ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Story น้องอร 100ลีลา SS1 ภาคระเริงรักเอาคืนแฟน#4

เริ่มโดย 0n.100leelaa, มีนาคม 09, 2024, 07:04:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0n.100leelaa

กลางดึกคืนนั้น อรลืมสลึมสลือ ลืมตาตื่นขึ้นมาเพราะต้องการเข้าห้องน้ำ แล้วก็พบว่าตัวเองยังมึนหัวเล็กน้อยสำรวจร่างกายตัวเองในสภาพเปลือยเปล่า มีร่องรอยจากการผ่านเกมสวาทหลงเหลือ ลางๆ ความรู้สึกแน่นที่ร่องสาวยังอยู่ถึงตอนนี้ พร้อมกับความเหนียวด้วยน้ำกามของ เสธที่ฝากไว้ในตัวของอร จากนั้นอรก็ลุกไปเข้าห้องน้ำพร้อมล้างร่างกายที่เต็มไปด้วยคราบกามเริ่มที่เต้านม ลงไปถึงเนินโหนกที่อวบอิ่มที่เมื่อไม่กี่ชั่วโมงถูกป้อนเป็นอาหารให้อร่อยลิ้น ของเสธ หลังจากล้างตัวเรียบร้อย อรก็เดินออกมาพร้อมชุดคลุมอาบน้ำเพียงตัวเดียว อรมาที่เตียงมองผ่านแสงไฟสลัวทีหัวเตียง เห็นชายร่างกำยำในชุดคลุม วัยราว 40 นิดๆ ดูแมนตามประสาชายชาติทหาร หน้าตาพอประมาณ ไม่ได้หล่ออะไรมากมาย ต้องบอกตามตรงว่าตอนนี้ใช่ว่าอารมณ์สวาทอรจะหมดไปเพราะ ความรู้สึกที่ร่องยังต้องการดุ้นมาบรรเทาให้ไฟกามมันลดลง ว่าแล้วอรก้ไม่รอช้าขยับตัวเข้าไปใกล้เสธ เปิดเสื้อคลุมออก แล้วบบรจงไซร้ลงไปที่แผงอก แล้วดูดไปที่หัมนม  ทั้งดูดทั้งเลีย เสธเริ่ม ครางเบาๆแต่ยังไม่ลืมตาขึ้นมา  อรดูดเลียที่หัวนมและแผงอดของเสธ แล้วก็ไล่ลงต่ำเรื่อยๆ มาถึงดุ้นที่มอบความสุขให้อรเมื่อครู่ อรเปิดชุดคลุมของเสธออกเอามือไปลูปมันเบาๆมันเริ่มแข็งสู้มือนิดๆ พร้อมเสียงคราง  ไหนขอดูให้เต็มตาหน่อยนะคะ แท่งที่ทิ่มเข้าร่องสวาทอรเมื่อกี้ ขนาดมันอวบพอประมาณ แท่งตรงยาว 6 นิ้วครึ่งได้ อรลูบควยเสธไปมา ครู่นึงก็มีมือ ล้วงเข้ามาในชุดคลุมของอร ดึงตัวอรเข้าไปหาแล้วบอกว่า อรทำอย่างนี้ผมเสียวนะ อรทำเป็นยิ้มแล้วบอกว่าก็อรอยากเสียวนี่คะ เค้าดึงอรเข้าไปจูบเราบดปากแลกลิ้นกัน เสียงซี๊ดปากดังสลับไปมา ผมไม่ไหวแล้ว เสธบอกกับอร อรยิ้มแล้วเลื่อนตัวลงไปที่ดุ้นเค้า อรนึกในใจว่าถ้าจะเอาคืนทั้งแฟนอรและอีนั่น อรจะไม่ทำแค่นอนกับเสธ เพื่อความสนุก อรต้องได้อะไรที่มากกว่านั้น