ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 5 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 11, 2021, 12:46:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alpha7

intanianoi

xonly-1454

นายโทนกะพี่พลอยทบทวนความหลังกันหลายรอบนะ ระหว่างหยุดพักก็ไม่เว้น กลับกรุงเทพฯคงต้องใช้เวลาผลิตน้ำเชื้อกันนานพอควรนะ

alcoholic888

::DookDig::ถ้าเป็นผมง่วงขนาดนั้นทำไรไม่ไหวหรอกนะ ขอนอนดีกว่า ถึงว่าทำไมสามสาวถึงว่าตาโทนนี่หื่น 555

ryg123456

เป็นทริปที่น่าอิจฉามาก ได้งาน ได้ผลงาน ได้เที่ยว ได้หญิง

teerapong2534m

มาแล้วพี่พลอยก็ทนความต้องการของตัวเองไม่ไหวเสร็จนายโดนแน่ๆ

จรัญ บุญชู

ในเมื่อเวลาและโอกาสมาถึง...อย่าทิ้งมันไปนะโทน...เดินหน้าจัดหนัก

kpnttn

น่าจะไม่ได้นอนอีกแหง ประชุมคืนนี้สงสัยได้ง่วงหลับอีกรอบ

เบิ้ลสองน้ำ หลับยันเช้าเลยมั้ยล่ะนั่น

testman

แค่พลอยผมว่าหมดแรงไปเป็นเดือนละครับ นายโทนสาขาเชียงใหม่นี่ร้อนแรงแทบไม่พักกันเลยทีเดียว

Nithiwit Sakfan

ieaky

รู้สึกคุณล่ามจอยจะกล้าคุยกับพี่โทนเราเพิ่มขึ้นนะ ว่าแต่พี่พลอยนี่ยังไงอะโทนเหนื่อยอีกรอบตอนเย็นแน่ ๆ

คนเหงา

มาทำงานคราวนี้คุ้มสุดๆเลย​ พี่พลอยตอบสนองตลอดจัดไปนายโทน