ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 53 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2021, 01:48:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับร้านเกะมาแล้วครับผม ดึกหน่อยขออภัย

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

.................

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมกลับไปทำงานอีกครั้งแล้วก็เจอกับปัญหาเดิมๆที่ต้องแก้ไข

แต่ก็นะมันคืองาน แต่ที่เซอร์ไพรส์มากคือ รุกะ มาเยี่ยมชมบริษัท

โอยวุ่นวายครับบอกตรงๆ คนแผนกฮือฮากันใหญ่ ที่ประเด็นสำคัญคือ

ตอนนี้ผมกำลังอยู่ที่ห้องของตัวเองครับ กำลังคุยกับพี่เตย กำลังจะขอโทษเธอ

ผมบอกพี่เตยไปว่าเพื่อความสบายใจของพี่สาวผม ผมจะย้ายออกไปเอง

ผมขอโทษสำหรับทุกอย่างนะ ก็รู้ครับว่าคำขอโทษแค่นี้มันคง

เยียวยาจิตใจพี่เตยไม่ได้หรอก แต่ผมก็ขอพูดออกไปสักหน่อยก็ดี

ในระหว่างนั้นที่เหตุการณ์เหมือนจะเริ่มดีแต่ก็มีคำนึงหลุดออกมาจากพี่หมิว

นั่นก็คือคำว่า ตัวโต กับ ตัวเล็ก

........................

นายโทนไดอารี่ 53

ฮึ๊ !!! อะไรนะ คืออาการแบบว่าบ ว่าบ ว่าบ เลยครับ กำลังทำซึ้งกับพี่เตยอยู่ ประมาณว่าผมจะไม่ทำให้เจ๊อึดอัดนะ ผมจะย้ายออกเอง

ผมทิ้งเรื่องความกังวลเรื่องที่อยู่ใหม่ออกไปจนหมด ตอนนี้แค่พี่เตยกอดกลับมา ผมก็อบอุ่นหัวใจมากแล้ว ตอนนั้นคิดนะว่าเอาวะเพื่อพี่สาว ออกก็ออก

แต่มันกำลังจะซึ้งเลยครับ คำว่า ตัวโตมตัวเล็ก ก็ดังขึ้นจากปากพี่หมิว วินาทีนั้นเหมือนผมอยู่ในห้องฝคดแรงโน้มถ่วงของเบจิต้าอ่ะ

ตึ้ง !!! เหมือนโดนกดให้ร่วงทันที อะ อะไรนะ ผมคิดในใจ ทั้งพี่เตยและคลายอ้อมกอด และมองหน้ากันทันที โดยที่ไม่ต้องพูดอะไร

พี่หมิวตอนนี้เธอนั่งไขว่ห้างบนโซฟาจ้องลงมาราวกับผู้ล่าบนท้องฟ้ากำลังมองเหยื่อ ชิบหายแล้วไง นี่คือสิ่งที่ผมคิดในตอนนั้น นี่ไงความบรรลัยระดับภัยพิบัติ

ถ้าพี่เตยเป็นสายโวยวาย พี่หมิวจะเป็นสายเงียบ ฆ่าเรียบแบบไม่รู้ตัว

[ พี่หมิว ]  :  การที่โดนคนคนรัก คนเชื่อใจ มาทำร้ายลับหลังมันเจ็บเนอะ ว่ามั้ยตัวเล็ก

คราวนี้พี่หมิวย้ำไปหาพี่เตยเลย คือ เคยมั้ยครับที่แบบว่าเถียงไม่ออก และยอมจำนน ทั้งๆที่ไม่ได้สู้หรืออุทรณ์อะไรเลย

[ พี่เตย ]  :  อ่ะ อะไรเหรอหมิว

[ พี่หมิว ]  :  อื้มมม นั่นสิ่เนอะ อะไรเหรอตัวเล็ก ( ผมสะดุ้ง ) 

พี่หมิวยังหันมาถามผมอีกครั้งว่า แล้วตัวโตล่ะว่าไงดี จากสะดุ้ง กลายเป็น สะดุ้งงงงงงง !!! เลยคร๊าบ !!! นี่ไงแน่ชัด ชัดเจนแล้วว่าพี่หมิวรู้เรื่องของผม

[ พี่หมิว ]  :  อืม จะว่ามันก็หลายปีแล้วเนอะ ที่ต้องเก็บเรื่องพวกนี้ไว้

[ พี่เตย ]  :  หมิว !!! หมิวเอาคืนเค้าเหรอ !!!

