ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ ตอนที่ 12 ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 07, 2021, 01:10:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark::

เล่นแต่ไดจูจินอ่ะเนอะ เจ๊อยากอ่านจังเลย

ครับตามนั้นครับผม

ร้านคาราโอะพระราม 3 อยู่ในช่วงคลีนครับ

อาทิตย์นี้ช้าหน่อยขออภัยด้วย

ปล.1 เรื่องเล่านี้ มีคำหยาบคาย 18+

ปล.2 มีท่านผู้อ่านถามว่าทำไมเรื่องนี้ไม่มีบทเสียวเลย นั่นเพราะตอนนั้นผม " อ่อน " ครับ  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

..........

ความเดิมตอนที่แล้ว

ชั้นจะพาเธอลอยยยยย ล่องไปในบ้องอวกาศ

...............

เอ่อ.... ถึงผมจะไม่ใช่หนุ่มน้อยสดใสอะไรนัก แต่การที่ต้องมาอยู่รวมห้องกับเพื่อนๆที่กำลังยำสมุนไพรแบบนี้มันก็แปลกๆนะบอกตรงๆ  หนึ่งในทีมงานแสดงของผมก็เอ้าเฮ้ย !!! มามามา นั่งก่อนๆ

เพื่อนผมมันก็ชวนมานั่งในห้องแหละครับ ความคิดแรกของผมเลยนะ คือผมจะยอมกลับไปอยู่ที่ห้องเดิม ดีกว่าไอ้ห้องห่านี่แน่ๆ มันไม่สบายใจอ่ะเวลาอยู่บอกตรงๆครับ ต้องมาระแวงว่า จ่าเฉยจะถีบประตูเข้ามาหรือเปล่าก็ไม่รู้

โอ้ว แล้วจะทำยังไงดี จะอยู่ที่ต่อดี หรือ ทิ้งศักดิ์ศรีแล้วกลับไปนอนห้อง ผมก็นั่งอยู่ในห้องของเพื่อนไปสักระยะครับ มองไปรอบๆ อ่ะหืม ขวดชาเขียวที่ไม่ใช่ชาเขียว เสียงนี่ พรุ่บๆๆๆๆๆๆๆ ชีวิตที่ผ่านน้ำเลยวุ๊ย เฮ้อไม่สบายใจเลย

พวกห่านี่ก็เปิดเพลงนี้ขึ้นมาครับ ไอ้สาดเข้าบรรยากาศเกินไป ตอนนี้ผมเหมือนกำลังนั่งรถไฟไปขั้วโลกเหนืออ่ะ แม่งพ่นควันกันทีกูนึกว่า ไอ้น้ำหัวรถไฟ บุหรี่มันแค่ปื้ด สองปื้ดใช่มา แต่นี่แม่ง ปื้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด แล้วควันก็โขมงเชียว

ผมก็ทนนั่งไปนะตอนนั้น พอนั่งนึกๆไปเฮ้ย ผมยังมีร้านเกมส์นี่หว่า ไปนอนร้านเกมส์ก็ได้เปิดเครื่องทิ้งไว้แล้วนอน เอาเถอะชั่วโมงละ 10 บาท ตอนนี้4 ทุ่ม ถึงเช้าก็แค่ 80 บาท แต่รู้สึกตอนดึกจะมีโปรเหมาทั้งคืน 60 บาทนี่หว่า เอาวะถึงจะเปลืองเงินยังไง

แต่ก็คงดีกว่าอยู่ในดงควันแบบนี้แหละ ผมก็บอกเพื่อนว่าเฮ้ยเดี๋ยวไปก่อนนะ มีธุระพอดี เพื่อนผมที่กำลังขำเหมือนนั่งดูรายการชิงร้อยชิงล้าน ก็พูดเสียงอ้อแอ้ เหยยยยยยย ไปไหนว๊า นั่งเล่นก่อนนน พูดแล้วมันก็หยิบฝอยทองเข้าปาก ผมบอกพึ่งนึกได้ว่ามีธุระ พรุ่งนี้เจอกันเว้ย

ผมมองหน้าคนอื่นๆแล้วก็บอกกลับก่อนนะคร๊าบ กลับก่อนนะคร๊าบบ พวกนั้นก็บอกคร๊าบกลับดีๆคร๊าบ เจอกันคร๊าบบ ผมนี่รีบลงลิฟต์เลยครับ อื้มม มันก็หรูหราอย่างที่บอกแหละครับ หอพักนักศึกษานึกว่าโรงแรม