อรต้องทำให้เสธหลงอรด้วยเสนห์มารยาทั้งหมดที่อรมี แน่นอนคะเรื่องบนเตียงก็เช่นกัน คิดได้ดังนั้นอรก็เผยอปาก ขบไปที่หัวควยสีอ่อนของเสธ มือนึงถอกดุ้นเบาๆอีกมือกฌคลึงที่ไข่ อู้ยย อรเสียวครับ  อรไม่รอช้า ใช้ลิ้นห่อแล้วขยับอมมันเข้าไปในปากอร เสธเกร็งตัว รับความเสียว มือก็มากดหัวอรไว้แน่น อรขยับปากขึ้นลงใช้ลิ้นตวัดเลียพร้อมฟันขบลากขึ้นลงช้าๆ อ้าๆๆๆๆๆ อรครับผมเสียวมากเลยครับ ไม่ไหวแล้วครับ อรละปากจาควยเค้า ยิ้มแล้วพูดยิ้มๆ  ว่าไม่ไหวแล้วเหรอคะ อรยังอยากดูดอยู่เลย ใญ่คับปากดีจัง กะจะให้น้ำแตกคาปากเลยนะคะเนี่ย   โธ่อรครับ ขอผมชิมอรบ้างซิครับ เสธพูดกับอรด้วยเสียงกระเส่า  ด้วยความยินดีคะอรตอบแบบยิ้มๆ พร้อมขยับตังคร่อมตัวเสธ ในท่านั่ง ค่อยๆปลดขุดคลุมออก ด้วยท่าทียั่วยวน  อรเซ็กซี่มากครับ เสธบอกกับอรพร้อมตาดโตไปด้วย ด้วผิวขาวๆ นมนาด 35 เต็มไม้เต็มมือ อวดสายตา ไล่ลงมาที่ เนินโหนกอันอวบอิ่ม พร้อมไรขนบางๆ อรนั่งบนตัวเสธ แอ่นก้นไปด้านหลังแอ่นอกมาด้านหน้า ทำหน้ายั่วยวน อรค่อยๆโน้มตัวอรลงไปป้อน นม 2 ข้างของอรเข้าปากเสธ เสธอ้าปากงับดูดพร้อมใช้ 2 มือขยำอย่าไม่รอช้า อรโน้มคอเค้าให้ดูดนมอรง่ายขึ้น เสียงครางดังระงมขึ้นอีกครั้ง อรเสียวกับการดูดเลียเนินอกของเสธมากคะ ร่องสวาทอรเริ่มแฉะไปด้วยน้ำที่พร้อมจะดูดกลืนควยอีกครั้ง มันไหลมามากจนหยดลงบนตัวเสธ  อ้าๆๆๆ อรเสียวจังเลยคะ  เสธ เอาปากออกจาก นมของอร บอกว่าผมขอกินอีกหน่อยนะครับ แล้วเอามือมาช้อน ที่ต้นขาของอร ให้ขยับขึนไปบนหน้าเค้า อรตกใจเล็กน้อย ร้องว้ายย จะทำไรค่ะ ผมขอเลียหีคุณอรนะครับ อรเสียวกับคำพูดเสธมาก มันหยาบและกระตุ้นความเงี่ยนได้ดี อรไม่รอช้าขยับสะโพกเล็กน้อย ป้อน หีอวบอิ่มเข้าปากเสธตามคำขอ ลิ้นของเสธทำงานทันทีเมื่อสัมผัสกับเนินหีของอร  อ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซี้ดดๆๆๆ อรเด้งรับการดูดเลีย แตด แคมของเสธอย่างเผ็ดร้อน มือจิกหัวเสธแน่น เอวก็กระตุก เด้งรับ เสธใช้แขนกด สะโพกอรไว้กับหน้าเค้าทำให้ยิ่งดิ้นยิ่งเสียว ลิ้นของเสธทำงานได้ดีมาก  อรร้องไม่เป็นภาษาคน ตลอดเลย หน้ามองบนเพดานด้วยความเสียว ตาปรือ ช่วงล่างเกร็งกระตุกเพราะเสร็จคาปากเสธไปอีกครั้ง  ลิ้นสากๆของเสธทำงานอย่างต่อเนื่องไม่ให้ อรหยุดพักหายใจ มันยังบดเข้ากับแตดแคมหีของอรอย่างเมามัน สร้างความเสียวให้อรอย่างมากมายจนอรเองไม่รู้สึกเขินอาย ปล่อยอารมมาเต็มที่ ทั้งครางทั้งร้องระงม เอวก็บดหีลงที่ปากเสธ เสธก็ดูเลียหีอรอย่างอร่อยลิ้น อรกระตุกเสร็จไปอีกครั้ง อรขยับเอาเนินหีออกจากปากเสธ คราบน้ำเงี่ยนของอรยังเประติดปากเสธ อรเอามือลูปไปที่หน้าเสธ แล้วบอกอย่ายั่วยวนว่าเสียวจังผัวขาๆๆๆ เมียหีสั่นเลยค่ะ อรพูดอย่างไม่อายปาก เสธยิ้มอย่างได้ใจที่ทำให้อรเสียวสุดในเรื่องกามอารมณ์ และยอมเรียกเค้าว่าผัวด้วยความเงี่ยนที่ถูกเค้าปลุกมันขึ้น  เสธจะพลักอรลงด้วยความอยากเย็ดอร เมียอยากโดนดนผัวเย็ดหรือยัง  อยากกกค่ะ อรตอบเสียงกระเส่า  แต่ก็บอกไปว่า อรหิวควยมากว่า พูดจบอรก็ดันตัวเสธนอนลง แล้วใช้ปากอมควยเสธจนแทบสุดโคน ครั้งนี้มันพองโตเต็มปากอร ดูดอร่อยมันมากรใช้ลีลายั่วเย็ดทั้งหมดที่มีปรนเปรอ ที่วยของเสธอย่างเต็มที่ ดูดเลียควยของเค้าทุกส่วน อมที่ไข่แล้วดูดเบาๆมือนวดไปที่ต้นขา ใช้ 2 เต้าอวบแนบควยแท่งใหญ่ นวดคลึงมันให้มีความสุข ใช้นมนวดปากก็ดูดที่หัวควย เสธได้แต่นอนตัวเร็ง เอามือมาจับนม ร้องอูยยย เมียจ๋าๆๆ ผัวเสียวมากจะแตกแล้ว อรยิ่งได้ใจดูดแรกขึ้นอีกนิด และแล้ว เสธก็แพ้ให้กับลีลาเด็ด ของอรน้ำกามพุ่งมาแรงพอควรถึงจะไม่เอยะมากแต่ก็พอเห็นได้ มันเละที่หน้าอกอรเสธผ่อนคลายเมื่อน้ำแตกตามประสาผู้ชาย อรยิ้มแล้วถามเค้าว่าเสร็จแล้วเหรอคะผัวขา เมียยังเงี่ยนอยู่เลย เสธบอกว่าก็เมียเก่งมาก ผัวยังไม่เคยเจอแบบนี้เลยย มันเลอะนมเมียยหมดเลยย  อรยิ้มแล้วบอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวอรจัดการเอง พูดจบอรก้มลงไปดูดน้ำเงี่ยนที่ติดควยของเค้าอยู่ เสธตกใจแล้วตัวเกร็งเนื่องจากโดนอรดูดทำความสะอาดจนเกลี้ยง จากที่ทำท่าจะพักเจออรดูดเลียและนวดอีกครั้ง ควยเสธพร้อมจะใช้งานอีกครั้ง เสธร้องคราง โอยยเมียผัวเงี่ยนอีกแล้ว อรตอบกลับว่าเมียก็เงี่ยนยังไม่หายเลยค่ะ ว่าแล้วอรก็เลื่อนตัวขึ้นนั่งทับเสธ ใช้มือ จับควยจ่อที่ร่องหีคราบน้ำกามทำให้มันลื่นเข้าไปได้ม่อยาก