ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumano Tooru] Asu ni Utatte ความทรงจำที่ไม่มีวันลืม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 26, 2021, 07:08:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oceankings1234

ได้มาทำงานที่เดียวกันแน่นอน

ต้องรีบตั้งใจเก็บเงินไปหานางเอกแล้วสินะงานนี้ยาวๆ

noohun

มาขนาดนี้ละ ต้องจบดีสิ ถึงจะมีแววว่าจะแค่ one night stand แต่ก็ยังดีนะ

อั๊ยยะ ที่แท้งานที่ว่าคือร้องเพลงในร้านนี่เอง จบได้งดงามมาก
แอบมโน ว่า2คนนี้คบกันแล้ว

alaaum

จบแบบเศร้ารึเปล่าครับ มีไรกันแล้วก็หายไปเลย

แบบนี้สําหรับผมเรียกว่าจบดีนะ ยังติดต่อกันได้อยู่นี่ล่ะ

goorboyI

จบสุขซิ ต้องสุขแน่นอน ชวนไปต่ออย่างนี้่จะไม่สุขได้ไงใช่มะ  ::Fighto::

นี่แหละถือว่าสุขแล้ว นี่อ่านไปลุ้นไปคิดว่าผู้หญิงจะฆ่าตัวตายไรงี๊ การกระทำแต่ละอย่างมันชวนให้คิดงั้นจริง ๆ นะ

jarabaman

ไปไหนกันอ่ะ เอาผมไปด้วยได้มั้ยครับ 55555

หุยยย  จบดี อบอุ่นมากเลยครับ

gfthebc

คิดว่า​จบ​แบบมี​ความสุข​นะครับ​(หวังว่าจะเป็นอย่างนั้น)​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ น่า​จะ​ได้​คบ​กัน​ยาว​ๆ​และ​ก็​ได้​มี​โอกาส​ได้​เจอกัน​อีก​คบ​กัน​ต่อไป​นะครับ​

asus0000

ขอเดาว่าจบแบบมีความสุขนะ ขอให้ได้ขอให้โดน พระเอกกกกก สู้ๆ

etracker

พระเอกร้องไห้เบอร์นี้เดาว่าไปโรงแรมแล้วแยกทางกันไปละกัน

เหมือนจะจบดีแฮะ เหมือนให้ไปคิดต่อเอาเองว่าสรุปยังไง นางเอกยังร้องเพลงต่อไป แต่คบกันมั้ยนี่ไม่รู้

fallenversa

พลอตนี้คุ้นๆเหมือนเคยอ่านจากที่นี่แหละ
เหมือนจริงๆนะ สาวร้องเพลงข้างถนนกับนุดเงินเดือน และร้องเพลงวันสุดท้ายเนี่ย
แต่ผช ไม่งอแงแบบนี้
...
ลายเส้นเรื่องนี้มันโทนบางๆให้ใจอบอุ่นจริงๆ
แบบไม่ขำเลยนะ ลายเส้นนึกถึงผู้เขียนชินจังด้วยซ้ำ
ส่วนนางเอก หุ่นดูบางๆ แต่มันเรียลสุดๆไปเลย จากที่เคยดูมา คนญป ก็หุ่นแบบนี้แหละ!! -
--
ท้ายเรื่องตอนแรกก็คิดว่านางจะเลิกร้องเพลง แต่ไปเป็นไอดอลแทน เออ ยังดีกลับมาเป็นนักร้องได้.. ไม่สานต่อความสัมพันธ์หรอวะ

BabyFace

น่าจะสุขก่อนแล้วก็เศร้า  และก็จบแบบเซอร์ไพร์ส เลยกลับมาสุขอีกครั้งนึงง  จะงงมั้ยเนี่ยผมก็เริ่มงงงงแล้วอะ่   ::Thinking:: ::Cold::
นี่ไงมา 3 อารมณ์จริงๆ ดูดีๆ

Creader

ประหนึ่งแฟนคลับได้ไอดอล
--
ต้องย้ายเมืองตามไปแล้ว

Loligod

ต้องจบเศร้า เพราะฝั่งหญิงได้งานแล้วก็ต้องไปทำงานที่ตัวเองได้

bigboy001

::Thinking::
มาแนวชวนสงสารเลย งานนี้พี่ชายคงโดนสูบหมดตัวแน่ๆ
แต่ก็ไม่แน่เหมือนกันสาวเจ้าอาจชอบพี่ชายจริงๆก็ได้นะ
น่าจะแบบมีความสุขแหละ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

l2aito

ได้ไปร้องกันต่อที่ห้องแหงๆ เลยอีแบบนี้
แต่ก็เข้าใจได้นะ การที่มีใครซักคนต้องการกำลังใจแบบนี้

สุดท้ายก็ยังติดต่อกันอยู่ดีสินะ
ฟีลกู้ดสุดๆ เลยแบบนี้