ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.24 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 28, 2021, 07:29:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

test nana

เดาว่าเบลเปนเพื่อนแทนครับ

kk2016

เบลล์ น่าจะไม่ใช่คนขององค์กร แต่น่าจะเป็นพี่สาวของคนรู้จักมากกว่า

thanapon253

อีฟกับแทนสวยและน่ารักทั้งคู่เลย เลือกยากจริงๆว่าจะเลือกใคร ยิ่งไปเที่ยวกันที่ต่างประเทศด้วยนะ โรแมนติคน่าดูเลย

1819

มีสองสาว แอร์จะมาเข้าฮาเรมนายต่อซะแล้วมั้ง แต่ ยังก่อนนะ ต่อต้องเครียส์กับแทน เรื่องอีฟก่อน     อย่าลืมอิง และ เดียร์ด้วย ยิ่งอิง นะ หายไปเลย  ถึงจะ ืำร้ายใจต่อ ต่อหน้าต่อตา แต่ ต่อคงเข้าใจว่ามันมีคนซักใยอยู่     สงสารแทนด้วย  ถ้ารู้ว่าต่อนอกใจ  กับอีฟ ถ้าแทนรับไม่ได้นี่แย่เลย  ส่วนเดียร์ยังไงก็ได้   เพราะน่าจะเข้าใจในสถานะตัวเอง   ส่วนสาวแอร์ เบล์  นี่  เดาล้วนๆ เลยว่า ยังไม่รู้ บทน้อยไปหน่อย ครับ 
และ ส่วนเรื่อว ไรท์จะตัดสินใจเขียนเรื่องต่อจืกเรื่องนี้ okเอาอย่างใดอย่างหนึ่ง คุณภ่พงานจะดีกว่า แต่ขอให้ลงต่อเนื่องนี่ จะ วิเศษมาก ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ballnakrab

หน้าตาของต่อต้องดีขึ้นแน่ แทนเห็นคงตกใจ ::DookDig::

Bluemuffer

ตกลงอีฟคงเปนนางเอก รึแทนเปน

champcass005

เบลจะเปนใครได้ ในเรื่องนี้สาวๆคนไหนน่ารักก้จับเข้าฮาเร็มสิครับจะรออะไร ควบคุมร่างกายได้อยู่แล้ว กี่คนก้น่าจะสบายๆ 55555 เหลือแต่การทำให้ทุกคนอยุ่ด้วยกันนี่แหละจะทำไง

bbblack

ทำไมโจรถึงไม่สู้นะน่าสงสัย

Yim Orn

สองสาวนี่ยังนึกไม่ออก แต่โจรกระเป๋านี่ต้องมีอะไรซับซ้อนแน่นอน 

ngoo

เริ่มแสดงพลังออกมาได้มากขึ้นแล้ว แต่เดาไม่ออกเลยว่าแอร์สาวมาจะมาเกี่ยวข้องด้วยอย่างไร

pfrankz

Heavent01

เบลอาจเป็นรุ่นพี่ของใครซักคน

bunchucherd

Monit Chon

ต้องเป็นพี่สาวใครสักคนแน่ๆ