ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.23 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 26, 2021, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jumpman

เสียใจด้วยครับที่เสียเพื่อนไป

Iscore

ขอบคุณครับ ดีที่เนื้องอกยังไม่ใหญ่มากแต่ให้กลับมาผ่าที่ไทยที่ไทยหมอเก่งๆเยอะครับเอาใจช่วย วันนี้ต่อคงไม่ได้นอนคนเดียวแล้วอีฟมาแล้วเปิดประตูให้เร็วเลย
#ต่อได้ทั้งคืนแน่แบบนี้อีฟโดนเยอะแน่รอแทนมาอีกคนมารุมต่อเลย

test1234

อิฟน่าจะคิดถึงต่อนอนคนเดียวไม่ได้ เรื่องใหม่ถ้ามันเหมือนเป็นภาคแยกก้อน่าสนุกดี

John Snoww

เสียใจด้วยนะครับไรท์ ดูเเลตัวเองด้วยนะครับ

เคียว

ส่วนตัวผมอยากให้เขียนทีละเรื่องดีกว่า จะได้จบเป็นเรื่องๆ แต่ละเรื่องจะได้ไม่นานจนเกินไป แต่ถ้าไรต์กลัวเบื่ออยากเปลี่ยนอารมณ์บ้างก็ควบไปเลยก็ได้ เรื่องสายตาสั้นยาวเอียงนี่ผมก็เป็นอยู่ แต่ไม่ค่อยกระทบเท่าไหร่เพราะสั้นกับยาวน้อยไปเอียงซะเยอะกว่า จะมีปัญหาเรื่องภาพซ้อนเวลาอ่านหนังสือพอสมควรก็ใส่แว่นแก้กันไป เรื่องเพื่อนเสียใจด้วยครับรักษาสุขภาพดูแลตัวเองตอนนี้ต้องช่วยตัวเองก่อนทำเท่าที่ทำได้  ::Falling::

artae

ก่อนอื่น ขอแสดงความเสียใจกับเรื่องเพื่อนๆด้วยครับ ที่ข้างบ้านผม(ถัดไป 2 หลัง)ก็เพิ่งถูกพาไปที่กักตัวเมื่อตอนเย็นนี้เอง เป็นอสม.เองแต่ดันไปตั้งขบวนขันหมาก ทีนี้หนึ่งในนั้นเพิ่งพบว่าติดโควิด เลยโดนกักตัวกันทั้งกลุ่ม อสม.ทั้งนั้น
เรื่องนิยาย ออกคู่ขนานได้เลยครับ อารมณ์จะอินกว่าครับผม
ส่วนตอนนี้ ขอลุ้นเรื่องกระเป๋าเป้ในอ้อมกอดก่อนครับผม ^^

bangsan

อีฟคิดถึงต่ออะดิเลยมาเคาะจะมานอนด้วยกัน

marco35

Jakkrit Singhawat

เนื้องเรื่องในตอนนี้ผมว่าก็ดีนะ มีอะไรให้ติดตามเยอะขึ้นมากๆเลย ส่วนคำถามที่ถาม ผมว่าขออ่านเป็นเรื่องๆดีกว่าครับ จะได้ไม่หนักผู้เขียนด้วย ผมได้ไม่สับสนเนื้อเรื่องด้วยครับ

samsung014

เสียใจด้วยนะครับ ขอให้รอดจากโควิดนะครับ ถ้าเริ่มเรื่องใหม่ผมว่ารอให้เรื่องนี้จบก่อนดีกว่าครับ สองเรื่องพร้อมกันนอกจากเหนื่อยแล้วอาจจะมีปัญหากับตาได้อีก ค่อยๆเขียนทีละเรื่องดีกว่าครับ ส่วนน้องอีฟคงคิดถึงต่อแน่ๆเลยมาหา อิอิ

Dybala59

::Glad:: อยากให้เขียนอีกเรื่องควบคู่ไปด้วยเลยครับ
อยากให้ต่อจัดอีฟในห้องน้ำ ถ้าแทนมาขอให้เดียมาด้วยแล้วสวิงกันเลยครับ

gritkin

สำหรับปมผมชอบให้จบเป็นเรื่องๆมากกว่าครับ แต่ถ้าจะทำ spin off ผมก็ไม่ว่าอะไรครับ

ngern

เรื่องที่จะเขียนอีกเรื่องพร้อมกัน
ถ้าท่านมีพลังพอก็ทำเลยครับ
ส่วนใหญ่ที่เจอ​ ไรเตอร์​จะเขียนไม่จบทั้งสองเรื่องอยู่บ่อยๆ​ ครับ

sarawut chanart

ต้องมาซ้ำอีกรอบ แล้วค่อยหาวิธีบอกแทน

gunners