ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 72

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 30, 2021, 08:07:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keng7799

ฆ่าเจ้าเมืองเสร็จแล้ว  ทำไมไม่จัดการเมียกับลุกสาวด้วย  จะได้ย้ายอาณาจักรเข้ามาอยู่ในเมืองเลย ไม่เสียเวลาสร้างใหม่ แถมอัพเวลทีเดียว รัวๆเลยน้า

aod123

จัดหนักคืนละสี่คนเลย อิฉาป๋าจริงๆครัยบ

Ttum1188

ziggy2

เจ้าเมืองไม่รอด ว่าแต่เมียๆเพิ่มขึ้นอีกเยอะป๋าจะเทพไปไหน

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เจ้าเมืองโดนหักคอไปแล้ว.. ตอนนี้เจ้าเมืองก็ขาดผู้นำสิครับ... โอกาสแบบนี้.. ลุงชัยผู้กล้าหาญจะสำแดงวิสัยทัศน์ขึ้นครองเมืองหรือเปล่า

jachal

ป๋าชัยจัดการทาสสาวแล้ว พากลับบ้านไปน้องเป็ดต้องแซวแน่::Evil::::Evil::

thanarat3459

ป๋าชัยนี่ของจริง....ได้สาวๆทุกตอนเลย😂😂😂😂😁😁

pigy007

เล่นกะใครไม่เล่น เล่นกะป๋าชัย โหด เงี่ยน ดุ

Au Nanma

jackkie

ขอบคุณครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ติดตาม​ ลุงชัยเรา​แน่มากๆครับ​ บทเทพมากเลยครับ

TOP Top

Aod3917

noker