พอลงมาถึง อ่าส์ ออกไม่ได้ต้องใช้คีย์การ์ด ผมก็นั่งเป็นหมาหงอยเลย มันดึกแล้วไง นักศึกษาก็เริ่มนอนแล้ว หรือไม่ก็นั่งที่ร้านเหล้ายาวๆ อ่าส์มีคนมาแล้วผมเตรียมเลยครับ เตรียมเลยพอเขาติ๊ดบัตร ประตูเปิด

ผมก็เดินออกไปเลย เฮ้อออ เอาวะนอนร้านเกมส์ก็นอนถึงจะปวดหลังก็เถอะ คือต้องบอกก่อนนะครับ เบาะร้านเกมส์สมัยตอนผมเรียนมหาวิทยาลัย มันเอนได้แค่ 30 – 45 องศา ถ้านั่งเล่นแปปๆอ่ะได้ แต่ถ้าให้นอนหรือนั่งยาวๆ แม่งปวดคอครับ

แต่ก็เอาเถอะมันช่วยไม่ได้ ผมก็ไม่อยากกลับไปหอพักให้เสียศักดิ์ศรีหรอก ผมก็เลยเลือกร้านเกมส์ที่มันเบาะสบายๆหน่อย สมัยนั้นมันมีร้านเกมส์แบรนด์นึงครับชื่อว่าร้าน WARP  พวกผมเรียกร้านวาร์ปกัน ก็ตรงชื่อแหละ

เบาะนิ่มม๊าก เอนได้มากกว่าชาวบ้านนิดหน่อย ผมก็เปลี่ยนเป้าหมายไปร้านนั้นเลยครับ แต่พอจะเดินไปก็เจอเด็กของเพื่อนผมมันเดินสวนมาเหมือนกัน ผมก็เรียกเธอว่านุ่นนะครับ ผมก็เห็นแล้วล่ะครับแต่ไม่ได้ทักอะไรแต่เป็นฝ่ายนุ่นนั่นแหละตีไหล่ผมแทน

[ นุ่น ]  :  มาทำไรเนี่ย ไหนบอกนอนหอเพื่อนไง

[ ผม ]  :  เปลี่ยนใจอ่ะ มาเล่นเกมส์ดีกว่า ไปนะ

ผมก็เดินเข้าไปครับ แต่นุ่นก็แซวว่าโด่วเอ๊ย ไปเจอควันโขมงมาอ่ะดิ่ ผมก็หัวเราะแล้วบอกแสนรู้จริงเชียว เผี๊ยะ เธอตีผมอีกทีแล้วบอกไม่ใช่หมานะ ผมก็หัวเราะเบาๆตามประสาหมาหยอกไก่ครับ ผมถามว่าเอ้ามาทำไรนี่อ่ะ นุ่นก็บอกว่าก็หอเธออยู่ข้างบน

คือมันเป็นหอพักครับแล้วชั้นล่างเป็นร้านเกมส์ อยากมีหอแบบนี้ว่ะ ผมก็อื้มๆแล้วก็จะเดินไปร้านครับ

[ นุ่น ]  :  ช่วยหน่อยดิ่ หนักอ่ะ

นุ่นเธอขอให้ผมช่วยยกตะกร้าผ้าครับ ผมก็ถามแล้วปกติยกขึ้นไปไงเนี่ย นุ่นบอกแหม วานนิดหน่อยเป็นไรเนี่ย ผมก็มองเครื่องคอมในร้านอ่ะเนอะ ยังพอมีเครื่องว่างอยู่ หลายคนสงสัยว่าจะกังวลอะไรนักหนาวะ

เฮ้ย สมัยก่อนนี่คือถ้าพลาดนี่ยาวเลยนะ ยิ่งชั่วโมงละ 10 บาทด้วย เหมาข้ามคืนก็ยิ่งถูกกว่าเดิม บางคนมันเปิดทิ้งเปิดขว้างเลย เปิดแล้วนอนอ่ะประมาณนั้น ผมก็กลัวว่าเครื่องมันจะเต็มไง

