ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พาณิชยการ

เริ่มโดย pongwut, พฤษภาคม 06, 2021, 04:31:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

............นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้พบเจอและได้นำมาเล่ามาแชร์...ซึ่งในเหตุการณ์ที่ผมจะเล่าในครั้งนี้  มันเกิดขึ้นมานานมากแล้ว แต่ผมยังจำทุกๆอย่างได้แม่นยำ เพราะมันเป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์ที่ผมตื่นเต้นมาก ในเรื่องราวที่ได้เกิดขึ้น
..........ถ้าย้อนกลับไปในช่วงยุคสมัยหนึ่งซึ่งเป็นช่วงเวลายุคทอง ของพวกแก๊งนักเรียนพาณิชย์  ที่ใครหลายคนพอทราบดี (ถ้าโตทัน) ในช่วงนั้นนักเรียนพาณิชย์ เป็นกระแสนิยมอย่างมาก เหมือนเกิดมาคู่กับนักเรียนอาชีวะช่าง  ซึ่งมีหลายๆโรงเรียน  มีสไตล์การแต่งตัวแตกต่างกันไปตามอัตลักษณ์แต่ละโรงเรียน แต่ที่เหมือนๆกันนั่นคือ สไตล์การแต่งตัวที่ยั่วยวน  ชวนให้เหลียวมอง ทั้งกระโปรงสั้นรัดฟิต  ทั้งการแต่งหน้าทาปาก  รวมถึงการแสดงออก(แรด) แบบไม่แยแสสังคม (ในยุคที่ไม่มีโซเชี่ยล)   เพราะในยุคนั้นการแต่งตัวค่อยปล่อยฟรีเดย์ แต่ทุกวันนี้ได้เปลี่ยนไปมาก แทบไม่มีให้เห็นหรือไม่มีเลย และที่สำคัญโรงเรียนหลายๆที่ก็ปิดตัวลงไป

..........เรื่องที่เกิดขึ้นที่ทำให้ผมนำกลับมาเล่า มันเกิดจากการที่ผมได้กลับเจอเธออีกครั้ง ในรอบเกือบ17ปี  แบบบังเอิญโดยที่ เธอเป็นคนขอเป็นเพื่อนผมทาง facebook ช่วงต้นปีนี้เอง ซึ่งตอนแรกผมจำเธอไม่ได้ จนกระทั้งเธอส่งข้อความทางfacebook มา ผมจึงจำได้ทันทีว่าเป็นเธอ  และผู้หญิงคนที่ว่า "เธอชื่อเฟรม"  ซึ่งปัจจุบันเธอทำงานแบงค์ม่วง และก็มีครอบครัวไปแล้ว และการได้เจอเธออีกครั้ง มันทำให้ผมนึกภาพเก่าๆที่เคยมีช่วงเวลาสั้นๆ แต่ซึ่งมันมีความรู้สึกตื่นเต้นและมีอะไรที่พอจะนำมาเล่ามาแชร์
..........ผมขอย้อนกลับไปจุดเริ่มต้น และครั้งแรก ที่ผมได้เจอกับเธอและได้รู้จักกันในครั้งแรก   (ซึ่งนานมากๆ)  ตอนนั้นน่ะจะปี47 ช่วงก่อนสอบปลายภาคฤดูร้อน ตอนนั้นผมยังเรียนที่มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง (แถวๆบางเขน) ผมเรียนปีสุดท้าย และในตอนนั้นผมหลังเลิกเรียนผมและเพื่อนๆ ก็มักจะไปกินเหล้าร้านที่แยกเกษตรเป็นประจำ (โดยเฉพาะวันศุกร์) ทุกครั้งก็เมากลับกันตลอด
..........จนกระทั้งถึงวันที่ผมได้รู้จักกับเฟรม หลังเลิกเรียนวันศุกร์ผมก็ได้ ไปกินอีกครั้งตามปกติ แต่ที่พิเศษขึ้นมาก็เพราะวันนั้นเป็นเกิดเพื่อนที่ไปด้วยกัน มันทำให้ผมเมามากกว่าทุกวัน (จำได้ว่าผมแทบจะอวก) และหลังจากฉลองกันเสร็จประมาณเกือบๆจะ2ทุ่ม ผมก็รอรถเมล์สาย39 กลับบ้านที่ทางรังสิตกับเพื่อนอีก2คน ซื่อกุ้งกับนุ จังหวะรถมาจอดป้ายเกษตร คันแรกคนเต็มรถผมก็ปล่อยผ่านไป (เพราะเมากลัวคนเหม็นเหล้า) ไม่กี่นาทีสาย39 ก็ไล่ตามมาและก็จอดที่ป้าย ผมก็มองขึ้นไปที่บนรถตอนนั้นคนในรถก็เหลือไม่กี่คน....พวกผมก็รีบก้าวขึ้นไปบนรถ(ซึ่งรถเมล์เป็นแบบบานคู่เปิดตรงกลางตัวรถ) พอขึ้นเสร็จจังหวะผมหันไปมองที่เบาะหลังที่เป็นเบาะยาวหลังสุด....ผมเห็นกลุ่มนักเรียนหญิงโรงเรียนพาณิชยการแห่งหนึ่ง (ใกล้ๆกัน) ตอนนั้นนั่งอยู่กัน 3 คน ซึ่งโดยจริงๆแล้ว ผมเคยเห็นกลุ่มนี้เป็นประจำบนรถเมล์สาย39  ตอนขาไปเรียนและขากลับ (จริงๆแก๊งนี้มี5คนแต่วันนี้มี3คน) แต่ก็ไม่ได้อะไรกัน (ก็มีเหล่มองกันบ้างทุกครั้งที่เจอ) เพราะกลุ่มนี้ ค่อนข้างนิสัยแรด(ตัวแม่) ทุกครั้งที่ผมเจอผูหญิงกลุ่มนี้จะแสดงออกให้รู้ทั้งภาษาและท่าทาง และที่สำคัญชอบไปนั่งคลอเคลียกับกลุ่มเด็กช่างประจำบนรถเมล์ และชอบโดดเรียน(ผมเห็นบ่อยๆจะลงกลางทาง เพราะโรงเรียนพวกนั้นจะถึงก่อนผมลง)
..........ซึ่งวันนั้นพวกเธอ อยู่ในชุดunifomของ โรงเรียน ใส่เสื้อเชิ้ตสีขาวทับด้วยสูทสีกลมท่าเข็ม คล้องโบว์สีแดงเขียว และกระโปรงสีเดียวกับสูท รวมทั้งรองเท้าคัชชูสีดำเงา.....และที่สำคัญจุดเด่นของแก๊งนี้ ก็คือการใส่กระโปรงที่สั้นและรัดฟิตมาก  (สั้นเสมอเป้าจนที่ใครๆก็ต้องมอง) และทั้งสามคนนั้น (รู้ภายหลัง)ชื่อ เฟรม เบสและก็อ๋อ จริงๆแล้วทั้งสามคนไม่มีใครสวยเลย (แต่เด่นที่นิสัยแรดและการแต่งตัวที่ยั่วตะเข้) โดยที่คนชื่อ อ๋อ ผิวสีแทน (ไม่ดำ) ตัวสูงหุ่นดีที่สุดใน3คน หน้าอกสมส่วน ผมยาวปล่อยผม แต่ส่วนหน้าตา รูปหน้าทรงสี่เหลี่ยมตรงกามจะใหญ่ (น่าจะสวยน้อยสุดใน3คน)  ส่วนคนชื่อเบสก็จะตัวเล็กๆ และผอมผิวขาว ตาโตๆผมสั้นปะบ่า..ลุคแบ๋วๆ...แต่ทุกอย่างดูเล็กไปหมดรวมทั้งหน้าอกจะแบนๆ......แต่ที่เป็นโฟกัสผมมาตลอด...ก็คือคนชื่อ เฟรม ซึ่งเป็นคนลักษณะผิวตัวขาวหุ่นอวบ สูงประมาณ160-162 หน้าอกใหญ่ (กระดุมเสื้อเชิ้ตด้านในแทบจะปริออก) ส่วนหน้าตา ตาชั้นเดียวรูปหน้ากลมเหมือนซาลาเปา และมีสิวที่หน้าแยอะพอสมควร ตัดผมซอยสั้นบ๊อบใส่ต่างหูวงกลมใหญ่ๆสองข้าง(ซึ่งมันทำให้เธอดูเอ๊กยิ่งขึ้น) และทั้งสามคนแต่งหน้ากันจัดมาก  และเหตุผลที่ผมเล็งเฟรม เพราะว่าเธอดูเป็นหัวโจ๊กกลุ่ม ดูแรดที่สุด แถมนมใหญ่....และที่สำคัญเฟรมจะมีปฏิกิริยาตอบสนองกับผมมากที่สุด ผมและเธอก็จะเหล่มองสบตาผมตลอด ทั้งก่อนหน้านั่นและตรงนี้.....
