ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] หนัง AV Censor ยุคบุกเบิก (20เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2021, 03:30:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด
ใครใจดีช่วยโดเนทหน่อยนะครับ ก่อนวันที่12ขาดอีก140ค่าเวปฝากไฟล์
ผมมีหน้าที่หา ส่วนเวปอยากให้ทุกท่านช่วยกันดูแล

หนังAVสมัยแรกๆเลยก็ว่าได้ ไฟล์เป็นAVI สมัยนั้นยังไม่มีแผ่นDVDด้วยซํ้ามั้ง
ผมเริ่มเก็บตั้งแต่เป็นนักเรียน ส่วนโดจินก็ปริ้นใส่A4พับสองหน้าเย็บเล่มอ่านเอา
พอมาเลื่อนดู มันก็มีคุณค่าทางจิตใจอีกแล้ว ทุกคนเหมือนครูที่สอนให้ผมเติบโตมา55
ถ้าไม่มีนักแสดงพวกนี้เราจะเก็บกดกันแค่ไหน สมัยนั้นไม่ได้เข้าเวปกดกูเกิลได้นะครับ
คอมไม่มี ต้องพึ่งร้านหนัง บ้านหม้อ ทำใจกล้าหน้าด้านซื้อจากแหล่งต่างๆ
พอมาย้อนดูนี่เลยลบไม่ลงจริงๆ มันต้องอยู่กับเราต่อไปนี่แหละ

หนังทั้งหมดเป็นไฟล์AVIตัวเต็มแบบ480p ใครสนใจอยากเก็บ
AVแบบมีเนื้อเรื่องโหลดได้เลย เพราะไฟล์แท้พวกนี้หายากแล้ว
***พอดูดีๆมีแต่แนวแปลกๆกับแนวข่มขืน 55 แม้แต่โดจินผมก็แปลแนวนี้

[APAK-111] Kirigaya Eri เปิดมาเรื่องแรกก็จับเด็กไปข่มขืนบนเขา
จัดหนักจัดเต็ม แถมสุดท้ายยังปล่อยเธอทิ้งไว้ให้กลับเอง สถานที่ในตำนาน

[DV-1303] Kojima Minami โคชมือทอง มีเธอคนนี้ซัพพอร์ตนักกีฬาสู้ขาดใจ
ได้ไปโคชิเอ็งแน่นอน วันหยุดมีจัดเซ็กส์หมู่ผ่อนคลายให้นักกีฬา ชอบฉากที่มันเป็นลม
วิธีปลุกคนเป็นลมของมันผมโดนใจมาก ล้วงนํ้าจากหอยเพื่อปลุกคนสลบ มันคิดได้ไง

[DVDES-546] Ooshima Airu โนมมมม สารอาหารครบถ้วน นักเรียนน่ารักกับนักเลง
เธอถูกนักเลงข่มขืนแทบทุกที่ ทั้งกลางห้องเรียนต่อหน้าเพื่อน ห้องสมุด
ถึงขนาดตามไปข่มขืนถึงบ้านต่อหน้าพ่อเธอ พ่อมันเป็นใครถึงมีอำนาจขนาดนี้ อิจฉาาา

[MOC-036] Matsushima Mao สัตว์โลกน่ารัก จับคนมาเป็นสัตว์เลี้ยง
ดูแลง่ายแค่จ่ายนํ้าอสุจิ ดูแล้วฟิน มีแต่ในโลกAVเท่านั้นแหละที่ทำได้

[MXGS-463] Makise Misa นักแสดงที่ผมชอบมากสมัยนั้น เสียดายที่เล่นน้อยไปหน่อย
โดนจับขณะกำลังกลับบ้าน ระหว่างทางมีการจอดขายเธอให้ชาวบ้านข่มขืนเพื่อแลกค่านํ้ามัน
พอถึงที่แล้วยิ่งไม่ต้องพูดถึง โดนจัดหนักจัดเต็ม เป็นทาสให้คนงานต่อไป