เฮ้ย !!! พี่เตยอย่า !!! อย่าไปพูดแบบนั้น ลืมแล้วเหรอว่านี่คือสไตล์ของพี่หมิวคือบีบให้พูดเอง แล้วนั่นก็เป็นไปตามที่พี่หมิวคิดไว้ พี่เตยรีบพูดขึ้นมาเลยครับว่าอะไรเหรอหมิว ตัวเล็กอะไร เค้าไม่ได้ชื่อตัวเล็กนะ

โอยอยากจะเอาขาขึ้นมาก่ายหน้าผาก พี่เตยไปพูดอะไรแบบนั้น แต่ก็ไม่ทันแล้วล่ะครับ พี่หมิวมองพี่เตยนิ่งๆแล้วพูดว่า เค้ายังไม่ได้บอกเลยนะว่าอะไรเป็นอะไร เตยร้อนตัวไปไหมน่ะ นี่แหละที่ผมพยายามบอกพี่เตย แต่ไม่ทันแล้วพี่เตยเธอมองพี่หมิว ทั้งเคือง ทั้งโกรธ ทั้งงอน ทั้งน้อยใจ

[ พี่เตย ]  : อะไรหมิว เค้าทำอะไรยังไม่ได้ทำอะไรเลย

ผมพยายามจะช่วยพี่เตยแก้ตัวนะแต่พี่หมิวเธอยกนิ้วชี้ตั้งขึ้นมาและยื่นมาทางผม ยังไม่ถึงเวลาพูด ถ้าถึงเวลาแล้วจะบอก โอยยย จะบอกว่าผมไม่ช่วยพี่เตยไม่ได้นะเว้ย ก็ดูพี่หมิวแกดักไว้ดิ่

[ พี่เตย ]  :  อย่าเปลี่ยนประเด็นได้ไหมหมิว หมิวนอกใจเค้าไปมีอะไรกับ.....

[ พี่หมิว ]  :   กับ... กับตัวโตเหรอ ตัวเล็ก

นั่น นั่น น๊านนนนนน  พี่หมิวพูดแบบนี้พี่เตยถึงกับสะดุ้งเลย พายุอารมณ์ร้ายของพี่เตยถูกพี่หมิวสะกดอยู่หมัดเลยครับ แต่มันก็เหมือนว่าจะเหนือความคาดหมายนะ เพราะพี่เตยเธอทรุดลงแล้วร้องไห้เลยล่ะ พี่เตยไม่ได้ร้องฟูมฟาย แต่เธอร้องแบบสะอึกๆ

คำพูดคำนึงที่พี่เตยพูดออกมามันทำให้ผมพูดอะไรไม่ออก อีกแล้วเหรอ เค้าจะไม่เหลือใครอีกแล้วเหรอ เค้าเกิดมาเป็นแบบนี้ จะเลือกอะไรไม่ได้เหรอ เค้าจะมีคนที่รักเค้าบ้างไม่ได้เหรอ พี่เตยพูดแล้วก็ร้องไห้เลย ผมแม่งทำอะไรไม่ถูกเลยครับตอนนั้น ไม่เคยเจออะไรแบบนี้เลย

[ พี่หมิว ]  :  อืมมมม ด้วยการที่คบกับเค้า แล้วก็แอบไปกิ๊กกับผู้ชายอ่ะเหรอ อื้มๆ ดีเนอะ

พี่หมิวพูดมาแบบนี้ พี่เตยสะอึก เอื้อกกก เลยครับ ผมก็หลังเย็นว่าบ ว่าบ ว่าบบบบ  พี่หมิวถามว่าเราคบกันนานเท่าไรก่อนเหตุการณ์นี้จะเกิด พี่เตยเงียบ พี่หมิวเลยตอบว่า 1 ปีนะเตย 1 ปีที่เราคบกัน

