ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 28

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 06, 2021, 07:25:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unicrons

chatree52

Chai Mas

อาจารย์กำลังจะติดคุกหรือเปล่านี้ ฮ่าๆ

mrbirddum

::Hmmm::เริ่มลงตัวในความรัก ใกล้จบแล้วสิครับ 

catoon

ตัวจริงของพระเอกเราจะใช่น้องอริสาเปล่านะ

jaojom

อาจารย์จะเริ่มต้นใหม่ กันดิวคนเดียวเหรอครับ แล้วที่เหลือล่ะ อาจารย์ไม่น่าใจร้ายใจดำ พาไปกันทั้งหมดเลยดีกว่านะครับอาจารย์

YaiiaY

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

kompo

13igboss

สงสัยอริสาจะได้ อ.เจษ มาดามใจแทน แต่ต้องไปคุยกับเมียคนอื่นๆ ของ อ.เจษ ก่อนหน้านี้ให้ดีๆ เสียก่อนนะ  ::DookDig:: ::Confident:: ::WooWoo::

sakdi Ontong

เมื่อเจษไม่เลือกเริ่มต้นชีวิตใหม่ เค้าจะกลับเข้าสู่วงจรชีวิตแบบเดิมอีกครั้ง...

แมวหง่าว

ว่าแล้วคืนนี้
ก็คงต้องมี
บึ้มๆๆๆๆๆๆ

isukjai5

ตัวอาจาร์ยเจษเองก็หวั่นไหวกับดิว แต่คงไม่อาจปล่อยวางความแค้นต่างๆได้ อีกฝ่ายก็จ้องจะเล่นงานตนเองเหมือนกัน

Tonpera

อริสา เมต้นใหม่ เริ่มรักใหมื หมอเจษมาอน่ๆ