[NSPS-131] Aine Mayu หนูมายุตัวเล็กน่ารัก ไม่รู้เสียใจอะไรถึงคิดฆ่าตัวตาย
พอเห็นยากูซ่าเธอเลยประชดชีวิต เดินไปขว้างของใส่ โดนสิครับงานนี้ ลากไปสั่งสอน
บอกเลยว่าฉากเยกันได้ใจมาก เหมือนฉากผู้ใหญ่สั่งสอนรุมโทรเด็กจริงๆ กระแทกจัดเต็ม
อีกฉากนึงถึงจะไม่รุนแรงเท่าคนแรก แต่เป็นสาวแว่นน่ารักแถมถูกเปิดซิงด้วย

[OPEN-0601] Hina Otsuka ถ้าคิดว่าหนังวิ่งมาราธอนของหนูไอชุลมุน ต้องดูเรื่องนี้
ไม่ว่าเธอจะทำอะไรที่ไหน โดนพวกหื่นรุมข่มขืนทุกที่ ฉากจับเธอมาปล่อยบนภูเขาฟินมาก

[SACE-033] Meguri เมกุริ เจ้าแม่ที่ยังแสดงอยู่ หุ่นเธอเด็ดมากในสมัยนั้น นมเน้นๆ
ยิ่งเรื่องนี้แสดงเป็นผู้ชายแต่โดนจับได้ จากนั้นเพื่อนๆก็ฟิน ไปขอให้อาจาช่วยก็โดนอีก
ในที่สุดก็รู้กันทั้งชั้น โดนลงแขกและกลายเป็นของเล่นของทุกคนไป

[SACE-108] Harada Akie น้องสาวจอมซึนเดเระ เธอจะโมโหมากตอนถูกแตกใน ไม่มีไรมากนักแสดงน่ารัก

[SDMT-810] Minami Riona ตำนานอีกคน น้องริโอน่าแสดงเรื่องหยุดเวลา
แถมยังเป็นแนวน้องสาว ผมนี่เดินหานาฬิกาทุกวันเลย อยากได้แบบนี้บ้าง
ถูกพี่ชายจัดหนักเธอต่อหน้าพ่อแม่ แฟน แถมฉากสุดท้ายนาฬิกาตกเวลาเดิน จะเกิดอะไรขึ้น?

[SDMT-966] Tsurata Kana เมื่อบุคคลที่มีนํ้าเชื้อชั้นดีสามารถเยใครก็ได้ความมันจึงเริ่มขึ้น
ไม่ว่าจะเยอาจารย์กลางชั้นเรียน เพื่อนสาว หรือแฟนคนอื่น แม้แต่เยลูกเขาต่อหน้าพ่อแม่ก็ทำได้
เลือกนางเอกมาแต่ละคนน่ารักมาก คนรอบๆก็แสดงปฏิกิริยาได้ดี ดูแล้วฟินจริงๆ

[SDMU-066] Ichinose Suzu เรื่องแรกที่ผมติดใจและตั้งตัวเป็นแฟนคลับของน้องสุซุ
ในเรื่องตอนนั้นเธอหน้าตาน่ารักตัวเล็ก ดูเหมือนเด็กมอต้น แล้วมาแสดงเรื่องเอ้าท์ดอร์
แถมยังเป็นแนวรุมจัดหนัก ฉากบ่อนํ้าร้อนกับฉากรุมสุดท้ายผมละสงสารหอยเธอจับใจ
ถูกกระแทกไม่ยั้ง แตกในนับไม่ถ้วน สุดท้ายลุกขึ้นแต่งตัวกลับได้ปกติ ยอมใจหญิงแกร่งขอฝากตัวเลย

[SHKD-338] Kousaka Yuri น้องยูริถูกกลั่นแกล้งในโรงเรียน ที่พึ่งเดียวของเธอคืออาจารย์
แต่สุดท้าย คนที่เธอไว้ใจก็หักหลังเธอซะเอง แล้วจากนี้เธอจะเชื่อใจใครได้อีก มันมากกกกกก

[SVDVD-478] Morikawa Suzuka ประธานนักเรียนคนเก่ง เด่นจนอาจารย์หมั่นใส้
เธอถูกจับมาทดลองสารพัดรูปแบบ เห็นแล้วเสียวแทน แต่ฉากเยก็ฟินไม่แพ้กัน
ชอบเธอตรงที่ ไม่ว่าจะโดนจัดหนักแค่ไหน หรือถูกทำอะไรก็ยังแอบยิ้มแอบหัวเราะ