จริงอยู่ว่าเค้าให้แบบที่ผู้ชายให้ไม่ได้ แต่เค้าก็มั่นใจนะว่าเค้าทุ่มเทให้เตยไม่แพ้ผู้ชายเลย แต่ก็เนอะความทุ่มเทของเค้าคงไม่พอแหละเนอะ อุ้ย โทษทีต้องเรียกว่าตัวเล็กนี่นา พี่หมิวพูดเหมือนจะจริงจังนะ แต่พอมีโอกาสแค่นิดเดียวเธอก็เหน็บทันที

พี่เตยก็พูดไม่ออกเลยครับแบบนี้ เอาจริงๆนะก่อนหน้าที่ผมกับพี่เตยจะแอบกิ๊กกันผมไม่รู้ว่าเขารักกันดีไหม เพราะผมก็ไม่รู้ว่าพี่เตยมีแฟนแล้ว แต่พอรู้และสร้างระยะห่างออกมา สิ่งที่ผมรับรู้ได้คือพี่หมิวแคร์พี่เตยมาก แล้วพี่หมิวก็เรียกผมเข้าไปหา

โอยเอาไงดีวะเข้าไปก็โดน ไม่เข้าก็โดน เอาไงดีวะ จะมอบหรือยอมให้เขาเข้ามาทุบ แต่พี่หมิวไม่น่าจะทุบหรอก เอาวะมอบๆไปเลยแล้วกัน ผมกระดึ๊บ กระดึ๊บ เดินเข่าเข้าไปหาพี่หมิว พอเข้าไปใกล้ระยะวงสวิงเท่านั้นแหละเผี๊ยะ !!!  พี่หมิวตบโฟร์แฮนด์เต็มๆแก้มผมเลย

โอยไม่ทันได้เกร็งด้วยแสบจี๊ดเลยครับ ผมหน้าสะบัดไป แต่รู้สึกว่าพี่หมิวไม่ได้ตบเต็มแรงนะ หรือผมหน้าด้านขึ้นก็ไม่รู้ว่ะเลยไม่ค่อยเจ็บเท่าไร พี่หมิวพูดว่า ไอ้เราก็อุตส่าห์ไว้ใจให้เข้าหา เข้ามารู้จัก แต่ดูสิ่ ดูสิ่งที่ทำสิ่

ที่เขามาเพราะลืมตัวเล็กไม่ได้งั้นเหรอตัวโต หรือ เพราะอยากจะเข้ามาทำให้รู้ว่ามีดีกว่า หืมว่าไง ผมก็บอกว่าเปล่าครับ ไม่ได้ตั้งใจเข้ามาครับ เอ้าพูดอะไรออกไปวะกู จะบอกว่าพี่เตยนัดให้มาเจอพี่หมิวมันก็กระไรอยู่ เวรละปากพาซวย

พี่หมิวก็อ๋ออื้มๆ ถ้าไม่ตั้งใจเข้ามา ก็ออกไปได้ไหมล่ะ ออกไปจากชีวิตเราสองคนน่ะ ผมรู้สึกเหมือนโดนฟ้าผ่าลงกลางหัวเลยครับแบบนี้พี่หมิวที่วันก่อนพึ่งจะบอกให้ผมใจเย็นๆ วันนี้เธอเสนอให้ผมออกไปจากชีวิตเธอและพี่เตยเหรอ

ผมก็บอกครับ ถ้ามันจะทำให้พี่หมิวกับพี่เตยสบายใจ

[ พี่หมิว ]  :  หืม ตัวเล็กน่ะเหรอ

นั่นยัง ยังย้ำอีกยังไม่หยุดอีก พี่หมิวเธอเริ่มยืนครับ นี่แหละบรรลัยของแท้ คุณเคยเห็นอาจารย์ในห้องเรียนกำลังจะบรรยายไหม เขาจะลุกขึ้นเพราะว่าการขยับร่างกาย ภาษากายมันไม่ชัดเจน พี่หมิวก็เหมือนกันครับตอนนี้

