ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 17

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, เมษายน 28, 2021, 08:49:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

สวัสดีวันนี้พิมพ์เยอะนิดหน่อย ความเดิมตอนก่อนเราเจอถุงยางแผ่นน้องแนตในห้อง พอถามก็ทำใส่อารมณ์ ทำเมิน เราก็เลยเผลอถีบน้องโทนไป

หึ้ย ! โมโห กล้ามาเมินเราเหรอ ผู้ชายอะไรหน้ามึนไม่พอ แถมยังลามกจกเปตรด้วย เราเข้าใจนะว่าผู้ชายกับของพวกนี้มันก็ต้องมีบ้าง เพราะแฟนเก่าของเราที่เป็นผู้ชายก็มีดูหนังสือปลุกใจเสือป่าแบบนี้บ้าง

แต่นี่อะไร แผ่น CD ขาวๆ ที่เขียนว่า น้องแนต กับ แอนนา ไหนจะมีพวกแผ่นอื่นๆอีกเป็นปึกๆ มีแผ่นนารูโตะแซมอยู่ด้วย เชื่อเราสิ่ว่าไม่ได้ดูนารูโตะหรอก แค่เอามาอ้างเอามาแซมเฉยๆ หนังสือเพนเฮาส์อีก

อ๊อ ชอบผู้หญิงทรงโตๆหุ่นดีๆสิ่นะ เพราะคัดมาแต่รูปตู้มๆทั้งนั้น โอ๊ยยยย มันเกิดคำว่าลามกไปมากแล้วแบบนี้ ถุงยางล่ะ ถุงยางเอามาทำอะไร เอามาเป่าเล่นเหรอมันไม่ใช่ป่ะแบบนี้ ทำตัวไม่ดี ทำมาเสียงแข็งแล้วยังเมินเราอีก

อย่างที่เราบอกเผลอตัวอีกทีก็ถีบไปแล้ว ถามว่าทำไมเราเป็นเรื่องพวกนี้ ก็มีหลายครั้งที่ไปโรงยิมของพวกพี่แมนออกกำลังกายบ่อยๆ พื้นฐานเราก็มีบ้างแหละ เราถีบจนไอ้เจ้าลิงล้มกลิ้งไปกับฟูกที่นอนดังตุ้บ !

แต่ลิงก็เป็นลิงอ่ะจริงๆ ดูๆๆๆ ยัง ยังจะม้วนหน้าได้อีก น้องโทนไม่ได้หน้าทิ่มคะมำแต่ก็ม้วนตัวไอ้ท่านางลอยอะไรนั่นเหมือนตอนที่แสดงละคร เขาหมุนตัวขึ้นมานั่งนะ แต่คงเพราะเราถีบแรงมั้ง ฟูกที่นอนมันเลยไหลไปชนผนังบ้านแล้วหัวน้องโทนก็ชนปั้งกับขอบไม้

เสียงร้อง อูยยย ดังลั่นแล้วคือท่าเหมือนลิงกำลังเกาหัวอ่ะ ไอ้เจ้าลิงโทนลูบหัวถูๆอย่างเร็วเหมือนจะถูให้มันหายเจ็บมั้งนะ น้องโทนก็ถาม พี่หมิวถีบผมทำไมเนี่ย

แล้วตอนนั้นพอโดนถามแบบนี้ สมองคือแบล๊งค์เลย คืออยู่ดีๆก็โล่ง ไม่ใช่โล่งเพราะสบายใจอะไรนะ โล่งเพราะไม่รู้จะหาคำตอบอะไรมาให้น้องโทน ใช่เราถีบเขาทำไม น้องโทนพูดไปก็ยีหัวตัวเองไม่หยุด เอ่อเราจะบอกว่าไงดีล่ะ และเราก็ได้คำตอบ เราตอบน้องโทนไปว่า

ถ้าแค่แรงผู้หญิงยังปลิวขนาดนี้ จะดูแลพี่แมนได้ไง

บอกเลยตอนนั้นเราแถสุดๆ เอาชื่อพี่ชาย เอาตำแหน่งหน้าที่มาอ้าง คือเข้าใจเรามั้ยตอนนั้นสมองมันโล่งจริงๆ คิดอะไรไม่ออกเลยต้องหยิบยืมบารมีพี่แมนมาก่อน แล้วเหมือนจะได้ผลนะเพราะน้องโทนนั่งเอ๋อ ตีหน้ามึนไปเลย แล้วเราก็บอกว่า