........ในตอนนั้นเอง ผมทั้งสามคมก็เดินเข้าไปแถวไปเบาะหลัง (ใกล้ๆกับแก๊งผู้หญิงสามคน) แต่ไม่นั่งทั้งๆที่เบาะว่างแยอะแยะ เพราะพวกผมรู้กัน หวังว่าจะมายืนดูกางเกงใน ของสามคนที่นั่งเบาะหลัง  ในตอนนั้นเฟรมจะนั่งติดกับหน้าต่างรถ(ซ้ายมือตรงคนขับ) และก็เบสนั่งข้างขวามือเฟรมตามด้วยอ๋อนั่งติดกันกับเบส.....ภาพที่ผมเห็นสามคนนั้งอยู่ ด้วยที่ว่ากระโปรงที่มันสั้นและแคบมาก แถมพวกเธอยังนั่งแยกขากว้าง (โดยเฉพาะเฟรมนั่งแถบจะฉีกขาออก ) ทำให้ตอนนั้งกระโปรงได้ถลกขึ้นไปสูงเกือบสุดโคลนขา มีเพียงสมุดที่ว่างทับปิดช่องโล่งตรงงามขากับกระโปรง พวกเธอไว้อยู่...(ถ้ามีระยะยืนที่ดีๆหรือแค่ก้มหัวก็แทบจะเห็นทุกอย่าง ทั้งหมดในซอกขาเลย).....เห็นแล้วผมมีอารมณ์มาก
.........ด้วยความเมา ผมสามคนก็เหล่ๆมองๆพวกแก๊ง3คน  และพวกเธอก็ได้เหล่มองตอบ ด้วยความเมาและความเงี่ยนที่ครอบงำ และจังหวะผมยืนหันไปสบตาเฟรมบ่อยๆ  และเธอก็จ้องคืนตลอด ทำให้ผมไม่มีสติ  ผมไม่สนว่าเฟรมจะสวยไม่สวย  การที่เธอทำตัวแรดให้ผมเห็นบ่อยๆ ถ้าไม่ทำอะไรเลยผมเสียดาย...และโอกาสแบบนี้มันคงไม่มีอีกแล้ว ผมจึงตัดสินใจแบบขาดสติ (ย้ำว่าขาดสติ) ผมเดินไปนั่งลงข้างๆตัวอ๋อ (แบบหน้าด้านๆ) นั่งแบบเบียดชิดข้างอ๋อเลย (ตอนนั้นทุกคนก็เงียบหมด)  ด้วยความขาดสติและความหน้ามืด ผมจึงหันไปหาเฟรมที่นั่งอีกฟาก ติดหน้าต่างไกลสุด แล้วถามขึ้นว่า "ขอโทษนะครับน้องคนนั้นชื่ออะไรครับ(พร้อมกับผมชี้ไปที่เฟรม) " (ผมถามผ่านตัวเบสกับอ๋อเลย) และพอสามคนได้ยินก็หัวเราะ แต่เฟรมก็ตอบกลับผมว่า "ชื่อเฟรมค๊ะ" (เสียงเฟรมจะแหบๆและห้าวๆ)
...........นาทีนั้นเหมือนเฟรม ที่โน้มตัวแล้วหันมาตอบ ลักษณะเหมือนจะเล่นด้วย (อาการเหมือนเธอจะรอผมมาคุยด้วยอยู่แล้ว) ผมจึงรีบชวนคุยต่อและถามต่อว่า
(ผม) "เฟรม เรียนปีใหนแล้วครับ"
(เฟรม) " เรียนอยู่ปีสามแล้วค่าาา"
(ผม) "น้องเพิ่งกลับรึครับ ทำไมกลับดึกจังครับ"
(เฟรม) "อ่อพวกหนู เพิ่งดูหนังที่เมเจอร์มาค๊ะ"
ในขณะเดียวที่ผมกำลัง นั่งถามเฟรมได้ซักพัก จู่ๆอ๋อที่นั่งติดกับผม ก็ใช้นิ้วสกิดไหล่ผม แล้วพูดว่า " พี่ค๊ะ  หนูว่าพี่ไปนั่งกับเฟรมเลยดีกว่าค๊ะ " โดยที่อ๋อก็ให้ผมยืนขึ้นก่อน แล้วขยับตัวออกมาพร้อมกับให้เบสขยับตัวมาตาม...โอ้ววครับ....สุดๆจริงๆ...ผมไม่รอช้าผมรีบไปนั่งแทนเบส นั่งลงติดกับตัวเฟรมเลย โดยที่เฟรมก็ก้มตัวหันไปพูดกับอ๋อว่า "อีเหี้ย มึงสาระแน ไม่ถามกูก่อนเลยน่ะ" อ๋อก็กตอบกลับ "อีห่า กูรู้ใจมึง ไม่ดีหรือไง มึงกับพี่จะได้คุยกันสะดวกไงอีสัตว์ " จากนั้นเธอสองคนก็หัวเราะ
.............นาทีต่อมา ผมที่นั่งมึนๆก็ไม่รู้จะถามไรเฟรมต่อ แต่กลับเป็นเฟรมที่ถามผมกลับ (เธอชวนผมคุยเลย)
( เฟรม) "พี่คิดไง ถึงมานั่งคุยกับเฟรมเนี่ย"
(ผม)  " อื้ม ก็ไม่รู้สิ คงเป็นเพราะอยากรู้จักกับเฟรมครับ"
(เฟรม) "พี่เมามากใช่ป่าวเนี่ยถึงมาคุย  "
(ผม) ก็นิดหน่อยครับ (หัวเราะ)"
(เฟรม) "ไม่นิดหน่อยหละ หนูว่าแยอะเลยหละ กลิ่นละมุดหึ่งเลย"
(ผม) "ผมหัวเราะ"
(เฟรม) "หนูเห็นพี่ประจำ บนรถเมล์  เฟรมว่าพี่เองก็น่าจะจำเฟรมได้"
(ผม) " ใช่ครับ พี่ถึงอยากจะคุยเฟรมไง "
(เฟรม) "จะจีบเฟรมรึ (หัวเราะ)"
(ผม) " ก็ ก็ ถ้าจีบ จีบได้ใหมหละ"
(เฟรม) "ฮื้ม เฟรมคุยได้หมดหละ ไม่หยิ่ง เฟรมสบายๆ เป็นคนตรงๆ ถ้าพี่คิดจะจีบจริงๆ ใครจริงใจเฟรมก็ให้ใจ "
(ผม) "งั้นก็จีบเลยละกัน พี่คนจริงๆ(หัวเราะ)
(เฟรม) " โหวว จะเชื่อดีใหมเนี่ย!!)
