ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องที่แฟนขอ

เริ่มโดย ChopdoojimMui, เมษายน 17, 2018, 03:17:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ChopdoojimMui

ฉันเริ่มคบแฟนคนแรกตอน ปี 1 ค่ะ เป็นเพื่อนต่างคณะ คบกันหลังเปิดเทอมได้ไม่นานเอง พอกลางๆเทอมฉันก็ถูกแฟนอึ๊บครั้งแรก ใช้คำว่าถูกอึ๊บ เพราะเป็นแฟนที่มาเซ้าซี้ขอ ทำหื่นใส่ แล้วก็พยายามตามมาที่ห้อง (ฉันพักหอนอก) จากนั้นแฟนก็พยายามเล้าโลม ซึ่งฉันไม่ได้มั่นใจอะไรเลยค่ะพึ่งคบกันไม่นาน รักเราจะยืนยาวถึงแต่งงานไหมยังไม่รู้ แต่ใครมันจะไปทนไหวหล่ะคะถ้าโดยเล้าโลมแล้ว แถมคนนี้เป็นคนหล่อที่เราชอบมากๆด้วย ในที่สุดก็เลย... จากนั้นก็โดนอึ๊บอีกสามสี่ครั้งจนจบปี 1 พอปิดเทอมเขาก็อ้อนขออึ๊บอีกหลายรอบเลยตลอดช่วงซัมเมอร์ จริงๆเราก็ชอบมากนะถึงได้ยอม แถมตอนนั้นเขาก็ยังเป็นคนดีอยู่ ฉันก็..ตายใจยอมไปหมด กระทั่งช่วงหนึ่งอะอยู่ๆเขาก็แบบ อึ๊บทุกวันเลย บางวันสองรอบ ตื่นเช้ามามังกรของเขามันก็ตื่นไง เขาก็ขออึ๊บเอาน้ำออกให้มังกรสงบตลอดเลย บางทีมันแค่แปปเดียวด้วยซ้ำ แต่ตอนนั้นฉันเองก็ยังใหม่กับเรื่องนี้เลยรู้สึกสนุกและมันส์ไม่ได้น้อยไปกว่าเขา แถมยังไงๆตกเย็นกลับมาจากมหาฯลัยเขาก็อึ๊บอีกอยู่ดี แบบนี้ติดกันประมาณสองสัปดาห์มั้งคะ ในที่สุดเขาก็หยุด แล้วหายไปเลย .... พึ่งมารู้ทีหลังว่าจริงๆเขาไม่ได้ลงเรียนซัมเมอร์ แต่กำลังซิ่วไปต่างมหาฯลัย ... ตอนนั้นฉันไม่รู้เรื่องอะไรเลยค่ะ โทรหาไม่ได้ แชทไม่ตอบ พอเปิดเทอม ก็เริ่มเห็นรูปในไอจีเขาที่โพสว่าเรียนอยู่มหาฯลัยอื่นแล้ว มีแฟนใหม่แล้ว ???? ฉัน...ต้องทำเป็นเข้มแข็งอะ เคยเดินควงอวดมาเยอะเพราะแฟนคนนี้หล่อมาก จนเพื่อนอิจฉา พอเพื่อนถามว่าเลิกกันยังไง ไม่มีความจริงอะไรที่ฉันจะใช้มาอธิบายได้เลยอะ นอกจากบอกไปว่า เขานิสัยไม่ดี ก็เลยเลิก ... ต่อมาก็เริ่มคุยกับผู้ชายอีกคน รุ่นเดียวกันอีกนั่นแหละ เหมือนเขาเข้ามาดูแลเราอะ ไม่เร่งเร้าอะไรเลย ทำให้ฉันตลก ทำให้ฉันยิ้ม แถมเขายินดีทำทั้งหมดนั้นในฐานะเพื่อนสนิท และไม่เคยก้าวล้ำเข้ามา จนปลายๆปี 2 ฉันก็ลองคบกับคนนี้ดู ซึ่งฉันค่อนข้างแน่ใจได้ว่าคนนี้สามารถแทนคนแรกได้ทุกๆด้าน แต่..ฉันลืมด้านที่สำคัญไปมากอันหนึ่งค่ะ เรื่องบนเตียง...!! เราแค่คุยกันมาตลอด พึ่งจะเป็นแฟนได้ไม่ถึงเดือน เขาจึงให้เกียรติฉันและไม่เร่งเร้าในเรื่องนั้น แต่มันเป็นฉันเองนี่แหละที่เผลอไปเร่งเร้าแฟน ทำให้แฟนมานอนที่ห้องด้วยความไม่สะดวกใจของเขา ฉันไม่ทันคิดเลยว่ามันจะทำร้ายจิตใจของฉันได้ขนาดนี้ เพราะแฟนคนที่สองนี้ ไม่เคยมีอะไรจริงๆกับผู้หญิงมาก่อน เขาแค่ลองจับหน้าอกของฉัน ถูเนินขน และเขี่ยร่องแคมเล็กน้อย นี่ฉันยอมแก้ผ้าหมดตัวแถมแหกขาโชว์แล้วนะ !!!! แต่เขาอยากให้มันค่อยเป็นค่อยไป คืนนั้นเลยจบที่ฉันรูดว่าวให้จนเขาเสร็จ แล้วเขาก็ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าต้องช่วยทำยังไงให้ฉันเสร็จ !! รู้บ้างรึป่าวเหอะว่าฉันต้องเสร็จด้วยไม่ใช่เขาเสร็จฝ่ายเดียว *~* คืนนั้นฉันหลับไม่ลงเลยค่ะ หงุดหงิด แถมในหัวมันนึกถึงแต่ภาพและความรู้สึกตอนโดนแฟนคนแรกอึ๊บ ฉันยิ่งเกลียดแฟนคนแรกใหญ่ที่มาอึ๊บให้ฉันลืมไม่ลง จึงพาลมาโมโหแฟนคนที่สองที่ไม่ยอมทำให้ฉันรู้สึกดีขึ้น จะให้ฉันบอกอะไรมากกว่านี้หละ แก้ผ้าให้ขนาดนี้แล้วยังจะต้องพูดอะไรอีกหรอ ??? ... พยายามแล้วนะคะ อีกหลายคืนที่รูดให้เขามีความสุขแล้วหลับฝันดี แต่มันก็ใกล้ช่วงซัมเมอร์เข้ามาอีกหน ฉันกลัวประวัติศาสตร์ซ้ำรอย ก็เลยชิงบอกเลิกก่อนด้วยข้ออ้างว่า "เราดูเป็นเพื่อนกันเกินไป"

