ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 10 เก่งแล้ว

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 24, 2021, 09:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แฟนกู ภาค 2 จบแล้ว  อยากอ่านเรื่องอะไรต่อ

เบื่อแฟนกูแล้ว  ขอเรื่องอื่น
30 (10.5%)
แฟนกูภาค 3
198 (69.2%)
แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5
97 (33.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 286

ปิดโหวตแล้ว: พฤษภาคม 01, 2021, 09:35:52 หลังเที่ยง

donki

เปลี่ยนเรื่องใหม่ก็ดีนะครับ

"พี่แหวว...หนูกลับ โรงบาลด้วยนะคะ จะไปเข้าเวร"  พี่โฟกัสขอติดรถพี่แหววกลับ >>>> พี่โฟกัสน่าจะอายุเยอะกว่ามั้ยครับ และอีกอย่างพี่แหววแก่กว่าพี่ปกป้องปีเดียวไม่ใช่เหรอครับ ขออภัยที่อาจจะจำผิดครับ

tetete

vorrr

จบแล้วถาค2.  ต่อถาค3 เลยนะครับ. จะรอ

so12666

หมอป้องคงฉลองวันเกิดจนฟ้าสางแน่เลย

weeraj

อยากให้มาเขียนต่อเลยครับอยากรู้หมอป้องจะได้ใครอีก

delealpi

เก่งแล้ว ชื่อตอนนี้เกิดขึ้นหลังจากที่ทุกคนแยกย้ายกันแล้วรึป่าวนะ

thana7

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ แฮปปี้เอนดิ้ง

Alligator

หลงดีใจนึกว่าไอ้พีทโดนจริงๆที่แท้ฝีมือพี่โบ้

Matsudaira777

Blvp

donki

อ้างจาก: magna67t เมื่อ เมษายน 24, 2021, 09:40:04 หลังเที่ยง
300+ ในเวลา 12 ชั่วโมง 
เป็นสถิติที่ผมไม่เคยเจอมาก่อนเลยสำหรับตัวเอง

แฟนกู ภาค 2 จบแล้วหละครับ ก็ขอเชิญช่วยกันโหวตกันหน่อยว่าจะเอาไงต่อไปดี
บอกตามตรง..กลัวว่าเขียนแล้วจะไม่ดีเท่าแฟนกู ทั้ง 2 ภาคนี้

ขอบคุณทุกคนที่ติดตาม เป็นแฟนคลับปกป้องและโบนัสอย่างเหนียวแน่น
รักษาสุขภาพในวันที่โควิตเกิน 2800+ นะครับ
ไว้พบกันใหม่
::Thankyou::

ขอบคุณมากนะครับ สำหรับทั้ง 2 ภาค ไม่ว่าไรท์ตัดสินใจต่ออย่างไรก็เยี่ยมยอด ครับผม

เสพสม

ลุ้นให้มีนังเพชรด้วย   สงสารมันละครับ

633sqd

เม้นขออ่านตอนแกะกล่องโบนัส รอภาค3นะครับ

Naratt

::Hmmm::
เก่งขึ้นแล้ว สงสัยมีคนติดใจหลายคน
::Ahoo::