ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจอคลิปเก่าเมียทำไงดี

เริ่มโดย taie20130, พฤษภาคม 06, 2021, 11:41:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taie20130

ถ้าเพื่อนๆไปเจอคลิป+รูปแฟนเราเอากับแฟนเก่าที่เขาเก็บไว้เต็มคอมจะรู้สึกยังไงครับ
ตอนนี้สัยสนกับความรู้สึกมาก ดูแล้วก็มีอารมณ์แต่คิดว่าทำไมเขายังเก็บมันไว้

johnyred59

เรื่องมันผ่านมาแล้ว ต้องทำใจยอมรับ เหมือนเราเองก็ใช่ว่าไม่เคยมีแฟนมาก่อน แต่ทำไมถึงไปเจอได้ล่ะครับ

truck_san

มันก็ออกจะแปลกๆนะครับ ถ้าเป็นผู้ชายก็ไม่ค่อยแปลกเท่าไร แต่ผู้หญิงที่เก็บคลิปมีอะไรกับแฟนเก่าไว้นี่ยังไม่เคยเจอเลยอะครับ แต่บางที่อาจจะลืมลบก็ได้นะครับเพราะผู้หญิงเวลาใช้คอมจะไม่ค่อยจัดระเบียบอะไรเท่าไรคอมแฟนผมหน้าเดสท๊อปยังรกเลย ไม่เคยจัดหมวดหมู่ด้วยซ้ำ บางทีเค้าอาจจะลืมไปแล้วด้วยมั้งครับว่ามีคลิปอยู่ ::Waiting::

taie20130

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ พฤษภาคม 06, 2021, 12:04:33 หลังเที่ยง
เรื่องมันผ่านมาแล้ว ต้องทำใจยอมรับ เหมือนเราเองก็ใช่ว่าไม่เคยมีแฟนมาก่อน แต่ทำไมถึงไปเจอได้ล่ะครับ
พอดียืมคอมเขาทำงานแล้วเค้าไม่อยุ่เลยค้นเล่นๆดูน่ะครับ สงสัยแค่ตรงยังเก็บไว้นี่ซิ แต่ก็ไม่ได้รับไม่ได้ขนาดอะไรมากมายครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

▪อาจจะลืมลบเอง  เป็นรสนิยม  หรือใจยังผูกพันอยู่   ลองสังเกตพฤติกรรมสักพักหนึ่งก่อนครับ  ว่ามีอะไรผิดสังเกตหรือไม่? เช่นอาจจะถูกแฟนเก่าแบล็กเมล์หรือเขาอาจไม่จริงใจกับคุณ หรืออาจลองจ้างนักสืบสืบพฤติกรรมดูก็ได้  ถ้ามีอะไรชัดเจนแล้วก็น่าจะถามตรงๆเลยครับ

taie20130

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ พฤษภาคม 06, 2021, 01:36:31 หลังเที่ยง
▪อาจจะลืมลบเอง  เป็นรสนิยม  หรือใจยังผูกพันอยู่   ลองสังเกตพฤติกรรมสักพักหนึ่งก่อนครับ  ว่ามีอะไรผิดสังเกตหรือไม่? เช่นอาจจะถูกแฟนเก่าแบล็กเมล์หรือเขาอาจไม่จริงใจกับคุณ หรืออาจลองจ้างนักสืบสืบพฤติกรรมดูก็ได้  ถ้ามีอะไรชัดเจนแล้วก็น่าจะถามตรงๆเลยครับ
ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรมากหรอกครับ แค่สับสนทางความรู้สึกนิดหน่อยเพราะดูแล้วผมก็ยิ่งมีอารม ไม่รุ้จะคุยกะใครเลยมาปรึกษาเพื่อนๆ ขอบคุณมากครับ ^^

