ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สารบัญ Farewell

เริ่มโดย Farewell, พฤษภาคม 06, 2021, 04:19:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy A Man

คิดถึงเรื่อง ผมเรียนเก่งครับ เช่นกันครับ อยากให้กลับมาต่อนะครับ

leo_attack

รอลุ้นผมเรียนเด่งอีกเสียงกั้บ

Earths.eye

ยังคงติดต่อเรื่องผมเรียนเก่งอยู่เช่นกันนะครับ ชอบมากแนวสลับร่าง
เห็นมีตอบว่ายังมีแผนเขียนต่ออยู่ มีกำลังใจให้รอขึ้นเยอะ

Daral3

คิดถึงเป้จังเลย เขียนให้เสพเรื่องนี้ต่อเถอะครับ

Torranong

ขอบคุณมากครับ FC เลยครับ จะคอยติดตามผลงานต่อไปนะครับ

arana

เสียดายมาก อดอ่านวานเชียนสนุกๆเพราะคนเห็นแก่ได้เลย

Torranong

คุณ Farewell เป็นนักเขียนในดวงใจผมเลยครับ เรื่องที่ขึ้นหิ้เลยก็คือ คุณแม่สอนเสียว ผมชอบแนว Incest, MILF ไรท์เป็นแรงบันดาลใจให้ผมหัดเขียนเลยด้วยครับ ขอบคุณมากนะครับ

Torranong

อ้างจาก: Farewell เมื่อ สิงหาคม 21, 2021, 04:58:27 ก่อนเที่ยง
ผมไม่สบายนะครับ อาจดองงานสักระยะนึง

หายเร็ว ๆ นะครับ

cchano

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยอธิบายแนวของ term ต่างๆ ชอบ ซีรี่ย์ยาวคุณแม่สอนเสียวมากครับ ยังตามอ่านอยู่

dodam

ชักสังหรณ์ใจว่า หมอพรเพื่อนสาวของแม่วิจะเสร็จเจ้าเป้ของเราหรือเปล่า เพราะนายก้อฃลูกชายดุ้นไใาค่อยใหญ่ อาจจะไม่ค่อยถึงอกถึงใจเท่าไหร่ ลองได้เจอดุ้นของนายเป้เข้าไป สงสัยจุกแน่ๆ