พอประกาศโสด ก็มีคนมาคุยอีก แต่ทีนี้ฉันไม่ยอมใจอ่อนง่ายๆแล้วค่ะ เลยอยู่โสดจนเปิดเทอมปี 3 คิดว่าตัวเองมีบทเรียนแล้ว แต่พอดีตอนนั้นฉันเป็นรุ่นพี่สวัสดิการกองเชียร์ ปี 3 ได้รู้จักกับรุ่นน้องหลีด ปี 1 คนหนึ่งเป็นผู้ชายน่ารัก ทั้งหน้าตาและนิสัย แรกๆก็ใจแข็งแค่มองผ่านๆ แต่แอบได้ยินน้องคุยทะลึ้งๆกับเพื่อนครั้งหนึ่ง งื้ออออ ขนลุกเลยอ่ะค่ะ เหมือนน้องรู้ด้วยนะว่าฉันแอบได้ยิน เขามองมา แล้วยิ้มอายๆ ปน หื่นๆ งื้อออ !! ผู้หญิงมโนเก่งนะคะ โดยเฉพาะการมโนภาพตามคำบรรยายหื่นๆของผู้ชายหล่อๆ แค่คิดก็สะท้านแล้ว นี่เขายังรู้ตัวแล้วมองเราอีก เหมือนว่าเขารู้อีกว่าเราอาย หลังจากนั้นไม่กี่วันเขาก็เริ่มคุยกับเราค่ะ .. พึ่งรู้ว่าผู้ชายขี้อ้อนเป็นยังไง แฟนคนแรกหน่ะแค่ตื้อ และ พึ่งรู้ว่าคุยแล้วยิ้มไปเองเป็นยังไง แฟนคนที่สองต้องเล่นมุกก่อน แต่คนนี้แค่เขาเดินเข้ามาคุย ฉันก็ยิ้มแล้ว ... น้องเขาก็เริ่มจีบฉันเลย คือ ขนาดยังไม่ได้คบ ก็หวาน และ หื่นแล้วอะ ซึ่งฉันแพ้ทางสุดๆเลยค่ะ ... ในที่สุดฉันก็เป็นแฟนกับน้องคนนี้