อ่ะโอเคพอเห็นว่ามีว่างอยู่ หลายเครื่องก็เลยอ่ะ โอเคถือขึ้นไปให้คงไม่เป็นไร หอพักหอนี้มีลิฟต์ครับ เราสองคนก็ขึ้นไปพร้อมกัน พวกนักศึกษาที่มองๆนุ่นก็แซวว่าแหม คนใหม่เหรอ นุ่นก็ยิ้มแล้วบอกเปล่านี่เพื่อนเฉยๆ

ผมก็ไม่ได้อะไรนะตอนนั้น อยากรีบกลับไปเล่นเกมส์มากกว่า แต่ว่าแว๊ปนึงอ่ะ พอได้เดินตามหลังนุ่นแล้วได้เห็นบั้นท้ายแน่นๆ ในกระโปรงทรง A ของเธอ อยู่ดีๆหัวใจแม่งก็วูบ ว่าบ วู่บ ว่าบเลย แน่นจนเห็นขอบกางเกงใน

หื้ยยยย จะบอกว่าไม่คิดอะไร ก็ตอแหลเกินไปแล้วครับตัวผมน่ะ ชุดที่ sexy ที่สุดในความคิดผมก็คือชุดนักศึกษาทรง A นี่แหละครับ เวนละคิดอะไรหน่อยไม่ได้เลยครับ หำตุงขึ้นมาทันที โชคดีที่ถือตะกร้าผ้าอยู่มันช่วยบังสายตาได้ดีเลยล่ะ

ผมต้องพยายามนึกถึงเรื่องแย่ๆ ๆ ๆ  เอ้อ !!!  ต้องนึกถึงเรื่องที่พี่ติ๊กมันมาหลอกให้อยากแล้วจากไป แต่ความบรรลัยก็มาอีก เพราะนึกถึงพี่ติ๊กแทนที่มันจะหด มันเสือกแข็งมากกว่าเดิมอีก ซวยแล้วกู

[ นุ่น ]  :  ฝ้ายมันก็เป็นแบบนั้นแหละ อย่าไปสนใจเลย

[ ผม ]  :  อื้ม แล้วไม่ไปแชร์ห้องอยู่กับฝ้ายเหรอ

ผมก็ถามไปเพื่อพยายามสงบจิตสงบใจนะ นุ่นบอก โอ๊ยยย ไม่ไปหรอก ห้องแคบอยู่ไม่สะดวกเลย ผมก็ถามอื้ม ก็เห็นดูมีฐานะทำไมไปพักหอเดียวกับเราล่ะ นุ่นก็บอกว่าก็ประหยัดไง จะได้เอาเงินไปแรดกัน

เธอพูดแล้วก็หัวเราะ หัวเราะไม่พอยังตีแขนผมอีก เอ๊อ อะไรวะ ผมมองรอบๆ ๆ หอนี้ถึงข้างล่างจะเป็นร้านเกมส์แต่ข้างบนก็ดูดีมากๆเลยนะ ไม่เหมือนหอพักมาริโอ้ของผม ที่นี่คือดูกว้างตรงกลางก็มานั่งเล่นได้ด้วย

พอเดินมาถึงห้องๆหนึ่ง นุ่นก็ติ๊ด !!!  หน้าห้องไม่ใช้กุญแจแล้ว แต่เป็นสแกนบัตรแทน เธอแตะกระเป๋าตังส์ที่ช่องหน้าลูกบิดประตู ป๊าด อะเมซิ่ง ไม่รู้เลยว่าทำแบบนี้ได้แล้ว ก็นะ ห้องผมมันเป็นแบบกุญแจปกตินี่หว่า

ผมก็ระแวงเลยกลัวว่าใครจะอยู่ในห้องเปล่าวะ ก็มองซ้ายมองขวา ผมวางตะกร้าไวที่ตรงประตูไม่กล้าเข้าไป ไปก่อนนะ ผมบอกนุ่นแล้วก็เตรียมไปเลย นุ่นบอกเดี๋ยวๆแบกเข้ามาให้ก่อนดิ่ ผมก็บอกว่าไว้นี่แหละไปก่อนนะ

คือพูดไงดีล่ะ พึ่งโดนพี่ติ๊กยั่วให้อยากแล้วจากไปแบบนั้น ผมก็ไม่ค่อยไว้ใจอะไรอีกแล้วล่ะครับ นุ่นบอกอะไรเนี่ยกลัวอะไรมากไปป่ะเนี่ย ไม่ได้เอาใครไว้ในห้องหรอก หลอนไรป่ะ

