ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ภาค 2 ตอนที่ 10 (รุ่นพี่สุดแปลก)

เริ่มโดย Farewell, พฤษภาคม 06, 2021, 05:58:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kopXIIII

ท่าทางผีแม่ม่ายจะเปลี่ยนแววไปเรื่อยๆ แล้วไปอยู่ในฮาเร็มเจ้าแบงค์สินะ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ผีแม่ม่ายจะเปลี่ยนให้แววมาเล่นดนตรีไทยกันแล้ว จะพอกับความต้องการทางอารมณ์หรือเปล่าครับ

beer_a_riddler

::Thankyou::
ยังคงยอดเยี่ยมเช่นเดิม เพิ่มเติมคือภาพปลากรอบ

chaiya88

รูปประกอบสวยมากครับเข้ากับเนื้อเรื่องดีครับ

@unn

อ่านบทเลสเบี้ยนที่เนืัอเรืีองค่อยๆเป็นค่อยๆไป บรรยายบรรยากาศทสภาพแวดล้อม รู้สึกมีอารมณ์ร่วมเหมือนอยู่ในเหตุการณ์ แต่เอะ...เหมือนจะไม่ใช่สานะ ใครนะที่อยู่ในร่างสา ถ้าให้เดาน่าจะเป็นแบ้ง เพราะมีคำพูดตอนเล่นเสียวกับแววว่า ชักติดใจการเสียวแบบผู้หญิง
สนุกดีครับสลับไปมาได้รับรู้หลายอารมณ์ความรู้สึก แต่ยังคงจิตใจตัวเอกไว้ ติดตามๆ ขอบคุณครับ

Earths.eye

novemberman

knight18

สงสัยครั้งนี้น้องแวว คงจะไม่รอดพ้นเป็นหนึ่งในสาวๆพี่แบงค์เป็นแน่แท้เลย ::DookDig::

negazero

ไม่ได้อ่านเรื่องนี้มานานแล้วครับ ดูจากบทนี้แบ็งค์คงฟาดเก็บให้หมด

solid17

ton8369

Nobita Nobituta

แววนี่ข่มใจได้ดี แต่ต้องมาตีฉิ่งกับสาว ฝึกไว้ก่อน

test1234

สาจัดเด็กเข่าฮาเรมเพิ่มอีก แบงคจัดดอกใหญ่ๆให้แววหน่อย

xtazy

รับน้องเข้าฮาเร็มแบบเบาๆ วันนี้แววคงเสร็จเป็น