ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 45 : 1 วันของพวกเขา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 15, 2021, 01:02:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

pankea

กระแตกับใบเฟริ์นต่างก็รักริวกะทั้งคู่แต่ต้องเก็บกดไว้เพราะรู้ว่านายริวกะมีรุ้งพลอยแล้ว อยากรู้จังว่าสองสาวนี้ใครจะได้นายริวกะก่อน(สี่เมียน่ะคงรับได้แน่ๆเพราะทุกคนแสดงออกว่าพอใจ)

ieaky

ขอบคุณมากครับที่ลงทุกผลงานที่รอมาให้อ่านอย่างเต็มอิ่มพร้อมกันจุใจเลยทีเดียวนอกเรื่องนิดนึง อยากเสนอว่าเรื่อง ฉัน เธอ และเขา เวอร์ชั่นโทน อยากให้ทางไรท์เขียนออกมาให้ทันกับทางคุณ StarDust เขียนออกมาครับ ขอบคุณมากครับ
อาการที่ริวออกมาเจอกระแตนอนหลับแม่มีอาการอย่างว่าคงไม่ใช่อาการของคำสาบใช่มั้ย

tungbts

Thongchai Wangsri

กิตติศักดิ์

::Yes!::เก็บเข้าฮาเร็มให้หมดนะพี่ริวกะอย่าให้ใครแย่งนะอิอิอิ

peddo

คุณกระแตจะถูกรังแกแซงหน้าใบเฟิร์นไหมครับ ยังไงก็ถือว่ามาก่อนตั้งสิบปี อิอิ เรียงตามคิวมั้ย
อ่านต่อลงไปอ้าว ทำท่าจะมีสาวเพิ่มอีกคน แต่ต้องแทรกด้วยบทบู๊ก่อน สาวๆรอคิวก่อนครับ

เอี้ยเกี้ย

munkza

automilo

ถ้าได้ทั้งหมดริวจะไหวไหมเนี้ย เป็นฮาเร็มไปแล้ว 555

D11T

phurin84

กระแตกับใบเฟิร์นใครจะโดนก่อนกันน้า ลุ้นๆ