(ผม) "หัวเราะ  "
(เฟรม) "พี่ลงรังสิตใช่ป่าว เฟรมเห็นพี่ขึ้นป้ายนั้นประจำ  อ๋อมันก็ลงป้ายเดียวกับพี่"
(ผม) "ใช่ครับ แล้วเฟรมหละ  ดึกแล้วกลับยังไงครับ  ให้พี่นั่งเป็นเพื่อนไปส่งใหม?"
(เฟรม) " ไม่ต้องค๊ะ  เฟรมอยู่แถมธรรมศาสตร์  ไปถึง เฟรมก็โทรให้พี่ชายขับมอเตอร์ไซน์มารับ"
(ผม) "อื้มโอเค"
..........ในระหว่างที่ผมคุยกับเฟรม  นุที่ยืนอยู่กับกุ้ง (เห็นผมปิดหัวแล้วโอเค และนุคงเงี่ยนเหมือนกันแต่ไม่กล้าตอนแรก) ก็คิดอยากจะเอาด้วย โดยที่นุเล็งอ๋อไว้ ก็ได้สะกิดอ๋อที่คุยกับเบสอยู่ เพื่อขอนั่งคุยด้วยโดยที่ อ๋อคิดสักพักแล้ว ก็พยักหน้า และนุก็ไปนั่งข้าง โดยที่ตรงนั้น มีเฟรม ผม เบส อ๋อ และนุนั้ง เรียงกันเบาะหลัง (ซึ่งเต็มพื้นที่เบาะหลังพอดี) ตอนนั้นเองเฟรมก็เหลียวไปมองกุ้งที่ยืนอยู่คนเดียว เธอก็พูดขึ้นว่า "พี่คนนั้นน่ะ จะนั่งใหมค๊ะ เดี๋ยวนั่งด้วยกันเลยจะได้ไม่โดดเดี่ยว" ....โดยที่ในจังหวะนั้นเอง เฟรมก็ฝากสมุดที่วางบนตักให้ผมถือ แล้วได้ลุกขึ้นยืนแล้วใช้สัญญาณมือ บอกให้ผมขยับเข้าไปชิดหน้าต่างแทนที่ ผมได้ขยับไปโดยที่กุ้งก็ลงมานั่งแทรกอ๋อและเบส (เพื่อที่จะคุยกับเบส)  จากนั้นเฟรมก็ทิ้งก้นลงนั่งที่ตักเฉยผมเลย.....ทุกคนก็ได้มองตามและอึ่งมาก...โอ้วววครับ......จังวะนั้นเองก้นของเฟรมได้แนบกับเป้าผมเต็มๆ(เต็มๆ) พร้อมกันสองขาเธอได้แยกออกกว้าง ทำให้กระโปรงที่สั้นและรัดของเฟรมได้เลื่อนตามจนปลายกระโปงเลื่อนไปเสมอหน้าตัก.........จังหวะผมเอี่ยวก้มมองตาม....ภาพนั้น...ถุงน่องสีครีมที่ห่อหุ้มทับกางเกงในสีดำ..เห็นเป็นปลายสามเหลี่ยมโผล่กอกมาง่ามขาเธอ..(ชัดเจนจ๊ะๆ)...วินาทีนั้นผมเห็น ทำให้ควยผมโด่แข็งอัดไปที่ก้นเฟรมทันที.....แม่เจ้าาา...ผมหายใจแทบไม่ทั้วปอด....ผมเงี่ยนมาก!!
............และจังหวะนั้นเอง เบสถึงกลับพูดออกมาว่า "อีดอกทอง มึงทำเหี้ยไรว๊ะ!! หีมึงออกหมดแล้วอีสัตว์ รีบปิดไว้อายคน"   เฟรมจึงรีบหยิบสมุดจากมือผมคืนเพื่อไปวางปิดหีไว้....แต่สิ่งที่ปิดไม่อยู่นั่นคือควยผมโด่ทิ่มตูดเฟรมตลอดเวลา (เชื่อว่าเฟรมรู้ตัว) จากนั้นช่วงเวลาที่รถก็ขับไปช้าๆเพราะแถวสพานใหม่รถติด ตอนนั่นมีการปิดถนนทำท่อบนถนน  (เข้าทางผมมาก) จากที่เรา6คนคุยรวมๆผ่านกันไป-มา  พอเวลาผ่านไปก็เริ่มจะแยกกันสนทนาเป็นคู่ๆ โดยที่ตอนนั้นเอง...หน้าและปากผมที่ติดหัวเฟรมผมจึงขยับหัว และเอาแก้มไปแนบกับแก้มเธอในการคุยกัน แบบเนียนๆ  (ด้านล่างก็ทิ่มก้นหน้าก็แนบแก้ม..ผมโครตจะฟิน)  และตลอดการที่ผมได้สัมผัสเฟรม ผมรับรู้ได้เลยว่าเฟรม ไม่ใช่แค่ผู้หญิงแรดทั่วๆไป ผมรู้สึกว่าเธอฉลาดฟังจากที่สามคนคุยกัน เกี่ยวกับตัวเลขและการเรียน และผมรับรู้สึกได้ว่าเธอแรดแต่เรียนเก่ง
...........จนกระทั้งมีจังหวะ กระเป๋ารถเมล์(ลุงแก่ๆ)เดินมาเก็บเงินลูกค้าที่ขึ้นมาใหม่ ที่นั่งโซนด้านหลัง  พอลุงแก่ๆกระเป๋ารถเมย์มาเห็นพวกผม  แกก็เดินมายืนเพิงข้างเบาะใกล้ๆ ตรงหน้าพวกผม แล้วยืนเหล่มองพวกผมตลอด โดยเฉพาะเฟรมที่นั่งตักผม ซึ่งเอาจริงๆแม้ว่าเฟรมจะปิดเป้าด้วยสมุด แต่ด้วยการนั่งตักและโปรงที่ล่นสูง ถ้าใครมองก็แทบจะเห็นหวอเธอ (เพราะสมุดมันมันไหลเลื่อนไปมาตลอด) หรือไม่ก็มองเห็นแล้วก็คงเสียวตาม (ผมเข้าใจเพราะพวกผมก็เพิ่งทำ )  ซึ่งตอนนั่นเหมือนเฟรมรู้ทัน (เพราะตาแก่นั้นมองแบบหน้าเกรียดมาก)  จึงเอียวตัวถอดสูทออกมา แล้วเอามาคลุมตัก พอลุงกระเป๋ารถเมย์รู้ตัวก็เดินกลับออกไป
