ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แตกในครั้งแรกกับแฟนเก่า (เรื่องแปล)

เริ่มโดย บุญแหก, เมษายน 28, 2021, 03:05:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญแหก

เรื่อง แตกในครั้งแรกกับแฟนเก่า แปลจากเรื่อง Cumming in my ex for the first time ผู้เขียนใช้นามแฝงว่า u/pfaiak ซึ่งตีพิมพ์ลงในเวป reddit โดยผู้แปล (บุญแหก) ได้รับอนุญาตจากผู้เขียนเป็นลายลักษณ์อักษรเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

แตกในครั้งแรกกับแฟนเก่า

ผมเริ่มคบกับผู้หญิงคนนี้เมื่อตอนที่ผมอยู่ที่เท็กซัส แฟนเป็นคนไม่ชอบการกินยาคุมกำเนิดซึ่งส่วนหนึ่งน่าจะมาจากความคิดแบบอนุรักษ์นิยมของตัวเธอ ดังนั้นผมจึงเป็นฝ่ายใส่ถุงยางเสียเอง แน่นอนว่าตัวผมเองก็ไม่ได้ชอบใส่ แต่ก็เต็มใจที่จะทำเพราะผมเองก็ไม่ชอบบังคับใครเหมือนกัน

มีอยู่อย่างหนึ่งที่ค่อนข้างยุ่งยากก็คือแฟนผมไม่เคยมีถุงยางเก็บไว้ที่บ้านเลย เราอยู่ในเมืองฮิวส์ตันซึ่งเป็นเมืองที่ร้อนมากทำให้ผมไม่อยากเก็บถุงยางไว้ในรถ ดังนั้นหลังเลิกงานผมจะกลับบ้านไปเอากระเป๋าใส่ของและถุงยาง จากนั้นค่อยไปหาแฟน

มีอยู่วันหนึ่ง ผมเลิกงานช้า ในขณะเดียวกันเธอก็รีบอยากไปกินอาหารเย็นเร็วๆ ผมเลยไม่กลับไปบ้านก่อน เลิกงานแล้วตรงไปรับเธอทันที เรากินอาหารเย็นและดื่มไปหลายแก้วซึ่งทำให้เธอดูขี้เล่นและใจกล้ามากขึ้น จากนั้นเรากลับไปที่บ้านของเธอ ตลอดเส้นทางกลับไม่มีปั๊มน้ำมันที่จะให้ผมแวะซื้อถุงยางได้ เมื่อกลับถึงบ้านเราเริ่มจูบปากกันก่อนที่จะเข้าไปในห้องนอน

ก่อนจะเริ่มกันมากไปกว่านี้ ผมบอกเธอเรื่องที่ผมไม่มีถุงยาง เธอบอกว่าให้ผมเอามาแตกข้างนอก ในขณะที่พูดคุยกัน ผมจ้องไปที่ดวงตาของเธอและเรือนผมที่สยายอยู่บนเตียง ดูเธอตอนนี้แล้วก็มีอารมณ์มากเช่นกัน ส่วนผมนั้นเต็มที่แล้วจึงเริ่มดันของแข็งเข้าไปในร่องกลีบของเธอทันที่  ตาของเราทั้งสองประสานกันในขณะที่ผมเริ่มกระเด้าเข้าไปอย่างช้าๆแล้วค่อยๆเร่งให้เร็วและแรงขึ้นจนเธอถึงกับแอ่นสะโพกและหน้าอกยกนูนขึ้น เธอครางแผ่วๆทุกครั้งที่ผมกระแทกลงไป ยิ่งทำให้ผมพลุ่งพล่านมากยิ่งขึ้น ผมรู้ว่าเรายังไม่พร้อมจะมีลูก แต่ความเงี่ยนของผมตอนนี้เป็นตัวผลักดันให้มีความคิดที่อยากแตกในรูหีที่ผมกำลังเย็ดอยู่ในตอนนี้ ดูจากอารมณ์ของเธอในขณะนี้ ผมรู้สึกได้ว่าเธอก็เงี่ยนเต็มที่แล้วเช่นกันและน่าจะเต็มใจให้ผมปล่อยน้ำควยให้เติมเต็มช่องว่างที่กระหายเงี่ยนของเธอเช่นกัน