พี่หมิวถามพี่เตยว่า ทำไมเหรอเตยทำไมถึงแอบไปคบกับผู้ชายล่ะ ตอนนี้พี่หมิวใช้คำว่าผู้ชายแทนชื่อผมไปแล้วครับ พี่หมิวถามแบบนั้นแล้วเงียบ พี่เตยก็เงียบพูดอะไรไม่ออกเลยล่ะครับ แล้วผมจะหลบไปตรงไหนดีนะตอนนี้ไม่มีช่องไฟให้เข้าไปแทรกเลย

[ พี่เตย ]   :  แต่เค้าไม่ได้มีอะไรเกินเลยแบบหมิวนะ

[ พี่หมิว ]  :  ไหนล่ะหลักฐานที่บอกว่าไม่มีอะไรเกินเลย มีไหมล่ะ

พี่เตยพูดอะไรไปพี่หมิวก็โต้กลับมานิ่มๆเลยครับ พอพี่เตยเงียบพี่หมิวก็บอกเห็นมะ ไม่มีหลักฐานอะไรสักอย่างที่จะบอกว่าเตยไม่ได้เกินเลยอะไรกัน แล้วเค้าก็ไม่เชื่อนะว่าจะไม่เคยจูบกันไม่เคยหอมแก้มกัน

" ไม่เคย "

ผมกับพี่เตยพูดออกมาพร้อมๆกันครับ มันยิ่งทำให้พี่หมิวยิ้มราวกับว่าถือไพ่เหนือกว่า พี่หมิวพูดต่อว่าดูสิ่ขนาดพูดยังพูดพร้อมกันเลย อื้มๆตัวเล็กกับตัวโตรู้ใจกันดีเนอะ ผมก็พูดกับพี่หมิวว่าพี่หมิวครับ ผมไม่เคยจูบกับพี่เตยนะเรื่องนี้ผมยืนยันได้

[ พี่หมิว ]   :   จำไม่ได้นะว่าให้พูดน่ะตัวโต เงียบๆหน่อยสิ่

โอ๊ยยยย ตายห่าแล๊ววววววว  โดนอีกแล๊ววววว พี่หมิวไล่ผมอีกแล้ว ผมผิดอัลไลวะเนี่ย พี่หมิวมองผมราวกับกำลังร่ายมนต์ นะจังงัง ผมถึงกับต้องเงียบเลยครับ พี่เตยพูดต่ออีกว่า อืมมม ไม่เคยจูบงั้นสิ่นะ

[ เตย ]  :  ไม่เคย !!!

[ พี่หมิว ]  :  หืม ยอมรับแล้วเหรอ ว่าเคยแอบกิ๊กกัน

พี่หมิวไล่พี่เตย นวดพี่เตยไปเรื่อยครับจนพี่เตยไปไม่ถูกเลยคราวนี้ พี่หมิวก็บอกว่าอืมม ตอนที่กิ๊กกันไม่เคยจูบสิ่นะ เค้าเชื่อเตยนะ ฟู่ววว ผมโล่งอกเลยครับตอนนี้ แต่พี่หมิวก็ถามอีกว่า แล้วตอนที่ย้ายมาอยู่ที่นี่ล่ะ เคยจูบกันหรือเปล่า

โอยยย ฟ้าผ่าอะไรนักหนา พอพี่หมิวพูดมาแบบนี้อย่าว่าแต่พี่เตยนิ่งเลย กูก็นิ่งครับ ถ้าตอบไปว่าไม่เคยนี่ผมตอแหลแน่ๆ เพราะจำได้ไหมว่าผมจูจุ๊ปกับพี่เตยไปจนถึงขั้นเกือบจะงับจุกเสียวของเธออ่ะ ตอนนี้ผมแทบจะแกล้งตายเลยครับ คือมันกดดัน มันมึนๆหลายๆอย่างเลยครับท่านผู้อ่าน

[ พี่เตย ]  : เอ่อ.... เอ่อ .....