..............แต่สิ่งที่เฟรมทำแบบนั้นมันกลับเป็นผลดีสำหรับผม....เพราะการที่มีสูทมาคลุมตักมันทำให้ทุกอย่างตรงนั้นทำอะไรก็ไม่มีใครสังเกตุเห็น (เข้าทางปืน) ด้วยความเมาของผม และความแรดของเฟรมเป็น (ที่กล้านั่งตักผม ทั้งที่คุยกันครั้งแรก) ผมมั่นใจ และตัดสินใจ ใช้มือขวาผมที่แนบประคอง ต้นขาขวาด้านนอกเฟรมอยู่  ผมได้ยกเลื่อนขึ้นจับต้นขาขวาด้านใน แล้วลูบไปมาใกล้ๆที่โคลนขา บริเวณใกล้เป้าหีเธอ...ความรู้สึกการได้สัมผัสผิวถุงน่อง มันทั้งลื่นและทั้งสากมือปนๆกันไป....(ผมยิ่งลูบผมยิ่งเงี่ยน)...และที่สำคัญเฟรมยังเฉยๆและก็ยังคุยกับผมเป็นปกติ...และผมยังรู้สึกว่า เฟรมค่อยๆขยับแยกขาออกด้วยซ้ำในจังหวะผมลูบต้นขาเธอ จนทำให้วินาทีนั้นผมหน้ามืด จนคุมอารมณ์เงี่ยนไม่ไหว  ในขณะที่ผมสองคนกำลังถามตอบกัน ผมได้ยกฝ่ามือขวาผม ไปที่เป้าหีเฟรมตรงๆเลย  พร้อมกับใช้นิ้วทั้งสาม( ชี้ กลาง นาง) ตวัดถูไปที่กลางเป้าเธอเต็มๆ....โอ้วววครับ....สัมผัสแห่งสวรรค์ (รู้สึกความนุ่มแน่นและสากนิ้ว กับผิวถุงน่องที่รังตึง)
..........ในช่วงที่ผมตวัดนิ้วถูเป้าหีได้ 4-5 ครั้งเฟรมก็เอามือขวาเธอ กุมมือขวาผมและกดมือผมไว้ ผ่านสูทที่คลุมตัก....แล้วพูดกระซิบเบาๆว่า " พอได้แล้วพี่มันเสียว" ในตอนแรกผมก็หยุดทำ แต่ด้วยการที่ผมได้ทำไปแล้ว  (อารมณ์ผมเตลิดมันไปแล้ว) ผมก็กลับมาลูบใหม่ แต่ครั้งหลังผม ลูบๆหยุดๆ....ผมทำแบบนั้นไปเรื่อยๆตลอดทางแบบเนียนๆ (แม้ว่าเฟรมก็พยามจับมือผมไว้ทุกครั้ง)...จนกระทั้งถึงป้าย สพานใหม่เบสก็ได้ลง  กุ้งก็ได้ลุกไปส่งและก็นั่งด้านหน้าเพราะที่พักกุ้งอยู่เลยไปอีก2ป้ายและก็ลงตาม  จากนั้นจู่ๆอ๋อกับนุก็ลุกไปนั่งเบาะคู่ ที่ห่างจากเบาะหลังไปอีก1แถว ทางด้านซ้ายมือผม....ตรงนั้นเหลือผมกับเฟรมสองคน และเฟรมก็ได้ลงมาจากตักผมมานั่งลงที่เบาะตามเดิม ด้านซ้ายมือผม....และในห้วงเวลานั้นผมอารมณ์ค้าง  และที่ตรงนั้นแทบไม่มีผู้โดยสารเหลืออยู่แล้ว ผมได้สอดมือขวาผมไปใต้สูทเธออีกครั้ง...แล้วลูบเป้าสามเหลี่ยมเฟรม แบบตั้งใจทำเลย และทำแช่เลย  ที่สำคัญครั้งนี้เธอปล่อยให้ผมทำเลย..(ไม่มีการห้ามหรือขัดขืนตัวได้ๆทั้งสิ้น).....ด้วยนั้นอารมณ์เฟรมกำลังมา กับสิ่งที่ผมกำลังทำ...โอ้วววครับ.....อยู่ๆเฟรมถึงโถมตัวมาหอมแก้มผม 2-3 ครั้งติด  แล้วพูดขึ้นว่า" พี่ไปส่งเฟรมได้ใหม?" ผมได้ยินผมรีบตอบตกลงทันที  จากนั้นเธอก็เอนตัวมาซบที่ไหล่ซ้ายผม พร้อมกับขยับอ้าข้ากว้างเพื่อให้ผม ลูบเป้าได้สะดวกขึ้น.........(ผมสุดจะบรรยายกับตรงนั้นจริงๆ)
............ช่วงเวลาที่อยู่บนรถ ที่วิ่งไปเกือบจะถึงรังสิต  ผมนั่งจกหีเฟรมตลอดทางจนกระทั้ง น้ำเงี่ยนเฟรมเยิ้มออกมาเปียกเฉะทั่วเป้า (น้ำเธอไหลแยอะมาก) พร้อมกันกับ อ๋อก็ได้ลุกย้อนมาที่ผมกับเฟรมนั่ง แล้วพูดกระซิบเบาๆข้างหูเฟรมว่า " อีเหี้ย!! กูรู้น่ะว่ามึงกับพี่นั่งจกกัน " เฟรมก็ตอบกลับไปว่า "อีดอก จกเหี้ยไรมีงว๊ะ  " ทันใดนั้นเอง อ๋อใช้มือซ้ายยกสูทออกจากตักเฟรมขึ้น...โอ้วววครับ....วินาทีนั้น....จังหวะมือขวาผมวางแปะที่เป้าสามเหลี่ยมเฟรมอยู่......เต็มๆ......(ผมชักมือออกไม่ทัน)....เฟรมก็พูดต่อไปว่า...."อีเหี้ย!! แล้วทีมึงหละ ไปนั่งทำไรกันตรงนั้นอีดอก " ....อ๋อก็พูดปัดๆไปว่า  "  อีเหี้ยกูแค่คุย!! กูกลับก่อน มึงกลับดีๆ กลับให้ถึงบ้านหละ " เฟรมก็ตอบกลับ "บอกมึงดีกว่าอีดอก  กูนะกลับบ้าน มีงโชคดี" หลังจากนั้นอ๋อกับนุก็ลงป้ายที่รังสิต ส่วนผมก็นั่งต่อไปที่ธรรมศาสตร์
..........ในระหว่างที่นั่งไปต่อ ผมกับเฟรมก็ไม่ได้ทำอะไรต่อ (แม้จะยังเงี่ยนยังอยากทำต่ออยู่) แต่เพราะคนที่ขึ้นจากป้ายรังสิตเยอะ และที่สำคัญผมคิดว่าวันแรกที่เจอ ผมก็คุ้มเกินคุ้มแล้ว และจนกระทั้งถึงป้ายธรรมศาสตร์หน้าโรงบาล  ผมกับเฟรมก็ลง พอลงเสร็จเฟรมก็บอกมาว่า "พี่ค๊ะเฟรมปวดฉี่เดี๋ยวจะไปฉี่ที่โรงบาล" โดยที่เธอก็ใช้มือซ้ายจับมือขวาผมจูงผมเดินไปที่โรงบาล  แล้วเฟรมก็เข้าไปที่ตึก ในตอนั้นผมก็ได้นั่งรอที่สวนที่ ตรงcurb ทางเดินที่เขาจัด landscape ข้างตึกโรงบาล ซึ่งที่ตรงนั่นจริงๆก็ไม่มืดเท่าไหร่  เพราะมีไฟสวนและไฟถนนส่องถึง แต่มันก็ค่อนข้างลับตาคน เพราะตรงนั้นก็มีพุ่มไม้และต้นไม้ใหญ่ ถ้าไม่จ้องสังเกตุจริงๆ เพราะทางเดินจะมีพุ่มไม้สูงเป็นรั้วรอบๆ และเป็นช่วงเริ่มจะดึกแล้ว ก็ไม่มีใครสัญจร นอกจากคนที่มาโรงบาลจริงๆและก็จะเข้าอีกทาง 