[SVDVD-507] Suzukawa Ayane โรงเรียนบ้าบอจับนักเรียนหญิงมาทำโถปัสสาวะ
ที่เด็ดคือทั้งสามคนคัดมาอย่างดี สวยน่ารัก ถูกจับมาให้เพื่อนทั้งชั้นรุมแตกในแก้เงี่ยน
โดยเฉพาะคนที่สาม สาวผมสั้นหุ่นดี ผมแทบจะหลงรักเธอเลย เยเสร็จเลิกเรียนมันทิ้งเธอเฉย

[T28-357] Minami Riona อีกหนึ่งโรงเรียนที่ผู้ชายเป็นใหญ่จับใครเยก็ได้ตามใจชอบ
AVที่สร้างจากโดจิน นางเอกน่ารักมารวมตัวกัน ซึ่งตอนนั้นผมเป็นแฟนคลับน้องแว่นในเรื่อง

[XV-1116] Nikaidou Ai โลกช่างโหดร้ายกับเธอนัก เพื่อนในห้องใช้เธอเป็นที่ระบาย
แม้แต่อาจารย์ก็ไม่เว้น เธอต้องเจอดุ้นไม่รู้กี่อันกว่าจะหมดแต่ละวัน นางเอกน่าร๊ากกกก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sangsang

ขอบคุณมากครับ ดาราแต่ละนางน่ารักน่าชังมากครับ เป็นข้อสันนิษฐานอย่างหนึ่งเหมือนกันนะครับว่าคนญี่ปุ่นนี่่ค่อนข้างซาดิษฐ์ ถ้าดูจากแนวของหนัง

po3026

ขอบคุณครับนางเอกแต่ละคนน่ารัก น่า...มากครับ 

civil2

นางเอกเมื่อก่อนน่ารักน่าเอ็นดูเยอะม่ก คืออาจจะไม่ได้สวยดูดีเท่าสตาร์สมัยนี้ แต่สวยน่ารักเท่าๆ กันเหมือรเป็นมาตรฐาน

แต่เนื้อเรื่องสมัยก่อนดูรุนแรงกว่าสมัยนี้เยอะเลย

Bigmann

สุดยอดเลย แนวหนัง พวกนีี้ ผมว่าเติมเต็มอารมณ์ให้หลายๆ คนได้ดีครับ

ขอบคุณมากๆ เลยครับ

AAA1188

แค่เรื่องแรกก็น้ำเดินแล้วว  ::Glad:: สุดยอดมากครับ

ว่าแต่มีเรื่องที่ผู้ชาย ไม่รุเป็๋นอาจารย์หรือเพื่อนในห้อง ขึ้นรถบัสไป ในรถบัสมีแต่นักเรียนหญิง
  ::Ahh:: ::Ahh::
แล้วตัวผู้ชายก็ได้ซั่มทั้งรถ หาเรื่องนี้นานมาก เกิดอยากดูขึ้นมาอีกที

tony1234

ภาสกร พันธุ์สงวน

ของดีแบบนี้ต้องสะสมครับพี่น้อง   เต็มเครื่องกันไปเรา

ton_tp

นางเอกในอดีตที่ผมไฝ่ฝันคือ Reina Sugimoto  หน้าเธอคล้ายๆ กับสาวที่ผมแอบชอบ   เสียดายที่แสดงไม่กี่เรื่องแล้วก็ไม่มี uncen เลย

https://r18.video/jav/prime-reina-sugimoto-bobx-gym-clothes

https://de.pic2.casa/odamaki-scan-reina-sugimoto/pic2.html

ขอบคุณมากๆ ครับ

naphak

เมกุริสุดยอด หนังสมัยก่อนซาดิสกว่าตอนนี้เยอะครับ

legolus01

จริงครับแต่ละเรื่องที่เลือกมา มีแต่แนวนั้นหมดเลยครับ แต่ก็ขอตามเก็บแหละครับ เผื่อจะชอบแนวนั้นบ้าง ขอบคุณมากครับ

thetwo

โอ้โห กรุในตำนานหลายเรื่องเลย ขอบคุณมากครับ สมัยสาว ๆ กันทั้งนั้น

Jejele

iammek