ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 75

เริ่มโดย mrt006, พฤษภาคม 18, 2021, 07:41:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUWATAR

ลุงชัยเก่งจริงๆ
แผล็บเดียว ลูกร้อยกว่าแล้ว

633sqd

ลูกชายมาแล้ว โตเร็วๆจะได้มาช่วยงานป๋าชัย ลูกดูแลทั่วไป ป๋าดูแลเมียอย่างเดียว

Theman368

thongdaeng_skk

ลุงชัยผลิตลูกสร้างอาณาจักร​ต้องสถาปนาเป็นเจ้าได้แล้ว

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. มีชีวิตแบบนี้​ พี่ชัย​ น่าตะมีความสุขดีนะครับ​.. อยู่ในสภาพแวดล้อมธรรมชาติ​  มีความสามารถในการป้องกันอาณาจักรตนเอง.. ต้องตั้งตนเป็นใหญ่แล้วครับ

yai79

winnythepooh

ลูกเยอะขนาดนี้ จะจำได้มั้ยว่าลูกคนนี้เกิดกับแม่คนไหน

peddo

เดี๋ยวลูกชายออกมาก็เชื้อพ่อ ไล่ฟันพี่น้องดะ ครอบครัวเป็นพันรึเปล่าครับ ยิ่งมีหลายพันธุ์อยู่ด้วย ระวังโรคถ่ายทอดทางพันธุกรรมนะครับ
อั้ยย่ะ กำลังเพลินเจอย้ายมิติอีก ระวังไปเขอเอเลียนนะครับ

pp1659

ป๋าชัยจะจำได้ไหมว่าลูกคนนี้เป็นลูกใคร ลูกเยอะมากๆ

noker

ป๋าชัยมีลูกร้อยกว่าคน จะจำชื่อลูกได้หมดไหม

ziggy2

ได้ลูกชายสมใจแล้ว... คนเพิ่มขึ้นต้องขยายอาณาเขตล่ะงานนี้

ton2012

มีประชากรเยอะขึ้น น่าจะขยายอาณาจักรได้แล้ว

rongler2524

อัศวิน รัตนแก้ว

ลูกเป็นร้อย จำชื่อได้นี่เรียกเทพชัยเลย..

shotti

ลูกชายมาแล้ว เด๋วเผ่าสัตว์ออกมาทีเป็นครอกเลยทีนี้