ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 53 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2021, 01:48:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Angel_p

ไปไม่เป็นกันเลย คงได้แต่บอกว่า ฉันยอมจำนน แต่เเม่เสือสาวน่าจะช่วยให้หายเครียดได้แล้วนะครับ

1819

เกะมาแล้วเย้ๆ  ลุ้นว่าจะเครียส์ใจจบต้อนนี้ไหม ระหว่าง เธอ ฉันและเขา ในภาคเกะ  พระราม3  ครึ่งหลังจากเครียส์ใจ จาก2เจ้  แล้ว  ต้องรีบกลับมาโฟกัสเข้า มายัง3สาวเกะ เป็นเมนหลักต่อไม่ให้ออกไปไกลมากนะครับ  เพราะเรื่องราว ของ เจ้ทั้ง 2  ในปัจจุบันนี้  ก็ยังแฮปปี้กันดี มากๆๆ  และจะยิ่งผูกพันธ์เกินมากกว่า พี่น้องแล้ว 

edit ชื่นใจ ที่ดาวมาแล้ว แต่  ทำไม เจ้าหญิวน้ำแข็งของผม หงุดหงิดง่ายจัง ร่าง3 เหรอนี่   แก้มต้องปรับทัศึติมินต์อีกแล้ว
ว่าแต่ ทำลามก กับคุณรุกะ นี่นอกจาก แช่ออนเซ็น มีมากกว่านี้ไหมนั้น   ว้าแล้ว ภาคเชียงใหม่ มาได้แล้วฮะ แต่ถ้า อยากให้ลงบ่อยๆก็ เกะ พระราม3 นี่แหละ มีครบทุกรสชาด
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

jaja

เจ๊หมิวเอาอยู่โดนกำหราบทั้งตัวเล็กตัวโต ตัวเล็กจะแย่หน่อย แต่ตัวโตได้เยเจ๊หมิว

Manoptana

เจ๊หมิวตัวร้ายรู้อยู่แล้วนี่ว่าเจ๊เตยโมโหหึง มีทางแก้เกมส์แสบๆอยู่เต็มกระเป๋า ท่าทางจะวางตัวเป็นเจ้าแม่จัดคิวเจ๊เตยให้เข้าที่เข้าทางเสียที ชักเจ้าชักออกหลายครั้งแล้ว เจ๊เตยคงหนีไม่พ้นหรือไม่มีข้ออ้างมาดูแลตัวโตครึ่งๆกลางๆ คงต้องลงมาเต็มตัวแล้วจะได้ไม่ต้องมาหึงหวงอีก

yuta279

เจ๊หมิวมาล้ำมากเลย วางแผนไว้นานแล้วสินะ ถ้าไม่มีเรื่องที่เข้าใจผิดกับเรื่องที่โทนบุกไปช่วย คงไม่มีโอกาสใช้แผนนี้

ว่าแต่พี่โทนของเราทำอะไรลามกที่เชียงใหม่หรือครับ