ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 71

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 28, 2021, 08:12:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adas

ได้ป้ายทองมาเฉยเลยสุดยอดจริงๆป๋า

เที่ยวนี้จะได้ทาสสาวๆอีกกี่คนน่ะ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Ttum1188 เมื่อ เมษายน 28, 2021, 08:24:12 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้เหรียญกับพลังวิเศษของป๋าเป็นไงบ้างครับ
ลุงชัยท่าจะรำรวยไม่รู้เรื่อง ซื้อได้ทุกอย่าง

MAC

พี่ชัยครับแบ่งเหรียญให้ได้ไหนครับอยากได้นะ ::Shy:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

acdzee

จะไปซื้อทาสเผ่าอะไรอีก นางเงือก หรือ กินรี

ท่าน ขุน ศึก

ป๋าชัย​โคตรเจ๋งเลยทำอะไรก็ดูดีไปหมด​ 55566

HaloStars

สงสัยป๊าชัยจะได้เพิ่มประชากรอีกแล้ว

taton

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

zantoos

ให้เด็กๆจัดการให้ อย่าลืมรางวัลนะลุง

zantoos

สร้างเมืองจริงดิ จัดไปลุง ขอบคุณครับ

Tik K.

Nattanan Tst

ระดับป๋าชัยถ้าเอารถลากออกมานี่ต้องเหมาทาสชัว

songuru

naja313

รวยขนาดนี้มีโอกาสเป็นเจ้าเมืองได้นะ