[ พี่หมิว ]  :  หืม เป็นไรเหรอเตย ทำไมถึงตอบไม่ได้ล่ะ

พี่หมิวเดินไปหาพี่เตยและช้อนคางพี่เตยขึ้นมาแล้วบอกว่า รู้มั้ยเวลาเตยโกหก มือของเตยจะยุกยิกยุกยิก ผมมองไปแล้วใช่เลยครับ พี่เตยมือยุกยิกยุกยิกมากเลย พี่หมิวบอกอื้มม แอบจุ๊ปกันสิ่นะ พี่เตยหลบหน้าเลยทีนี้ บรรลัยแล้วไอ้ทิตเอ๊ยยยย

แอบไปจูบกับพี่เขาด้วย ถ้าบอกไปว่าได้ขยำก้น ได้ถอดเสื้อด้วย งานกูมาแน่ๆ  ผมไม่รู้เลยว่าตอนนี้พี่หมิวเธอกำลังคิดอะไรอยู่กันนะ ทำไมถึงถามแบบนี้ผมก็กลัวนะบอกตรงๆแบบนี้

[ พี่หมิว ]   :   อื้มมม ก็นะอยู่ด้วยกันสองคนแบบนี้ แถมยังจูบกันด้วย เค้าควรรู้สึกยังไงดีนะเตย

พี่หมิวยิ่งไล่มาเรื่อยๆไม่หยุดเลยครับ ผมจะพูดพี่หมิวก็มองหน้าแล้วบอกว่าตัวโต ถ้าไม่อยากให้ตัวเล็กโดนมากกว่านี้ ตัวโตควรฟัง อย่ามายุ่ง โอยน้ำตาจะไหลครับบอกตรงๆทำอะไรก็ไม่ได้เลย แบบนี้พี่เตยก็โดนฝ่ายเดียวอ่ะดิ่

พี่หมิวพูดอีกว่า โทนมาอยู่ที่นี่เค้าก็เบาใจว่าจะมีคนช่วยดูแลเตย แต่ดูเหมือนว่าจะดูแลดีเกินคาดนะ ดูแลแม้กระทั่งเรื่องแบบนั้น พี่เตยรีบพูดแทรกขึ้นมาเลยครับว่าเรื่องแบบนั้นอะไรหมิว เค้าไม่เคยทำนะหมิว เค้าไม่เหมือนหมิวนะ แล้วพี่หมิวก็พูดแทรกขึ้นมาว่า

[ พี่หมิว ]  :   อื้ม ไม่เคยทำ แต่ก็คิดจะทำอ่ะสิ่ ถุงยางที่เอาไปน่ะ ตอบได้ไหมว่าเอาไปทำไม

[ พี่เตย ]  :  ถุงยาง ถุงยางอะไรเหรอหมิว

[ พี่หมิว ]  :  อืม.....  แล้วใครล่ะเป็นคนจัดกระเป๋าไว้ให้นายโทน ไม่ใช่เตยเหรอที่เตรียมการ เอ๊ะ หรือว่าเตรียมการว่าจะมาทำอะไรกันที่รีสอร์ต

[ พี่เตย ]  :  อะไรน่ะหมิว เค้าไม่ได้เอา....

[ พี่หมิว ]  :  อืมมม ถ้าให้คิดดีแล้ว ใครกันนะเป็นคนต้นคิดที่อยากจะไปเที่ยวรีสอร์ต เตยใช่มั้ย อืมม น่าสงสัยเนอะว่ามั้ย

เดี๋ยวๆตกลงว่าถุงยางในกระเป๋าพี่เตยจงใจใส่มาเหรอนั่น พี่หมิวบอกอีกว่าจะเกิดอะไรขึ้นนะถ้าวันนั้นเค้าหลับ อืมม น่าคิดว่ามั้ยเตย คราวนี้พี่เตยพูดขึ้นมาเลยครับวา เค้าก็แค่เกือบเท่านั้นแหละ แต่หมิวทำไปแล้ว หมิวมีอะไรกับโทนไปแล้ว

