ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 9 สารภาพ

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 23, 2021, 08:54:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrzoom

โบนัสเสร็จพีทแล้วจริงๆด้วย จะมีฉากของโบนัสกับพีทไหมนะ  ::Fighto::

เอกเอก

กระจ่างซะที จะจบปี สองแล้วเหรอครับ

controlx

สารภาพทั้งคู่มั๊ย?

แต่ชอบคำนะ "ล่วงล้ำ"

::Bloody::

-———————————-
โอ้โหยยยยย น่างสารโบหวะ

cobra888

หมอป้อง รับฟังด้วยมีสติและคิดอย่างมีเหตุผล เพราะมีผลต่อชีวิตคุณทั้งชีวิตนะ
     :ผิดผลาดที่กายให้อภัยกันได้ เพราะเอาคืนกลับไม่ได้ แต่ผิดที่ใจเป็นตราบาปทั้งชีวิต ::Crying::

veget

ความจริงจะเปิดเผยเเล้ว รู้สึกเศร้า เเสดงว่าเรื่องใกล้จบแล้วแน่ๆ

วสันต์ ชาญวิทย์

สารภาพมาให้ละเอียดเลยนะว่าโดนอะไรมาบ้าง

อัศวิน รัตนแก้ว

ไม่ผิดคาด ยอมรับว่าโดนไอ้พีทแล้ว แต่รู้จักคิดได้ว่าใจง่าย หูเบา หลงคารมไอ้พีท แต่พูดก็พูด มันเก่งนะไอ้พีท มันแทรกผู้หญิงตอนที่เขาอ่อนแอ ยุแยง จนมันตีเนียนๆมีสัมพันธ์ซาบซ่าน ตรงนี้สำหรับผม ลูกผู้ชายจริงๆเขาไม่ทำกัน น่ารังเกียจเป็นบ้า! อ่านมาถึงย่อหน้านี้ในเรื่อง ถ้าเรื่องจริงๆ แฟนโบนัสไม่ใช่นายปกป้อง น่าจะมีเลิก แต่เอาเถอะ ถ้ายังรักกันแบบไม่คิดอะไรมาก ก็ดี เดี๋ยวอ่านที่ซ่อนแล้วมาโม้ต่อ..

อย่างที่บอก โบนัสเฉลยทุกอย่างก็เป็นอย่างที่ผมคิดจริงๆ ไอ้พีทนี่ระยำจริง มันช่างไม่กลัวเลยนะ เรื่องแบบนี้ มันเคยมีมาแล้ว โดนปางตาย.. รึเพราะอยู่ในสังคมคณะแพทย์? มีแต่คนฉลาด?ถือว่าโชคดีไป..
เท่าที่อ่านดูก็มีเหตุผลดีครับ ถือว่าเป็นเรื่องที่คนอ่านอย่างผมก็เข้าใจน้องโบนัสผิดเหมือนกัน น้องไม่ได้คบซ้อน แต่น้องถูกล่วงละเมิด และแบล็คเมลล์ แจ้งความได้เลยนะ นอกจากไม่ได้เรียนหมอ ยังติดคุกหัวโต. แต่ในบาง ข้อความเหมือนโบนัสจะติดใจไอ้น้องพีทรึเปล่า จำได้ว่าตอนที่นอนกับปกป้องครั้งสุดท้าย ยังมีขอให้กระแทกแรงๆเลย ไม่รู้ตรงนี้ไรท์ซ่อนความหมายอะไรไว้รึเปล่าครับ อยากรู้จริงๆ...
Ps. ผมว่าเป็นไอ้พีทโทรมาแหงเลย เอาไงดีคุณหมอป้อง..
Ps1. พออ่านคอมเมนท์มากๆของหลายๆคนที่ไม่เชื่อทุกคำที่โบนัสสารภาพ ตัวผมก็ชักหวั่นไหว เลยสงสัยเหมือนกัน อยากถามไรท์เหมือนกัน ในตอนที่พี่โฟกัสบอกว่าเจอไอ้พีทตอนแรก คือเดินออกมาจากห้องโบนัส อยากรู้จริงๆ มันตรงกับช่วง time line ไหนของที่โบนัสเล่า ถ้าเป็นหลังจากโดนปล้ำ พี่เค้าจะไม่สนใจเลยหรือ? สมมุตินะครับสมมุติ ว่ามันไม่ตรงกับ time line ใดๆเลยที่เล่า ก็แสดงว่าต้องมีช่วงที่ไม่โดนปล้ำใช่รึไม่? ช่วงที่มีความรู้สึกดีใช่รึไม่? อย่าหาว่าจับผิดเลยครับ มันอยากเผือก^^
Ps2 เอาเข้าจริง ลบรูปในมือถือมันไม่น่าพอนะ มันขึ้น iCloud ไปหมดแล้ว งานนี้จะจบไหมเนี่ย เป็นกำลังใจให้น้องป้องและน้องโบนัสครับ...

livpool

ทั้งคนอ่านและปกป้องได้รู้ความจริงซักที

so12666

โดนไอ้พีทไปแล้ว แบบนี้ต้องให้หมอป้องซ้ำรอยให้ลืมไอ้พีทไปเลย

xonly-1786

ขอบคุณท่านผู้แต่งมากครับ ถูกใจผมมากๆครับ แม้จะมีมุมหักเหบ้างก็ชอบ สุดท้าย หมอป้องกับหมอโบก็เข้าใจกันครับ

ธราเทพ แซ่ว่อง

กลับมาคืนดีกันซักทีนะปกป้อง

auddy999

aceinw6969

จัดให้หนักกว่าเลยป้อง เอาให้อผลในใจหายไป

ryg123456

โบนัสสารภาพมาแล้ว นายป้องให้อภัยไหมนะ