ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องเสียวครับ

เริ่มโดย bigbuff, พฤศจิกายน 03, 2020, 11:57:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigbuff

เนื้อหามีว่า ประสบการณ์ที่ตัวสามีเล่าเกี่ยวกับภรรยาที่เดิมทีจบเกี่ยวกับกฏหมายแล้วเปิด สนง.ทนายหรือยังงัยนี่แหละและมีลูกน้องผู้หญิง1 กับชาย2 แต่มาวันนึง สามีแอบเห็นลูกน้องหญิงโดนลูกน้องชายเย็ดใน สนง.และได้เอาชุดของภรรยามาใส่แล้วจินตนาการว่าได้เย็ดเจ้านาย  ตัวสามีแอบดู และต่อมาก็ได้เย็ดภรรยาโดยที่สามีแอบดูตลอดจนสุดท้ายก็ปิดกิจการและมาสอบเป็นตำรวจแล้วโดนเจ้านายบังคับไปเย็ดโดยแลกกับความก้าวหน้า  จำชื่อเรื่องไม่ได้ครับ

pamaaeng

เรื่อง เหตุการณ์จริง
ผลงานของคุณ anti ครับ

eternal_igxa

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2020, 01:26:08 ก่อนเที่ยง
เรื่อง เหตุการณ์จริง
ผลงานของคุณ anti ครับ
มันถึงแค่ตอน 12 ครับ ที่เมียเปิดนมให้รองดู แล้วรองชมว่าหัวนมสีชมพูสวย แล้วตัดจบเลย