เราเริ่มอึ๊บกันตอนครึ่งปีที่สองที่คบกัน ทั้งๆที่เขาอ้อนขอตั้งแต่ปีแรก คือ ฉันก็อยากมากบอกเลย หุ่นเขาแซ่บเวอร์ ไม่ได้มีกล้ามบึกบึนนะ แต่แบบ โอ๊ย พูดไม่ถูกค่ะ เนียนนุ่ม ละมุ่นไปหมด > < แต่ประสบการณ์มันสอนไม่ให้ฉันยอมง่ายๆไง เขาก็อ้อนอยู่ได้ จนฉันต้องยอมเล่าอย่างตรงไปตรงมาค่ะว่าเคยโดนอะไรมาบ้างเลยไม่สะดวกใจที่จะให้เขามีอะไรด้วยในตอนนั้น พอเขาฟังแล้วเขายิ่งเอาอกเอาใจและเล้าโลมฉัน เอิ่ม... คำว่าอึ๊บนี่หมายถึง เสียบยัดสอดใส่ นะคะ เพราะนอกนั้นเขาทำอ้อนฉันมาหมดตั้งแต่ปีแรกแล้ว อะไรต่อมิอะไรของเขา ฉันก็ได้เห็นหมดแล้ว จนวันที่ใจอ่อนสุดๆ และยอมให้เขาอึ๊บคือวันก่อนไปฝึกงานตอนฉันอยู่ปี 4 เขาบอกว่า อ้อนตั้งนานกว่าจะได้อึ๊บ งั้นขออึ๊บหนักๆเลยนะ แถมฉันยังมีความหลังที่ลืมไม่ลง งั้นเขาจะทำให้ฉันไม่มีวันลืมได้เช่นกัน จากนั้นเขาก็...แทบจะฉีกกระชากเสื้อของฉันออกเลยอ่ะ สายตาเขาทั้งหื่น ทั้งกระหาย และน่าหลงไหลมาก เขาก้มลงละเลงลิ้นไปทั่วซอกคอ มือเนียนๆของเขาขยุ้มนมนุ้มๆของฉันแบบไม่มีหยุดหย่อน ที่ฉันชอบแฟนคนนี้มากๆ ถึงแม้เขาจะไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงจริงๆมาก่อน แต่การที่เขาได้ลองเล้าโลมฉันมาตั้งปี มันทำให้วันนี้เขาทำได้สุดยอดมาก เขาจัดหนักกระแทกอย่างเมามันอย่างกับคนบ้ากามในบางช่วง และอ่อนละมุ่นนุ่มแต่ถี่และลึกในบางช่วง .... ฟินที่สุดค่ะ ฉันแค่นอนนิ่งๆรับความสุขเฉยๆก็พออะ เขาจัดให้หมด ทำให้ฉันลืมแฟนของคนแรกไปได้เลยจริงๆ แถม.. ทำให้ฉัน.. งือออออ ไม่กล้าพูดเลยอ่าาา .. ก็แบบ เขาทำให้ฉันติดควยของเขาได้ด้วยอะไรงี้อ่าค่ะ > < !!

โอเค เกริ่นมามากพอสมควรแล้ว หลังจากนี้ก็จะเข้าเรื่องที่อยากจะเล่าแล้วนะ

หลังจากนั้นฉันก็ไปฝึกงานอยู่ต่างจังหวัดตั้ง 1 เทอมค่ะ ระหว่างนั้นก็คิดถึงเขามาก เลยโทรคุยกันเรื่อยๆ เขาชอบคุยวกเข้าเรื่องหื่นๆซึ่งเขารู้ว่าฉันชอบแล้ว ฉันนี่บิดตัวไปมาหลายรอบ บางทีทนไม่ไหวก็เปิดกล้องคุยกัน โชว์นมโชว์จิ๋มให้เขาดู แล้วจู่ๆเขาก็เริ่มชวนคุยถึงเรื่องแฟนของฉันเก่าค่ะ สำหรับฉันในเวลานั้น แฟนเก่าไม่ได้มีค่าอะไรต่อจิตใจแล้ว จะให้เล่าก็ย่อมได้ เพียงแต่ มันจะดีหรอคะ ถ้าแฟนถามว่า "ครั้งแรกที่โดนเย็ดรู้สึกยังไงบ้างหรอ แฟนคนแรกทำอะไรบ้าง" !!? ฉันพยายามหลีกเลี่ยงไม่ตอบอะ แต่แฟนเขาก็อ้อน นี่ขนาดอ้อนผ่านสายโทรศัพท์นะฉันยังรู้สึกละลาย จนยอมเล่า ... เชี่ยยย เล่าไปแล้วก็ขนลุกเลยอะ ไม่อยากรู้ด้วยว่าตัวเองรู้สึกอะไร แต่แฟนก็ไม่หยุด คุยครั้งถัดมาเขาก็ถามต่อถึงช่วงก่อนเลิกกับแฟนคนแรกว่าฉันโดนอะไรบ้าง เขาอ้อนให้ฉันเล่าละเอียดๆ ฉันก็ต้องเล่าเรื่องตอนที่แฟนคนแรกลุกมาอึ๊บทุกเช้าเพราะมังกรเขามันตื่น ก็อย่างที่บอกไปอ่าค่ะว่าบางทีมันไม่ได้นานอะไรเลย เพราะเขาแค่อึ๊บให้ควยหายแข็งในช่วงเช้า เล่าไปเล่ามาฉันก็เริ่มคิดได้ว่า ตอนนั้นฉันเหมือนเป็นแค่เครื่องระบายความต้องการของแฟนเก่ายังไงก็ไม่รู้ คิดดูสิคะ เขาอึ๊บฉันเพื่อให้ควยหายแข็ง ก็ไม่ต่างจากแค่อึ๊บเพราะเขาอยากฝ่ายเดียว พอเขาเสร็จก็จบ ...!!!??? แล้วฉันหล่ะ !!!!??? ฉันต้องทนกับความหงุดหงิดไปทั้งวัน พอกลับมาถึงห้องตอนเย็นจึงยอมพลีกายถวายจิ๋มให้เขาอีกรอบ )"~") // "แต่เธอก็เสียวก็ชอบมากใช่ป๊ะ ถึงยอมให้เขาเย็ดทุกวัน" แฟนคนปัจจุบันถาม ... ถามให้คิดทำไมเนี้ย ถามให้นึกถึงทำไม เพราะคำตอบคือ "ก็ใช่หน่ะสิ" แล้วแฟนก็ขำๆกับเรื่องที่ฉันเล่า ... ฉันก็อายนะที่ต้องเล่าให้แฟนฟัง แต่เขาก็ดันทุรังอ้อนขอให้ฉันเล่าอีก จนฉันต้องเล่าหมดเลยอะ และเอาตรงๆ บางทีฉันก็เริ่มรู้สึกแปลกๆ เหมือนแฟนจะมีอารมณ์เวลาฟังฉันเล่าเรื่องพวกนี้ แบบ พอฉันเล่าเสร็จ แฟนชอบคราง "ซี๊ดดดดดดด" หรือ "โหย น่าลองบ้างอะ" อะไรทำนองนี้อะ ฉันก็ขนลุกแปลกๆไปด้วยทุกที