อรดันควยเสธจนสุด มันทั้ง เสียวจุกและแน่น อรขยับเอว บดควยเสธ ปากก็ครางไม่หยุดเสธก็เด้งเอวสวนมา อ๊าๆๆๆ ๆๆๆ ซี้ดด สลับไปมาเริ่มขึ้นอีกครั้ง เสธขยับตัวขึ้นนั่งมาประกบหน้ากับอรก้มลงไปดูดนมอันอวบอิ่มที่เด้งไปมาตามแรงโยกเอว มันคงเร้าอารมเสธ  อู้ยยย  เมียจ๋า เซ็กซี่มากเลย ผัวอยากเย็ดเมียทุกวันเลย เสียวควยไปหมดแล้ว เหรอค่ะ ซี๊ดดดด ถ้าผัวอยากก็บอกนะ เมียจะให้เย็ดจนน้ำหมดตัวเลย  อ้าๆๆ เราคุยกันไปพรางส่งเสียงครางไปด้วย อรยกเอวและค่อยๆกดลงให้ควยของเสธสร้างความเสียวแบบยาวๆในร่องหี อรขย่มอยู่อีกพักนึง เสธก็ให้อร นอนลงอรเองก็นอนลงแต่โดยดี เสธบอกว่าไม่ไหวแล้วน้ำจะแตกอีกรอบ เค้าจับขาอรแยกออกให้เห็นเนินหีเต็มตาอีกครั้ง เค้ากดลงมาช้าๆๆกระแทกเบาๆในตอนแรกจนนมอรก็เด้งไปมาตามแรงอีกครั้ง ไม่นานอรก็เสร้จอีกครั้ง ไม่นับตอนอรขย่มควยเสธ นั่นก็เสร็จไปอีก 2 ครั้ง ตอนนี้อร ระยาบน้ำเงี่ยนออกไปจนแทบหมด นอนแอ่นหีให้เสธประเคนควยใส่ เสธเริ่มเร่งให้แรวขึ้น จนอรเริ่มจะเสร็จเค้ากระแทกแรงๆอีก 2-3ครั้ง แล้วก็พุ่งน้ำเข้ามาในร่องหี อรร้องกรี๊ด กระตุกหีและร่องเสร็จอีกครั้ง เมื่อน้ำรักของเค้าพุ่งเข้ามาในตัวอร เสธถอนควยออกดังพล็อก  ความชามันคาที่ร่องหีอรอยู๋เลย  เค้านอนลงด้านข้างอร เอามืมาลูบไล้เรือนร่างที่เค้าเพิ่งระบายความใคร่ในช่วงคืนที่ผ่านมา มองด้วยความพึงพอใจ เค้าพูดกับอรว่าคืนนี้เค้ามีความสุขมาก อรเป็นผู้หญิงที่วิเศษ ทำให้เค้ามีความสุขทางกาม อย่างที่ไม่เคยได้จาก ผู้หญิงคนไหน อรมองหน้าเค้ายิ้มแล้วตอบไปว่าอรก็เหมือนกันค่ะ เรานอนชื่นชมเกมกามครู่นึงอรก็หยิบชุดคลุมไปเข้าห้องน้ำ ส่วนเสธนอนรออรที่เตียง ในระหว่างทำความสะอาดเรือนร่าง อรคิดในใจว่า คืนนี้เรากลับเป็น ญ ร้ายเต้มตัวทั้ง เร่าร้อน ทั้งร่าน ถึงมันจะเป็นการทำเพื่อแก้แค้น แต่ในใจอรยอมรับทั้งใจว่ามันช่างเป้นการเย็ดที่มันและสะใจมากได้เสียวได้ปลดปล่อยและได้เอาคืน ทั้งหมดมันช่างเป็นไปตามเป้าหมายจริงๆ อรในตอนนี้ติดใจในรสควยของชายอื่นแบบขาดไม่ได้ไปแล้วค่ะ

เสธยังได้ชิมรสสวาทจากอรอีกนับครั้งไม่ถ้วนค่ะ
ไว้ต่อตอนต่อไปนะคะ

applej2k