเลยโอววว" หมอสาวกระเด้งก้นใส่ลำควยแบบไม่เกรงกลังตูดน้อยๆของเธอจะแหกเพราะหัวควยเบนซ์อุ่นที่เข้าสู่ร่องก้นเธอมันสร้างความมันจนสุดจะยั้งใจกระโปกไอ้แก่ที่ยานมันส่ายสั้นใส่รูแคมหีและแตดแดงเธอได้อย่างสาแก่ใจ "โอวววไอ้แก่มันจังโอววววแบบนี้กูร่อนหีใส่ควยมึงแบบนี้ดีไหมไอ้แก่เวรโอ๊ยยยย" "ดีๆมากกูชอบอีร่านอีหยาบอีหมอดอกทองมึงมันกระหรี่ชัดๆ" "โอ๊ยยยมึงด่ากูกระหรี่ไอ้แม้งชั่วเอ๋ยแล้วมึงมาหลอกเย็ดกูทำไมอูยยยยโอ๊ยยยยกูเสียวตูดนะมึงไอ้เหี้ยแก่แมงดาโอววววว" ช่างเป็นบทรักที่แสนจะไม่น่าเกิดขึ้นสาวสวยนางฟ้าประจำโรงพยาบาลกับไอ้แก่ขี้คุกไร้งานทำจะมากระหนำเย็ดกันที่เตียงของสาวสวยเสียเองแล้วพูดคำที่สุดหื่นให้กันและกัน ไอ้แก่ได้ทีเลยนอนลงทำให้ร่างงานของหมอสาวต้องหย่อนก้นตามลงมาโดยเธอไม่รู้เลยว่าเธอต้องขย่มตูดใส่ควยโตมันอีกรอบ "อูยยยไอ้แก่มึงจะไม่เอากูแล้วหรืออูยยยย" "เอาสิกูของเปลี่ยนท่าหน่อยท่านี้กูได้ดูหีซิงๆมึงถนัดตาหน่อย" "อูยยยยมึงจะดูทำไม่กูอายนะ" "มึงจะอายหาพ่อมึงหรือกูดูดหีมึงตกกี่ทีแล้วแม่งยังมาอายอีก" "ก็อูยยยยยมึงมาแหกหีกูดูทำไม่อูยยยยโอวววเขี่ยเม็ดกูด้วยยยไอ้โอวววววสะใจอีกิ่งจังเลยโอววววซี๊ดโอววว" ไอ้แก่เอาควยเด้ยเย็ดตูดอีหมอสาวที่เด้งหีใส่หมอยรกๆสากไอ้แก่เลยเอามือไปแหกหีหมอกิ่งแล้วเอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดให้อีหมอเสียวซานไปทั่วเม็ดแตด ไอ้แก่รูว่าตูดแน่ๆของอีหมอมันทำควยแข็งของมันแทบทนไม่ไหวความเสียวจากบ่ายมายันตีสี่มันใกล้จะจบแล้วไอ้แก่ ใช้สองนิ้วบี้แมดแตดนังหมอคนสวยจนหมอสาวหยุดร่านเกรงตัวปล่อยน้ำหีแตกซ่าน "โอวววววไม่ไอ้แก่กูเสียวเม็ดกูอออกแล้วววโอ๊ยยยโอวววววสุดยอดกริ๊ดด" "กูก็ไม่ไหวแล้วอีเหี้ยมึงขมิบตูดไว้กูจะแตกแล้ว" "อูยยยโอวววอุนตูดจังซุดไอ้แก่โอวววมึงออกแล้ว" ไอ้แก่จับก้นกลมเธอแน่นก่อนจะกระซวกควยใหญ่จนมิดลำมันระเบิน้ำกามขาวข่นออกมาเป็นสายใสร่องตูดหมอสาวจนหมด ก่อนมันจะชักควยยออกมา มีคราบสีขาวแดงเหลืองติดปลายควยอย่างสะใจก่อนเอาแก้มหมอสาวมาหมอแล้วทั้งคู่ก็หลับไหลเพราะความอ่อนเพลี่ย @

