ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทสาวนักการเมือง4 ปักป้ายกลางหอย

เริ่มโดย บุญชู1996, เมษายน 13, 2024, 08:38:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sassy Tommyboy

ManiEMf

เรื่องนักการเมือง อยากอ่านภาคพิสดารที่ร่ำลือกันจัง แต่ขอตอนปักป้ายนี้ก่อนเถอะ

chang227

จะปักป้ายหาเสียงหรือปักเป้าหมายที่ต้องการ

bkk999

a yunma

อ้างจาก: บุญชู1996 เมื่อ เมษายน 13, 2024, 08:38:14 ก่อนเที่ยงพูดคุยกันก่อนนะครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องแต่งขึ้นทั้งหมด จากจินตนาการผู้แต่งล้วนๆ ตัวละครทั้งหมด
ถูกสมมติขึ้นทั้งหมด
" หลังจากที่ชญานันท์ ได้ไปทานข้าวและมีสัมพันธุ์สวาทกับท่านสุรชาติและนายดำคนขับรถ เธอก็กลับมาใช้
ชีวิตตามปกติ ก็ยังแอบนัดก้องกพไปมีสัมพันธุ์บ่อยๆ "พี่ก้องอาทิตย์หน้าจูนต้องเริ่มหาเสียงจริงจังเลยนะ
เราคงจะแอบมาเอากันบ่อยๆไม่ได้แล้วนะครับพี่เข้าใจน้องจูน แต่จูนสัญญาว่าจูนจะหาเวลาว่างให้พี่เย็ดจูนนะคะ ได้สิจ๊ะ วันนี้พี่ขอจัดหนักหน่อยละวัน อุ๊ยพี่ก้องมาค่ะเดียวจูนทำให้ว่าแล้วชญานันท์
ขึ้นคร่อ
ต่างแยกย้ายกัไปนอนห้องของตน
ตัดภาพ มาวันจับฉลากเบอร์ผู้สมัคร" ยินดีกันน้องจูนผู้สมัครหน้าใหม่ด้วยนะครับได้รับเบอร์1ทุกคนมาแสดงความยินดีกับชญานันท์ที่ได้เบอร์ 1
หลังจากได้เบอร์ผู้สมัครแล้วชญานนท์ได้เริ่มออกหาเสียงทันที่โดยมีก้องภพ
คู่ขาและ บอดี้การ์ดคนส่วนตัวอยู่ด้วยตลอดเวลา แต่ทั้งคู่ก็ไม่มีเวลาพอที่จะทำอะไรต่อมิอะไรได้สะดวก จึงทำให้ชญูานนท์ เองเก็บกดเป็นอย่างมาก
ระหว่างกลับจากหาเสียง เนื่องจากพรุ่งนี้คือวันพัก หาเสียง เธอจึงชวนชายหนุ่มไปหาความสุขด้วยกัน แต่หาได้เป็นอย่างที่เธอคิด
" พี่ ก้อง คะพรุ่งนี้ไม่มีคิวหาเสียงเราไปทะเลกันไหมคะ จูนอยากไปเที่ยวพักผ่อนอ่ะ ไม่ได้หรอกครับพรุ่งนี้พี่ต้องพานายท่านไปชลบุรีครับ
ว้าแย่จัง อุตส่าห์พักทั้งที พี่ขอโทดนะพี่อยากไปกับน้องจูนใจจะขาด ก้องภพรู้ดีว่าไปทะเลรอบนี้เขาจะได้อะไรแต่กลับต้องไปส่งเจ้านาย
ผู้เป็น พ่อของชญานันท์ที่ต้องไปเจรจาธุรกิจที่ชลบุรี เจ้าตัวถึงกับเสียดาย" เมื่อกลับถึงบ้าน ด้วยความเหนื่อย ชญานันท์
จึงรีบขึ้นบ้านเพื่ออาบนํ้า เจ้าก้องภพที่จะเดินตามเห็นว่าเจ้านาย มัน นั่งอยู่ในบ้านจึงทำให้ มัน ต้องเดินหลบเข้าห้องพักไป
ในใจก้องภพจะตามชญานันท์ไปเพื่อ สนองความต้องการของหล่อน แต่พ่อกับแม่เธอดันอยู่คน จึงทำให้แผนมันพัง
ด้านชญานนท์เมื่อเข้าไปอาบนํ้าก็จัดการสำเร็จความไคร่ไปรอบนึง พี่กองนะพี่กอง พรุ่งนี้อุตส่าห์ว่างดันมีงานได้
ไม่เป็นไรโทรหาน้าดำดีกว่าชิไม่ง้อก็ได้ ว่าแล้วเธอจึงหยิบโทรสับโทรหานายดำ คนขับรถของสุรชาติ ชู้สวาทเธออีกคนหนึ่ง