พอช่วงฝึกงานเสร็จ ฉันกลับมาอยู่มหาฯลัยเพื่อทำเรื่องจบฯค่ะ แต่ไม่มีหออยู่แล้วจึงไปอาศัยอยู่หอแฟน เป็นช่วงที่มีความสุขมาก ไม่ได้อึ๊บกันเลยด้วยซ้ำค่ะ แค่ได้อยู่ด้วยกันก็มีความสุขมากๆแล้ว แฟนก็ให้ฉันเล่าเรื่องแฟนเก่าอีกค่ะ แต่เรื่องแฟนคนแรกฉันเล่าไปจนหมดแล้ว ก็เลยเล่าเรื่องแฟนคนที่สอง คราวนี้ ฉันเล่าไปโดนเล้าโลมไปด้วยอะ เพราะกลับมานอนอยู่กับแฟนแล้ว ยิ่งทำให้เสียว ให้วูบยังไงก็ไม่รู้อ่ะ .... ตอนนั้นฉันยิ่งมั่นใจเลยค่ะว่าแฟนมีอารมณ์กับเรื่องที่ฉันเล่า อะไรที่ฉันเล่าละเอียดๆนะ แฟนจะยิ่งทำหน้ายิ้มหื่น น้ำลายแทบจะไหลเยิ้ม แล้วฉันก็เล่าไปถึงทรงควยของแฟนแต่ละคน บอกเลยว่า คนที่สองเนี้ยดูดีที่สุดแล้ว .. ของคนแรกมัน ใหญ่ๆ ห้อยโตงเตง ของคนปัจจุบันมันอวบๆตั้งแต่โคนเสมอกันมาถึงหัว แต่ของแฟนคนที่สองมัน เรียว ชี้โด่ หัวบานสวยกำลังดี ขนาดใหญ่เหมาะมือ ขนฟูดกน่ารัก เป็นลักษณะควยที่ฉันชอบ แต่กลับไม่ได้ไม่โดนอะไรเลยสักอย่าง ทั้งโมกหรืออึ๊บ ก็ไม่ได้ทำ > < ฉันก็ลองเล่าให้แฟนฟังอย่างนี้ตรงๆ เขาก็ยิ่งยิ้มชอบใจใหญ่

"ถามจริง ไม่รู้สึกผิดหรอที่ทิ้งเขามาแบบเนี้ย" แฟนกระซิปข้างๆหู มือเขายังเขี่ยอยู่ยิกๆเลยค่ะ
"ก็รู้สึกผิดแหละ แต่จะให้ทำไงหล่ะ"
"เธออยากชดใช้ให้เขาหน่อยไหม"
"ฮ๊ะ หมายถึงอะไร"
"เธอก็ชดใช้ ให้เขาได้แสดงบทบาทแฟนกับเธออีกสักครั้งไง"
"นี่เธอจะให้เราทำอะไรเนี้ย ไม่หวงเราหรอ"
"หวงสิ แต่ไม่เห็นจะเป็นไรเลยเขาเป็นแฟนเก่าเธอ ฟังจากที่เธอเล่า เรารู้หน่าว่าเธอเสียดายที่ไม่ได้ถูกเขาอึ๊บ ส่วนแฟนคนแรกเธอก็ชอบที่โดนเขาอึ๊บมากเรายังไม่ว่าอะไรเลย" แฟนบอก ฉันแบบ เถียงไม่ออกเลยอะ  "อีกอย่าง ถึงเธอจะโดนเขาอึ๊บ เธอก็ยังจะเลิกกับเขาอยู่ดีนั่นแหละ" อันนี้ฉันยิ่งเถียงไม่ออก ถ้าไม่นับเรื่องแก้ผ้านอนบนเตียงกับเขา ทุกอย่างมันก็เหมือนเดิมกับตอนที่คุยแบบเพื่อนกัน ไม่หวานขึ้น ไม่แสดงความเป็นเจ้าของ ฉันคงรับไม่ได้และเลิกเป็นแฟนอยู่ดี "ใช่ป๊ะหล่ะ" แฟนยังเน้นถาม "อื่ม" ฉันตอบสั้นๆเพราะกำลังรู้สึกสั่นสะท้านไปทั่วร่าง