หมอกิ่งตื่นมาตอนบ่าย วันนั้นหลังจากนั้นการทำกิจกรรมส่วนตัวเสร็จสาวสวยก็รอไอ้แก่พรกลับมาสร้างความเสียวให้เธอแทบทั้งคืน แต่ไอ้แก่พรก็ไม่มาปล่อยให้เธอคยเป็นแม่สายบัวทั้งคืน ไอ้แก่พรไม่รู้หายไปไหน
พอวันถัดมาสาวกิ่งก็ไปทำงานปกติจนเย็นมีเด็กหัวแตกมาเย็บแผล เด็กจิมมาเย็บแผลที่แตกมาจากโรงเรียนเพราะเล่นบอล หมอสาวอยู่ในห้องทำแผลกับเด็กจอยและพยาบาลตอนแรกเธอก็อยากให้พยาบาลเย็บแผลหัวแตกเพราะเธอยังช๊ำก้นอยู่ แต่อีกใจเธอก็อยากลองทำดูเพราะจะไปเรียนต่อแล้วเธอคงต้องฝึกฝีมือสักหน่อย ระหว่างที่เย็บแผลอยู่นั้น หมอสาวเห็นเด็กน้อยทำสายตาซุกซนแอมมองร่องอกเธอ ดีที่มีบาร์สีดำหอหุ้มอกอวบของเธอไว้หมอสาวก็ไม่หยุดเย็บแผลเธอทำต่อไปทั้งๆที่รู้ว่าเธอโดนเด็กจ้องนมมันสร้างความรู้สึกคันหีได้ดีไม่น้อยก่อนเธอจะทำเสร็จหีสวยของเธอก็ชุ่มด้วยน้ำเงี่ยน หมอสาเย็บแผลเสร็จก็ไปทำงานในห้องพักต่อ จนลืมความเงี่ยนไปได้ พอตกเย็นหมอกิ่งจับท้องเธอเริ่มมีพุงหนาขึ้นเธอจึงเลือกไปวิ่งออกกำลังกายเธอแต่งชุดออกกำลังด้วยเสื้อผ้าที่กระชับรัดรูปกางเกงวิ่งสีเทาที่เธอใสรัดจนก้นงอนงามยั่วตาชายไม่น้อย หมอสาวออกวิ่งมาจนเกือบสวนสาธารณะ หมอสาวมองไปที่ร้านน้ำหน้าสวนสาธารณะเธอเห็นเด็กจิม ดูดน้ำอย่างสบายอารมณ์ก่อนขี่จักรยานออกไป เธอจึงวิ่งตามไปข้างรถเด็ก "ไงหายแล้วหรือหนู" "อุย...หมอสวัสดีครับผมยังไม่อยากกลับบ้านครับ" "ไปไหนต่อละเรากลับบ้านได้แล้วแม่จะเป็นห่วง" "ครับหมอผมจะไปเบเบ็ดตกปลาก่อนนะครับ" "เอาไปตกที่ไหนละ" "ที่ท้ายสวนนี้แหละครับ" "หรือพาหมอไปด้วยสิ" ว่าแล้วหมอสาวก็โดดขึ้นซ้อนจักรยานให้เด็กน้อยพาเธอไปดูดเบ็ดที่ลงไว้ แรกๆเด็กก็ขี่ไหวแต่พอนานไปด้วยความโตของร่างหมอที่ใหญ่กว่าเล่นเอาจะขี่รถไปแทบไม่ไหวหมอสาวเลยอาสาขี่รถจักรยานเอง นี่เล่นเอาเด็กจิวได้เห็นก้นสวยๆกับกลิ่นหอมสุดๆของหมอสาวจากร่างงามและก้นสวยๆของเธอ และเมื่อถึงจุดที่เด็กน้อยลงเบ็ดไว้ใกล้ๆนั้นเองมีร่มไม้และหินก้อนโตพอให้นั้งได้สองคน "ไหนๆพาหมอมาดูสิตกได้ปล่าว" "ไม่ได้เลยครับวันนี้ปลาไม่กินเลยครับคุณหมอ" "อ้าวเสียเที่ยวละสิหนู" "ไม่หลอกครับเก็บผักบุ้งตรงนี้ไปให้แม่ก็ได้" "ไหนๆหมอช่วยแต่ต้องแบ่งให้หมอบ้างนะ" "ได้เลยครับตรงนี้เลยครับยอดอวบๆเลย" หมอสาวนั่งลงช่วยเด็กจิวเก็บผักบุ้งเธอลืมไปเลยว่าเสื้อคอโปโลเธอมันปลดกระดุมออกพอให้นมหกจนเด็กน้อยเห็นยกทรงอีกรอบ หมอสาวไม่สนใจเธอรีบเก็บผักก่อนพระอาทิตย์เริ่มลับขอบฟ้า จนเธอเด็ดผักไปใกล้กับขาของจิวทำเอาเธอเห็นเป้ากางเกงจิวมีลำควยดันกางเกงนักเรียนอยู่ เธอมองหน้าจิวจึงพบว่าเด็กน้อยมองนมเธออีกแล้วจนควยขึ้นเป็นลำ "ไงลามกนะเราเนี่ย" "อะไรหรือครับหมอ" "แหมะทำมาซื่อนะมองนมหมอใช่ไหม" "ปล่าวๆครับผมไม่ได้....." "ฮาๆๆๆมองไปสิกลัวอะไรเอาดูสิ" พูดจบแทนที่หมอกิ่งจะอายกลับถอดเสื้อกีฬาออกจากตัว "อะ....หมอทำอะไรครับ" "ดูสิดูให้อิ่มเลยหนูน้อย" หมอสาวถอดเสื้อจนเด็กได้เห็นนมในยกทรงสีดำจะๆ "คือๆๆหมอ" "หมอสวยไหมจ๊ะ" "สวยๆครับพี่หมอสวยที่สุดในโลกเลยครับ" "พูดจาดีแบบนี้ดูดนมเป็นไหม" "อะไรนะครับหมอ" ไอ้เด็กจิวตกใจมันคงไม่คิดว่าจะได้ดูดนมเต้าแรกจากสาวงามขาดนี้หมอกิ่งก็รีบปลดตะขอยกทรงออกเผยให้มันเห็นนมคู่สวยปลายหัวสีชมพูสวยสด "มาสิจ๊ะไม่กล้าหรือหนุ่มน้อยเอาลองจับดูสิ" หมอสาวคนสวยอารมณืเงี่ยนสุดฤทธิ์แล้วจึงยั่วยวนเด็กน้อย เธอจับมือเด็กจิวมาจับนมเธอมันจับหัวนมด้วยนิ้วเล็กแต่ใจสั่นด้วยความกลัวและประหม่า พักหนึ่งไอ้เด็กจิวก็ค่อยๆเลื่อนมืออีกข้างขึ้นมาจับเต้านมอีกข้างเหมือนกัน "บีบนมเบาๆคนเก่งของกิ่ง" "บีบหรือครับ" "ใช่จ้าบีบนมหมอแรงๆเลยคนเก่ง" ว่าแล้วไอ้เด็กจิวผู้โชคดีก็ลงมือบีบนมหมอสาวที่เด้งดึงๆสู้มือไอ้เด็กแก่แดดดีจริงๆ "ดีมาสองข้างเลยจ้าคนเก่ง" หมอสาวเริ่งเงี่ยนจนเป้ากางเกงรัดรูปมีน้ำซึมออกมาเป็นวงแล้วหัวนมตั้งจนชูชันเป็นเม็ดแดงอมชมพูน่ารักไอ้จิวใช้นิ้วค่อยๆจับบี้เบาๆ "อูยยยดีจ้าหนุ่มน้อยบี้หัวจุกแรงๆเลย" ไอ้เด็กจิวลดความตื่นเต้นลงตอนนี้มันกล้าที่จะขย่ำนมสาวสวยอย่างเต็มไม้เต็มมือ แล้วยังใช้หัวแม่โป้งและนิ้วชี้บีบบี้เม็ดหัวนมอย่างชำนาญการเล่นเอาหมอสาวเสียวจี๊ดคิดตะเลิดไปไหนต่อไหน "ไม่ไหวแล้วสุดหล่อของพี่มามะเอาปากมาดูดหัวนมนิเสียดีๆ" "ดูดเลยหรือครับพี่หมอ" "จ้าหนุ่มน้อยอ้าปากดูดเลยตรงหัวนมสวยๆเนี่ยแหละ" หมอสาวชี้นิ้วไปที่วงพานเล็กราวเหรียญสิบของเธอก่อนที่จะกดหน้าเด็กน้อยลงมาจนใกล้ชิด