ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 5 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2021, 12:46:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freedom-more

ร้อนแรงจริงๆพี่พลอย ติดใจนายโทนของเราซะแล้วมั้งอิแบบนี้ กลับไปที่ กทม จะมีรีแมตไหมน้อ

1819

พี่พลอยจากเสือจะกลายเป็นเหยื่อให้เทพโทนแล้ว   แล้วเมื่อไหร่หนอ ล่ามจอยจะกลายเป็นเสือขยุ้มห่อหมกเทพโืนบ้าง  แพ้สาวแว่น อิคึอิคึ ::WooWoo::

edit อ้าวเว้ยสาวแว่น รุกแล้ว    ลุ้นๆ
ปล. ช่วงท้ายๆรู้สึกอ่านแล้ว เทพโทนพิมพ์ชื่อ จอย กับ พลอย สลับ กัน หลายครั้งนะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mighty

เดี๋ยวก่อนนายโทนน้องจอยเมื่อไหร่จะถึงเวลานะใกล้จะกลับแล้วไม่ใช่หรอ

kreetha2

ที่พระราม 3 กำลังลุ้นคุณ รุกะ อยู่เลย ที่เชียงใหม่ก็กำลังสนุก 

yuta279

จบจากพระราม 3 ก็บินมาต่อเชียงใหม่เลย ตามมาลุ้นว่าทำอะไรกับคุณรุกะตอนอยู่เชียงใหม่ครับ

สาวแว่นเปิดทางแล้ว แต่มีเวลาไม่มากกับพี่พลอยนอนอยู่ด้วย มันจะดีนะพี่โทน

Tritratex

ท่านโทนกับพี่พลอยนี่ก็ไม่เบาทั้งคู่เลยนะครับ อยากให้มีเรื่องของพี่พลอยหลังกลับจากเชียงใหม่ด้วยครับ

Mix_Xer

อยากให้นายโทนมาเปิดร้านเกะรัวๆแบบนี้จัง คงผ่อนคลายช่วงโควิดได้ดี