ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 27

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 01, 2021, 11:34:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Taizen

aod2430

thana7

เอาใจช่วยอาจารย์เจษกันหน่อยพวกเรา

teerawatc

รอลุ้นครับว่ายันต์​ ของจริงหนังเหนียวหรือแค่เรื่องบังเอิญ​ 

aumoum

ลูกศิษย์​กับอาจารย์​จะรอดไหนเนี้ย

ชาย ชุดแดง

ones26421

terapoong48

Montakan

::HeyHey::จะมาช่วยเขาหรือมาไห้เขาช่วยยำ

ตรี1131

::Doubt::จะช่วยดิวได้ไหมหนอขอให้ดิวรอดด้วยเถอะ

peddo

ยังดีที่ปิยะพงษ์เป็นมวย ช่วยตัดกำลังได้เยอะ แต่ถ้าไม่มีพลังพิเศษ สามคนก็คงเอาไม่อยู่ ต้องให้น้องดิวช่วยตัดกำลังอีกสามยกครับ
รอยสักของอาจารย์นี่เด็ดจริง อึดทนทั้งความเจ็บและเสียว ดีใจที่เจษฎาเริ่มคิดได้ และเริ่มดีกับดิว จริงๆต้องบอกว่าดิวดีกับเจษนะครับ นึกว่าเจษจะเสนอลยรอยไอ้ยักษ์ให้ กลับเป็นดิวเสนอเอง ได้ใจจริงๆ ครับ สาวคนนี้

ziggy2

จะได้รู้กันว่ามีของจริงหรือเปล่าใช่มั้ยครับwrite

knightpok

เห็นมิวสภาพนั้นแล้วจะทำไงต่อนะเจษ

Daxamoo

bangsan

ยันต์ของเจษแผงฤทธิ์หรือป่าวแล้วเจษจะรอดมั๊ยเนี่ย