ความรู้สึกเก่าๆคล้ายที่พึ่งเกิดจากตาเฒ่าพรก็เกิดขึ้นเมื่อเด็กจิวอ้าปากอมหัวนมเธอเข้าปาก "อ้าแบบนั้นแหละที่รักพี่อูยยยโอววว" "พี่ครับ ตัวพี่หอมนมพี่หอมเหลือเกินครับจ๊วบๆๆ" "อูยยยหอมหรือดูดอีกข้าด้วยโอวววเก่งจ้าดูดแรงๆเลยสุดหล่อของพี่" สาวสวยประคองหัวไอ้จิวไว้ที่อกให้ดูดนมจากเต้าราวลูกน้อย ไอ้จิวก็ใช้ปากดูดแรงขึ้นแรงขึ้นตามอารมณ์อยากแบบเด็กๆ แต่มันก็สร้างคามรันจวนให้เธอไม่น้อยเลย หมอกิ่งต้องเอื้อมมือไปกุมเป้ากางเกงนักเรียนเด็กน้อยไอ้จิวมีอันสะดุงเมื่อควยต้องมือสาวงาม "อุยหมอจะทำอะไรครับ" หมอสาวทำหน้ายั่วยวนก่อนทำตาหวานใส่เด็กน้อย หมอสาวรีบรูดซิบกางเกงนักเรียนของไอ้จิวออกก่อนดึงกางเกงในให้รั้งลงมานิดๆพอที่จะเห็นหัวควยเด็กน้อย ไม่น่าเชื่อว่าหมอสาววัยยี่สิบห้าจะกล้าจับดุ้นควยเด็กเข้าปากแบบเด็กน้อยก็ไม่ทันตั้งตัว "จ๊วบๆๆอร่อยจังควยหนูเหม็นได้ใจพี่มากจ๊วบๆๆ" "โอ๊ยหมอครับผมเสียวควยครับหมอคนสวยของผมโอววว" "จ๊วบๆๆควยดุ้นกำลังดีไม่คับปากอร่อยจังจูบๆๆจ๊วบ" "โอวววหมอผมเสียหัวควยอย่าเลียตรงหัวครับโอ๊ยยยยโอ๊ยยยยย" ไอ้จิวไปไม่รอดถึงจุดสุดยอดไปแล้วทำเอาหมอสาวถึงกับงงงวย "อุยไอ้ไรกันจ๊ะหนุ่มน้อยโดนดูดควยก็แตกแล้ว แต่ไม่เห็นมีน้ำควยเลยจริงสิหมอยยังไม่ขึ้นเลยนิเรา" "อูยยหมอยขึ้นเป็นยังไงครับ" "อุยไม่รู้จังหมอยหรืออยากเห็นไหมหมอยอีหมอกิ่งนี่ดูไหม" "ดูครับผมอยากดูหมอยหมอคนสวย" "ได้จร้าแต่ต้องทำอย่างอื่นให้หมอกิ่งนะคะ" "ได้ครับให้ผมตายก็ยอมครับ" หมอสาวไม่ตอบแต่ยิ้มแล้วลุกขึ้นค่อยๆดึงกางเกงวอร์มออกไอ้จิวใจสั่นระรัวด้วยความตื่นกลัวหมอสาวเหลือแต่กางเกงในสีดำปิดบังโคกหีที่ชุมโชคไปด้วยน้ำเงี่ยน เด็กจิวนั่งลงกับหินก้อนให้ที่หลายคนใช้รองนั้งตกปลาเหงื่อเด็กน้อยพุดด้วยความกลัวหีรูแรกในชีวิต หมอกิ่งรูดกางเกงในพรืดอย่างเร็วจนมันไปติดที่ข้อเท้า "อุ้ยหมอครับ" "เป็นไงจิวสวยไหม" "สวยครับหมอของผู้หญิงมีขนด้วย" "ใช่จ้ามีขนขนเนี่ยเรียกว่าหมอยไง พอจิวโตหมอยก็จะงอกออกมาไง" "หมอยหงิกจังหมอมีเยอะจังครับของหมอนะครับ" หมอสาวยิ้มพร้อมเปลือยเปล่าท้าแสงอาทิตย์ที่กำลังตกลง "หมอสวยไหมจ๊ะพ่อหนุ่มน้อย" "สวยครับพี่หมอสวยที่สุดในโลกเลยย" "ปากหวานนะเราเนี่ย มาเลียหีอีหมอคนนี้ได้แล้วสุดหล่อ" เด็กหนุ่มกล้าๆกลัวๆมันเห็นหีจะๆสวยๆของสาวงามที่อ้าหีใช้มือปลิ้นแตดแดงชมพูน่ารักน้ำเงี่ยนไหลจนเป็นรอยมันเงาเต็มร่องหีร่องก้นน่าดูชม ไอ้จิวมัวชักช้ากล้าๆกลัวๆหมอกิ่งคนสวยเลยเอื้อมมือไปคว้าคอไอ้จิวกดหน้าไอ้จิวให้จมร่องหีเธอ "กินเข้าไปสิเด็กน้อย" "แพล็บๆๆหอมจังครับหอยหมอกดเบาๆหน่อยผมหายใจไม่ออกหะ" "เลียตรงนี้นะตรงเม็ดที่หมอปลิ้นให้" "ตรงนี้ใช่ไหมครับอุ....แดงจังหมอเขาเรียกอะไรครับ" "เขาเรียกเม็ดแตดจะเลียแรงๆดูดเลยพี่หมอชอบอูยยยยดีโอวววซูดโอวววดีจะสุดหล่อดูดเลยโอวววว" หมอสาวครางเงี่ยนไอ้เด็กจิวเห็นหมอเสียวจัดมันชอบเลยบรรจงเลียแตดเน้นๆแบบไม่หายใจแม้หมอยหยาบของหมอสาวจะอัดหน้ามันจนคันมันก็ไม่สนมันสนแต่แตดแดงๆของอีหมอจอมเงี่ยน ตอนนี้น้ำหีหมอสาวแตกออกมาจนหยดใส่โขดหิน "อร่อยไหมจิวซูดดดดดโอวววว" "อร่อยมากครับแต่หมอยหมอแทงหน้าผมหมอยหมอแข็งแต่หีหมอนุ่มจังครับแพล็บๆ" "หีนุ่มๆไม่พอนะหีหมอยังซิงอีกนะ" "อะไรคือซิงหรือครับหมอจ๊วบๆๆๆ" "โอววววดูดแตดแรงดีจังอูยยยยแม้งเอ๋ยยยไอ้จิววซูดสะใจอีกิ่งจังโอวววว" "หมอครับๆซิงคืออะไรครับ" "อูยยยยถามมากนะซิงหรือเอาหน้าออกไปก่อนดิเดี๋ยวคอยดูนะ" ว่าแล้วไอ้เด็กจิวผู้โชคช่วยยิ่งกว่าถูกหวยรางวัลที่หนึ่งที่จะได้เปิดหีสดๆของหมอกิ่งดาวคณะแพทย์ห้าปีติด แบบไม่ต้องจีบแบบไม่ต้องออกแรงข่มขืนแต่กลับได้เย็ดสาวสวยฟรีๆ เพราะความเงี่ยนร่านควยของหมอสาวเองสาวสวยค่อยๆอ้าขาออกจนหีแหกแล้วใช้สองมือแหกกลีบแคมออกให้ไอ้จิวได้เห็นเยื้อขาวใส่ที่มีน้ำเงี่ยนไหลเอ้อในรูแดงๆ มันคือเยื้อบริสุทธิ์ "ดูสิผู้หญิงซิงต้องมีเยื้อหีแบบนี้ไง" "แล้วซิงมันดียังไงครับหีหวานไหมหมอ" "ซิงก็คือไม่เคยมีควยเย็ดเข้าไปไงเด็กโง่" "อูยยยหมอไม่เคยเอากับผู้ชายหรือครับ" "จ้ามาซิจ๊ะมาเย็ดหมอมาเป็นผัวคนแรกของอีหมอกิ่งสิ" หมอสาวในร่างเปลือยค่อยๆเอานิ้วเปื้อนน้ำเงี่ยนตัวเองยกขึ้นมาดูดอย่างอร่อย เด็กจิวเดินเข้ามาหาหีหมอสาวแบบลุ่มหลงสุดๆหมอสาวดึงมือจิวขึ้นมานอนบนโขดหินเดียวกันก่อนเธอจะจัดท่าดูดควยเด็กเข้าปากปล่อยให้เด็กได้แหกหีดูน้ำในรูเธอย่างอร่อย "อูยดีจ้าฉลาดมากจิวต้องดูดควยให้แข็งก่อนแล้วต้องเสียบหีอีกิ่งนะ" "อูยยยยหมอใจร้ายอีกแล้วควยผมแข็งอีกแล้วอย่างนี้ผมต้องลงโทษหมอบ้างแล้วครับ" ไอ้จิวใช้สองมือแหกรูหีหมอก่อนแยงลิ้นเข้ารูหมอสาวมีอันสะดุ้งสั้นหลังชาเพราะลิ้นเล็กๆมันแทงไปที่เยื้อหีของเธอไม่วายลากไปโดนรูฉี่กระจิดริดของหมอสาว "อูยยยยเด็ดจังจิวเลียลึกๆๆๆอูยยยโอววววโอ๊ยยยย" "หมอชอบไหมครับบผมเลียหีเก่งไหม" "อูยยยยเก่งจ้าเก่งยังกับเคยมีเมียแล้วเลยโอววววว อูยยยเลียยดีจังจิวกินน้ำหีกิ่งด้วยยโอววววว" "ได้ครับหมออูยยยยเลียยหัวควยผมอีกแล้วววนะอูยยยย น้ำหีหมออร่อยเด็ดใครจะพลาดครับโอ๊ยยย" หมอสาวดูดควยแล้วปล่อยให้เด็กเลียหีในท่าหกเก้าเกือบสิบนาทีจนเธอเองก็แทบน้ำแตกแล้ว "อูยยยยยพร้อมยังจ๊ะหนุ่มน้อยพร้อมเป็นผัวคนแรกพี่ยังอูยยยยโอวววว" "อูยยยยพร้อมครับหมออูยยยแต่ผมทำไม่เป็นนะครับโอวววว" "เนี๋ยแนะ...." "อู๋ยตีจิวทำไมครับหมอ" "จะเย็ดหมอแล้วเรียกหมอใหม่สิ" "เรียกอะไรหรือครับ" หมอสาวดันตัวจิวลุกขึ้นไปนั่งก่อนจะบอกจิวเสียงหวานปานระฆังทอง "ก็เรียกเมียไงจ๊ะ" "จะดีหรือครับหมอ" หมอสาวคงติดใจตอนไอ้แก่พรลวนลามเธอเย็ดตูดเธอเธอชอบความหยาบแบบบ้านๆมันสะใจลูกสาวอธิบดีและคุณหญิงอย่างเธอดีกว่าพูดจาเพราะแบบไฮโซทั้วไป "ดีไม่ดีถ้าไม่เรียกหมอว่าเมียเรียแทนตัวเองว่าผัวก็ไม่ต้องเย็ดหมอเลย" "ครับๆๆๆได้ครับเมียครับ" "ดีมากทีนี้ลุกขึ้นเอาควยผัวจิวมาแทงหีอีเมียกิ่งสิคะแหกให้จนกว้างแล้วนะดูสิอยากจนหัวนมตั้งไปหมดแล้วโอวววว" "ได้ครับเมียครับผัวขอเย็ดนะครับ" หมอสาวยิ้มเริ่มเสียสวยเลยมือข้างหนึ่งจับดุ้นควยเด็กจิวไว้จอรูหีของเธอไว้ "แทงควยได้แล้วผัวขาเมียเงี่ยนหีจะตายแล้วโอววว" "อูยยยตรงยังครับเมียครับ" "อูยยยยตรงแล้วไม่ครับแล้วสิไม่เอาเอาเหี้ยหรือสัดก็ได้เอาแบบที่มึงด่าเพื่อนสิผัวขา" "ได้ได้ครับจะเย็ดแล้วนะอีเมียสัดโอวววว" ไอ้จิวดันควยโดยมีหมอสาวใช้สองมือประคองเอวเพราะกลัวควยจะปลิ้นหลุดแบบตอนโดนควยดุ้นม้าของไอ้พรเปิดหี ไอ้จิวกดเอวเข้ามาหมอสาวสบตาพริ้มพร้อมพูดให้กำลังใจ "ดันควยมาผัวขาใกล้วแล้วจะเข้าหีอีเมียแล้วโอววววดีไอ้สัดผัวจ๋าหีเมียจุกแล้ว" หมอสาวยิ้มเพราะไม่นึกว่าเยื้อหีเหนียวๆจะโดนเย็ดจนฉีกได้พอเห็นหัวควยกดเยื้อหีเธอก็ดีใจแม้มันจะมุดรูมาหนึ่งนิ้วจากความยาวสี่นิ้วมันก็ทำให้สาวสวยหีสั่นเงี่ยนเด้งหีระริกราวกับยากควยสุดๆ"อูยยยผัวขาผัวสัดของเมียดันมาเลยจะเข้าหีเมียแล้วโอววววว" "อูยยยยเมียจ๋าโอวววววโอวววอีสัดเจ็บควยยยกูไม่กลัวแล้วกูจะกดควยแล้วนะโอวววววโอ๊ยยย" ไอ้จิวโถมตัวเข้าหาหีหมอสาวแต่มันก็พลาดครับความมันเลือนของน้ำหีหมอทำเอาควยไอ้จิวปลิ้นออกไปสะกิดรูก้นซ้ำรักของเธอ "อูยยยยอีกแล้วอีหีบ้าโอวววววผัวขาผัวมานอนเมียยยไม่รอแล้วจะมืดแล้ว" ไอ้จิวรีบนอนลงกับโขดหินอย่างว่าง่ายปล่อยควยเด็กสี่นิ้วโดเป็นลำสองนิ้วท่าสายตาหมอสาวสวยเรียนสูง "เมียยจ๋าผัวนอนแล้วเมียยยทำอะไรต่อละอูยยยยยดูดควยยยอีกแล้ว" "ดูสิควยมึงมันน่าดูจะตายไอ้ผัววควยน่ารัก" หมอสาวถอนปากดูดควยให้เปียกชุ่มๆ ก่อนลุกขึ้นคร่อมหีตั้งฉากกับแทงควยเด็กเธอลูบหมอยฟูๆให้ลู่ลงเล็กน้อยก่อนใช้มือหนึ่งจับหัวควยไอ้จิวไว้ อีกมือแหกร่องแคมก่อนค่อยๆกดสะโพกผ่ายตามวัยเบญจเพศลงไป วินาทีสำคัญที่รูหีสาวควยคาบควย "อูยยยยเกรงควยไว้ไอ้ผัวจิวเกรงไว้นะหีเมียจะเข้าแล้วอูยยยยย" "ได้อูยยยยเมียจ๋ากูแสบควยยโอ๊ยยยย" หมอสาวกัดฟันกดสะโพกไปอีกทีทีนี้เธอเอามือซ้ายแหกแคมซ้ายมือขวาแหกแคมขวาแบบตั้งใจสุดๆก่อนทิ้งสะโพกลงมาพรวดเดียวเด็กจิวมีอันดิ้นพร้านหมอสาวมาอันกรี๊ดร้องด้วยความแสบหีจากการขึ้นเย็ดของเธอเอง "กี๊ดโอ๊ยยยยยยแสบหีจังโอววววววผัวจ๋าหีเมียยยโดนเย็ดแล้วโอวววโดนเปิดแล้ววว" "อี๊อๆๆหมอผมเจ็บบควยโอ๊ยยยควยยผมฉีกแล้วววโอวววว" "ทนหน่อยสิกูก็เจ็บโอวววอยากเป็นผัวกูมึงต้องอดทน" "อูยยยหมอผมเจ็บควยยโอ๊ยยย" ไอ้จิวเจ็บควยแต่หีอุ่นของหมอสาวสุดซิงมันดูดควยเด็กตัวดำลูกคนจนๆจนควยเริ่มชา หมอสาวไม่สนเธอลงตัวมาดูดนมเด็กน้อยเพื่อปลุกอารมณ์ก่อนบดหีกับดุ้นควยที่เลือดหีเลือดควยก็ไหลจนแดงฉาน "อูยยยเสียวหีควยดียั้งนี้เองโอววววขนาดควยเด็กนะอูยยยย" "หมอครับผมเสียวควยจังครับอูยยยย" "อูยยยยกูก็เสียวหีอูยยยมึงเป็นผัวกูนะอูยยยย" "ได้กูก็มีมึงเป็นเมียแล้วโอ๊ยยยฮูยยยย" หมอสาววนสะโพกไปหลายรอบหีดูดจนควยเจ็บชาเริ่มเสียวขึ้นจนเด็กจิวเงี่ยนส่วนอีหมอกิ่งนั้นเงี่ยนไปไกลไม่สนหีจะฉีกแล้วเธอค่อยๆโหยงตัวขึ้นจนเห็นควยเกือบหลุดเพราะมันก็สั้นมากเธอเสียวปากแคมหีเธอก็ทิ้งตัวกดหีเข้าหีควยเด็กจิว "อูยยยยยโอววววฮุยยยยสะใจกูโอวววววอูยยยดีมากผัวจิวขาโอวววว" "อูยยยอึบๆๆๆ" "อูยยโอวววเต็มรูหีกูดีจังไอ้ผัวสัดโอวววววเย็ดมึงมันหีกูเหี้ยๆโอวววว" หมอสาวรั่วหีเป็นสิบดอกตอนนี้เธอปล่อยผมสยายเต็มบ่าของเธอดูสุดเซ็กซี่หมอสาวดูจะดีใจที่หีเธอถูกเย็ดครั้งแรกผิดกับสาวอื่นๆที่เอาแต่อายม้วนตอนโดนเย็ดครั้งแรกแต่เธอเย็ดผัวเด็กเธอจึงไม่ต้องอาย เธองัดความไพร่ของตัวเองออกมาได้สุดๆ "อูยยยยหีกูชอบควยมึงนะไอ้ผัวเหี้ยยยโอวววววว" "อูยยยยกูจะไม่ไหวแล้วอีเหี้ยกูเสียวหัวควยกูอีเมียยยอีหมาอีหมออีดอกทองโอ๊ยยยยอ๊าก" ไอ้จิวทนไม่ไหวควยแตกลมออกมาอีกดอก หมอสาวที่ยั้งไม่เสร็จรีบขย่มหีใส่ควยตาม "อูยยยโอววววไอ้ผัวเหี้ยยยมึงไม่รอกูโอววววอูยยยยยยโอวววววรอกูด้วววยยยโอวววววหีกู" หมอสาวขย่มหียาวๆบับๆๆๆๆๆแล้วเอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดตามแล้วครางเงี่ยนแหกหีกว้างอีกมืออ้อมไปเขี่ยรูก้นตามไปก่อนจะบดหีไปมาครางร่าน "อูยยยโอวววอูยยยอ้าซุดโอวววววอูยยยยไอ้จิวววววไอ้ผัววววกูอีหมอกิ่งเมียมึงไม่ไหวแล้วววววอูยยยยยกูเงี่ยนๆๆๆๆโอ๊ยยยยยกูร่านๆๆๆกูรักมึงนะอูยยยยยยยยโอววววววววอูยยยยยยยแตกกกซุดดดดอ้า" หมอสาวเสร็จเรียบร้อยโรงเรียนหมอเกรงหีน้ำฉี่แตกซานแม้นมันจะไม่สาใจเพราะดุ้นควยไม่โตสะใจแต่หีก็แหกแดงน้ำแตกซ่านกระเด็นไปโดนหน้าไอ้จิว เธอนอนพุบลงกับหน้าจิวก่อนดูดปากไอ้จิวอย่างเต็มรัก "หมอรักผมหรือแพล็บๆๆๆ" "ไม่รักหมอจะให้เย็ดหรือคะผัวขา" "จ้าหมอเมียผมผมดีใจที่ได้เป็นผัวคนแรกของหมอครับจูบๆๆ" ทั้งคู่รีบลุกขึ้แต่งตัวเพราะมือแล้วยุงเริ่มมากัดจนมีรอดแดงที่ผิวหมอสาวจนเป็นจ๊ำๆแล้ว หมอสาวเป็นคนขี่จักรยานปล่อยให้เด็กได้จับหีเล่นอย่างสนุก "หมอครับควยผมบวม" "ควยบวมหีจ๊ะผัวจ๋าแบบนี้ก็เย็ดต่อไม่ได้สิ" "ไม่เอาแล้วหมอแสบครับไว้ผมโตก่อนสิครับ" "จิวโตก็ไม่รักหมอแล้วสิ" "อุยรักสิครับรัก" "รักใช่ไหมตรงนั้นมีพุ่มไม้รักเมียก็เลียหีให้เมียนะคะ" หมอสาวจอดจักรยานก่อนรูดกางเกงออกแล้วเข้าไปพุ่มไม่ส่วนจิวก็นอนลงเลียแตดเสียแคมแดงๆให้หมอสาวอย่างสุดรัก "อูยยยยแตดๆๆเลียเน้นๆแตดเมียเลยยยกูชอบอูยยยยโอววววว" "ผัวก็ชอบครับแตดเมียสวยใหญ่จัง" "เมียแตดใหญ่มานานแล้วอูยยยอูนนน" "ดีครับแพล็บบผัวอายากเลียแตดเมียทุกวันเลย" "แล้วไม่อยากกินน้ำหีเมียหรือคะผัวขา" "อยากสิอูยยยน้ำหีเมียเค็มมันหอมโคตรๆกูชอบอูยยยย" หมอสาวส่ายหีใส่หน้าเด็กน้อยจนหมอยติดหน้าไปหลายเส้น หมอสาวกดหน้าเด็กจิวจมหีก่อนจะครางอีกซุดให้ "โอววววอูยยยโอ๊ววววเลียยยอีกโอววววดูดแตดกูเน้นๆเล้ยยยยไอ้ผัวเหี้ยกูไม่ไหวแล้วจะออกแล้ว" "แพล็บบๆๆๆๆซูดๆๆ" "โอววววแตกแล้วววโอววววสะใจหีกูเหลือเกินผัวขาจิวจ๋าโอวววววววววว" หมอสาวฉี่แตกซานเข้าปากไอ้จิวจนหน้าชุ่มน้ำฉี่ไปหมด ทั้งคู่บอกรักกันก่อนไอ้เด็กจิวจะไปส่งหมอสาวหน้าโรงพยาบาลโดยทั้งคู่ไม่รู้ว่าจะไม่ได้เจอกันอีก
หลังจากที่หมอกิ่งได้ดื่มด่ำกับควยดุ้นแรกในชีวิตสาว หมอสาวก็วาดฝันในใจว่าเมื่อไรไอ้พรคนที่สร้างความร่านควยคนแรกจะกลับมาเปิดหีเธอด้วยควยม้าดุ้นนั้นเสียที เธอนอนคิดฝันถึงควยดุ้นโปรดจนหลับไปด้วยความอ่อนแรง รุ่งเช้าหมอสาวมีเวรเข้าตรวจคนไข้เวลาสิบโมงตามตึกผู้ป่วยนอกเธอได้ยินเสียงคนทะเลาะกันจึงเดินไปพบกับนางพยาบาลกำลังดุลุงมวนลุงตาบอดที่ชอบเอาขนมมาขายที่ตึกนี้ "บอกกี่ครั้งแล้วว่าอย่าเอามาขายในนี้นะลุง" "เอาหนูลุงขายมาก็นาน อีกอย่างทีคนอื่นทำไมขายได้ละ" "ไม่ให้ขายลุงอยากโดนยามจับโยนไปใช่ไหม" หมอกิ่งรีบเดินมาดู "พอแล้วพี่องุ่นอย่าไปทำลุงเขาเลยทุกคนต้องกินต้องใช้นะเศษฐกิจไม่ดีแบบนี้สงสารลุงเถอะ" "ดีนะหมอกิ่งขอไว้ไม่งั้นนะลุง" "เอาแหละพี่องุ่นไปทำงานที่เนี่ยหนูเคลียเอง" หมอสาวรีบเดินจูงมือลุงมวนตาบอดลงมาจากตึก "เอาแหละลุงขายตรงนี้นะเดี๋ยวหนูบอกรปภ.ให้" "ได้ครับคุณหมอใจดี" พูดเสร็จหมอสาวกำลังเดินไปบอกยามลุงมวนรีบเอาขนมสามถุงใส่ถุงให้หมอกิ่งทำท่าจะหยิบเงินให้แต่ลุงมวนไม่รับ "ขอบคุณคะลุงไว้วันหลังลุงเดือดร้อนต้องบอกมาบอกกิ่งนะ" "ครับคุณหมอนางฟ้า" หมอกิ่งยิ้มรับคำชมก่อนเดินขึ้นตึกไปตรวจคนไข้ต่อ สองชั่วโมงผ่านไปหมอสาวเดินลงมาจากตึกเธอเห็นลุงมวนยังเหลือขนมอีกหลายสิบถุงเธอจึงอยากช่วย "ลุงคะตามกิ่งมานิ" หมอสาวเดินจูงมือพาลุงมวนมาที่ลานจอดรถตรงมาที่รถบีเอ็มของเธอ "หมอจะพาผมไปไหนครับ" "ก็กิ่งอยากทำบุญนะลุงเห็นขนมลุงแล้วคิดถึงเด็กๆที่โรงเรียนหลังอำเภอนะคะกิ่งจะซื้อขนมไทยๆไปเลี้ยงเด็ก" "หมอใจดีจังครับ" "ว่าแต่ลุงเหลือกี่ถุงคะ" หมอถามไปแล้วคุยกันในเรื่องต่างๆจนถึงโรงเรียนประถมเก่าๆหลั่งอำเภอมีเด็กเรียนแค่ หกสิบกว่าคน หมอกิ่งแจกขนมเด็กๆจนหมดก็กลับ "ลุงมวนบ้านอยู่ไหนหนูไปส่งคะ" "อ้อผมอยู่โรงจอดรถเก่าในปั๊มน้ำมันหลังอำเภอเนี่ยแหละครับ" "บอกทางกิ่งหน่อยสิจะไปส่ง" ว่าแล้วหมอก็ไปถึงที่ปั๊มน้ำมันร้างๆแห่งนั้น "เก่าขนาดนี้ลุงอยู่ได้หรือคะ" "ได้ครับผมเคยทำงานที่เนี่ยเจ้าของเขาเลยให้เฝ้าตอนนี้นะครับ" "เอาแล้วลุงทำอะไรคะ" "ก็ล้างรถนะครับคุณหมอ" "โหเก่งจังลุงหนูยังขี้เกียจล้างรถเลยคะ" "เอาไหมละครับเดี๋ยวผมล้างให้" "ดีเลยคะขอบคุณไม่ได้ล้างมาเดือนกว่าแล้ว" ว่าแล้วลุงมวนก็เข้าห้องไปออกมาด้วยผ้าขาวม้าผืนเดียวหมอสาวยังไม่คิดอะไรแต่พอลุงเริ่มล้างรถเธอเริ่มเห็นในซอกขาชายตาบอดเธอก้มลงนั้งดูก็เห็นควยดำของลุงมวนหัวควยโตในหมอยดกดำเอาเรื่องหมอสาวมองจนใกล้อย่างไม่อายได้เพราะที่นี่ก็ไม่มีใครเข้ามาอีกอย่างลุงมวนแกก็ไม่รู้ตัวเพราะตามองไม่เห็น หมอสาวเสียวหัวแตดจี๊ดเพราะควยดุ้นนี้มันใหญ่ว่าควยเด็กจิวที่ได้เปิดซิงหีเธอเมื่อเย็นวาน หมอสาวค่อยมองควยลุงมวนที่กวัดแกว่งไปมา ทำเอาเสียวหีมาจนน้ำหีเริ่มซึมผ่านชั้นในสีขาวของเธอ (อูยควยใหญ่น่าลองจังเสียวหีจริงลองดีไหม) หมอสาวนั่งใกล้มองควยแล้วชวนลุงมวนคุยสับเพเหระไปเรื่อยก่อนใช่นิ้วมือขวาสะกิดเม็ดแตดตามไปจนกางเกงในชุ่มน้ำเงี่ยนในใจเธออยากจับควยลุงมวนดูดมันเสียจริงๆแต่ก็ต้องห้ามใจไว้รอจนหนุ่มใหญ่ตาบอดล้างรถเสร็จและกำลังเดินเข้าห้อง หมอสาวรีบเดินตรงไปเดินตามเข้าห้องก่อนจับข้อมือลุงมวนไว้แล้วก้มลงเปิดผ้าขาวม้าคว้าควยคนตาบอดดูดอย่างเต็มรัก "โอวหมอครับทำอะไรครับอูยยยย" "จะให้ทำอะไรก็เห็นอยู่กิ่งดูดควยให้ไงแพล็บๆตอบแทนที่ล้างรถให้ไงคะ" "อูยยยยแต่คุณหมอโอวววเสียวหัวครับดูดเบาๆ" "เบาๆไม่ได้คะควยใหญ่โตขนาดเหมาะแบบนี้กิ่ดดูดเบาๆๆไม่ได้จ๊วบๆ" หมอสาวดันตัวมาที่ประตูห้องก่อนที่จะกดลูกบิดล็อกกลอนห้องแล้วคาบควยลุงมวนดันร่างชายตาบอดไปติดผนังห้อง ก่อนดูดหัวควยเน้นๆด้วยปากเรียวบางสวยจนน้ำลายชุ่มโชคหัวควยดำดุ้นโปรดดุ้นใหม่ (จะสะใจกว่าของเด็กเมื่อวานไหมนะ) ใจหมอสาวคิดขณะที่ปากก็ดูดควยจนสุดดุ้นจนหมอยลุงม้วยแยงตา ชายตาบอดผู้โชคช่วยโดนรุกขนาดนี้เล่นเอาต้องประคองหัวหมอสาวไว้เพราะกลัวจะเสียวควยเกินทน หมอสาวเริ่มถอดเสื้อออกจนหมดไม่เว้นแต่ยกทรงจากยุโรปตัวสวยที่แม่ซื้อให้ ก่อนจะจับสองมือลุงมวนมาสัมผัสกับนมเต้าสวย ชายตาบอดลูบคลำนมคู่สวยด้วยสองมืออย่างใจระทึกในขณะที่ควยดุ้นหกนิ้วยังอยู่ในปากหมอสาวที่ดูจนน้ำลายไหลย้อยเป็นสายหยดลงพื้นห้อง "อูยยหมอครับโอวววทำไมหมอมาทำให้ผม" "แพล็บๆก็กิ่งถูกใจลุงนิคะ จะบอกอีกอย่างคือกิ่งชอบควยลุงตอนลุงล้างรถกิ่งมองมันจนเงี่ยนหีเลยคะ แพล็บๆๆ" "หรือครับเป็นบุญของผมเกิดมาห้าสิบกว่าแล้วยังไม่เคยได้อึบใครเลยครับ" "อูยยยจริงหรือคะบ้าหรือปล่าวคะไม่เคยทำทำไม่ควยโตจัง" "ครับไม่เคยเอาใครเลยครับหมอคนสวยโอวววว" "รู้หรือว่ากิ่งสวยแพล็บๆ" "รู้สิครับโรงพยาบาลมีแต่คนชอบหมอกิ่งกันทั้งนั้นไม่นึกว่าผมจะได้สุขกับเขาบ้าง" "หือปากหวานนะลุงเนี่ย ว่าแต่ไม่เคยเอากับสาวจะทำกิ่งมันได้ไหมนะ" "ได้ครับได้หมอสั่งมาไอ้บอดคนนี้ขอถวายหัวทำให้เลย" "อูยยยไม่ต้องคะนอนนิ่งๆกิ่งทำเองก็ได้" "ไม่ต้องนอนครับหั้นก้มมาท่าหมาเลยผมเคยทำ" "แหะเคยทำไหนมาลอกกิ่งคะว่าไม่เคยกับใคร" "ครับไม่เคยกับคนแต่กับ.....หมาตัวเมียผมเคยเย็ดครับหมอ" หมอสาวอึงไปพักใหญ่ก่อนจะดูดควยต่อแล้วพูดว่า "เอากิ่งให้เหมือนหมาตัวเมียได้นะกิ่งยอมถ้าลุงทำดีกิ่งจะให้ราววัลใหญ่เลย" ว่าแล้วหมอสาวก็หยุดดูดดุ้นควยไอ้แก่จับไหล่ลุงมวนกดลงไปให้หัวนมตรงปากแกก็ไม่ขัดรีบอ้าปากอมดูดหัวนมอย่างคนตะกราม ตามประสาคนไม่เคย "อูยยยไม่เคยหรือคะลุงขาฮูยยยดูดีจังแรงเสียวหัวนมโคตรๆเลยอูยยย" "ดีจริงหรือครับคุณหมอคนสวยผมไม่เคยดูดนมใครจริงๆครับ" "ดีคะเอาให้สมที่ผัวมวนอยากเลยหนูจะแหกหีให้เสยเย็ดทั้งคืนเลย" "ครับได้ครับให้ตายคืนนี้ผมก็ไม่หยุดครับ" หมอสาวเสียวใส้พอได้ยินประโยคนี้ หมอสาวรีบถอดกระโปรงออกพร้อมกับชั้นในทำเอาตอนนี้ร่างงามก็นอนเปลือยเปล่าไปแล้ว เธอจับมือไอ้บอดคนโปรดไปจับเนินหีแสนชุ่มน้ำหีของเธอ "อุ่ยนี้หรือครับหีคน" "ใช่คะใหญ่กว่าของน้องหมาไหมคะ" "ใหญ่ดีจังครับมีน้ำไหลออกมาด้วยชุ่มไปเลยครับ" "ชุ่มสิคะตั้งแต่ได้เห็นควยผัวเมียก็เงี่ยนจนน้ำแทบแตกแล้วอูยยย ลองเลียไหมเดียวแหกหีให้มาสิคะ" ว่าแล้วหมอสาวก็ใช้สองมือแหกหีออกก่อนเลือนตัวมาให้นายมวนได้ดูดเลีย