ออกกำลังกายหน่อยสิ่ ไม่มีแรงขาเลย แล้วเราก็เดินลงออกมา โห ตอนนั้นคือคิดในใจ ทำอะไรลงไป ทำอะไรลงไป ทำอะไรลงไป  แล้วด้วยความที่แดดก็ยังแรงเนาะ เราเดินหลบเข้าตรงข้างทางพุ่มไม้ทันที

แล้วกะว่าจะเดินไปจนถึงริมคลอง  แล้วอยู่ดีๆ ก็มีผู้หญิงคนนึงเดินเข้ามาในบ้านเฉยเลย ผู้หญิงคนนั้นหัวฟูๆ ทำผมเหมือนสิงโตไม่ได้ลงน้ำมา 3 วัน

มันเหมือนละคร เหมือนหนังเลยนะ นี่เขาไม่เห็นเราเหรอเนี่ย แล้วเข้าไปทำอะไร เข้าไปทำไม แล้วเห็นเลยนะว่ากำลังเดินขึ้นบันไดไปข้างบน แล้วตอนนั้นแว๊ปนึงเรารู้เลย

อ๊อ ! ถุงยางเอาไว้ใช้กับคนนี้สิ่นะ แล้วอยู่ดีๆจากที่ใจเย็นๆ เราก็โมโหขึ้นเฉยเลย ไม่รู้ว่าเป็นอะไรจริงๆนะ ประจำเดือนก็พึ่งหมดนี่นา แล้วเราหงุดหงิดอะไร

เดี๋ยวก่อนสิ่ ไม่ใช่ว่าสองคนนั้นจะพากันทำอะไรอย่างว่าเหรอ ไม่อายผีสางเทวดาเลยหรือไง กลางวัน แดดเปรี้ยงๆแท้ๆ ไปทำกันไกลๆเลยไป แล้วทำไมเราต้องหงุดหงิดด้วยโอ๊ยย

เราเดินออกมาเลย หงุดหงิดมากตอนนี้ ดีนะที่ได้ต้นไม้กับสายลมพัดมา เราเลยใจเย็นไม่ขึ้นไปซ้ำไอ้เจ้าลิงหื่นอีกสักทีสองที

เราเดินมาถึงศาลาท่าน้ำก็เห็นพ่อ แม่ ของไอ้เจ้าลิงหื่น คุยกับพี่แมนอยู่ แล้วตอนนั้นเราก็มานึกขึ้นได้ว่า การที่พวกเรามากิน มาพักกันแบบนี้

ค้าใช้จ่าย ค่าอาหาร ใครล่ะเป็นคนออก ไม่ใช่ว่าทางบ้านน้องโทนต้องเป็นคนจ่ายเหรอ เดี๋ยวสิ่บ้านน้องโทนเองก็ไม่ได้มีเงินทองมากมายอะไรนี่นา

ถ้าจำไม่ผิด จ๋าเคยบอกนี่นา ว่าตอนนี้บ้านน้องโทนอยู่ในช่วงฟื้นตัวจากพิษต้มยำกุ้งไม่ใช่เหรอ แล้วการที่ต้องมาเลี้ยงรับรองพวกเราแบบนี้ ไม่เปลืองแย่เหรอ

เราเดินเข้ามาหาพี่แมน ก้มหัวย่อตัวค่อยๆเข้าไปนั่งข้างๆเขา มันก็รู้สึกแปลก เรายกมือไหว้ เราต้องพยายามทำตัวเป็นกุลสตรีให้มากที่สุด นั่งพับเพียบ

แต่พ่อน้องโทนก็บอกนะว่า ไม่ต้องนั่งพับเพียบหรอกหนู นั่งพักให้สบายเถอะนะ เรารู้สึกโชคดีที่ใส่กางเกงมาจังเลยวันนี้ นั่งสะดวกดี

