ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 1 ชอบเธอนะ

เริ่มโดย magna67t, พฤษภาคม 14, 2021, 10:03:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ttkttk

TUWATAR

รออ่านอยตลอด
เปิดตัวเอกใหม่ด้วย

zezebee12

vigo3820

อุปสรรคความรักรุ่นนี้น่าลุ้นจัง ไหนจะรุ่นน้องโรงเรียน น้องคณะ น้องร่มห้อง.....

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: magna67t เมื่อ พฤษภาคม 14, 2021, 10:07:28 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ  นักอ่านทุกคน

เริ่มออกฉายเร็วกว่ากำหนด 1 สัปดาห์นะครับ
เนื่องจาก แฟนกู ภาค 1 ตอน 2 เปิดประสบกาม
มีผู้คอมเม้นต์ 1001 คน และผู้อ่านแล้วจำนวน 17000+
เกินความคาดหมายของผู้เขียนอย่างมาก คิดว่าแต่ละตอนมีคนเม้นต์สัก 300 ก็เป็นพระคุณล้ว

ภาคนี้พักหมอป้องกะโบนัสไว้นิดนะครับ มีเรื่องของหมอหนุ่มอีกคนที่น่าสนใจ
ลองดูนะครับ ชอบไม่ชอบเม้นต์กันมาครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม

ปลอดภัยไร้โควิดนะครับ
โมโนอ่อยเลย สงสัยโดนจัดทั้งคืน

teeieie123

Angel_p

เย้...ภาค3 มาลุ้นคู่รุ่นน้องมั่ง ว่าแต่น้องโบ๊ตนี่ดูไม่ซื่อเหมือนพี่รหัสเลยนะครับ

mspeed

น้องโมโนได้แฟนล่ะมั้ง น่ารักดีนะ

Mamachel

Pek80

::Dribbling:: เปลี่ยนเป็นหมอโบ๊ตบ้างก็ไม่เลว

brother1

ได้อ่านอีกมุมแนวใสๆก็สนุกดีอีกแบบนะครับ

dimdim

เริ่มตอนใหม่ น่าสนใจว่าน้องจะทำลายสถิติของพี่ป้องได้หรือเปล่า

typhoon4152

สำหรับคอ NTR + INCEST ภาค 3 นี่จะตอบโจทย์มากๆ แค่จั่วหัวก็น่าติดตามล่ะ