ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 10 เก่งแล้ว

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 24, 2021, 09:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แฟนกู ภาค 2 จบแล้ว  อยากอ่านเรื่องอะไรต่อ

เบื่อแฟนกูแล้ว  ขอเรื่องอื่น
30 (10.5%)
แฟนกูภาค 3
198 (69.2%)
แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5
97 (33.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 286

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 01, 2021, 09:35:52 หลังเที่ยง

blackjack

::Glad:: ต่อภาค3 นี้แหละครับดูแล้ว แต่เน้น ntr ให้มาขึ้นกว่าเดิมครับ รอครับ รอ

sunnies

นึกว่ามีคดีพลิกซ่ะแล้วหลอกเก่งจริงๆ

Craft lslot

blackjack

::JubuJubu:: นี่เลยครับเริ่มเรื่องภาค3ตอนทำงานกันเลยครับตัวละตรเยอะดี ทั้งหมอ ทั้งพยาบาล ทั้งยาม ทั้งนักการ โอ้ย รอครับ เน้น ntrมาก ๆ ครับคนชมแนวนี้กันมากจริง ๆ อิอิอิ อย่างน้อยผมคนหนึ่งละตามตลอด

Chananon Therdsitti

จัดหนักโบนัสเลย ไม่ได้จัดนานล่ะ ต้องจัดสักดอกสองดอก

ngoo

cobra888

ปุจฉา(ต่อ)
  - ธรรมชาติของผู้ชายหรือสัตว์ตัวผู้ ชอบ เสพ sex โดยไม่ต้องมีความรักก็ได้ (ดังเช่นพวกเราๆ ในห้องนี้)  แต่ผู้หญิงโดยทั่วไปจะต้องมีความรัก ความเข้าใจในผู้ชายจึงยอมจะมีความสัมพันธ์กัน แต่ในกรณีของโบนัส ปากว่ายังรักปกป้อง แต่กลับไปมี Sex กับพีทหลายครั้ง จริงอยู่ในครั้งแรกอ้างว่าถูกหลอกและเมา แล้วครั้งต่อมาละ....
  - แค่ถูกแอบถ่ายคลิปลับ จนต้องยอมจำนนทุกอย่าง ทำไมโบนัสไม่ปรึกษาและหาทางแก้ไขจากพี่โฟกัส ในฐานะลูกผู้หญิงด้วยกัน และเป็นการคุกคามทางเพศ สามารถดำเนินกฏหมายได้เลย น่าสงสัยนะว่าจริงหรือเปล่าในข้ออ้างนี้
สรุป อย่าปล่อยให้ผู้ร้ายตัวจริงลอยนวล โดยแอบไปกินกันอย่างเปิดเผย แลัวกลับมาหาคนเก่าหน้าตาเฉย โดยไม่มีความผิด และโยนความผิดทั้งหมดให้กิ๊กผู้ชายทั้งหมด เราเตือนและหวังดีกับปกป้อง(โลกความเป็นจริง) และต้องการกระฉากหน้ากากที่แท้จริงของโบนัส(ไม่ใช่ในนิยาย) เพราะเส้นแบ่งระหว่างความจริงใจกับจิ้งโจ้บางนิดเดียว

Xk108

ได้เวลาแสดงวิชาที่ได้ฝึกฝนมาแล้ว จัดไปชุดใหญ่
แอบเสียดายนิดหน่อย ไม่น่ารีบจบเลย เนื้อเรื่องสนุกมากคับ ชวนให้ติดตามตลอด แต่งได้ดีมากคับ

Im k

pucca123

Townster Rizel

phu_nun

yuta279

จบด้วยการฉลองวันเกิด พร้อมได้โบนัส ดังนั้นป้องต้องจัดโบนัสให้หนัก เอาให้ไปไหนไม่รอดเลยนะ

moderndoc

::HeyHey::โบนัสยังห่วงพีทอยู่เนอะ โดนไปตั้ง3-4 ทีมันก้อน่าจะมีเยื้อใยมั่ง

nicky1976

ของขวัญวันเกิดแบบนี้ ต้องจัดยันเช้า