George TD

ผมว่าลองลอบสังเกตดูหรือจ้างนักสืบดู ว่ามีพฤติกรรมอะไรที่จะไม่ดีต่อเราหรือที่เรารับไม่ได้เราจะได้รู้ตัวก่อน จะได้รับมือได้ถูก แต่ถ้าสืบไปแล้วเรารับได้มันก็ไม่เสียหาย ดีกว่าไม่รู้อะไรแล้วมาเสียใจทีหลังครับ

Mubin9999

ถามใจตัวเองครับ รับได้รับไม่ได้ที่เราไม่ใช่คนแรกหรือคนเดียวของเขาไหม ถามใจตัวเองครับ ว่าจริงๆแล้วเรามีรสนิยมทางเพศในการเห็นแฟนร่วมรักกับคนอื่นแล้วมีอารมณ์ไหม ความสุขทางเพศเป็นของเฉพาะส่วนตัวครับ แต่ไม่ว่ายังไงขอให้ท่านมีสติในการตัดสินใจครับ ขอให้โชคดีครับท่านเจ้าของกระทู้

cqx

ดีใจสิครับ แบบนี้ บางคนนี้ พลิกแผ่นดินหาเลยก็ไม่มี

vadazaa

ผมนี่เจอกับตัวเองเลยครับ เมียหนีเที่ยวไปกับชู้ ไปกินของหลวง แถมใหญ่ยาวกว่าผมมาก
โดนYedเช้าYedเย็นทะลวงทุกรูHee ปาก กระฉูดน้ำเชื้ออย่างไม่ใยดี แถมยอมให้ชู้ถ่ายวีดีโออีก
ถ่ายกันให้เห็นหน้าเห็นตาแบบนี้ ไม่แคร์ผัวอย่างผม หรือกลัวเลยว่าคลิปจะหลุด รูปจะหลุด กะหรี่จริงๆ EDOKทอง

ส่วนผมก็ทำได้แค่โมโหแล้วเอาKuyกระแทกปาก กระแทกHeeไม่ได้หลวมเกินไม่ฟิต ต้องหันไปYedรูตูดแทน แล้วถ่ายรูปส่งในกลุ่มให้เพื่อนๆในกลุ่มXonlyดู

Yed DEKที่ผ่านKuyมา2ปีอย่างโชกโชน โดนจัดหนักตั้งแต่ M.1 ไม่แปลกใจเลยที่ กะหรี่แบบนี้อยากไปหาKuyใหญ่และใหม่

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ มิถุนายน 08, 2021, 10:24:52 ก่อนเที่ยง
ผมนี่เจอกับตัวเองเลยครับ เมียหนีเที่ยวไปกับชู้ ไปกินของหลวง แถมใหญ่ยาวกว่าผมมาก
โดนYedเช้าYedเย็นทะลวงทุกรูHee ปาก กระฉูดน้ำเชื้ออย่างไม่ใยดี แถมยอมให้ชู้ถ่ายวีดีโออีก
ถ่ายกันให้เห็นหน้าเห็นตาแบบนี้ ไม่แคร์ผัวอย่างผม หรือกลัวเลยว่าคลิปจะหลุด รูปจะหลุด กะหรี่จริงๆ EDOKทอง

ส่วนผมก็ทำได้แค่โมโหแล้วเอาKuyกระแทกปาก กระแทกHeeไม่ได้หลวมเกินไม่ฟิต ต้องหันไปYedรูตูดแทน แล้วถ่ายรูปส่งในกลุ่มให้เพื่อนๆในกลุ่มXonlyดู

Yed DEKที่ผ่านKuyมา2ปีอย่างโชกโชน โดนจัดหนักตั้งแต่ M.1 ไม่แปลกใจเลยที่ กะหรี่แบบนี้อยากไปหาKuyใหญ่และใหม่

ตอนเย่อประตูหลังนี้เข้ายากไหมครับ  ต้องใช้อะไรช่วยไหมครับ ผมเคยลองครั้งหนึ่งขนาดใช้เควายทายังเข้ายากมาก