ผมเริ่มใช้วงแขนกอดเธอทั้งสองข้าง แนบชิดร่างเธอมาสู้แผ่นอกของผมพร้อมกับจูบปาก ในขณะที่กระแทกควยอัดแน่นๆถี่ๆจนเธอถึงกับหงายหน้าออกไปจากปากของผม ครวญครางออกมาในขณะที่ผมควยที่กำลังหลั่งน้ำทะลักจนเต็มหีของเธอ ผมจะไม่วันลืมหน้าตาและเสียงครางของเธอตอนที่ผมปล่อยน้ำเข้าไปในตัวเธอจนผมเสียวสยิวแทบขาดใจ

หลังจากเราทั้งคู่สงบลง เธอเริ่มมีสีหน้าวิตกกังวล แต่เมื่อผมปลอบประโลมเธอพร้อมคำมั่นสัญญาต่างๆ เธอจึงผ่อนคลายและเลิกวิตก เรานอนคุยกันไปและเธอเป็นฝ่ายบอกผมเองว่า เธอแปลกใจมากที่เธอรู้สึกว่ามีความสุขมากตอนที่น้ำผมหลั่งในตัวเธอ การไม่ใส่ถุงยางให้ความรู้สึกที่ดีมาก ชนิดที่เธอไม่เคยมีมาก่อนหน้านี้

เราคุยกันอีกนิดนิด แต่จู่ๆเธอก็มาจูบปากเอาหน้ามาซุกที่ซอกคอผม และกระซิบถามผมว่า พรุ่งนี้จะให้เธอกินยาคุมหรือเปล่า ผมได้ยินแล้วตกใจเล็กน้อย แต่ในขณะเดียวกัน ควยผมแข็งขึ้นในทันที ผมเงี่ยนอยากจะเย็ดอีกน้ำหนึ่งทันที ผมรีบขึ้นคล่อมตัวเธอพร้อมกับถามเธอว่า เย็ดกันอีกครั้งไหม

ปกติก่อนเย็ด ผมจะเล้าโลมเธอก่อนทุกครั้ง แต่ครั้งนี้เหมือนใจเราตรงกัน ผมเย็ดทันที ส่วนเธอก็พร้อมตั้งแต่ผมเริ่มดันควยเข้าไปในซอกของเธออย่างง่ายดาย เธอร้องครวญครางตลอดเวลาตอนที่ผมเย็ดเธอ ยิ่งทำให้อารมณ์ผมพุ่งทะยานจนได้ยินเธอบอกให้ผมหลั่งน้ำควยใส่เธออีกครั้ง ผมจึงกระเด้าเข้าไปให้ลึกสุดเพื่อฉีดน้ำให้ออกจนหมดลำควย

ตอนนี้ผมรู้แล้วว่าในบางครั้งที่เราอะไรลงไปแบบไม่ตั้งใจหรือไม่น่าจะทำ แต่มันก็อาจได้ผลลัพธ์ที่ดีอย่างไม่น่าเชื่อก็เป็นได้ ดังนั้นในตอนเช้าก่อนไปทำงาน ผมก็หลั่งน้ำควยให้เธออีกครั้ง
                                                .................................

peddo

เรียลง่ายแต่ได้ใจความแบบฝรั่ง น่าสนใจที่ผู้หญิงมีความสุขเมื่อได้รับน้ำโดยตรงนะครับ จะได้ลูกสักทีเลยไหมนี่
ขอบคุณครับ

Navee Wongsit

tantawanjames

สั้นๆง่ายๆได้ใจความตรงตามชื่อเรื่องเป๊ะ

ppherbalife

sthanya

drof666

ได้น้ำเชื้อเข้าไปเต็มๆแบบนี้ถ้าไม่คุมมีหวังท้องป่องแน่นอน