.........ตอนนั้นผ่านไปซัก 5 นาทีผมก็นั่งสูบบุหรี่รอเฟรม จนกระทั้งผมเห็นเฟรมเดินออกมาโดยที่เธอเองก็พยามมองผมว่าผมอยู่ใหน จะผมได้ไปเรียกเธอมานั่ง ข้างตัวผมด้านซ้าย ในตอนนั้นผมก็ได้บ่นขึ้นว่า โทรหาพี่ชายแล้วไม่รับสาย เธอเดาว่าคงอยู่กับแฟน ในตอนนั้นเองผม ก็อาสาอยู่รอเป็นเพื่อน รอจนกว่าเธอจะโทรหาพี่ชายติด แต่ในระหว่างนั้น ผมก็ได้ยืนมือไปถือสมุดให้เฟรมเพื่อที่เฟรมจะได้นั่งลง และที่เฟรมก็ได้นั่งลงข้างซ้ายมือผม โดยที่เธอนั่งพับเพียบเอียงเข่ามาที่ผม และเอานั่งเอาก้นหนุนcurb  จังหวะนั่นผมก็รู้สึกว่า สมุดของเฟรมเหมือนสอดทับอะไรบางอย่าง โอ้วววครับ...ผมจับเปิดดู...ซึ่งมันคือถุงน่องที่เธอได้ถอดออกมา ตอนเข้าห้องน้ำ ในตอนนั้นผมก็ยังคงเงี่ยนอยู่มาก มันยิ่งทำให้ผมยิ่งเงี่ยนไปอีก และที่สำคัญผมอยู่สองต่อสองกับเฟรม และช่วงเวลาที่เหลือที่นั่งรอ ผมไม่รู้ว่าจะอีกนานใหม..ผมไม่รู้ อาจจะอีกซัก10นาที หรือ20 นาที แต่ที่ผมรู้ว่าถ้าได้ทำอะไรซักอย่างก่อนเธอจะกลับก็ดีกว่าปล่อยผ่านไป
..............นาทีนั้นผมตัดสินใจ ใช้มือซ้ายผมโอบไปด้านหลังเฟรมจับไปที่เอวซ้ายเธอ แล้วดันตัวเธอมาแนบตัว พร้อมกับเฟรมก็พยามนั่งเอียงตัวมาที่ผมเหมือนกัน  วินาทีนั้น ผมมั่นใจว่าเธอก็พร้อมที่จะให้ผมนัวเนียอีกครั้ง เหมือนตอนที่อยู่บนรถเมย์  ผมก็เริ่มต้นด้วยการยื่นหน้าไปหอมที่แก้มขวาเธอ...จากที่หอมหนึ่งฟอด...ก็เป็นสองฟอด...และผมก็รัวๆในการหอมแก้มเฟรม....โดยที่ตอนนั้นเฟรมเอง ก็เปลี่ยนจากคนโดนหอมเธอก็กลับมาหอมแก้มซ้ายผมคืน...โอ้วววครับ....ห้วงเวลานั้นผมกับเฟรมก็พลัดกันหอมแก้ม อยู่นานหลายนาที (เป็นห้วงเวลาที่ผมฟินมาก)....จนกระทั้งจังหวะที่เฟรมจะหอมผมคืนแต่เธอกลับเปลี่ยนเป็นจ้องหน้าผม พร้อมกับแลบลิ้นออกมา  โดยที่ผมเห็นแบบนั้นก็ได้แลบลิ้นตอบ  และจากนั้นก็เลียลิ้นกันตวัดไปมาด้านนอก....จนสุดท้ายผมและเฟรมก็ประกบปากดูดกินน้ำลายกัน....ความรู้สึกผมตอนนั้น...บอกได้คำเดียวว่าน้ำลายเฟรมช่างหวานจริงๆ
.........ด้วยอารมณ์ที่มันพาไป สถานการณ์มันยากที่จะควบคุม จังหวะที่ผมนั่งดูดปากกัน มือขวาผมก็ได้ยกขึ้นตามธรรมชาติที่อารมณ์พาไป โดยที่มือขวาผมปลดกระดุมสูทที่รัดเอวเธอออก แล้วจับไปที่เต้านมขวา ผ่านเสื้อเชิ้ตด้านในสีขวาที่รัดนมแน่น  จนกระดุมปริ ตอนนั้นผมทั้งบีบทั้งนวดในเวลาเดียวกัน....โอ้วววครับ....ความรู้สึกถึงเต้าผมที่ใหญ่ล้นไม้ล้นมือ สัมผัสนั้นทั้งนุ่มทั้งย้วย....แม้จะจะจับผ่านเสื้อและยกทรง... จนกระทั้งเฟรมได้เอาปากออก แล้วตามด้วยการปลดกระดุมเชิ้ดออก2เม็ดบน แล้วล้วงแหวกงั้ดเอาเต้านมออกมาทีละข้าง จนเต้านมใหญ่ๆออกมาทั้งสองลูก.....โอ้วววครับ....ผมได้เห็นชัดๆเต็มครั้งแรกบอกได้เลยว่า  มองผ่านเสื้อก็ว่าใหญ่แล้ว แต่พอมันออกมาจริงๆ  มันโครตใหญ่มหึมาจริงๆ (ใหญ่เกินวัยไปไกลมาก) ....วินาทีนั้นควยผมก็โด่แข็งตัวที...จนจะแทงกางเกงยีนส์ขาด
............นาทีที่เฟรมจับนมออกมา ผมไม่ไหวจริงๆ กับสิ่งที่เกิดขึ้นต่อหน้าผม  ผมจึงตัดสินใจจู่โจมแบบเฟรมยังไม่ตั้งตัว..โดยการที่ผมโนมตัวลงเอาปากไปดูดหัวนมเต้าขวาเธอ พร้อมทั้งผมจับขาซ้ายเธอที่พับเพียบทับขาขวาเธออยู่ ผมจับยกขึ้นแล้วดันไปอีกฝั่งเพื่อที่จะถ่างออก พร้อมกับเสียงดังแควกที่มาพร้อมกัน.....โอ้ววววครับ....เฟรมพูดขึ้นทันทีว่า "กระโปรงขาด" ด้วยกระโปรงที่แคบและรัดมาก โดนกระซากจึงขาดในจังหวะนั่น (ผมรีบเกินไป) แต่เพราะด้วยอารมณ์ ผมสองคนมันไปแล้ว จึงไม่ใช่ประเดน โดยที่ผมเองก็รีบใช้มือลูบไปที่เป้าหีแป้งต่อ...จังหวะนั้น ปากผมก็ดูดหัวนม สลับกับเลีย ฝามือขวาผมก็ลูบไปที่เป้าหี.....จนทำให้แป้งถึงกับพูดออกมาเบาๆว่า " หู้ยยย.....ซื้ดดด.....พี่มันเสียววว.....มันเสียววววว.....ซื้ดดดด...หู้ยยยยย...เสียวววว...มันเสียววว..ซื้ดดดดๆ.."