จากนั้นแฟนก็ขอดูแชทที่ฉันคุยกับแฟนเก่าคนที่สอง เพราะฉันยังคงคุยกับเขาในฐานะเพื่อนมาตลอด ฉันก็เปิดให้เขาดูเพราะไม่อยากมีอะไรปิดบัง เขาก็เลื่อนอ่านอยู่สักพัก แล้วแฟนก็ขอให้ฉันลองทักแชทไปคุย ตอนแรกก็คุยเรื่องทั่วไปค่ะ เรื่องฝึกงาน เรื่องทำจบ จากนั้นแฟนฉันก็เข้ามาขอพิมพ์แล้วส่งไปแทน

'ทำไมนายยังไม่มีแฟนใหม่หล่ะ เป็นเพราะเรารึป่าว' (แฟนพิมพ์)
'ก็คงใช่มั้ง'
'ยังไม่ลืมเราอีกหรอ' (แฟนพิมพ์)
'เป็นไรไหมถ้าบอกว่า ยัง'
'ไม่ลืมเหมือนกัน จำได้หมดทุกอย่าง' (แฟนพิมพ์)
'ทุกอย่างนี่ รวมถึงเรื่องบนเตียงด้วยนะ ^ ^' (แฟนพิมพ์) ฉันตกใจหันไปตีแฟน แต่เขาก็ขำแล้วขัดขืนยื้อรั้งคีย์บอดเอาไว้
'?'
'ฮ่าๆๆ เราก็ยังไม่ลืมเหมือนกัน'
แล้วแฟนเก่าของฉันก็เงียบหายไปสักพักใหญ่ๆ ตอนนั้นฉันกำลังหยุดแฟนไม่ให้เล่นแชท แต่ก็นะ ใครจะไปสู้แฟนได้หล่ะ
'นี่ขอถามหน่อยได้ไหม'
'ถ้าเธอโกรธเพราะคำถามนี้เราก็ขอโทษด้วยนะ'
'ตอนนั้น เธอทิ้งเราไปเพราะเราไม่ยอมทำใช่ไหม'
'หมายถึง ทำอะไร' (แฟนพิมพ์)
'เย็ดเธอไง'
'อื่ม ถามได้ ไม่โกรธหรอก ก็ใช่' (แฟนพิมพ์)
'หูย อยากกลับไปแก้ไขจัง'
'จะเย็ดเราให้หน่ำใจเลยใช่ไหมหล่ะ' (แฟนพิมพ์) ฉันทั้งตีทั้งตบแฟน แต่ไม่ถึงขั้นเอาจริงนะ ก็พยายามหยุดเขาแหละค่ะ แต่ยิ่งอ่านแชทตามไป ยิ่งวูบจนมือไม้อ่อนไหวยังไงไม่รู้อะ ทำไมแฟนถึงกล้าพิมพ์อะไรแบบนั้นส่งไปให้แฟนเก่าของฉันในฐานะฉันนะ ?? เขาดูขำๆ หื่นๆ ยิ่งทำให้ฉันขนลุก
'ฮ่าๆๆๆ'
'แน่นอน'
'จริงๆ เราเป็นฝ่ายผิดเน้อที่ทิ้งเธอมา' (แฟนพิมพ์)
'ทำไมจู่ๆเธอพูดถึงเรื่องนี้ขึ้นมาหล่ะ'

พอเขาถามมาแบบนั้น แล้วแฟนก็พิมพ์ตอบค่ะ แต่ยังไม่กดส่ง แฟนหันมามองฉันก่อน เหมือนรอให้ฉันอนุญาต

'เราอยากชดใช้ให้เธอสักหน่อยน่ะ' (แฟนพิมพ์...ยังไม่กดส่ง) ระหว่างนั้นแฟนก็เขี่ยหัวนมทั้งสองข้างของฉันใหญ่เลยค่ะ เหมือนเร่งปลุกอารมณ์ยังไงก็ไม่รู้

"เอางี้ ให้แฟนเก่าของเธอเป็นคนตัดสินใจดีกว่า" แฟนบอกแล้วก็พิมพ์ใหม่ค่ะ

'เราอยากชดใช้ให้เธอสักหน่อยน่ะ ให้เธอได้ลองเป็นแฟนเราคืนเดียว เธอว่าเราควรจะทำมั้ย' (แฟนพิมพ์...ยังไม่กดส่ง) แล้วแฟนก็หันมามองฉัน

"ถ้าเขาตอบตกลงก็จัดเลย ถ้าเขาเป็นคนดีไม่เอาก็ไม่เป็นไรไง"
"แล้ว...เธอจะโอเคหรอ" ฉันถามแฟนคืน จ้องเข้าไปในตาของเขา
"ก็บอกแล้วว่าไม่เห็นเป็นไรเลย เธอถ้าเธอเคยมีแฟนเก่ามาแล้วสิบคนแล้วโดยเย็ดมาทุกคน เราก็ยังโอเคอยู่ดีไหมหล่ะ" แฟนย้ำ
"อื่ม ก็ได้" ฉันตอบ ในหัวใจเต้นแรงมากด้วยความตื่นเต้นและตื่นตัวค่ะ > <

'เราอยากชดใช้ให้เธอสักหน่อยน่ะ ให้เธอได้ลองเป็นแฟนเราคืนเดียว เธอว่าเราควรจะทำมั้ย' (แฟนพิมพ์...และกดส่ง)
'เอาสิ'

.......

