ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 29

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤษภาคม 11, 2021, 10:08:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daneal Kung

โดนสะแล้วเกวลี
แต่จะโดนใครนะ
ถ้าไม่หักมุมเกินไป
คงเปนอ๊อด แต่ถ้าไม่ใช่ล่ะ..

karoon

หวังว่าอ๊อดจะเป็นคนไปช่วยเกวลีได้ทันนะครับ  ผมลุ้นคู่นี้อีกคู่ให้ลงเอยกันได้ ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

overspirit

mario

เกวลีไปพลาดท่าตอนไหนเนี่ย
ดูสภาพน่าจะโดนจัดหนักเลย

mrbirddum

::Bloody::โดนรุมเลย เสียดายของจัง ทำไมปลาปล่อยตัวเองแบบนี้ 

bunchucherd

Blackmay

ดวงใจ คำแสงราช

::Doubt::เหมือนลูกพี่เลยอ็อดเอ้ย/จริงจังเลย

inferno555

อ๊อดไปช่วยเกวลินให้ทันทีไม่งั้นอ๊อดเข้าเสียใจแย่

chapter11

อ๊อดมาช่วยแล้วย้ำรักคุณปลาแน่เลยครับ

Nobita Nobituta

เกวลีโดนใครฟันอะ ชายนักเที่ยวรึ น่าสงสารเลยโดนแบบไม่รู้ตัว

Leo the rott

มาคนเดียวยังดื่มจนไม่ได้สติ เอาตัวไปเสี่ยงเอง

oit758

น้องปลาจะโดนใครอีกละเนี่ยอยาดรู้ว่าจะโดนเดี่ยวหรือรุมละคราวนี้

bbkja555

KonMol2

อ่าวเกวลินไปโดนใครมาละนั่น หรือจะเป็นอ๊อดทีรีบไปหา