........และจังหวะต่อเนื่องผมไม่รีรอ จากมือขวาผมลูบหีเฟรมผ่านกางเกงในสีดำ ผมเปลี่ยนเป็นแหวกกางเกงในออก แล้วสอดนิ้วกลางเข้าไปทันที...พร้อมกับตัวเฟรมเองก็กระตุกสองครั้ง....โอ้ววววครับ.....พอนิ้วกลางผมสำผัสลึกลงไปจนสุด  ผมก็เริ่มตะวัดนิ้วรัวๆในรูมดลูก...และสิ่งที่ตามมาพร้อมกันนั่นคือ อาการเฟรมเริ่มเสียวขึ้นอีก นอกจากคำพูดตลอดว่าเสียว  ก็มีสองมือเธอที่ขย้ำไปที่เสื้อด้านหลังผม เธอทั้งดึงผมจิกไปที่เสื้อผม และที่สำคัญ เสียงส้นเท้าครัชชูสีดำเงาของเธอ ที่ขูดไปกับพื้นคอนกรีดดังแครกๆ เพราะเธอขยับขาซ้ายเลือนไป-มา เพราะความเสียว
..........จนในที่สุด จังหวะผมหยุดทำ เพราะตัวเฟรมออกการตัวสั่น และผมต้องการเช็กคนว่ามีใครมอง หรือแอบมองหรือเปล่า จังหวะเดียวกันนั้นเฟรมก็พูดขึ้นว่า.." จะไปที่อื่นใหมค๊ะ  เดินไปนั่งด้านใน ม. ก็ได้น่ะ ตอนนี้คงไม่มีคน   "  ตอนนั้นผมได้ยินผมยิ่งเงี่ยน เพราะเธอพร้อม และเชื้อเชิญให้ผมทำต่อ (เพราะน่าจะอารมณ์ค้าง) และตอนนั่นผมอะไรก็ได้ และผมเชื่อว่าเฟรมก็คงเหมือนผม  เราหน้ามืดไปหมด ผมจึงตัดสินใจ ลุกขึ้นแล้วดึงตัวเฟรมขึ้น จากนั้นผมก็รีบหยิบสมุดเฟรม และจูงเฟรมพยามเดิน เข้าไปลึกลับตาคนเข้าไปอีก ซึ่งห่างจากที่เดิน10เมตร โดยที่ผมลนลาน และรีบมาก ผมจูงเฟรมเดิมทั้งๆที่สองเต้าใหญ่ๆเธอยังโผล่โตงเตงด้านนอกอยู่   จนกระทั้งผมได้ที่ที่เหมาะที่สุด โดยที่ตรงนั้นเป็นข้างตึก ซึ่งเป็นที่ลับตาที่สุด  อาจจะมีปลายๆแสงไฟส่องถึง มองเห็นได้ถ้าตั้งใจมอง แต่ที่ผมมั่นใจในตอนนั้นว่า ไม่มีใครเข้ามาอยู่ตรงนั้นในเวลานั้นแน่ๆ   ผมจึงบอกให้เฟรมถอดสูทออกมาและปูลงที่พื้น ก่อนที่ผมจะพยุงตัวเธอลงนั่งตาม ตามด้วยการจับเฟรมเอนหลังนอนราบลงไปที่พื้น
......... ในห้วงเวลาที่นั้น ทุกอย่างเต็มไปด้วยความไม่พร้อม....ทั้งสถานที่....ด้วยเวลาที่มีจำกัด   แต่ด้วยอารมณ์หน้ามืด เพราะความเงี่ยน และที่สำคัญภาพตรงหน้าผม เฟรมกำลังนอนงายชันเข่ารอ  ตัวผมเองก็ไม่รอช้า  ผมรีบปลดกางเกงยีนส์ และดึงมันลงให้ค้างอยู่บริเวณหน้าแข้ง (วินาทีนั้นผมลนลานมาก)  จากนั้นผมก็นั่งคุกเข่าลง ที่ตรงหว่างขาทั้งสองข้างเฟรม ที่นอนชันเข่ารอ  วินาทีนั่นสิ่งที่อยากจะทำที่สุด ตอนเจอเธอครั้งแรกรวมไปถึงทุกๆวัน ก่อนหน้านี้  นั่นคือผมอยากจะลงลิ้นเลียหีเธอให้หายอยาก  และจังหวะนั้นเองผมรีบใช้นิ้วโป้งมือซ้าย แหวกกางเกงในสีดำเฟรมออก...โอ้วววครับ....เท่าที่แสงสว่างตรงนั้นที่มี ผมมองเห็นถึง ครีบหีที่นูนอวบใหญ่และขาว มีหมอยประปรายเหนือครีบ เห็นแล้วเงี่ยนมาก
..........และวินาทีต่อเนื่อง ผมรีบก้มหัวยื่นหน้าลงไปที่เป้าเฟรม แล้วแลบลิ้นเลียไปที่กลางครีบหีเฟรมทันที....ผมเลียไปสองถึงสามครั้ง  โอ้ววครับ....สัมผัสแรก ผิดคาด ผมคิดมาเสมอก่อนจะเลีย ว่าจะกลิ่นคาว เพราะเธออวบ และเธอก็ใส่ถุงนองทั้งวัน แต่ตอนนั้นแทบไม่กลิ่นเลย หรืออาจจะเป็นเพราะเธอเพิ่งล้างตอนเข้าห้องผมไม่รู้ แต่ที่ผมรู้ในตอนนั้น  จังหวะที่ผมเลียลิ้นรั้วๆ พร้อมกับเสียงครางเบาๆจากเฟรมก็ดังขึ้น " หู้ยยยย.....หื้มมม.....หื้มมม....อ่า......หื้มมมม......หื้มมมม..อ่า.....อ่า....หื้มมม....หื้มมมม...อ่า..." ยิ่งไปกว่านั้นเฟรมได้ใช้สองมือยื่นลงมาขย้ำไปที่หัวผม  ยิ่งผมเลีย เธอก็ยิ่งขยี้หัวผม...
...........จนกระทั่งผมเลียได้หน่ำใจ (สมใจอยาก) ผมจึงอยากจะรีบสอดทั้นที  ผมต้องรีบเพราะอะไรหลายๆอย่างมันไม่เอื้อ....ผมจึงยกตัวขึ้น เลื้อยตัวขึ้นไปผ่านช่องหว่างขาเธอ แล้วนอนคล่อมตัวเฟรมทันที...โดยที่ผมเริ่มจับควยมาจ่อเตรียที่จะกดลงรูหี....แต่ในระว่างนั้นเอง เฟรมก็ได้พูดขึ้นมาว่า " พี่เชื่อใหม? เฟรมยังซิงอยู่น่ะ นี่ครั้งแรกของเฟรม"  ตอนนั้นผมไม่ได้พูดตอบกลับ ผมแค่ยิ้มและก็หอมแก้มเธอหนึ่งครั้ง จากนั้นผมก็จับสอดเข้าไปที่รู  โดยที่ผมแทงสดไม่ใส่ปลอก (เพระตอนนั้นไม่ได้พกมา) ผมค่อยๆ ดันเข้าไป ค่อยๆ ช้าๆ  จนควยผมเสียบไปจนสุด ผมก็เริ่มโยกเอวเด้าอัดไปที่หีเฟรมทันที พร้อมกับเสียงครางเฟรมก็ดังขึ้นตาม " โอ้ยยย.....เสียวววว......พี่เฟรมเสียวววว.....โอ้ยย....เสียววว.....เสียวววว...ซื้ดดดด....โอ้ยยยเสียวววว......เสียวววมากก...ซื้ดด"  ในภาพที่อยู่ตรงหน้าผม ภาพที่เฟรมนอนหลับตากัดฟัด พร้อมกับครางเบาๆ ว่าเสียว มันยิ่งกระตุ้นความรู้สึกผมมาก  ในห้วงเวลานั้น ในบรรยากาศที่เงียบสงัด สิ่งที่ผมได้ยิน  มีแค่เสียงควยผมกระทบกับหีเฟรม ตับๆๆๆๆ พร้อมด้วยเสียงครางเบาๆจากปากเฟรม มันเกินจะบรรยายจริงๆ