แฟนฉันบอกว่าเขาโอเคทุกอย่าง ขอแค่ให้ฉันกลับมาเล่าให้ฟังด้วยว่าโดนทำอะไรไปบ้าง เขาอ้างว่าเป็นห่วง แต่ฉันรู้สึกว่าไม่ใช่ความเป็นห่วงหรอกค่ะ เหมือนความเสียว ความเงี่ยน อะไรทำนองนั้นมากกว่า ตอนนั้นฉันไม่ทันคิดหรอกค่ะว่าทำไมเขาเงี่ยนเวลาได้ยินเรื่องที่ฉันโดนคนอื่นทำ เพราะฉันเองมัวแต่คิดเรื่องที่กำลังจะไปโดนแฟนเก่าทำ > <

พอไปถึงห้องแฟนเก่าคนที่สอง เขาก็ดูเขินๆอะ ถามไถ่ ทักทาย ฉันก็เขินนะ แต่คิดว่าเขาเรื่องเลยดีกว่า ก็เลยชวนเขาอาบน้ำด้วยกัน ฉันให้เขาแก้ผ้าของฉัน เขาก็อยากอยู่แล้ว เลยค่อยๆเปลื้องผ้าของฉันออก จนฉันโป้ๆต่อหน้าเขา เขามองฉันขึ้นลงด้วยแววตาชื่นชอบ โอย แอบหลงไหล มันต่างจากแววตาของแฟนคนใหม่มาก แฟนคนใหม่จะดูหื่นๆเงี่ยนๆมากกว่า แต่คนเก่านี้จะดูชมชอบผสมให้เกียรติให้ฉันรู้สึกมีคุณค่า เขาทนไม่ได้ที่จะมอง เลยเข้ามาจับหน้าอก ฉันนี่นิ่งยอมเลยค่ะ "โอ๊ยยย นุ่มเหมือนที่จำได้เลย ซี๊ดดดดด" เขาครวญคราง งื้ออออออ ฉันลืมไปเลยว่ามือของเขามันอ่อนนุ่มขนาดไหน เขามักทำกับฉันอย่างละมุนละไม ฉันยอมใจเลยแหละ ฉันยื่นมือไปช่วยถอดเสื้อผ้าของเขาออกด้วย จากเขาเองก็โป้อยู่ เราพากันเข้าไปในห้องน้ำ เขาขอจูบฉัน ขออย่างที่ไอแฟนอีกสองคนไม่เคยขอ ฉันต้องอมยิ้มแล้วพยักหน้า เขาถึงกล้าเข้ามาจุ๊บเบาๆสักครั้ง แล้วค่อยๆจูบอีกครั้งให้มันดูดดื่มมากขึ้น เราเปิดฝักบัวแล้วถูสบู่ให้กัน โดยเฉพาะตรงจิ๋มของฉัน เขาถามอย่างตรงไปตรงมาว่าต้องทำอย่างไร ฉันก็สอนให้เขารู้จักการถูสบู่ในช่องเร้นลับของผู้หญิง แล้วเราก็ล้างตัว เราสระผมกัน แล้วฉันก็หันหลังให้เขาเพื่อล้างหัว เขาก็เลยเขยิบเข้ามา เอาควยมาแนบก้น แล้วกอดฉันไว้เบาๆ เขาเริ่มบี้นมฉันแรงขึ้นราวกลับเผยความปรารถนาออกมา 'อร๊อยย' ฉันคราง พอเราล้างตัวเสร็จทั้งคู่ เขาก็จับฉันออกมาจากห้องน้ำ เราเช็ดตัวให้แห้ง เขาจ้องฉันไม่วางตาเลยค่ะ พอถามว่าจ้องทำไม เขาก็ตอบว่า กำลังคิดอยู่ว่าคืนนี้จะทำอะไรกับฉันบ้าง ฉันนี่ขนลุกซู่เลยอ่ะ จากนั้นฉันก็นอนลงบนเตียง แล้วเขาก็เข้ามาขอดูจิ๋มชัดๆ ฉันจึงแหกขาออกให้เขาเชยชม เขาก้มลงเขี่ยและเลีย 'อ๊ายย' ฉันวูบเลยค่ะ ไม่ทันตั้งตัว เขาก็เริ่มบรรเลงแล้ว ฉันนอนเกร็งไปทั้งตัว โดนเขาละเลงน้ำลายไปสักพัก เขาก็หยุดแล้วขอบ้าง เขาเดินไปตรงปลายเตียง ฉันจึงลุกตามไป เขานั่งแล้วหันข้างให้ ฉันก็เลยก้มลงแล้ว ... นี่ฉันอยากจะทำแบบนี้มาตั้งนานจนวินาทีนั้นมันน้ำลายสอเลยหรอเนี้ย ฉันอ้าปากแล้วครอบดูดเลียดุ้นของเขา เขาครางไม่หยุดเลย ฉันรู้ดีว่ามันเสียวแค่ไหน แฟนอีกสองคนพร่ำบอกเสมอ มันก็รุ้สึกดีไงที่ได้ทำให้เขาเสียวมาก ก็เลยดูดและโยกหน้าขึ้นลง เร็วบ้างช้าบ้าง ตามแรงที่มีค่ะ เขาครางไม่หยุด จนเกือบสุดมั้ง เลยบอกให้ฉันพอ จากนั้นเขาจับให้ฉันนั่งอยู่ขอบเตียง แล้วเขาก็นั่งโอบข้างหลัง เขาแหกขาฉันอ้าซ่า แล้วขยี้ทั้งนมทั้งจิ๋ม ปากก็ไซร้คอไปด้วย ฉันเสียวสะท้านอยากจะงอตัวแต่ก็โดนเขาจับให้ยืดตัวตลอดเลย สักพักเขาก็กระซิปขอ ขอเก็บความทรงจำนี้ไว้ทำ...ว่าว...