นุ่นพูดแล้วก็ทำท่าจะหัวเราะ ผมก็บอกแหม จะไปรู้เหรอ เราไปก่อนนะ แล้วผมก็เดินลงมาเลยครับ อ่าส์ได้เวลาเล่นเกมส์ ผมก็นั่งคิด ๆ ๆ ๆไปนะ การที่นุ่นมาอยู่ห้องแบบนี้ บางทีไอ้หอกหักเพื่อนของผม อาจจะกำลังโดนฝ้ายเก็บแต้มอยู่ก็ได้

ไอ้ห่านั่นก็ระริกระรี้ อยากโดนอยู่แล้วนี่นา ผมเปิดชั่วโมงเหมาเลยยันเช้า 50 บาท คุ้มชิบหายค่าเกมส์สมัยนั้น หมายถึงแถวๆมหาวิทยาลัยนะครับ เพราะแถวบ้านก็ยัง 15 – 20 บาทต่อชั่วโมงอยู่ดี

พอเล่นไปได้สักพักโต๊ะข้างๆก็ขยับๆ ๆ ๆ  อ้อ สงสัยลูกค้าจะมานั่ง ซึ่งมันก็เป็นธรรมดาแหละผมก็ไม่ได้สนใจอะไรนะ เล่น ออ ป่ะ โต๊ะข้างๆก็พูด ผมก็ไม่ได้ตอบนะ ก็คงจะเป็นคนมาเล่นแล้วคุยกันนั่นแหละ

เผี๊ยะ !!!  โต๊ะข้างๆตีแขนผมแล้วบอกว่า ไม่ได้ยินเหรอเนี่ย ผมหันกลับไปมองครับ เอ้า !!!  นุ่นมาทำไรหว่า ผมก็ถามเอ้ามาทำไร นุ่นบอกนัดเพื่อนเล่นออน่ะ หมายถึงออดิชั่นน่ะครับ ผมก็บอกไม่ ๆ ๆ ไม่ได้เล่น

ผมก็ถามว่าไม่นอนไงดึกแล้วเนี่ย นุ่นตอบกลับมาครับว่าแต่เขาเถอะ แล้วผมล่ะ ผมก็บอกไปว่าเดี๋ยวนอนร้านนี่แหละ เช้าๆค่อยกลับห้อง นุ่นมองหน้าแล้วก็บอกว่าศักดิ์ศรีมันกินไม่ได้นะ มานั่งหลับให้ปวดหลังเฮ้อออ

ผมก็เลยพูดว่ากลับไปตอนนี้ก็นะ อาจจะไปเจอหนังสดก็ได้ สองคนนั้นอยู่ด้วยกันนี่ นุ่นพูดกลับมา โอ๊  อีฝ้ายมันไม่เอาอีหอกหรอก ตอนนั้นผมกำลังล่าบอสอยู่ครับเลยไม่ได้มองที่เธอพูด มันคงกลายเป็นว่าผมกำลังนิ่งกับสิ่งที่ได้ฟัง

นุ่นบอกว่า ฝ้ายมันเคยพูดว่า อีหอกไม่ให่สเปคอ่ะ ผมก็บอกอ่ออื้ม แล้วก็คิดว่าสาวล่าแต้มก็มีสเปคของเธอแฮะ แล้วผมก็นั่งเล่นเกมส์ไปต่อ นุ่นก็นั่งลงนะแล้วก็เล่นออดิชั่นข้างๆ ผมนั่งรับพวกของที่ดรอปได้ในเกมส์ นั่งคำนวณเงิน อื้มตีเป็นเงินได้ 200 กว่าบาทพอละ ตอนแรกผมจะเล่น Left4Dead ครับ แต่นึกได้ว่าผมก็ต้องทำงานของพี่แมนด้วย

ผมก็เข้าเมลล์ดูรายละเอียดงานเลยครับ แล้วก็นั่งทำทันที ตอนนั้นผมก็คุยกับนุ่นบ้างนะ นุ่นบอกผมใจร้าย และทำรุนแรงเกินไปนะพูดตรงๆ ผมก็พิมพ์งานไปไม่ได้มองเธอ ผมถามเหรอ อืม กับคนที่มาด่าเจ้าของห้องถึงในห้องเนี่ยนะ