............ในช่วงเวลา ที่ผมนอนสอยเฟรมอยู่ ซึ่งผมทำอยู่ประมาณ 3-4นาที  จนกระทั้งเฟรมได้พูดขึ้นมาในระว่างผมกำลังกระเด้าว่า " พี่เฟรมไม่ไหวแล้วน่ะ  เสียววมาก....โอ้ยยย...เสียวววว...ไม่ไหว...เสียววว....เสียววว พี่เฟรมเสียวววจริงๆ "  พร้อมกันกับท่าทีของเฟรมก็ได้แสดงออก โดยการร้องพร้อมกับสบัดหัวไปมา วินาทีที่ผมได้รับรู้  มันยิ่งกระตุ้นความเงี่ยนผม  ภาพเฟรมที่ผมรับรู้ก่อนหน้า  ที่เธอแสดงออกมา ด้วยการแต่งตัวยั่วควย  กระโปรงสั้นรัดฟิต แต่งหน้าทามาก  ทำตัวเป็นหัวโจก แซวเด็กช่างพร้อมกับนั่งคลอเคลียกันในบางวัน  ทำตัวแรดไปวันๆ แบบไม่แคร์สายตาผู้คนรอบข้าง ที่จ้องมอง..แถมยังเคยส่งสายตาให้ผม...นั่งแยกขา พร้อมกับสลับขาไขว้สับหลอกผม และอาจจะรวมถึงคนอื่นๆบนรถเมล์........มาวันนี้ตรงนี้ กลับมาร้องซื้ดดปาก....บอกว่าเสียวหี..เพราะโดนควยแทง...อารมณ์ผมตอนนั้น ในสิ่งที่ผมกำลังทำอยู่ ผมรู้สึกเหมือน เป็นได้กำลังได้สั่งสอนเธอ ให้รู้สึกว่าเธอไม่ควรยั่วยวนหรือ ให้โอกาสคนอย่างผม และให้เธอรับรู้ว่าเธอเลือกยั่วผิดคน
..........ช่วงเวลานั่นน้ำผมใกล้จะแตก ผมรวบรวมแรงที่มี  ผมกระหน่ำเด้าแบบไม่หายใจ เสียงดังตับๆๆๆๆๆๆ...พร้อมกันกับเสียงครวงเฟรมก็ร้องดังขึ้นยิ่งกว่าเดิม  " อ่า..อ่า....เสียวววว.....อ่าาาาา.....อ่า....เสียววว..... พี่เฟรมเสียวววว....ซื้ดดดดด.....อ่าเสียววว...ไม่ไหวแล้วเสียวววววว....เสียวว....ซื้ดดด....." นาทีนั้นเองผมรีบชักควยออกมาแล้วปล่อยน้ำใส่เสื้อเฟรมบริเวณหน้าท้อง....โอ้วววครับ.....วินาทีนั้นเกือบไม่ทัน....น้ำผมพุ่งแบบแยอะเหมือนมันอั้นมาหลายชั่วโมง....จากนั้นผมก็พยุงเฟรมมานั่งพิงกำแพงตึก...โดยที่ผมก็นั่งข้างๆ...วินาทีนั้นมีแต่เสียงหายใจผมสองคน ที่ดังอยู่ในความเสียบ เสียง ฮืดฮาดๆๆ สลับกันหายใจเข้า-ออก  ผมนั่งกันซักพักด้วย  ในช่วงนั้นผมกับแป้งก็ดูดปากกันตลอดๆ ดูดๆหยุดๆเพราะเหนื่อย
.........จังหวะที่เฟรม หยิบมือถือขึ้นมา..โอ้ววครับ...สายไม่ได้รับเยอะมาก จากพี่ชายเธอโทรเข้ามาสองสาย รวมทั้ง5สายของอ๋อ...ตอนนั้นเฟรมก็ดูกังวลใจ แต่เธอก็คุยกับผมว่า เธอตะแก้ปัญหาด้วยการ โทรหาอ๋อเพื่อนัดแนะว่าเธอเพิ่งกลับแยกตากกัน เพราะไปงานวันเกิดอ๋อ จากนั้นเฟรมก็โทรไป โดยการเปิดโฟนและปรับเสียงเบาๆ (เพื่อให้ผมได้ยินด้วย) ซึ่งพอผมได้ยินคำแรกขออ๋อ ผมถึงกับตัวไม่ถูก และการพูดคุยของสองคน มันช่างส่อจริงๆแก๊งนี้ โดยที่สองคนสนทนากัน เท่าที่ผมจะจำได้
(เฟรม):  "ฮัลโหล อ๋อ"
(อ๋อ) : "อี้เหี้ยมึงเย็ดกันอยู่หรือไงว๊ะ ไม่รับสาย "
(เฟรม) "เย็ดเหี้ยไรอีดอก พี่กูโทรมากูไม่ได้รับสาย มึงบอกว่าวันเกิดมึงกูเพิ่งออกมานะ ถ้ามันไม่เชื่อกูจะแกล้งโทรเปิดเสียงให้มันได้ยิน"
(อ๋อ): "นั่นไง!! อีดอก กำลังมันส์หละชิอีควย ถึงไม่รับสาย"
(เฟรม): "อีเหี้ย!!มันส์ห่าอะไร มึงทำตามที่กูบอกน่ะ"
(อ๋อ) : "ไม่มึง  มึงต้องยอมรับมาก่อนว่ามึงกับพี่เขาเย็ดกัน"
(เฟรม): เอ่อๆ อีเหี้ยพอใจยัง
(อ๋อ) : "555  โดนเย็ดครั้งแรกเป็นไงบ้างว๊ะ  พี่เขาทำยังไงบ้างเล่ามา  ถ้าไอ้ป๋องรู้มันบ้าแน่ๆ ล้วงกันมาตั้งนาน  แต่ยอมให้คนอื่นเย็ด"
(เฟรม): เอ่อๆ แค่นี้ก่อนอีดอก เดี๋ยวคุยคุย
........พอวางสายเสร็จ เฟรมก็รีบมาหอมผม แล้วบอกว่าคนชื่อป๋องเรียนช่างยนต์ เป็นแฟนเก่าเธอ (เธอกลัวผมเข้าใจผิด) จริงๆผมก็เฉยๆ แต่ก็ได้รู้ว่าเธออาจจะซิงจริงๆ จากนั้นผมก็นั่งดูดปากดูดน้ำลายกันอีกรอบ  จนกระทั้งผ่านไปหลายนาที และผมก็คิดได้ว่าการที่อยู่ตรงนั้นนานๆ มันไม่ดี ผมเคยให้เธอโทรหาพี่ขายเธอให้มารับ ครั้งนี้โทรติด และเฟรมก็บอกตามที่เธอเตี๊ยมกับอ๋อ จากนั้นผมกับเฟรมก็จัดเจนตัวเอง ผมก็เรียบใส่กางเกง เธอก็ยัดนมกลับเข้าดสื้อ และสบัดสูทและเดินถือออกมา โดยการเดินเลาะออกมาจนมาถึงทางเดินฟุตบาทถนน ที่มีแสงสว่าง