ไปอีกนานแสนนาน โอย ฟังแล้วระทวยค่ะ โคตรเขินอะตอนตอบว่า อื้อ จากนั้นเขาก็ให้ฉันคุกเข่าหันหน้าไปทางท้ายเตียงค่ะ เขาอยากเย็ดฉันทครั้งแรกด้วยท่านี้ ฉันนี่ตัวเกร็งไปหมดเลย เมื่อก่อนได้แต่นึกถึงควยของเขาแต่ตอนนี้ อรูยยยยว์ เขาเสียบเข้ามาแล้วค่ะ มันเป็นอย่างที่ฉันคาดไว้เลย ของเขาทำให้ช่องของฉันฟินมาก ไม่ได้ใหญ่คับแบบอีกสองคน แต่ใหญ่กำลังเหมาะเลย ไม่เจ็บเกินไป เขาครางอย่างดูมีความสุขมาก และถอนควยออกไปก่อนจะกระเด้าเข้ามาใหม่ อีกครั้ง อีกครั้ง จนนับไม่ได้เลยค่ะว่ากี่ครั้งแล้ว ฉันทั้งเกร็งทั้งอ่อนระทวยไปหมดไม่สามาถอยู่ในท่าคุกเข่าได้แทบนอนกองกับเตียงแล้วแอ่นเพียงเอวขึ้นให้เขาทำ เขาก็เลยหยุด แล้วทีนี้ก็จับฉันไปยืน งื้อออ นี่แรงคุกเข่าจะยังไม่มีเหลือ ยังจะให้ยืนอีกหรอ ฉันยืนหันหน้าเข้ากำแพง มือเท้ากำแพงไว้ แล้วเข้าก็มาเข้าข้างหลังกระเด้า อร๊า อร๊อย อร๊าย อร๊ะ อร๊าาา ฉันครางไม่เกรงใจข้างห้องเลยค่ะ ทนไม่ไหวแล้ว ขาสั่นไปหมด เขาทำสักพักฉันถึงนึกได้ว่าเขานี่ก็อึดไม่เบาเลยนะ นับจากทีแรกที่เคยชักว่าวให้เขาเมื่อตอนอยู่ ปี 2 มันแตกไวมาก แต่มาตอนนี้ ตั้งแต่โดนฉันโมกจนมาเย็ดฉันก็นานได้ระยะหนึ่งเลยนะ พอฉันเริ่มระทวยจนขายืนตัวเองไม่ไหว เขาก็หยุดแล้วพาฉันไปนอนบนเตียงค่ะ "อย่าพึ่งหมดแรงดิ" เขาบอกแล้วขึ้นคร่อมร่างฉัน เขาเองก็พักยกแล้วเล่นกับนมของฉัน ทั้งดูดทั้งไซร้ คอ ไหล่ ใบหน้า โดนหมดเลยค่ะ สักครู่เขาก็ขอให้ฉันทำคืนบ้าง งื้ออออ นั่นสิ หน้าอกของเขา เรื่องร่างของเขา ฉันเองก็พิศวาสอยู่ไม่น้อย เลยสลับให้เขานอน แล้วฉันก็ลุกขึ้น จูบปากเขา หอมแก้มบนหน้าใสๆของเขา จูบคอ แล้วลอง ไซร้ดูด แล้วก็ดูดหัวนมเล็กๆของเขา ที่เสียวเพราะเขาครวงคราญอย่างชอบใจนั่นแหละค่ะ จากนั้นเขาขอให้ฉันทำอีกอย่าง แต่เขาไม่บอกไงว่าอะไร เขาแค่จับให้ฉันนั่งทับร่างเขา ให้ฉันยกตัวขึ้นนิดนึงก่อน แล้วเขาก็เล็งควยของเขาเสียบเข้ามาในจิ๋มฉัน "ขย่มให้หน่อยสิ" เขาบอก !! งื้ออออ โคตรอายเลยอะ แต่ก็ยอม ไม่เคยทำมาก่อนด้วย มันวูบวาบยังไงไม่รู้ตอนที่ไอนั่นของผู้ชายยัดอยู่ในกายแล้วเราต้องเป็นฝ่ายขย่มเอง เขาจ้องมองฉัน ยื่นมือมาเล่นนมของฉัน ในขณะที่ฉันพยายามทำให้เขาพึ่งพอใจฉันเองก็พึงพอใจไปด้วย มันวูบไปทั่วทุกส่วนเลยอ่ะ ทั้งนม ทั้งจิ๋ม จนเขาใกล้จะเสร็จมั้ง เลยดึงฉันให้นอนทับร่างเขา แล้วก็เปลี่ยนจับให้ฉันเป็นคนนอนลงโดยที่ควยเขาไม่ได้ถอนออกไปเลย จากนั้นเขาก็กระหน่ำเลยค่ะ ตับๆๆ ฉันเห็นนมตัวเองกระเด้งไปมาตามจังหว่ะของเขา เห็นใบหน้าหื่นๆของเขาซึ่งทำให้ฉันหลงไหลไม่น้อย ฉันทนไม่ไหวแล้วค่ะ เกร็งไปหมดแล้ว เกร็งแล้ว ... ไม่อยากจะเชื่อเลยค่ะว่าฉันมาถึงจุดสุดยอดก่อนเขา ก็นึกว่าเขาใกล้เสร็จแล้วไง ที่ไหนได้หลังจากฉันเสร็จสมเขายังกระเด้าต่อในจังหวัดเร็ว ตับๆๆ คงที่ไปอีกระยะหนึ่งเลยอะ อร๊ายยยยย อร๊าาาา ฉันระทวยไปทั่วรังไข่ยันใต้ก้น ขนลุกขนชันไปหมดจนไม่อยากเลิก แต่แล้วในที่สุดเขาก็หยุดเพราะถึงจุดสุดยอดแล้วด้วยเช่นกัน เขาถอนควยออกแล้วนอนหอบข้างๆฉัน เขาถอดถุงยางออกจากควยแล้วรูดเอาน้ำเงี่ยนของเขาละลเงบนตัวของฉัน โอยยย ทำไมไม่รู้สึกรังเกียจเลยสักนิดก็ไม่รู้ ฉันได้แต่ขำๆ โดนเขาละเลงน้ำว่าวจนนมตั้งขึ้นมาอีกรอบ ...

