ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartment อพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาทตอนที่1

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 12, 2021, 12:28:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myfino262903

เน็ตผมช้าเนื่องจากอยู่ต่างประเทศครับ แต่ดูจากหน้าปกแล้ว ผมคิดว่าน่าอ่านมาก ยังไงผมก้อขอคอมเม้นไว้ก่อนนะครับ แล้วเดี่ยวผมเข้ามาดูอีก เนื้อเรื่องน่าจะมีเรื่องเสียวๆแยะแน่ครับ

Su345

ampolza02

::Cheeky:: มีตัวละครเป็นสาวแว่น มีเจ้าของหอพัก มีน้าที่สวย สะดุดตา ดูท่าน่าจะได้จัดยกหอแน่ๆ

ต่อไปคงเป็น คุณครูแว่น เป็นรายต่อไป อยากเห็นแฟนพระเอกจัง ว่าจะเป็นใคร ในเรื่องนี้  ::DayDream::

kpnttn

โดนคุณน้าบุกกดคาห้องน้ำแหง

แกล้งร้องดังๆ ให้คุณครูเงียนสินะ

johnywalker

mrfun

เจอสาวใหญ่สไตล์ milf ทั้งหอแบบนี้ไม่ต้องมีอะไรก็ฟิน ผมเล็งครูน่าจัด แต่ตอนนี้เสร็จน้าแน่ๆ
ความสุขอยู่ที่การแบ่งปัน

tangja04

มีแต่สาวใหญ่แบบนี้พมจองเลยคนแรกก็น่าตัวเองละ

รอบต่อไปคุนครูโดนแน่แอบฟังดีนัก

phatsa

ขนของยังไม่ทันเสร็จก็ได้น้าสาวซะแล้ว  สงสัยน่าาจะได้หมดตึก
Edit ต่อไปก็เป็นตาคุณครูบ้างแล้วววว

delta941

จัดหนักพี่น้าสาวตั้งแต่วันแรกที่ย้ายเข้าเลยนะ ไม่เหนื่อยเนอะ 555

gogopop

น้าสวยขนาดนี้ ใครเล่าจะอดใจไหว ไม่น่ารอด

นึกถึงตัวเองตอนหนุ่มๆ เจอสาวใหญ่ข้างห้องแต่ไม่กล้าทำอะไรเขา เฮ้อ

Shinosuke

elastico914

ก่อนล้มมีหัวเราะอิอิซะด้วย สงสัยเป็นแผนของคุณน้าเอริแน่ๆ