พี่แมนบอกว่า ลูกน้องชอบรสชาติแบบนี้มากครับแม่ แม่น้องโทนก็บอกไว้มากินใหม่นะรอบหน้าพามาให้ครบนะ จะเตรียมผักไว้ให้มากกว่านี้

พอพูดถึงผักเราหันไปมองเลย คือผักที่เห็นตอนแรกหมด หมดเลยจริงๆ แบบโห กินกันไปได้ยังไง ผักเยอะมาก เยอะเป็นกาละมัง เขากินกันเยอะขนาดนั้นได้ไงเนี่ย

แล้วตอนนั้นพี่แมนก็ถาม แล้วไอ้โทนล่ะ เราก็เงียบเลยตอนนั้น จะพูดยังไงดีนะ มานั่งคุยกับเจ้าของบ้านซะดิบดี ทั้งๆที่พึ่งถีบลูกชายของเขามา เอ้ ! เจ้าโทนไปไหนเนี่ย หายไปเป็นชั่วโมง พ่อของโทนพูดขึ้นมา

เราฟังแล้วก็ได้แต่นั่งเงียบเลยตอนนั้น จะบอกว่าเอ่อหนูพึ่งถีบเขาไปก็ไม่กล้า น้ำท่วมปากไปหมดแล้ว อ้อนึกออกละเราก็พูดตามความจริงไปสิ่

เห็นผู้หญิงเดินเข้าไปในบ้านเมื่อกี้ค่ะ ไม่รู้ใคร เราพูดออกไปแบบนั้นเลย เราไม่รู้หรอกว่าใคร แต่เดินเข้ามาตัวปลิวแบบนั้น ก็คงเป็นคนรู้จักแน่ๆ

แล้วแม่ก็บอกว่า อ๋อสงสัยจะเป็นติ๊ก ติ๊ก ติ๊กไหน แม่น้องโทนพูดเหมือนไม่ได้ตกใจอะไรเลย เราก็ตอบค่ะ คือตอบไปว่าค่ะเหมือนไม่สนใจอะไรนะ

แต่ข้างในใจคืออยากรู้ๆๆๆๆ แม่พูดต่อหน่อย ติ๊กเป็นใคร ซึ่งตอนที่เราได้แต่คิดในใจ พี่แมนก็บอก โห่โห มีสาวมาหาถึงบ้านเลยไอ้นี่ไม่ธรรมดาๅ นี่ไงพี่ชายรู้ใจเราที่สุด

แม่ก็บอกว่าติ๊กเป็นพี่สาวข้างบ้านของเจ้าโทนน่ะ รู้จักกันมาตั้งแต่เด็กๆ แต่เล็กแต่น้อย อ่อ ผู้หญิงที่หัวเหมือนสิงโตคนนั้น เป็นพี่สาวข้างบ้านเหรอ พล็อตหนังโป๊ไปมั้ยเนี่ย

แล้วเราจะหงุดหงิดทำเพื่อ เพื่อ เพื่อออออออออออ แต่แม่ของน้องลิงก็พูดต่อว่า สงสัยมีธุระมั้ง อาทิตย์ก่อนป้าให้ติ๊กช่วยเฝ้าบ้าน พอเราฟังก็คิดนะ อาทิตย์ก่อนทอาทิตย์ก่อน อาทิตย์ก่อน

ห๊ะ ! อาทิตย์ก่อนน้องโทนก็กลับมานอนที่บ้านนี่นา หรือว่าสองคนนอนค้างด้วยกัน ! แน่นอนเลยถุงยางนั่นเอาไว้ใช้กับคนที่ชื่อติ๊กแน่นอนเลย ตอนนั้นคืออยู่ดีๆใจก็แป้ว

เคยเป็นมั้ยคือโหวงไปแว๊ปนึงเลยล่ะ แล้วพี่แมนก็พูดโห้วไอ้นี่มันร้าย เห็นหงิมๆไม่นึกว่าจะมีแฟนแล้ว เซ็งบอกเลยเซ็งจริงๆ แล้วเราจะเซ็งทำไมไม่เข้าใจ แต่ว่าตอนนั้น พ่อน้องลิง ก็บอกว่า

