ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่ากระเส่าเสียว : เส้นของพริตตี้

เริ่มโดย KwangLover, พฤษภาคม 16, 2021, 12:08:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

อันนี้เสียของจริงๆ แต่เส้นกับซอสมันไม่ไหลออกมาเลอะขาง่ายๆหรอเนี่ย

Wiwek

ยัดยังไงเนี่ย ถึงบ้านแล้วค่อยเอามากินต่อ

sunshine9

ถ้าเส้นไม่เหนียว มันคงป่นกระจายอยู่ข้างในแน่ๆ กลับถึงบ้านให้คุณแฟนรับผิดชอบ ใช้ลิ้นควานออกมาให้หมดด้วย

swgxxx26

treertreer

ton29048

helios

DarkGearmour

ระวังเส้นเละข้างในแล้วหมักหมมเปนตกขาวนะครับ
คราวนี้กลิ่นเปรี้ยวแหนมออกเลยละครับเล่นปลอดภัยใส่ในถุง
แล้วค่อยเล่นนะครับ
ห่วงใย

The Naive

Anawat Por