หมิวจะมาพูดให้มันได้อะไรขึ้นมาเหรอ พี่เตยเริ่มยืนเถียงครับท่านผู้อ่าน พี่เตยดูจะมีน้ำโหแล้ว พี่หมิวก็ยิ้มแล้วพูดว่า อุ๊ยย แค่เกือบ งั้นก็แสดงว่าคิดแล้วอ่ะสิ่ว่าอยากให้เขาทำอะไรบ้างน่ะหืม นั่นไงพี่หมิวไล่อีกแล้ว

พี่หมิวยิ้มแล้วพูดกับพี่เตยว่า ตกลงว่าที่โกรธเพราะอะไรกันแน่เตยหืม บอกเค้าหน่อย พี่เตยเงียบ เธอเงียบแล้วพูดขึ้นมาว่า เค้าจะเหลือใครบ้างหมิว เค้าเป็นแบบนี้เค้าจะเหลือใครบ้าง ถ้าเกิดหมิว.... ติดใจเหมือนที่สามคนนั้นติดใจ เค้าก็กลายเป็นหมาน่ะสิ่

เอ่อ ผมควรจะรู้สึกยังไงดีกับคำพูดนี้ดีนะ พี่หมิวไม่พูดแล้วเข้าไปกอดพี่เตยครับ พี่หมิวถามว่าแล้วที่ผ่านมา เค้ายังพิสูจน์ให้เห็นไม่พอเหรอเตย เตยเป็นแบบนี้เค้าก็อยู่ข้างๆ เตยจะเป็นยังไงเค้าก็อยู่ข้างๆ เตยมีเค้าตลอด ถึงจะไม่ได้คุยกันบ้างแต่ก็รู้นี่ว่าเค้าอยู่เสมอ

คราวนี้พี่หมิวหันหน้ามาหาผมแล้วหวดอีกที หน้าสะบัดเลยรู้สึกจะแรงขึ้นนิดหน่อย แล้วพี่หมิวก็บอกไปได้แล้ว หมดธุระแล้ว พี่เตยก็ถามว่าทำไมทำแบบนั้นหมิว เอ่อผมก็งงครับ จะตบไม่ว่าแต่บอกกูหน่อย กูเกร็งไม่ทัน แสบจี๊ดเลย

[ พี่เตย ]  :  หมิว !!!

พี่เตยเหวอหลุดพูดออกมาเลยครับ พี่เตยรีบเข้ามาดึงมือพี่หมิวเบาๆบอกว่าไปทำแบบนั้นทำไมหมิว พี่หมิวก็บอกเอ้าก็เค้าตีให้เตยไง ตอนเตยตีทีรีสอร์ตก็ตีแบบนี้ป่ะ ผมนี่นั่งเอ๋อเลย ตกใจกูกลายเป็นอะไรไปนี่ พี่เตยเงียบ.... คราวนี้พี่หมิวกลับไปนั่งที่โซฟา

พี่เตยก็ตามไปนั่งด้วย พี่หมิวเธอจับมือพี่เตยไว้ครับแล้วพูดว่าเอาล่ะเตยมาคุยกันดีกว่า บอกเค้ามาตรงๆทำไมโกรธเค้าแบบนี้ล่ะหืม พี่เตยสูดอากาศเข้าเต็มปอดแล้วบอกว่า เค้ากลัว กลัวว่าวันนึงหมิวจะเปลี่ยนไปไม่รักเค้า

พี่หมิวบอกว่าก็เค้าบอกแล้วไม่ใช่เหรอ พี่เตยก็บอกว่าอะไรๆ มันก็ไม่แน่นอนหรอกหมิว เค้าไม่ใช่เชื่อในตัวหมิว แต่สิ่งที่เค้าไม่ไว้ใจคือกาลเวลา วันนี้เราอาจจะรักกัน แต่วันหน้าถ้าอะไรเปลี่ยนไปแล้วหมิวกลับไปคบผู้ชาย เค้าจะเอาอะไรไปรั้งหมิวไว้ล่ะ

