ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปกของๆเราจะยาวขึ้นได้มั้ยครับ

เริ่มโดย หื่นตั้งแต่อนุบาล, พฤษภาคม 06, 2021, 12:47:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หื่นตั้งแต่อนุบาล

ผมประสบปัญหาเหมือนของผมจะสั้นนะครับเลยอยากรู้ว่ามันสามารถทำให้ยาวขึ้นได้มั้ยแล้วสั้นจะมีผลมั้ยครับ ปล.ผม19แล้วครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เคยอ่านเจอในหนังสือว่า  ถ้ายังหนุ่มๆอยู่ยาวขึ้นได้ครับ  แต่ไม่ได้มากกว่าเดิมสักกี่เซ็นติเมตร  เช่นมีการกระตุ้นที่ถูกต้อง  กินยาหรืออาหารเสริมบางอย่าง  แต่ก็ต้องระวังผลข้างเคียงด้วย   ประเภทโฆษณากินยาฉีดยาแล้วจะยาวใหญ่กว่าเดิมสองสามนิ้วอะไรนั่นโกหกทั้งนั้นครับ  บางคนไปหลงเชื่อจนถึงขั้นถูกตัดทิ้งกลายเป็นขันทีก็มีมาแล้วครับ   จงภูมิใจในขนาดของเราครับ  ผู้หญิงหลายคนจะชอบที่ลีลาการเล้าโลมมากกว่า