ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 9 สารภาพ

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 23, 2021, 08:54:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phurin84

อย่าให้ป้องสารภาพบ้างนะ สงสารโบนัสเลย

1678405

เป็นเรื่องที่อ่านไปลุ้นไปมากๆลุ้นว่าเมื่อไหร่สองคนนี้จะกลับมาคืนดีกันซะที่ เส้นทางรักของสองคนนี้มีอุปสรรคเยอะจริงๆ

Angel_p

มาแล้วๆ happy กันทั้งคู่เลย และแล้วความจริงก็เปิดเผย

peddo

เฮ่อ ออกแนวบีบหัวใจ แต่ยยังมีความหวังเล็กๆ กับคำกำกวมนั้น แต่เอาเข้าจริง มันจะเป็นไรไป อย่างที่บอกป้องไว้ วันแรกที่ได้กันเรายังไม่คิดเลยว่าเค้าจะซิง ถึงแม้ตอนนี้จะรู้สึกว่าถูกนอกใจ แต่ก็น่าเห็นใจโบนัส จริงๆ อยากถามด้วยซ้ำว่าใครทำใครก่อนนะครับ
ว่าแต่ อยากอ่านลีลาเจ้าพีตบ้างจัง
ขอบคุณครับ
เพลย์บอยอย่างพีตต้องมีทีเด็ดบ้างละครับ ไม่งั้นคงไม่มีจังหสะเผลอตัวเผลอใจ ว่าแต่ใครโทรมาอีกนะ ถ้ารถไฟชนกันนี่จะสมน้ำหน้าเลยครับ ว่าไปก็ไม่ช อบใจที่ป้องจะมีอะไรกับใครลับหลังโบนัสอีก แถมถ้าไม่ยอมสารภาพยิ่งไม่แฟร์ ถ้าบังเอิญมีคนอื่นที่ดีเข้ามาหาโบนัส คนรอบๆ อาจเชียร์ให้เลิกกับป้องก็ได้ครับ

tatong2222

โบนัสสารภาพมาให้ละเอียดเลยนะว่าโดนอะไรมาบ้าง เปิดเผยมาให้หมด อิอิ ดีใจจังโบนัสกับปกป้องกลับมาคืนดีกันแล้ว ::JubuJubu::

btr12345

โบนัสยอมเปิดปากเล่าแล้ว  ป้องจะทำไงต่อไป

Montakan

::HeyHey::ไม่เป็นไรเราไม่ว่าถือว่าไห้ทาานไป

leopoldi

กลิ่นความสุขอบอวลเต็มห้องเลย

Sawat Songprasop

รอตอนนี้แหละครับ ตอนที่โบนัสจะสารภาพเรื่องราวทั้งหมด เหตุเกิดอย่างไร ที่ไหน แล้วทำไมถึงไหลไปจนไกล จนกลายเป็นการคบซ้อน นอกกายนอกใจ

woll-00

1819

ใจเต้นตุุบๆ  ทั้งที่รู้ว่าโบนัสโดนไอ้พีทแต่ก็ แอบเจ็บแทนป้อง  ลุ้นในต้อนหลังว่าไปโดนแบบไหนยังไง กี่ที่ แล้วป้องจะมีปฎิกริยา ยังไง ถ้าคบกับโบนัสต่อ ป้องจะเข้าด้านมืดอีกไม่ได้แล้วนะ แต่ถ้าเลือกจะเป็นเพื่อน ป้องยังได้อีกหลายคนนะ แต่ ในเมื่อโบนัสสารภาพ แล้ว ป้องจะทำไงต่อ จะสารภาพไหม แต่คิดว่าไม่ควรบอก แหละ เพราะคนที่ป้องมีอะไรด้วย เขาไม่ได้จะมาเรียกร้องอะไร จากป้องและโบนัสเลย   ผิดกับไอ้พีท
แถมต้อนก่อนที่บอกโบนัสบอก เลิกป้อง ทั้งๆที่ ไปมีอะไรกับไอ้พีททั้งวัน ทั้ง  ยสตน มา ยังให้ป้องเย สด ใส่อีก แถมมีอารมณ์รุนแรงด้วย  คงติดใจความรุนแรงของพีท เหมือนกันใช่ไหม  ผู้หญิงทั่วไปถ้าทำฺผิดมาคง ยังไม่อยากให้คนรักมีอะไรด้วยแน่ๆ เพราะกลัวรู้ร่องรอยเลย แถมโบนัส ยังมีและ ยังให้ใช้เจลด้วย  น่าคิดนะ ว่า คงมีอารมณฺกับพีทด้วยแหละ

edit     สรุป ผิดที่ทั้งคู่่ที่  ไม่คุยกัน โบนัส ไม่หนักแน่น หูเบา ป้อง ก็ดัน  คิดว่าความบริสุทธ์ใจจะ ไม่มี อะไร   แต่ อย่างที่โบนัสเคยบอกป้องไว้ ภาค1 ถ้า ตัวเราหนักแน่นพอ  มันก็ทำอะไรเราไม่ได้ถ้าไม่สมยอม ถึงไอ้พีท มันจะแบล็คเมล์ แต่ถ้า เชื่อใจใน
ความรักของป้องว่าจะช่วยกันแก้ปัญหา เหมือนที่ป้องบอกกับโบนัส  ว่าทำเพชรท้อง  ก็จะผ่านไปได้ดี   ถ้าโบนัสยอมพูดคุย ก็จะไม่เป็นแบบนี้ และ ไม่โดน หลายๆครั้งๆ เป็นเพราะโบนัส ไม่มั่นคงในความรักเชือใจป้องต่างหาก   
แต่ ใครโทรมานะ  ไอ้พีทแน่ๆ
ปล.
ลุ้น เมนต์รวมพลัง ครบ300 พรุ่งนี้หยุดก็ได้อ่าน นานๆยาวๆ นะครับ ไรท์ต้องจัดฉาก sexโบนัส กับพีทด้วย ไม่เชื่อหรอกว่าเจ็บอย่างเดี่ยว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

yuta279

ปกป้องพร้อมให้อภัยอยู่แล้ว แต่ขัดใจตรงที่ทำไมปกป้องถึงรอให้โบนัสเป็นฝ่ายเข้าหา อยากให้ปกป้องเป็นคนเข้าไปหามากกว่าครับ

wolfsburg7

เดี๋ยว! โมโนจะมา ลืมไปแล้วหรอ

นายป้องน่าจะเล่าบ้างว่าหลังเลิกกันไปเอากับใครมา เรื่องโมโน พี่แหวว แฟร์ๆกันไป

Tichamax12

Pigdavil

โบนัสจะยังไงจะเล่าให้ฟังรึว่าโดนไอ้พิทมันเย็ดยังไง ใจร้ายไปเปล่า