........พอมาถึงที่มีแสงไฟตรงทางเดิน ..ผมก็พยามช่วยเฟรมเช็ครอบๆตัวเธอ......โอ้วววครับ....ปัญหาก็เกิดอีกครั้ง มาพร้อมกับอาการหายเงี่ยนและหน้ามืด....ภาพที่ผมเห็นไล่ตั้งแต่หลังเฟรมจากครึ่งลำตัวบนขึ้นไป ที่เต็มไปด้วยรอยเปื้อน เหมือนผ้าขี้ริ้วเลย (คงเป็นเพราะจังหวะตัวเฟรมเลื่อนตอนผมกระแทก และสูทเธอรัดรูปและก็ตัวเล็ก ) ส่วนด้านหน้าตรงเต้านมขวาก็มีรอยเปรอะจากฝามือผมที่เค้นเต้า ชัดเจนมาก และที่สำคัญกว่านั้น กระโปรงเฟรมรวมถึงผ้าซับด้านในกระโปรงก็ขาด ตรงบริเวณผ่าหลังขาดสูงขึ้นไปจากเดิมเกือบ2นิ้ว  (จังหวะที่ผมดันขาเธอให้ถ่างออก )ด้วยกระโปรงที่สั้นอยู่แล้ว ทำให้รอยแยกที่ขาดแบะออก เห็นกางในสีดำพร้อมทั้งสองแก้มก้นใหญ่ๆเฟรมชัดเจนมาก.....วินาทีนั้นมันดูตลกแต่ผมขำไม่ออก  เพราะอีกไม่เกิน15 นาที พี่ชายเธอก็จะมาถึง และจะเดินไปต่อทั้งแบบนั่นไม่ได้เพราะระว่างทาง ก็จะต้องไปเจอ แก๊งแท็กซี่ที่จอดรอที่หน้าถนนโรงบาล
........ตอนนั้นพวกผมคิดได้อย่างเดียวคือ โดยที่ผมรีบวิ่งไปที่ห้องน้ำ เพื่อเอาเอาถุงนองเฟรมที่ถอดออก ไปชุบน้ำมา จนกระทั้งผมเอาถูที่หลังเฟรม และก็ได้ผลคราบเปรอะออก แต่หลังหลังเฟรมเปียกชุ่มไปหมด จากนั้นผมก็ให้เฟรมเอาสูดผูกที่เอว(ที่เหลือให้เฟรมแก้ปัญหาเอง)แล้วผมสองคนก็เดินไปรอ พี่ชายเธอที่ถนนโดยที่ผมยืนห่างๆ ทำเป็นไม่รู้จักกัน และจนกระทั่งเฟรมได้ซ้อนมอเตอร์ไซค์พี่ชายเธอกลับไป...โอ้ววครับ...10นาทีก่อนหน้าผมเหนื่อยมาก จากการที่ทั้งเย็ดมาใหม่ๆ ยังค้องมาวิ่งหน้าตั้งอีก....จากนั้นผมก็นั่งแท็กซี่ตรงนั้นกลับบ้านตาม
..........หลังจากผ่านเหตุการณ์วันนั้นมา  ผมยอมรับว่าสิ่งที่ผมที่ได้เจอ มันหลากหลายอารมณ์ มาก ทั้งเงี่ยน ทั้งตื่นเต้น ทั้งลนลาน ทั้งเหนื่อย รวมทั้งความสมหวังที่ได้เอากับเฟรม เพราะก่อนหน้านั้นผมยอมรับว่า ผมเจอเธอทุกครั้ง ไม่ว่าจะที่ใหน ป้ายรถเมล์บนรถเมล์ ผมมีอารมณ์และเงี่ยนตลอด ไม่ใช่เพราะเธอสวย แต่มันเพราะเธอแรด แต่งตัวยั่ว รวมทั้งมีหลายต่อหลายครั้งที่เธอ ส่งสายตาให้ผม และในคืนเดียวกันผมก็ใด้เช็คกับทางนุ ว่าได้มีอะไรกับอ๋อใหม? ซึ่งวันนั้นนุก็แค่ได้แค่นั่งล้วงกันบนรถเมล์ เหมือนผมที่จังหวะอยู่บนรถเมล์
........จากวันนั้นผมก็ได้คุยกับเฟรมและกิ๊กกันอยู่ในช่วงเวลาหนึ่ง ประมาณสัก1เดือน ผมก็ได้มีโอกาส ได้เอากับเธออีกครั้ง ที่หอพักเพื่อนแถวหอวัดพระศรี แต่สุดท้ายผมต้องชิ่งตีตัวออกห่าง เพราะด้วยที่มาผมแค่เงี่ยน และที่สำคัญสิ่งที่ผม มีแฟนอยู่แล้วที่มหาวิทยาลัย และที่ยิ่งไปกว่าที่ผมรับไม่ได้ คือเฟรมกับอ๋อ เคยมานั่งรอผมกับนุที่โรงอาหารในมหาวิทยาลัย ถึง2ครั้ง ซึ่งมันทำให้ผมอยู่ลำบาก สิ่งที่ผมทำคือค่อยปลีกตัวออกห่าง รับสายบ้างไม่รับสายบ้าง จนสุดท้ายเฟรมก็คงรู้ตัว แต่ในตอนนั้นผมคิดว่าเธอคงไม่ซีเรียส เพราะระหว่างอยู่กับผมเธอ ก็แอบไปคุยลับๆ(ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าคุยกับใครแต่มันน่าสงสัย) เป็นอยู่หลายครั้ง  ซึ่งผมว่าไม่แฟนเก่าก็เจอคนใหม่และกำลังจีบกัน
.......แต่ส่วนคู่นุซึ่งเซอร์ไพรส์ผมมาก ตอนนั้นที่ผมเลิกไปนุก็ยังคบกับอ๋ออยู่ และจนกระทั้งถึงปัจจุบันนี้ (แต่งงานกันด้วย) ในตอนแรกผมนึกว่าจะซิวๆแบบผม เพราะระหว่างที่สองคนคบกันในช่วง4เดือนแรกจากวันนั้น ในวันเกิดเพื่อนอีกคน ผมเองบังเอิญขึ้นไปที่ห้องชั้น2  เพื่อที่จะไปขอบุหรี่นุ ในบ้านเช่าของเพื่อนที่จัดงาน โดยที่ประตูไม่ได้ล๊อกผมเปิดเข้าไปเจอ นุกำลังถลกกระโปรงชุดยืนแทงหีอ๋ออยู่ ในชุดนักเรียนอยู่ และที่สำคัญสองคนนั้นเห็นผม ยังไม่หยุดยังกระเด้าเย็ดกันต่อ ต่อหน้าต่อตาผม ตอนนั้นผมก็คิดว่านุคงไม่จริงจัง แต่สุดท้าย คนที่โดนยืนแทงหีกลับกลายเป็น แม่ของลูกนุในปัจจุบัน และก็อีกเหตุผล ที่นุมักจะไม่ติดต่อผมเพราะคงจำเหตุการณ์นั้นได้ดี  โดยที่ผมเองก็เพิ่งรู้ว่าเฟรมหาเฟชบุ๊คผมเจอเพราะเขา เป็นเพื่อนกับนุและอ๋ออยู่
.........แต่เวลาผ่านไป แม้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นเมื่อหลายปีก่อน ที่มันแก้ไขไม่ได้ เพียงแต่ผมกลับได้เห็นเฟรมกับชีวิตในปัจจุบัน มันเลยทำให้ผมผุดคิดถึงเรื่องราวที่ผ่านมา เลยนำมาแชร์เหตุการณ์ในอดีต แม้ว่าการเจอกันครั้งแรก แล้วมีอะไร ผมเคยมาก่อน ทั้งก่อนหน้าและหลังจากนั้น แต่เฟรมคืออีกคนที่ผมจำได้เสมอ...

.........นี้คืออีกหนึ่งเหตุการณ์การ เก่าๆที่ผมย้อนกลับมาเล่า อาจจะยาวไปต้องขออภัย ผมอยากจะเล่าทั้งหมดกับสิ่งที่เกิดขึ้น ทุกๆอย่างในวันนั้น

SilverExist

งานดีครับ
มาเร็วถูกใจเลยรอตอนถัดไปเลยครับ

peddo

ลุ้นได้ใจมาก ช่างกล้ากันจัง ไม่เคยจกครับ เคยแต่โดนจี้บนรถเมล์ นึกว่าจะสวิงสามคู่ซะแล้ว 555
ขอบคุณครับ