พอฉันเล่าทั้งหมดนี้ให้แฟนคนปัจจุบันฟังจบ เขาก็คราง ซี๊ดดด โหยยยย แล้วกระหน่ำกระเด้าฉันอย่างไม่บันยะบันยังราวกับเรื่องเมื่อกี้สามารถทำให้เขาเงี่ยนจัดจนเย็ดได้หนักหน่วงมาก ฉันได้แต่นอนรับการลงทัณฑ์อย่างสมยอม ในหัวยังนึกภาพตอนแฟนเก่ากระเด้าปนกับที่โดนแฟนใหม่ทำ ยิ่งรู้สึกวูบเกร็งจนอยากที่จะโดนลงทัณฑ์หนักๆกว่านี้ ...

ความเสียวของฉันไม่ได้จบลงที่ตรงนั้นนะ...

peddo

อย่างนี้คราวหน้า​ไม่โดนรุมเลยเหรอ​ครับ ว่าแต่จะเป็นเบอร์ไหนบ้างนะที่จะรุม ระวังจบก่อนแฟนเด็กแล้วต้องเลิกกันอีกนะครับ แจ่มมากเลยม.นี้ อยากกลับ​ไป​เรียน​บ้าง ขอบคุณ​ครับ​

elviswhat

สงสัยน่าจะติดใจแฟนเก่าแล้วกลับไปหาแน่หลงไหลในมนต์เสนห์

Against01

swss2511

Suchart Thanee

ระวังแฟนเก่าจะรุมเอานะครับ

code47

เดี๋ยวโดนทั้งเก่าทั้งใหม่รุม

review1972

ชีวิตรักนักศึกษาเป็นช่วงที่มันส์มากจริงๆมีตัวเลือกเยอะแยะไปหมด เสียดาย..ช่างผ่านไปไวมากๆ

poongpong

ผมว่าโดนอีกยาวอ่ะครับ มาทรงนี้ เพลินๆ

Icon Iname

ratcha

แหม สันดานผู้ชายนี้เหมือนกันหมด....พี่เข้าใจความรู้สึกคุณน้องนะคะ...แต่ที่แน่ ๆ หม่ำเด็กนี้...มันสสสส์ คริคริ

code47

แปลกดี กลับไปให้แฟนเก่าเอา?

princeonboard

ตามหัวใจตัวเองเรียกร้องเถอะครับ
รอตอนต่อไปอยู่นะครับ