ทีแรกไอ้มวนกล้าๆกลัวๆเพราะไม่เคยแต่พอลิ้นมันได้โดนเนื้อแท้ของสาวสวยประกอบกับน้ำหีคาวทำเอามันต้องก้มหน้าก้มตาดูดรูหีให้หมอสาวจนหีคันไปทั้งโพรงหี "อูยยยยดีจะดีอูยผัวจ๋าผัวมวนดูดหีแรงแบบนี้ดีอูยยยโอววว" "แพล็บๆๆหมอชอบหรือครับผมดูดแรงกว่านี้นะครับ" "อูยยยยดีดูดดตัวนั้นแม็ดนั้นดีมากผัวขาโอววซูดยอดเลยยยโอววววผัวขาโอวววว" ไอ้มวนดูดแตดหมอสาวชนหมอสาวถึงกับส่าหีเป็นวงกลมให้ไอ้มวนต้องอ้าปากวนหน้าตามเม็ดแตดที่หมุนไปช่างเป็นภาพที่น่าอิจฉากับหนุ่มอื่นที่อยู่ๆเธอก็มานอนแบะหีให้ไอ้แก่คราวพ่อแถมตาบอดสุดอับลักษณ์มาเลียหีสุดสวยของเธอ "อูยยยผัวขาดีคะต้องแบบนั้นดูดตรงนั้นอีกดูดแตดเมียอีกโอววววววดีจริงโอววววผัวขา" "คุณหมอเรียกผมผัวทำไมครับแพล็บๆ" "อูยยยยก็เย็ดกันเลียหีให้กันขนาดนี้ให้เป็นอะไรหรือคะผัวขาโอววว" "คือๆๆ" "หรือจะให้กิ่งเป็นหมาของลุงละคะโอวววววอูยยยย" "คือๆๆ" "อูยยยยยได้เลียยยเลยคะอีหมาตัวนี้ยอมแล้วคะลุงขา" ไอ้มวนไม่ทันตอบหมอก็เงี่ยนจนยอมเป็นหมาตัวเมียของไอ้มวนไปแล้ว มันอ้าปากดูดสองแคมหีที่เป็นเนื้อหยุ่นๆแล้วเลียเลยมาที่ปากรูหีที่แสนหวานมีน้ำหีคาวๆเปรอะอยู่ ก่อนดูดกินอย่างอร่อยลิ้น "อูยยยยยดูดดีแรงๆเลยลุงขาโอวววอีหมาชอบคะโอววววดูดหีอีหมาแรงๆแบบนี้ชอบโอวววววว" "คุณหมอไม่ต้องเรียกตัวเองแบบนี้สิครับมันไม่ดี" "อูยยยยโอววววดีคะหนูอยากเป็นหมาของลุงให้หนูเป็นหมาของลุงนะคะลุงจะได้เย็ดหนูไงโอวววว" "ก็ได้ครับ" "อูยยยยงั้นเรียกหนูว่าอีหมาด้วยยยยนะคะโอววววมันสะใจดีโอวววว" "ได้ๆครับอีสัดหมา" "ดีคะอูยยยยสะใจเรียกแบบแรงๆสะหีอีหมาเหลือเกินไอ้แก่ของอีหมาโอวววววได้เวลาเย็ดหีหมาแล้วเอาควยมาสิ" "ได้เลยอีหมา" ไอ้แก่มวนชันตัวขึ้นส่วนหมอสาวก็จับควยไอ้แก่ไว้ก่อนประคองลงสู่ประตูอู่หีของตัวเองร่างงามแหกขาให้หีกว้างสุดๆเพื่อตอบรับดุ้นควยอันใหม่ขนาดหกนิ้ว เธอมองอย่าใจระทึกก่อนจับหัวควยมาจ่อปากแคม ส่วนไอ้มวนพอควยโตมาจุกร่องรูหีอุ่นๆของหมอสาวเหมือนมีแรงดูดมันรีบกดสะโพกอย่างสุดกำลังส่งควยขนาดมาตารฐานชายไทยลงจมมิดในหีหมอสาวสร้างความรู้สึกเจ็บป่นเสียวให้หมอสาวสุดร่าน "อูยยยเจ็บแต่สุขหีจังอูยยยย" "เจ็บหรืออีหมาของกู กูเสียวหัวควยหีมึงอุ่นกว่าหมาเป็นไหนๆ" "อูยยยยหรือคะไอ้แก่อูยยยยย เย็ดต่อสิคะหรือไม่มีน้ำยาคะอูยยย" หมอกิ่งแกล้งพูดยั่วจุดไฟสวาทให้ไอ้แก่มวนโกรธเธอหวังว่าไอ้แก่จะได้จัดเต็มให้เธอสะใจกว่าเด็กน้อยเมื่อวาน และก็ได้ผลไอ้แก่คำราม "ได้อีสัดหมามึงว่ากูใช่ไหมกูจะเย็ดให้หีฉีกเลยมึงเนี่ยๆๆๆๆ" "โอวววววววมีแค่นี้ใช่ไหมๆๆๆๆไอ้แก่อูยยยย" หมอสาวยังไม่หยุดดูถูกไอ้แก่ทั้งๆที่แคมหีโดนกระเด้าเย็ดจนยู้ไปแล้วน้ำหีแตกแตนจนมีเสียงฟิตๆๆออกมา "โอวววอีหมามึงเอาไปเลยยยเนี่ยยๆๆๆโอวววววอูยยยย" "อูยยยยโอวววววดีมากกแรงๆๆอีกกูชอบบบโอวววววดีอีหมาสะใจโอววววว" หมอสาวโดนควยดุ้นใหม่เด้าเย็ดแบบสุดแรงโหมเย็แบบสุดๆจากไอ้แก่มวนที่ตามองไม่เห็นแต่ก็เย็ดได้สะใจเธอจนหมอสาวหัวสั้นหัวคอนไปหมดเธอรีบดึงหัวไอ้แก่มาประกบปากดูดก่อนส่ายหีให้ไอ้แก่รู้จักพิษส่งของหีเธอบ้างเธอร่อนหีเป็นวงกลมไปมาให้ไอ้แก่ได้จับเด้าปาดซ้ายขวาหน้าหลังตามใจชอบ "อูส่ายหีดีจังโอวววหีอีหมาดูดควยกูจังโอววววว" "อูยยยยยส่ายสิกูเสียวหีนิอูยยยโอวววมึงทำดีจังโอวววว" ไอ้แก่ยังคงโหมควยเสยร่องหีแดงๆไม่มียั้ง ส่วนหมอสาวก็อ้าปากดูดลิ้นสากไอ้แก่ไปด้วยก่อนเด้งสะโพกขึ้นลงแบบสุดชำนาญพร้อมเกรงรูในจังหวะที่ไอ้แก่เด้าควยเขาหีแบบสุดๆ เหงื่อทั้งคู่อาบจนท่วมร่างพัดลมเบอร์สามก็ไร้ประโยชน์ ความระอุในไฟเย็ดจากไอ้แก่ผู้หากินได้เดือนแค่พันกว่าบาทกับหมอสาวที่เดือนหนึ่งเงินเดือนเป็นแสน ตอนนี้ข้อแตกต่างนี้หมดไปเพราะความเงี่ยนและความต้องการตัณหาราคะ "อูยยยย มันหีจัง อูยยยยยไอ้แก่มึงยอดมากโอววววสะใจอีหมาเหลือเกินโอวววววว" "อูยยยยกูก็มันอีหมาของกู" "อูยยยยเย็ดอีหมาบ่อยๆนะโอววววอูยยยยโอววววว" "ได้เลยอีหมาต้องมาให้กูเย็ดบ่อยๆนะโอวววจะไม่ไหวแล้วววหีมึงดูควยกูโอวววว" "อูยยยยกดลึกเลยยยโอวววววไอ้สัดแก่อีหมาอออกแล้วววอูยยยยยย" "โอววววววกูก็อออกแล้วววววโอวววโอววววอ๊ากก" หมอสาวเกรงรูหีตอดควยที่เย็ดสอดเข้ามายันคอมดลูกเธอขมิบหีตอดหลายทีจนน้ำหีแตก ส่วนไอ้แก่กดควยอัดหีจนหมอยทั้งสองอัดกันจนราบก่อนระเบิดน้ำควยคาวออกมาฉีดใส่มดลูกหมอสาวจนเธอรูสึกระอุในน้ำแรกในชีวิตที่เธอได้รับก่อนนอนกอดหอมหน้าไอ้แก่แล้วส่ายสะโพกเบาๆ เป็นการบอกให้ไอ้แก่รู้ว่ามันทำให้เธอสุขหีเหลือเกิน @

