ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 28

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 06, 2021, 07:25:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ข้าจะแทงเจ้า

ปล่อยวางทุกอย่างคือหนทางแห่งการกับทุกข์ แต่มันก็ยากสำหรับใครหลายๆคน

bkambang

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... เอาใจช่วยอาจารย์เจษฎา​ครับ... เพราะสุดท้ายแล้ว.. ชีวิตเราทุกคนคิดว่าคงอยากอยู่กับคนที่เรารักอย่างมีความสุข

××Mon××

สงสัยดิวจะชอบเจษจากใจจริงๆซะแล้วล่ะมั้ง แล้วสาวคนอื่นๆของเจษล่ะจะจัดยังไงน้อ

mario

ปล่อยวางความแค้นลงก็เป็นเรื่องที่ดีนะครับ

Tik K.

chipchip

ก็น่าจะปล่อยวางแล้วเริ่มชีวิตใหม่นะ

occocc

อาจารย์เจษดูมีความสุขขึ้นมากเลยครับ

jackkie

เป็นความรักหรือความใคร่   ทั้งสองเจอกันด้วยใคร่เสน่ห์หา กามอารมณ์มิใช่หรือ  

peddo

พอพระเอกสายดาร์กเริ่มคิดอย่างนี้ ทำให้คิดว่า เรื่องราวกำบังจะดิ่งลงไปอีก เรียกว่า อาจจะต่ำกว่าจุดต่ำสุดก่อนหน้านี้ที่อริสาโดนย่ำยีนะครับ
ขึ้นหลังเสือแล้วลงยาก โดยเฉพาะเสือที่เคยเป็นเมียเรา 555
กำลังว่าขี่เสือ โดนเสือขี่ซะงั้น หน้าบานไปเลย อิอิ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ดีแล้วครับจารย์เจษ มันคุ้มมั้ยครับกับการล้างแค้น ปล่อยวางบ้างก้อได้

knight18

น่าสงสาร อ.เจษนะครับ มีสาวๆมาชอบเยอะเลย แต่ยังไม่รู้จุดมุ่งหมายจริงๆว่าต้องการอะไร

NNGGOO

รักแท้กับหลายสาวลำบากนะครับ สาวๆจะยอมกันหรือ

La Pt

tummabakrab

คุนดิวนี้ขนาดพิ่งเจอเรื่องแย่ๆมายังเอาแต่ใจแบบผู้หญิงจิงๆ555สงสารอ.เจษจิงๆ