ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอนพิเศษ เวลาของโบนัส

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 30, 2021, 08:34:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackjack

::HoHo:: นี่แหละครับที่อยากรู้ ดูสิไอ้พีทมันจะทำได้ขนาดไหน รอภาค 3อยู่นะครับ เอาเป็นช่วงทำงานกันแล้วก็ดีครับ แฟนห่าง ๆกันน่าจะมีอะไรที่น่าสนใจดีครับ

m_onepiece

drblackjack

เมาให้เค้ามาส่ง ให้เข้ามาในห้องสองต่อสอง ไม่เหลือครับ

Sawat Songprasop

ว๊าว..!!! มีตอนพิเศษของโบนัสด้วย อยากรู้เหมือนกันว่า ที่โบนัสบอกไม่ได้สมยอมไอ้พีท แต่ไอ้พีทมันทำโบนัสเสร็จไปกี่ที และโบนัสมีลีลาร่วมกับมันขนาดไหน

ekkpol

nick056

ส่วนขยายที่โบนัสเจอกับไอพีท ทำให้รู้ว่าโบไม่ได้อยากให้เป็นแบบนั้นเลย น่าสงสารมาก

Run2020

นายพีทนี่เลวสุดยอดสงสารโบนัส นะป้องช่วยเป็นกำลังใจด้วยมีภาค 3  ไหมนะ

Worakorn Pongrat

ตอนเด็ดนี่เอามาลงตอนท้ายนี่ มัน เหมือน ค้างอย่างไรก็ไมรุ้

nicky1976

niwat_999

Nobita Nobituta

1819

โอ๊ย ภาคพิเศษที่รอคอยไซด์สตอรี่  ช่วงเวลาของโบนัส  อยากรู้มานานแล้วที่สารภาพกับปกป้องกับ อารมณ์ต้อนเอาอยู่กับไอ้พีทมันอารมณ์ แตกต่างกันไหม  จะตรงกับที่บอกป้องไหม  แล้วเหตุการณ์คืนเสียตัว ก็คล้ายกับเหตุการณ์ โบนัสไปนอนกับป้องที่หอ ครั้งแรกจ่กแยกงานเลี้ยงเลย เลย คือ แฟนไม่ไปรับ  แต่คร่าวป้องถือว่า โชคดีที่ป้องมันชื่อๆ และ โบนัสก็ยอมไปเอง  เลยไม่มีอะไรแค่จูบ
โบนัสรุกป้อง ก่อน แต่พอไปส่ง  ก็อล้ายๆอารมณ์แฟนเก่าโบนัสแหละ   พูดง่ายๆโบนัส ประมาทผู้ชายแบบไอ้พีท    ภาคนี้โบนัส ดูอ่อนโลกไม่ เหมือนภาค1 เลย  ที่เป็นสาวรุก และ ทันคน ืันแฟนเก่า ซึ่งสวนทางกับการเติบโต
อย่างนี้ ต้องมีภาค3 แล้วครับ ไรท์     รอมาหลายวันลุ้นทุกวันว่า ไรท์จะมาต่อภาค3 ให่ จบสมบูรณ์แบบละเอียดหรือเปล่า    อยากรู้ เรื่องโบนัสป้อง  แปม โมโน  เพชร พี่แหวว ครับ
edit  อะรายครับ ไรท์จบ แบบนี้ จบบริบูรณ์ภาค2 จริงๆเหรอ ไรท์แกงผู้อ่านแน่ๆ   โมโนมาแบบนี้ ต้องมีอะไร ท้องกับป้องหรือ ไอ้โบ๊ต ป่าว หรือจะมาบอกป้องว่า ตกลงเป็นแฟนกับโบ๊ตแล้ว

ปล.ขาด ช่วงเวลา ที่ ป้องตามมาเจอโบนัสที่ห้อง แล้ว มีอะไรกัน อยากให้ไรท์ เล่าถึงด้วยครับ ว่าต้อนนั้น  โบนัสคิดอะไร  ทำไมถึงยอมให้ทำทั้งๆที่พึ่งโดนเอามา  ไม่กลัวป้องจับได้เหรอ  แล้ว ทำไมโบนัสถึงมีอารมณ์รุนแรง ให่ป้องทำแรงๆด้วย    มีอารมณ์ชอบความรุนแรงกับไอ้พีทเหรอ ขนาดไม่ยอมยังเสร็จไปหลายที่เลย  เพราะถึงจะข่มขืนแต่ก็เสร็จ   ไรท์ จบภาค2แบบนี้ ไม่ได้ครับ ยังไม่สมบูรณ์ ก่อนจะขึ้นภาค3
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

วสันต์ ชาญวิทย์

ถึงจะผืดหวังกับลีลาของพีต แต่ก็หายคาใจเสียที

pakykit