โอ้ย ถ้ามันมีแฟนสักคนก็ดีนะ ไปอยู่ที่มาวิทยาลัยคนเดียว ต้องไปทำงานพิเศษบ้างอะไรบ้าง ถ้ามีแฟนคอยอยู่ด้วยก็คงไม่เหงา เด็กๆรุ่นเดียวกันแถวนี้ก็มีแฟนกันหมดแล้ว

ก็เหลือแต่ไอ้ลูกลิงนี่แหละ ที่ไม่เห็นจะพาแฟนมาบ้านเลย นี่เราพูดจริงๆ พ่อน้องโทนเรียก โทนว่าลูกลิงจริงๆนะ แต่มันก็จริงอ่ะ ปีนต้นก้ามปูเอย

ขึ้นต้นมะพร้าวเอย นี่มันลิงชัดๆแล้ว สรุปแล้วยังโสดงั้นดิ่ เฮ้ออออ แล้วเราจะถอนหายใจทำไมเนี่ย !?  ช่างเถอะ ๆ ๆ ๆ ใครจะไปสนใจคนพันธุ์นั้น จริงมั้ย

เรานั่งฟังพี่แมนคุยกับพ่อแม่โทนไปได้สักพัก เราแปลกใจนะ พ่อแม่น้องโทนท่านดูรอบรู้มากๆเลย พูดอะไรไปก็รู้ อันไหนไม่เข้าใจอธิบายอะไรไปแปปเดียวก็ตามทัน  ไม่เหมือนใครบางคน  หน้ามึน มึ๊นนนน มึน มึนจนพูดไม่ออก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ชายชรา

555เจ๊หมิวทำอะไรเจ้าลิงโทนไม่ได้หรอกไวเป็นลิง☺️☺️☺️

kaizokub

ช่วงนี้เจ้หมิวกับน้องโทนมาบ่อยมาก ดีจังๆ
เจ้หมิวดูหนังโป๊ด้วย...เจ้หมิวหื่น
เจ้หมิวพัฒนา เดี๋ยวนี้ใส่รูปด้วย
เจ้ๆทั้ง2 กับน้องโทนดูแลสุขด้วย
ช่วงนี้อันตราย

nsrichantamit

Kt Kritha

ตีลังกาม้วนหน้านี่ต้องถีบแรงสุดๆเลยนะ นี่คงเริ่มติดใจบ้านสวนเข้าแล้ว

Channarong Saekow

แล้วเจ้ติ๊กมาหาเจ้าโทนทำไมกันน่ะ

NNGGOO

หากไม่รักจะห่วงจะหึงทำไมล่ะเจ้หมิว

Darkreader

ถีบแรงไม่เบานะเนี่ย ดีนะหัวไม่ฟาดอะไรแตก 5555

chanky2007

ไม่รู้ใครจะไปสนใจลิงแบบเจ๊หมิว

นายโทนก็ดูมึนๆจริง ตามมุมมองของพี่หมิวนะ แต่ติ๊กจะทำอะไรอีกล่ะรอบนี้

ต้องไปรออ่านส่่วนของนายโทนด้วยสินะ
ขอบคุณครับ

กลับมาพิจารณาดูกัน พี่หมิว ก็ปกป้องนายโทนตามแบบตัวเองบ่อยเหมือนกันนะ
คิดว่าดี ก็ทำไป

chipchip

เจ๊คิดไปเองซะทุกอย่างเลย

Thongchai Wangsri

ต้องตัดตอนปัจจุบันออกไปเลย ภาพมันตีกันสำหรับพี่หมิว

dawdom

Slave

น่านไง.. เจ๊หมิวหึงด้วย​ อิๆๆๆ

pliwds

ครูแนท ครูแอนนา และครูติ๊ก

ฟังจากอาการของหมิวแล้ว แพทย์วินิจฉัยว่า "หึง" หึงหนักด้วย ต้องรีบรักษา

แหมะ มีแสดงตัวเป็นเจ้าของด้วยเว้ย

Eldy CR

นี่คงเป็นความในใจของสาวหมิวสินะ 555 ที่แท้ก็แอบชอบโทนอยู่นี่เอง