แล้วก็ไม่ใช่แค่รอบเดียวด้วย นุ่นก็บอกแต่ฝ้ายมันเป็นผู้หญิงนะแถมอายุก็มากกว่าด้วย ผมหยุดพิมพ์มองหน้าเธอแล้วบอกว่า ไม่อ่ะเราไม่ได้มองเป็นผู้หญิง เรามองเป็นคนเมาที่เรื้อนมากกว่า อายุมากกว่าก็ควรทำตัวให้เหมาะสมกว่าอายุสิ่

อายุมากกว่าแค่ปีเดียวเองนะจะให้เรานับถือเป็นศาสดาของโลกเลยป่ะล่ะ นุ่นมองหน้าแล้วบอกว่าพูดแรงไปนะคำพูดเบาๆหน่อยเถอะเป็นเด็กเป็นเล็ก เธอพูดแล้วก็ดึงหูผมครับ ผมก็คิดในใจเห้ยๆๆๆ อย่าๆพึ่งรู้จักกันอย่าเล่นถึงขั้นนี้

ไม่รู้สิ่ ตอนนั้นผมก็คิดว่าผมไม่ใช่คนประเภทถือตัวนะ แต่อยู่ดีๆมายีหัวมาดึงหูมันก็ยังไงอยู่ ผมเลยบอกไปว่าปีเดียวของฝ้ายกับปีเดียวของผมมันต่างกันนะ อย่าเอาผมไปรวมกับคนพันธุ์นั้นแล้วก็อย่าเอาอายุมาอ้างด้วย ใครทำไม่ดีกับเรา  เราก็ไม่จำเป็นต้องไหว้มันนี่

ผมพูดไปตามตรงแหละครับท่านผู้อ่าน นุ่นก็บอกหู๊ยย หัวร้อนเก่งนะเรา แล้วนี่ทำอะไรอ่ะ นุ่นมองๆจอผมครับ ผมก็บอกทำงาน นุ่นมองๆแล้วบอก โห้ !!!  เดี๋ยวๆๆนี่ทำงานของบริษัท...... เลยเหรอ นี่ว่าจะไปฝึกงานเหมือนกัน

ผมก็ตอบอื้มๆสู้ๆล่ะ พอเสร็จงานผมก็ปิดครับ ได้เวลาไล่ยิงซอมบี้แล้วล่ะ นุ่นก็ถามเล่นไรอ่ะเล่นด้วย ผมก็บอกไม่เอาจะเล่นคนเดียว นุ่นบอกเล่นด้วยดิ่ เล่น ออเบื่อแล้ว ผมก็อ่ะๆรำคาญ แล้วคือแม่งเอ๊ยนี่กูเล่นเกมส์หรือดูหนังสยองขวัญวะ

คือถ้าใครเคยเล่น L4D ภาค 1 ท่านก็คงรู้ว่าฉากมันมืดมาก พอมีเสียงแฮ่มา นุ่นก็กรี๊ด กรี๊ด กรี๊ด แล้วก็กรี๊ด เดินอยู่ดีๆ อุ๊ย ทำไมรถคันนี้ไฟกระพริบ กดยิงไปเปรี้ยงเดียว ชิบหาย เวฟมาเลย เอ่อ เวฟคือฝูงซอมบี้ครับ พอยิงรถแล้วสัญญาณกันขโมยมันจะดัง

พวกผีห่านี่ตอบสนองต่อเสียง แล้วคือความบรรลัยคือ มาตอนที่ปืนหลักของผมกระสุนหมดเหลือแต่ปืนพก ชี๊ปหายแล้วทีนี้ โอ้ยยย โชคเลือดบอกเลย เดินอยู่บางทีก็โดนยิงหลังบอกอุ๊ยปืนลั่น แม่มเอ๊ยยยยย  ลำบ๊ากกก ลำบาก

[ นุ่น ]   :  สนุกดีอ่ะ

เฮ้อ ไม่สนุกเลยลำบากชิบหาย นุ่นมองๆๆ นาฬิกาเธอบอกเอ้าเที่ยงคืนแล้วกลับได้แล้วมั้ง ผมก็บอกอืมบาย ผมก็มองตามอื้อหือพึ่งมองชัดๆ เธอใส่เสื้อศึกษาอยู่ครับ แต่ใส่กางเกงยันขาสั้น ขาอย่างเรียว ฮึ้ยยยยยยย เธอหันมาถามว่าแล้วไม่กลับไง