Danai Tee

ขอบพระคุณท่านเป็นอย่างสูง นึกว่าจะไม่ได้อ่านตอนต่ออีกแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

วันนี้หมอกิ่งได้นายเถเป็นผัวใหม่แถมยังติดใจจนจะให้นายเถเลิกกับเมียเก่ามาเป็นผัวตัวเองคนเดียวอีก หารู้ไม่ว่ากำลังจะได้ผัวเพิ่มอีกสามคน....5555

sunnie06

1819

พึ่งจะรู้ว่าเรื่องนี้ มีหลายต้อนครับเคยอ่านหลายปีแล้ว จบแค่ ตาพรแค่นั้น   ขอสมัครเป็นfcหมอกิ่งเลย   ฝึกกับยาม และ เด็กและคนตาบอดแล้ว ตาพรต้องกลับมาซ้ำได้แล้ว 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

oit758

หมอกิ่งรอบนี้ดูแล้วน่าจะได้กินแซนวิชแน่ ยาวๆ ไปเลยหมอรอบนี้มีจุกละ

drof666

เรื่องนี้นานมากที่ไม่ได้อ่านต่อ จะรอตอนต่อไปครับ

mimza12348

swss2511

swbkk

"... รอคอยเธอมาแสนนาน ทรมาน วิญญาณ หนักหนา....."  รอคอยตอนต่อของท่านนี่มานานแสนนาน แต่ก็คุ้มกับการรอคอยครับ ยังถึงใจเหมือนเดิม หวังว่าจะมีมาต่อให้ครบ 12 คนนะครับ
**ขอขอบคุณที่นำเรื่องสนุกๆกลับมาอีกครั้ง**

Orcus

หมอกิ่งเริ่มไฟแรง เดียวจะได้ผัวเพิ่มเรื่อยๆแน่นอน