ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] หนัง UNCEN ที่อยู่กับผมมาโคตรนาน Part1 (17เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 07, 2021, 04:12:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polpat1603

thetwo

โห ของดีจริง ๆ ครับ เคยดูแค่ 2-3 เรื่องเอง
ขอบคุณครับ

po3026

ดูแล้วเหมือนเรื่องจริงเลยครับ ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

lit260499

ดูจากรูปแล้วน่าดูทุกเรื่องเลย ขอบคุณที่แบ่งปัน

Kha008

ผมอ่าน บทนำจนจบ ก่อนที่จะเลื่อนลงไปดูตัวอย่างหนัง ขอบคุณความรู้ ในวงการ AV ที่นำมาเล่าสู่กันฟังครับ 

huley

สุดทุกเรื่องจริงครับ เห็นด่วยกับปลที่แชร์ย่อหน้าสุดท้ายครับ สงสัยประเทศเราไม่มีแหล่งอ้างอิง ๆ ก็เลยต้องศึกษาด้วยตัวเอง

mukeng

ได้ความรู้เพิ่มเลยครับ นึกว่าหนัง uncen ไม่ค่อยมีคนสวยๆมาเล่นเพราะเงินไม่ดี ทีแท้ก็ผิดกฎหมายนี่เอง ส่วนตัวก็ไม่ค่อยชอบดู uncenเพราะไม่ตรงปกซะมากกว่า บางเรื่องเอารูปนักแสดงในเรื่องมาแต่งซะเป็นคนละคน สมัยพันทิพย์โดนกันบ่อยๆ สมัยนั้นที่ดูได้ก็ Tokyo hot นี่แหละแต่มันฮาร์ดคอร์ไปหน่อยนักแสดงคนเดียวโดนรุมซะ แต่ในนี้มีแจ่มๆหลายคนนะครับน่าสะสมจริงๆ ::Glad::

cfc

สุดยอดครับ ไม่เคยเห็น uncen น่ารักขนาดนี้มาก่อน คงเป็น collection เทพที่สุดเลย

Yumi Maeda ขาวน่ารักมากๆ ชอบครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

babieshottie

เห็นด้วยครับ หนังสมัยก่อนมันยังไม่เวอรมาก มีที่ว่างให้จินตนาการ ชอบหนังยุคเก่าๆ

pretxo

คิกถึงจัง หลายคนหน้าตาคุ้นเคย ระลึกความหลังได้เลยนะ
Thank

maitree_kongton

เห็นควรสนับสนุนให้นักแแสดงAVจะมาเล่นหนังUNCENเป็นการทำงานส่งท้ายก่อนอำลาวงการนะ ถือเป็นการตอบแแทนแฟนคลับที่คอยติดตามผลงานมา

updom pkm

xeon

khstudio

จริงๆนางเอก uncen หลายๆ คน ก็มาจาก cen ถือว่าหน้าตาใช้ได้อยุ่ ได้ความรุ้ใหม่ๆจากโพสต์นี้บ้าง ขนาดนั้นเก็บมานาน ยังเเจ่มขนาดนี้ ขอบคุณครับ