ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.23 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 26, 2021, 06:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

คนที่มีพลัง(ถ้ามีจริง) พลังพวกนี้ถึงไม่ผลิต หรือแสดงออกก็น่าจะส่วนที่เป็น ออร่า เบ่งบานขึ้นมาจนคนรอบๆตัวรู้สึกได้ นะครับ

mana0440

ต้องจัดอีกซักรอบก่อนแทนจะมานะครับ

zbt67000

หายไปนานเลยครับ  คิดถึงงง
เรื่องกำลังสนุก  ต่อจัดอีฟอีกแล้วววว

teeieie123

จะขอเข้ามานอนด้วยหรือเปล่า น้องอีฟ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

artherox

เสียใจด้วยนะคับเรื่องเพื่อน เอาจริงๆก็อยากอ่านนะคับ ตอนแยก มาแบบเนื่อยๆก็ได้คับ ไม่ต้องให้จบก่อนก็ได้ อาจจะมีเจอกันบ้าง

Townster Rizel

boyza55

อยากจะบอกว่าเขียนเนื้อเรื่องมาดีมากเลยครับ

elelle

โอกาสมีน้อย ต้องรีบกอบโกย อีฟไม่ได้บอกไว้

Fazz

เสียใจเรื่องเพื่อนด้วยครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

terapoong48

เสียใจด้วยครับเรื่องเพื่อน​ ส่วนความเห็น​ อยากให้เขียนจบทีละเรื่องครับ

Topp458

plot0440

เสียใจด้วยนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆเลยครับรอบนี้หนักมากจริงๆ สู้ครับทุกคน

อ่านไปอ่านมาหรือเรื่องทั้งหมดเป็นแค่จินตนาการของต่อ คือพอมาอ่านชื่อเรื่องใหม่ว่าจ้าวโลก อาจหมายความว่ามันอาจเป็นโลกจำลองของต่อก็ได้ โดนจับเอาหลายๆคนมาจิตนาการ แถมเหตุการณ์ต่างๆกับพึ่งผ่านมาแค่2อาทิตย์ซึ่งมันเร็วมากเหมือนความฝันเลย

Sak2563

อีฟมาอยู่เป็นเพื่อนต่ออีกสักคืน

weeraj

หายไปนานเลยครับ ผู้เขียนก็ดูแลตัวเองดีๆนะครับขอบคุณมากๆครับ

keng7799

ช่วงนี้โควิดระบาดหนัก  รักษาสุขภาพตัวเองดีๆนะครับ  รออ่านมาหลายวัน เข้าใจว่าคงติดภารกิจมากมายหลายอย่าง  

สุดท้ายน้องอีฟก็มานอนห้องพระเอกจนได้  รอบท 2-1  อยากรู้จังว่าโดนน้องอีฟกับน้องแทนรุม จะเป็นยังไง