ผมก็อื้ม เช้าค่อยกลับ นุ่นบอกอีกละศักดิ์ศรีไร้สาระอีกแล้ว ผมก็ไม่สนใจนั่งเล่นเกมส์ต่อ ผมบอกไปเถอะเดี๋ยวเช้าๆก็กลับเองแหละ นุ่นท้าวเอวแล้วบอกไปนอน ผมก็เอนหลังเลยเก้าอี้มันเอนได้นี่หว่า อ่าส์สบาย แต่ไม่ใช่งั้นครับ พอนอนปุ๊ปพี่แกทุบอกผมเลย

ลืมตามาถามตีทำไมเนี่ยยยย ตลกตายล่ะ มานอนหลังขดหลังแข็งแบบนี้เพื่อ ผมก็บอกว่ายุ่งจังเลยไปนอนไป แล้วนุ่นก็ถามไปนอนข้างบนป่ะ ผมนี่ตอบทันทีเลยครับว่า....

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Mix_Xer

ไม่ไปชัวร์ นายโทนผู้ไม่ไว้ใจสตรีเพศไม่ใจง่ายขนาดนั้นหร๊อกกกก........... มั้งนะ

Mylove1234

ตอบเลยว่าไป ใช่ไหมครับ แฮร่ ดูๆ นุ่นก็โอเคนะนิสัยน่ะ

winpooh

au2000

ัuffa555

ตอนใหม่มาแล้ววว  ขอรับไปเสพต่อละนะครับ  ::Glad::

peddo

ท่าจะได้ลองของฟิตที่เพื่อนเล่า ดึกแล้วไม่นอน ต้องทำโทษครับ
อย่าบอกว่านี่คือแฟนเก่านะครับ ผมจำชื่อไม่ได้แต่คลับคล้ายคลับคลาว่าทำงานบริษัทพี่หมิว กลิ่นเสียวปยเศร้าลอยมาเชียว
เจ๊หมิวรุกหนักเลย เธอก็ใจร้ายไปนะ น่ากลัวใช่บ่อยเลย
รอคำตัดสินคดีตัวโตตัวเล็กอยู่นะครับ
ขอบคุณครับ

Csc It

::Ajark::เทพโทนสาวถามขนาดนี้ห้ามหยิ่งนะเดียวอดพอดีแล้วเทพโทนจะโดนเก็บแต้มหรือเปล่าแต่ดูแล้วเทพโทนจะตอบว่าไม่นะ

Alan

เล่นตัวนิดนึงงงง แล้วก็จามไปนอน เหยียดตัวตรง ๆ บิดขี้เกียจสักสองที ผ่อนคลายอีกหน่อย สบายตัววว...

chungaga.l-w

แล้วก็จามไปนอน เหยียดตัวตรง ๆ บิดขี้เกียจสักสองที ผ่อนคลายอีกหน่อย

1819

คร่าวนี้มาแบบเงียบๆ  เซอร์ไพท์ เลยเทพโทน พอไม่บอกวันเวลาที่จะลง ก็ไม่ต้องหวัง พอไม่หวัง แล้ว มันก็ไม่ผิดหวังในการรอคอย     แต่จะเซอรไพท์กว่านี้ถ้าเป็น ร้านเกะ  หรือ เชียงใหม่ครับ
ต้อนนี้ ก็สบายๆ  ตามติดชีวิตเทพโทน เจ้เตย เจ้หมิว ไป
ส่วนเนื้อเรื่องต้อนนี้  ลุ้นว่า จะมีอึ๊บ กับนุ่นไหม แต่คิดว่าคงไม่ มันเด็กเพื่อนนี่หว่า เทพโทนหรรมคุณธรรมอยู่่  คงไม่ทำ    ขนาดพี่ติ๊ก มายั่วซะขนาดยังพลาดอดเลย  ::Sweat::
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

wink

ไปครับขอนอนด้วยแน่นอนอิอิ เทพโทน มาแนวนี้ป่าวนะ ดูก็รู้ว่าไม่ไปแต่อยากลุ้นอิอิ