( เริ่มร้องไห้ )  เค้ารู้ว่าคนแบบเค้าทำได้แค่นี้ เค้าอยากแสดงออกมากกว่านี้แต่ก็ทำไม่ได้ เค้ากลัวป๊าจะรู้แล้วห้ามไม่ให้เราคบกัน ยิ่งตอนนี้หมิวก็ได้มีอะไรกับผู้ชายแล้วด้วย เค้าไม่มีอะไรจะสู้เลยหมิว เค้ากลัวว่าหมิวจะไม่รักเค้า

พี่เตยพรั่งพรูทุกอย่างออกมา แต่ก็เหมือนผมกลับไปดูวิดีโอม้วนเดิม พูดเหมือนเดิมเป๊ะ พี่หมิวถามว่าโกรธเค้ามั้ยที่เค้ามีอะไรกับเขา พี่เตยเงียบแปปนึงแล้วพูดว่าเค้ากลัวเสียหมิวไปมากกว่า แล้วไปตีเขาทำไม

พี่หมิวถามขึ้นมาครับ พี่เตยก้มหน้าแล้วบอกว่าก็กลัวโทนมาแย่งหมิวไป ผมก็แบบฮึ๊ !!! อะไรใครแย่งอะไรไป พี่หมิวก็เลยบอกอื้ม ไอ้เลวโดนอีกสักทีดีมั้ง เอ้า !!!  กูอีกแล้ว !!!  ผมเกร็งหน้ารอเลยครับ เอ๊ะหรือจะสะบัดหน้าดี

แต่พี่เตยก็ลุกขึ้นมาดึงพี่หมิวไว้แล้วบอกว่า อย่าหมิวโทนเจ็บเยอะแล้ว พี่หมิวก็พูดว่าทำไมล่ะก็สมควรโดนนี่จะมาแย่งเค้าจากเตยเหรอ พี่เตยก็บอกพอแล้วหมิวพอแล้ว พี่หมิวเลยบอกไปว่าวันนั้นเตยยังตบได้เลยแถมยังด่าเหมือนกันด้วย เค้าก็ทำมั่งสิ่

พี่หมิวก็จะมาตบผมให้ได้เลยครับพี่เตยก็บอกพอแล้วหมิว พอแล้ว พี่เตยพูดแล้วเหมือนจะผลักพี่หมิวไว้ครับ พี่หมิวเธอหยุดไม่เดินต่อ เธอบอกว่าจะไปสงสารทำไม พี่เตยนิ่งครับแล้วบอกว่าไม่ได้ตั้งใจจะจบ วันนั้นไม่ได้ตั้งใจ แต่เพราะทำอะไรไม่ถูก

ผมควรรู้สึกกับคำพูดพี่เตยยังไงดีหว่า ผมต้องมานั่งเอ๋ออยู่คนเดียว ต้องนั่งรถตู้กลับมาคนเดียว เกือบอ้วกตลอดทาง ผมควรรู้สึกยังไงดีนะ พี่หมิวก็พูดขึ้นมาครับว่าเตย เตยต้องควบคุมสติตัวเองให้อยู่ มีอะไรก็พูดกับเค้าตรงๆ อย่าทำอะไรแบบไม่คิดหน้าคิดหลัง

ไม่งั้นเตยก็ต้องมาคอยกวาดห้องให้ ต้องมาคอยจัดเสื้อผ้าให้ ต้องมาคอยดูแลห้องให้ แบบนี้เตยจะเหนื่อยเอานะ พอพูดแบบนี้มาพี่เตยคือเสียอาการเลยครับ หมิว หมิวพูดอะไรอ่ะหมิว ใคร ใครกวาดห้องเหรอ ผมนี่ยิ่ง งงใหญ่อะไรวะใครกวาดห้อง

พี่หมิวก็บอกว่า มาครั้งแรกก็บอกว่ากำลังค้นตู้เสื้อผ้า มาครั้งที่สองก็กำลังถือไม้กวาดจะให้เค้าคิดว่าไงดีล่ะเตย นอกจากว่าจะแอบมาดูแลห้องให้ในขณะที่ผู้เช่าไม่อยู่ อ๊อออ แบบนี้สิ่นะห้องผมถึงดูสะอาดเพราะพี่เตยเหรอ พี่เตยเสียอาการเลยครับตอนนี้

