ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คนที่รักกับคนที่ใช่ (จบ)

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 04, 2021, 11:26:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fluffy

orionnebula

เลิกกันทั้งที่ยังรักนี่เจ็บปวด

gumpxxxx

อารมณ์มันสับซ้อนเหลือเกิน เหตุผล และหัวใจ มันไปด้วยกันไม่ได้

savana911

ผิดคาดเหมือนกันครับ ที่จบแบบนี้ เดาไปอีกทาง แต่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

zezebee12

cavagna

ลุ้นนานมากครับ ว่าเหตุผลของการเลิกกันคืออะไร ขอบคุณมากครับ

botsmans

เมื่อความเห็นไม่ตรงกันก็แยกย้าย ทิ้งไว้เพียงตะกินความรู้สึก เวลาจะเยียวยาทั้งสองเอง

cobra888

บางที บางเรื่องอย่าคิดมาก มากเกินไป เอาไว้ถ้าเกิดค่อยหาทางแก้ไขนะ นายกั้ง

masterevans

เยี่ยมเลยครับ ที่กลายเป็นว่าหัวชื่อเรื่อง เป็นการพูดจากมุมของตอง ไม่ใช่มุมของกั้งซะงั้น

ถึงกั้งเป็นคนที่ตองรักแต่ก็ไม่ใช่คนที่ใช่

akepong

Aerials

ขอบคุณครับ ผมไม่ได้เข้ามาอ่านนานเลยดรื่องสนุกมากๆดลยครับ ตอนนี้ก็ย้อนกลับไปอ่านเรื่องเก่าๆซ้ำอีกครับ

kiang555

tuaklom

liverbird

naja313