ฮัลโหลน้าด้าเหรอคะจูนเองค่ะ ครับน้องจูน มีอะไรหรือครับ คือพรุ่งนี้น้าดำว่างไหมด้ะ จูนจะให้ขับรถพาไปเพชรบุรีน่ะค่ะ
น้าก็อยากพาไปอ่ะนะแต่น้าต้องพาเจ้านายไปคุยทุระที่ชลบุรี ชญานนท์จึงพอจะเดาได้ว่าธุรกิจที่พ่อเธอและสุรชาติไปคุย
น่าจะเกี่ยวข้อง อะไรกันแน่ๆแต่เธอไม่อาจรู้ได้ ชญานันท์รู้สึกเฟลเป็นครั้งที่2 ที่ไม่สามารถหาคนมาดับไฟราคะในตัวเธอตอนนี้ได้
เช้าวันถัดมาชญานันท์ก็ตื่น ขึ้นมาช่วง 10โมงเช้า ก็มีโทรศัพท์เข้า ฮัลโหลค่ะ คุณจูนใช่ไหมครับ ค่ะว่าไงคะ
พอดี วันนี้ผมจะไปปักป้ายครับเส้น.... ถ้าคุณจูนไปดูก็ได้นะครับ ชญานันท์ที่เห็นว่าวันนี้ไม่มีภารกิจหาเสียงเธอจึงจะไปดูการปักป้ายหาสียงแทนดีกว่าอยูเฉยๆให้ฟุ้งซ่าน ว่าแล้วเธอก็อาบนํ้าแต่งตัวในชุดเสื้อยืดรัดเต้ากระโปรงขาวสั้นเลยเข่ามาหน่อย เนื่องจากก้องภาพไม่อยู่เธอจึงต้องขับรถAlphatไปเอง ชญานันแวะซื้อข้าวกล่องพร้อมเครื่องดื่มชูกำลังไปด้วยเพื่อนำไปให้กับคนงานปักป้าย
เมื่อไปถึง ชญานันท์ก็พบกับคนงานกำลังทำงานอย่างแข็งขัน เธอจึงแวะทักทาย"เป็นไงบ้างคะ ปักป้ายถึงไหนแล้วอ่อป้ายนี้เสร็จพวกผมว่าจะไปหาข้าวพักเที่ยงครับ จูนซื้อมาเผื่อแล้วค่ะไม่ต้องไปหาซื้อเปลืองเงินเดี๋ยวจูนไปหาที่จอดรอนะคะเสร็จแล้วตามไปนะคะ เอ่อ คุณจูนครับ ตรงนู้นมีร่มไผ่อยู่ครับไปรอตรงนั้นก็ได้ครับชญานันท์ เมื่อรู้อย่างนั้นเธอจึงขับรถไปจอดหลบแดด บริเวณซุ้มป่าไผ่ ตามคำแนะนำของ คนงานปักป้าย ระหว่างปักป้ายสุดท้ายคนงานคนหนึ่ง ก็พูดขึ้นมาว่า คุณจูนแม่โคตรขาวเลยว่ะเห็นแล้วแม่งควยลุกเลยว่ะ เออว่ะแม่งคนอะไรขาวได้ขนาดนั้นถ้าได้ล่อ สักทีคงดีมีน้อย พวกมึงนี่
หาเรื่องติดคุกอีกแล้วนะรีบทำรีบไปกินข้าวไปๆ เมื่อเสร็จแล้วคนงานทั้ง4 ก็ตามไปสมทบกับชญานันท์
ที่นั่งรออยู่ ที่ซุ้มป่าไผ่ ชญานันท์ เตรียม โต๊ะเก้าอี้ปิคนิคมาด้วยเพื่อที่คนงานจะได้ไม่ต้องนั่งพื้น
ข้าวค่ะจูนเตรียมมาให้แล้ว คุณจูนนี่ใจดีจริงๆเลยนะคะ ระหว่างกินข้าวไปก็คุยกันไปเรื่อย
แต่สายตาคนงานทั้ง4ไม่ได้อยู่ที่หน้าของชญานันท์ แต่กลับมองไปที่หน้าอกของเธอเนื่องจากเธอนั่ง
ไม่ระวังเท่าไหร่ทำให้เต้าของเธอโผล่ออกมาเกือบครึ่ง คนงานเริ่มไม่เป็นอันกินข้าวแล้ว ชญานันที่เห็นว่าผิดปกติเธอจึงรู้ตัวว่าเผลอโชว์เต้าให้คนงานดูเรียบร้อยแล้ว นี่พี่แอบมองหน้าอกจูนเหรอคะ เออขอโทษครับ
พวกผมไม่ได้ตั้งใจครับ ก็คุณจูนนั้งไม่ระวังเองนี่นา นี่แอบดูของเค้ายังมาว่าเค้าไม่ระวังอีกเคะจะตัดเงิน
คอยดู ตัดเลยครับ ถ้าโดนตัดและได้ดูแบบนี้พวกที่ยอม 555ด้วยความเพลีย
ตื่นเช้าวันรุ่งขึ้นพ่อของเธอพูดกับเธอว่า จูนอาทิตย์หา พ่อนัดหัวคะแนนทั้ง 6 เขตของฝั่งนู้นกินข้าวที่ บ้านกำนัน....แกต้องไปคุยเองนะเพราะพ่อต้องไปเชียงใหม่
ได้ค่ะ......
To be continue