พี่หมิวเธอเหมือนรู้ทุกอย่างแต่แค่ไม่พูดและรอพูดเพื่อปิดเกมส์ครับ พี่เตยเธอเงียบแล้วถามว่าหมิวรู้นานยังเรื่อง.... พี่เตยพูดแล้วก็หันหน้ามาหาผมครับ พี่หมิวก็คงรู้แหละว่าหมายความว่าไง

พี่หมิวบอกว่าก็นะ รู้มาตั้งนานแล้วล่ะ พี่เตยถามทำไมหมิวไม่โกรธ ไม่เกลียด ไม่พูดอะไรเลยล่ะ พี่หมิวเธอยิ้มแล้วพูดขึ้นมาว่า โกรธทำไม โกรธไปมันก็จบตั้งแต่วันนั้นน่ะสิ่ เค้าก็คิดไว้ว่า สักวันอาจจะเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นมาน่ะ

เค้าเลยคิดว่าเก็บข้อต่อรองนี้ไว้ดีกว่า ว่ามั้ยตัวเล็ก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

puretank

::YehYeh:: เม้นก่อนอ่านทีหลัง นึกว่าราชินีน้ำแข็งจะไม่ปล่อยตัวมาแล้ว
.
.
.
.
.
โดนตบอีกแล้ว เห้อ ทีเจอใหม่ๆล่ะใจเต้นตึ๊กตั๊ก น้องลิงทะโมน พอหลายปีผ่านไป ตบเอาตบเอา ถถถ

sanookdeejang

sunnies

ต้องเปลี่ยนเป็นหมิวญาณทิพย์แล้วล้ะครับรู้ทุกอย่างรู้ทุกเม็ดแต่เก็บไว้ไม่พูดตั้งแต่เคสดาวแล้วผมก็งงว่าเจ้หมิวแกรู้ทุกอย่างได้ยังไง

elelle

เจ็แกแอบอ่านมือถือใครตอนไหนหรือเปล่า เดาว่าคอมเจ้าโทนนั่นแหละ

tomuelu

พี่หมิวคุมทุกอย่างไว้แล้ว ทางรอดเดียวคือยอมทุกอย่างเลยโทน

wink

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ไม่รู้ว่าเจ๊หมิวรู้เรื่องตัวโตกับตัวเล็กได้ยังไง แต่การที่เจ๊เตยเข้ามาทำความสะอาดห้องให้ ก็น่าจะทำให้เจ๊หมิวเกิดความสงสัยได้ ถ้าจะว่าไปก็คงจะสงสัยว่าที่เจ๊เตยโกรธก็เพราะโมโหหึง...แน่ๆเลย....หึงที่ตัวโตไปมีอะไรกับหมิว....หึหึ
สองเจ๊เคลียร์ใจกันได้แล้ว น้องโทนก็ต้องไปหาที่พักใหม่สักระยะหนึ่งแหล่ะ จะได้เว้นระยะห่าง ให้สองเจ๊ได้ตั้งหลักกันอีกสักพักนึงเมื่อทุกอย่างเข้าที่ดีแล้ว ก็ค่อยกลับมาพักที่คอนโดใหม่....ว่าแต่คุณรุกกะเชิญไปพบที่โรงแรมแบบนี้ พี่โทนจะโดนสามสาวตัดกำลังก่อนไหมนะคืนนี้....5555

nagatobimaru

เหมือนอ่านฉากเปาปุ้นจิ้น ไต่สวนคดีเลยครัาบบบ แล้วก็มี หัวหน้าพรรคม้อไบ้ ลอยลงมาจากฟ้า เอาสายตาหวดๆๆๆ

——————————-

นายโทน เอาภาคเชียงใหม่มาเดี๋ยวนี้เลยนะ
นายแอบไปทำลามก อะไรใส่คุณรุกะมา เดี๋ยวนี้ริอาจโกอินเตอร์รึ

thanetza

Paragraph<BB>