ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 20 : เมาเหล้า...เมารัก pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 01, 2021, 07:35:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หลังฉากย้ำรักกับน้องหมวย คุณอยากอ่านฉากไหนต่อ?

อดัม (ไม่ได้) คู่กับ น้องอีฟ - ฉากย้ำรักของลุงพลและน้องอีฟ
44 (27%)
มนุษย์ลุงสามพี - ฉาก 3P ระหว่างลุงพล VS พิมมี่ VS แนนนี่
119 (73%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 163

Montakan

::HeyHey::จะเนผัวเขาหรือว่าเป็นเมียคนแก่ลืมไม่ลงเลย

Oatoatoat

err

หนูพิมมี่พาน้องแนนนี่ไปหาลูงพลบ้างนะ  ถือซะว่าไปเปิดหู เปิดตา เปิดซิงไปพร้อมกัน

makecloud

คิดถึงตาแก่ล่ะสิ  ::Evil:: แต่ก็นะตาแก่ใกล้ฟ้าเหลืองแล้วล่ะ ใช้ร่างกายไม่บันยะบันยัง  ::Sweat::

massturbo

หวังว่า 2 สาวคงจะไม่ติดใจการเล่นดนตรีไทย จนลืมแท่งทวนของลุงพล

testman

ถ้าพิมมี่เป็นผู้ชาย จะขนาดไหนเนี่ย

แล้วถ้าแนนไปหาลุงพล แล้วพิมมี่ล่ะ จะ สามคนด้วยไหมนั่น

shiiba

พิมมี่เทรนแนนนี่ขนาดนี้ พอถึงเวลาเจอลุงพลคงร้อนแรงมากแน่ๆ

rexmost gizmo

เจอลูกศิษย์ ยังขนาดนี้ ถ้า เจอตัวอาจาร์ย์ ล่ะสงสัย ติดใจยาว  สาวแนนนี่

Agalos von Stresermann

อยากให้พิมมี่ พาไปลองของดีจนแนนนี่ติดใจ ลุงยอดอาชาสวรรค์
โหวตแล้วครัับ

swss2511

Nikubou

ตอนนี้รอนานหน่อยนึกว่าไรท์มีอันต้องเข้าค่ายเก็บตัวซะอีก เห็นไรท์กลับมาก็สบายใจครับ ยังไงก็รักษาเนื้อรักษาตัวกันด้วยนะครับ(สอนสังฆราชให้ว่ายน้ำซะอย่างนั้น)
อ่านไปแฉะไป...อือ...เจลหล่อลื่นนี่มันดีจริงๆฝืดแค่ไหนก็ช่วยให้เข้าได้หมด แต่เสียดายจัง หนูพิมน่่าจะเก็บปราการด่านสุดท้ายของน้องแนนไว้ให้ลุงพลเป็นคนเจาะเอิ้ยตัดริบบิ้นนะ
ความจริงอยากให้ลุงพลไปปรับความกระชับและความเข้าใจกับน้องหมวย แต่พอมี3Pของ น้องพิม+น้องแนน+น้องพล ให้เลือกก็ขอเลือกเลยล่ะครับ ว่าแต่ว่าอยากอ่านฉาก13Pเหมือนกันนะ จะมีไหมนะฉากนี้

pssbr