ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 74

เริ่มโดย mrt006, พฤษภาคม 09, 2021, 08:23:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeab2504

เผลอแปบเดียวน้องเป็ดท้องไม่ทันได้ตั้งตัวเลย

krissyou

ป๋ามีลูกกี่คนแล้วอ่ะ

ปล แล้วจะจำชื่อลูกได้ครบไหมครับ

แฟ๊ต บอย

ton2012

dan49

ขอบคุณครับ สนุกมาก โดยเฉพาะมีเมียต่างพันธุ์ ป๋าเจ๋งกว่าพระอภัยมณี สุดยอดครับป๋า

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Dark Wasabi เมื่อ พฤษภาคม 09, 2021, 08:44:17 ก่อนเที่ยง
ป๋าชัยใส่ใจงานบ้านสุดๆ สงสัยอยู่ฝ่ายวางแผนคีอบครัว ไม่ใช่สิวางแผนเมืองเลย. อิอิ ....
อยู่นายสงสัยได้ทุกเผ่าเป็นทายาท

sthanya

จัดให้หมดเลยป๋าจะได้กลับบ้านเร็ว ๆ

MAC

พี่ชัยจะสร้างลูกหลานให้เติมเมื่องเลอะครับ ::Me?:: ::Thankyou::

devil2016

acdzee

ท่าน ขุน ศึก

ป๋าชัย จำชื่อลูกเมียไม่ได้แล้วแล้วจำหน้าได้ไหมมีเพิ่มมาตลอด.. 55566

taton

แหมๆๆ พอวางผังเมืองเสร็จ ก็เร่งเพิ่มประชากรต่อเลยนะ ทุ่มเทจริงๆพ่อเมืองชัย อิๆๆๆ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

เผลอไม่ได้ปิดสกิลท้องกันทั่วหน้าเลย ของเขาแรงดีจริงๆ