ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำแถลงการณ์เรื่อง kirara story

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 29, 2019, 03:23:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kim Chung Aga

พี่อั้มเวอร์ชั่นเกาหลีน่ารักมาก

แก้วใจ

ขอบคุณที่ช่วยหารูปประกอบ ที่ตรงกับคาเร็กเตอร์ของตัวละคร มาช่วยในการจิตนาการตามครับ สวยน่ารักทุกคนทั้งสองเวอร์ชั่นครับ

toshiies

ดีใจที่มีเนื้อเรื่อง spin off ของตัวละคร เพื่อช่วยให้เข้าใจเนื้อเรื่องหลักได้ดีขึ้นครับ