ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 29

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 11, 2021, 10:08:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: peddo เมื่อ พฤษภาคม 11, 2021, 10:16:42 หลังเที่ยง
สงสารเกวลี ยังดีที่มีความหวังว่าจะเป็น อ๊อด อ๊อดของเรา แต่ถ้าไม่ใช่ พี่น้องก็คงต้องระบายความในใจกันยามที่คนที่รักถูกคนอื่นแอบยืมไปใช้
เอาน่าครับ ลูกพี่ทนได้ ลูกน้องก็อย่าเสียใจไป เคยได้กายตอนเธอไม่รู้ตัว วันนี้จะได้ใจเธอสักที
ขอบคุณครับ รู้ใจจริงๆ บทรักแบบหวานก็มีให้โรแมนติก แต่ก็บรรลุวัตถุประสงค์ได้
อยากเจออาจารย์ตัวจริงมานานแล้ว ออกโรงสักที หวังว่าไม่ได้มาตามหญิงอีกนะครับ เพราะเป็นกันทั้วแก๊งแล้ว อิอิ
เสียตัวให้ใคร ต้องคิดหนักว่าไปกับใคร

จัน

loveice5566

ไม่รู้ว่า เจ้าอ๊อดทจะไปช่วยคุณหนู ทันมั้ย แล้วทางอาจารย์อีก งานนี้จะใช้วิชาอะไร สู้กับเสือสมิง ล่ะงานนี้

boranman01

tumzazz_55

เสือสมิงก็มาจะใช่เสือสมิงสาวป่าวระวังโดนอาเจษ์จับทำเมียอีกคนนะ

knight18

สงสารน้องเกวจังไม่น่ารับรู้เรื่องพ่อกับเพื่อนสาวเลย

Iscore

ขอบคุณครับ อาจารย์เจษมีเสือสมิงเข้ามาในพื้นที่ให้แก้ปัญหาอาจารย์เจษจะทำไงนี้แถมออ๊ดก็ไม่อยู่ติดต่อก็ไม่ได้คงจะอยู่เกวลีแน่แต่โดนใครทำอะไรนะ
#ดีนะที่เกวลีไม่โดนลงแขกแค่ออ๊ดคนเดียวทำให้เกวลีเปิดใจให้บ้างแต่ทางอาจารย์เจษนี้เจออาจารย์ที่เคยอยู่ในบ้านใหญ่มาด้วยกันแถมยังเป็นคนสักให้อีกสงสัยจะมาให้วิชาเพิ่มแน่

John Conner

555 ขำตรงอาจารย์เจษทรงอิทธิพล บอกว่าขนาดวัวตัวเบ้อเริ่มยังท้องกระจุย ไส้ทะลัก แล้วกูจะไปเหลืออะไร ถถถ เอ้า โชว์ของหน่อยน่าจารย์

Dark Wasabi

เจษจะเสียท่าให้กับลูกน้องกำนันแล้ว ขาดคนช่วยคงลำบากแน่ๆ

jingjing199212

ทุกหนุ่มต่างมีสาวของตัวเอง น่าอิจฉา

dragonhead

เกวลีโดนแล้ว...แต่ใครล่ะ...หลักฐานเหนอะทั้งตัว...อ๊อดจะทะเหร่อทะหร่ามาช่วย แต่คงไม่ทันแล้วซินะ...